ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gdrive] หมู่ 2 อุดม แต้พานิช (2023)

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2023, 11:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive
อย่าลืมล็อคอินเข้าไอดีกูเกิลของตัวเองก่อนโหลดถ้าเว็ปโหลดบอกว่าLimit

อุดม แต้พานิช ตลกเดี่ยวไมโครโฟนตัวพ่อ ชวนเพื่อนนักร้องและพี่น้องคนดังมาร่วมสังฆกรรมความฮาเป็นหมู่คณะในวาไรตี้โชว์แบบครบเครื่อง
กลับมาอีกครั้งพร้อมผู้ร่วมชะตากรรมบนเวที นำโดยปาล์มมี่, เบลล่า ราณี, ตู่ ภพธร, สิงโต นำโชค, ก้อง ห้วยไร่, ฐา ขนิษ,โจ๊ก โซคูล, กัน นภัทร และนนท์ ธนนท์

เป็นไฟล์360p 3ชั่วโมง28นาที ขนาด815m สำหรับดูในมือถือนะครับ ผมย่อให้เล็กจะได้โหลดง่าย
ใครอยากได้ไฟล์แบบ1080pก็มี 5.8g ถ้าอยากได้ขอไว้ จะอัพเพิ่มให้ครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

olemantu

อยากได้ 1080 p ครับ เวลาดูกับจอโต ๆจะได้สีสวย ตามต้นฉบับครับ

nowhereman

อยากทราบมากกว่าว่าโหลดออกมายังไงครับ ขอบคุณครับ

Ann252992

po3026

prapan

anoya2000

nailooo

pommong

somsong

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป