ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่15 จบ

เริ่มโดย bangkok34, เมษายน 13, 2023, 01:04:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::HeyHey:: ::HeyHey:: สวัสดีคนอ่านทุกท่าน ตอนจบก็มาแล้ว ผมจะทำให้จบดีที่สุด ไม่หนักใจ
แถมต้องฟินด้วย จากความเดิมตอนที่แล้ว หลังจากที่เจ้ากานเจอป้านา ป้าแท้ๆของมันรีดน้ำจนแห้ง มันได้หลับพักผ่อนไป
                       ตอนที่15 อวสาน เวลาก็ผ่านไปหลายปี เจ้ากานเป็นหนุ่มเต็มตัว หน้าตาหล่อเป็นที่ชอบในหมู่สาวๆ
ทางป้านา กับแม่ฟ้านั้น อายุมากตามกาลเวลา แต่หุ่นของนางทั้งสองกลับSEXY ขยี้ใจชายไทยหรือหนุ่มๆในมหาลัยแถบ
ทุกคน โดยเฉพาะที่เวลา แม่ หรือ ป้าเจ้ากานมา ที่หมาลัย เธอจะมาใน ชุด รัดแน่น กระโปรงสั้นๆ ก้มที่ หนุ่มๆแทบ ทุบขา
วิ่งเข้าห้องน้ำไป สาวๆๆๆ กันเรย  วันนีเป็นวันที่เจ้ากานเรียนจบ แม่ฟ้ากับ ป้านานั้นมาในชุดแหวกร่องอก และขนาดหน้าอก
ของป้านา และ หน่้าอกของแม่ฟ้าขนาด คัพ F ขนาดนี้ +ชุดแหวกร่องอก เล่นเอาหนุ่มๆในมหาลัยแทบใจสลาย ช่วงเย็น
มีกินเลี้ยงกันในครอบครัวอย่างเต็มที่ ป้านา แม่ฟ้า พี่ฝน ต่างยินดีกับ ลูกชาย หลาน น้องชาย ของตนเองอย่างยินดี แม่คะ
ฝนไปก่อนนะ แฟนฝนมารับแล้ว พูดจบยัย ฝนก็ไปกับแฟนหนุ่มที่ดูแล เธอเป็นอย่างดี หลังจากงานเลี้ยงจบ เจ้ากานกำลัง
อาบน้ำ เภยให้เห็นร่างกายที่กำยำ แข็งแรงอย่างดี+ กับ ขนาด ลำควยของเจ้ากาน จาก 52 ตอนนี้ใหญ่เป็น 54 และ
ความยาวถึง8.5นิ้ว หัวบานแบบสุดเนื่องจาก ใช้งานอย่างบ่อย  ก้อกๆๆๆ กานนอนยัง ยังครับแม่ แม่ฟ้าเปิดประตูเข้าไปหา
พร้อมป้านา กานนน คืนนี้ แม่กับป้าขอเหมื่อนเดิมนะ ได้ครับ ทีละคนนะ เดียวผมไปหาที่ห้องเอง ได้ไหม ได้สิ อยากเปลี่ยน
บรรยากาศหรอ อ่าหะใช้ ครับแม่ ป้านา ดีๆๆ แม่กับป้าชอบ จะรอที่ห้องนะ ผ่าไป5นาที เจ้ากาน มาหา ป้านา ก่อนคนแรก
กานมาหาป้าก่อน ใช้ครับป้า แม่ฟ้า เอาไว้ท้ายสุดเพื่อความมัน ได้สิจะ งั้นมาเรย ป้าเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว

จากภาพ เจ้ากานกับป้านาป้าแท้ๆไม่ได้สนใจจะมีใครมาได้ยินหรือไม่ เพราะไฟราคะที่เร่าร้อนมันกำลังลุกโชนอยู่ในใจทั้งสองคนจึงทำให้ทั้งคู่ไม่ได้สนใจต่อสิ่งรอบข้าง ทั้งเจ้ากานและป้านาจึงกอดจูบลูบล้วงกันอย่างเมามันส์ เสื้อผ้าของทั้งคู่ถูกถอดออกจากเรือนร่างทีละชิ้นๆจนทั้งสองเหลือแต่เรือนร่างที่เปลือยเปล่า เจ้ากานให้ป้านานั่งลง แล้วมันก็จับท่อนเอ็นที่ยาวใหญ่ของมันจ่อไปที่ปากป้านา ป้านาก็รู้งานเธอก็อ้าปากอมและดูดอย่างรู้งาน
..ซู๊ดๆ...อ้าๆ...ดี...เสียวครับป้า....เลียให้ทั่วลำเลย...ซู๊ดๆ....อ้าๆ....อ้าๆ....ดีดูดเข้าไป...เมียจ๋า...ดูดเข้าไป....ดูดให้หมดลำเลย....ซู๊ดๆ....อ้าๆ..

เจ้ากานพยายามดันท่อนควยของมันให้เข้าไปในปากให้หมดลำ แต่ของมันทั้งใหญ่ทั้งยาว จึงเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวก็สุดคอหอย เล่นเอาป้านานั้นแทบสำลักจนต้องรีบเอามือมายันที่หนอกของเจ้ากานไว้
..อุ๊ยๆ....เบาๆสิหลานป้าของหลานทั้งใหญ่ทั้งยาว...เข้าไม่หมดหรอก..นี่ก็สุดคอหอยแล้ว..
ป้านาเธอนั้น เงยหน้ามาบอกเจ้ากานหลานชาย แต่เจ้ากานมันไม่สนใจแล้วตอนนี้มันจับท่อนควยยัดเข้าปากป้านาแล้วก็กระเด้าเข้าออกอย่างหื่นกาม สองมือของมันก็จับประคองหัวป้านาไว้
..อ้าๆ..อ้าๆ...มันควยจริงๆ...อ้าๆ....อ้าๆ...ซู๊ดๆ...อ้าๆๆ...
ทางป้านาเธอนั้น ก็ดูดตอบจนหัวสั่นหัวคลอน เจ้ากานเห็นอาการ ป้านาป้าแท้ๆ มันยิ่งเกิดอารมณ์หื่นกามมากยิ่งขึ้นมันจึงเร่งกระเด้าท่อนควยเข้าปาก ป้านา เร็วยิ่งขึ้น
..อ้าๆๆ...ซู๊ดๆ...อ้าๆ...มันส์ควยจริงๆๆ...ป้านาครับ...ดูดเข้า...ซู๊ดๆ....อ้าๆ.....อ้าๆ....อ้าๆ..
เจ้ากานก้มหน้ามองดูท่อนควยที่กำลังมุดเข้ามุดออกอยู่ในปาก ป้านา ด้วยความเสียวซ่านซึ่งมันเองก็แทบกลั้นน้ำเงี่ยนไว้ไม่อยู่ และก่อนที่น้ำเงี่ยนมันจะกระฉูดออกมาซะก่อนมันจึงรีบคว้าตัว ป้านา ให้ลุกขึ้น และรีบประกบดูดปากอย่างเร่าร้อน
..อือ..อือ..
ป้านาเธอนั้นก็แลบลิ้นออกมาให้เจ้ากานพร้อมกับดูดลิ้นเจ้ากานตอบอย่างเสียวซ่านเช่นเดียวกัน
.แพ๊ลบๆ..อือ...อือ..
เจ้ากานและป้านาป้าแท้ยืนกอดจูบกันอย่างเร่าร้อน ในขณะเดียวกันเจ้ากานก็จับท่อนควยที่ใหญ่ยาวของมันมาถูไถที่ร่องหลืบที่โหนกนูนของป้านา และเอาหัวบักกดคลึงบี้ไปที่ติ่งแตด สร้างความเสียวซ่านให้กับป้านาเป็นอย่างมาก เธอถึงกับแอ่นหีให้ เจ้ากาน คลึงบี้ได้ถนัดยิ่งขึ้น
..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ..เสียวแตดจังเลยกาน...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ..
..เสียวใช่มั้ยครับป้า...เดี๋ยวป้าจะเสียวกว่านี้อีก...นี่...มาผัวจะบี้แตดให้....เอาจนแตดบานเลย....นี่นี่ๆ...เป็นไงครับป้านา..
..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...เสียวแตดกานจ๋า...อุ๊ยๆ....ดีจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..
เจ้ากานจับหัวบักบี้แตด-วนไปวนมาอีกสองสามที ก็กดหัวบักจมหายเข้าไปในร่องหลืบป้านา  และค่อยกดเข้าไปจนหมดลำ ป้านาเธอนั้นถึงกับเชิดหน้าซี๊ดปากด้วยความเสียวที่ตึงแน่นอยู่ในร่องหลืบของเธอ แม้เธอจะเคยโดนท่อนควยเจ้ากานมาหลายครั้งแล้วก็ตาม แต่มันก็ยังคับแน่นเหมือนพึ่งเคยโดนเย็ดเป็นครั้งแรก
..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..แน่นจังเลยกาน...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ควยของหลานมันทั้งใหญ่และยาวจริงๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ..อุ๊ยๆ..
..ฮึๆ..ฮึๆ...แล้วชอบมั้ยล่ะ...ควยใหญ่แบบนี้..
เจ้ากานพูดไปพร้อมกับเริ่มกระเด้าเข้าออกอย่างช้าๆ
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...ชอบสิจ๊ะ...ควยหลานทั้งใหญ่ทั้งยาว...ซี๊ดๆ..แถมลีลาเย็ดของหลาน..มันเด็ดจริงๆ...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ..ทำป้าเสียวไปหมดแล้วผัวจ๋า...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...เสียวหีจัง...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..ซี๊ดๆ..
เจ้ากานยิ้มอย่างพึงพอใจที่ป้านาของมัน หลงใหลในท่อนควยของมัน มันจึงกระเด้าเข้าออกช้าๆเพื่อให้หัวควยบานๆ ขรูดขีดในร่องหลืบอย่างเต็มที่ ทำให้ป้านา เธอเสียวซ่านเป็นอย่างมากจนต้องกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมท่อนควยเฒ่ามิ่งจนฉ่ำเยิ้มไปทั้งลำ เจ้ากานเองก็รู้เพราะภายในร่องหลืบของป้านาเธอนั้น ขมิบตอดถี่ จนเจ้ากานต้องกลั้นความเสียวไว้เต็มที่ ทางป้านาเองก็ซบหน้าและกอดเจ้ากานไว้แน่นสักแปบ เจ้ากานก็ซอยหี เนิบๆไปเรื่อยๆตามภาพ

..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...
..เสร็จแล้วหรือครับเมียจ๋าาาา..
..ค่ะ..ผัวขา เมียเสียวที่สุดเลย..เมียมั้งติดใจหลงไอ้ท่อนเอ็นของผัวหลานคนนี้แบบสุดๆ..
..ฮึ..ฮึ..ผัวก็ชอบหีเมียครับ..เย็ดมันส์อย่าบอกใครเลยครับ..
..ชอบก็เย็ดอีกสิจ๊ะ...เมียเสียวอีกแล้วเนี้ย..
..ได้เลยครับ..เดี๋ยวผัวจัดหนักๆให้..ขอเอาแรงๆเลยนะครับ..
..ตามใจกานเรย...แบบไหนก็ได้..ป้ายอมให้กานเย็ดหีแล้วนี้..
เจ้ากาน จึงชักท่อนควยออกจากร่องหลืบป้านา แล้วจับสะโพกให้ยืนหันหลังโก้งโค้งให้กับมัน มือของเจ้ากานลูบไล้สองแคมที่โหนกนูนของ ป้านา ที่ปลิ้นมาอยู่ด้านหลังอย่างกระหยิ่มในใจ จากนั้นก็จับท่อนควยมาถูไถกับร่องหลืบแล้วก็กดเข้าไปทีเดียวจนหมดลำ ป้านาเธอ ถึงกับสดุ้งเพราะหัวบักเข้าไปชนกับมดลูกอย่างจัง
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..
ทางเจ้ากาน เริ่มซอยเอวกระเด้าช้าๆ สองมือก็ลูบไล้คลึงเคล้าอยู่ที่สองเต้าอวบที่เต่งตึง ปากก็ซุกไซ้รไปตามซอกคอที่ขาวนวลเนียน สร้างความเสียวสยิวให้กับ ป้านา เป็นอย่างยิ่ง
..อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...ดีจังเลยกานจ๋า...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...กานจ๋า..ป้าเสียวไปหมดแล้ว...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...แรงเลย
ผัวขาาาาา....อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...หัวควยมันชนมดลูก...มัน...ทำให้เมีย...เสียวที่สุดเลยลุง...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ผัวขาาาจ๋า...เร็วๆ...เลยค่ะ...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....ทั้งเสียวทั้งมันหี...ดีจังผัวขา....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....เย็ดแรงๆกาน...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อร่อยหีที่สุดเลย....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ดีค่ะผัวขาาา...แรงๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....เสียวค่ะผัวขา...ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...เสียวที่สุดเลยค่ะ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ...
เจ้ากาน กระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้น จนเสียงหนอกกระทบกับแก้มก้นดังสนั่นห้อง
...ป๊าบ....ป๊าบ....ป๊าบๆ....แจะ....แจะ....แจะ.....

เจ้ากานั้นกระแทกซะน้ำเงี่ยนของป้านานั้นกระจายเลอะเป็นฟอง เจ้ากานเองก็เสียวจนแทบทนไม่ไหว จึงเอาสองมือจับเอวที่คอดกิ่วของป้านา แล้วกระเด้าเข้าออกสุดๆ ทางป้านาเองก็เสียวจนทนไม่ไหวเร่งให้เจ้ากานกระแทกเร็วๆ
..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....เร็วๆแรงๆกาน...เร็วๆ...ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ดีจังผัวขาา...ดี...เร็วๆ...ป้าใกล้แล้ว...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
เจ้ากานเองก็จะกลั้นไม่ไหวแล้วจึงเร่งกระเด้าเต็มที่
...ป๊าบ....ป๊าบ....ป๊าบๆ....แจะ....แจะ....แจะ.....ปัก.......ปัก....ปัก  ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......กานจ๋า ผัวขาาา.....ซี๊ดๆ....เมีย....เสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....กาน.....ซี๊ดๆ.....กระแทกเข้ามา....นา จะเด้งรับเอง.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....กาน....อย่างนั้น.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......อ้าๆ....ดี...ผัวขาเมียแตกแล้ววววว อ้าาาาาาาาา
.อ้าๆ..อ้าๆ...ผมก็ไม่ไหว...แล้วป้านาครับ...รอผมด้วย..อ้าๆ...อ้าๆ....ผัว...ออก...แล้ว...อ้าๆ...อ้าๆ...อ้าๆ..
เจ้ากานกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาพร้อมๆกับป้านา จนน้ำเงี่ยนเอ่อล้นย้อยลงที่พื้นห้อง
ซี้ดดดดดด ป้านา หียังเย็ดได้มันสะใจเสมอเรย แล้วจะมาเย็ดบ่อยๆนะ เมียหีอวบ จ๋า ผัวควยใหญ่
เจ้ากานนั้นเอาผ้าเช็ดตัวพร้อมเสื้อผ้า ของมันเดินไปที่ห้อง แม่ฟ้า ในขนาดที่ป้านานั้น น้ำหีทะลัก น้ำเงี่ยนทะลักใหลเต็มพื้นห้อง ทางเจ้ากานเดินตัวปลิ้วไปที่ห้องแม่ฟ้า ในขนาดที่แม่ฟ้า เธอ กำลังแต่งตัวทาแป้ง เจ้ากานมันก็เดินมา จับแม่ฟ้ายืนเอาหลังพิงกับผนังบ้านแล้วเข้าไปกอดจูบลูบคลำอย่างหื่นกระหาย
...อือ...ซี๊ด...อือ...
แม่ฟ้านั้นเธอเองก็จูบตอบอย่างเร่าร้อนเช่นเดียวกัน
...ซี๊ด...อือ...อือ... กาน แม่ตกใจหมดมาไม่ให้เสียง ตื่นเต้นดีไหมละ อื้มแม่ชอบแบบนี้จัง กาน
สองเต้าอวบถูกปล่อยให้เป็นอิสระอยู่ไม่นาน ก็ถูกทั้งมือทั้งปากของเจ้ากานทั้งดูดทั้งบี้คลึงอย่างเมามันส์ จนแม่ฟ้าถึงกับยืนแอ่นสองเต้าอวบให้เจ้ากานลูกชายของเธอดูดอย่างเสียวซ่าน
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวจังกานลูก.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
แม่ฟ้า เชิดหน้าร้องครางด้วยความเสียว เพราะสองเต้าอวบกำลังถูกลูกชายดูดเลียฟอนเฟ้นอย่างกับคนที่อดอยากผู้หญิงมานาน ความอวบอั๋นเต่งตึงของเนื้อหนังและเรือนร่างที่เซ็กซ์ซี่เย้ายวน จนลูกชายตัวดีของเธอ ยากที่จะคุมอารมณ์ดิบเถื่อนเอาไว้ได้ มันจึงทำอย่างรุนแรงและเร่าร้อนสองนิ้วที่แหย่เข้าไปในร่องหลืบจึงถูกกระแทกรุนแรงและรวดเร็ว
..แจะๆๆ.....แจะๆๆ.....แจะๆๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..
ทั้งนมทั้งหอยที่ถูกเจ้ากาน มันทำอย่างรุนแรงจนแม่ฟ้าเธอต้องปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาอย่างมากมาย
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...ลูกจ๋า แม่ออกแล้ว....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..แม่ฟ้า เธอทรุดตัวลงนั่งกับพื้นอย่างอ่อนแรง ทางเจ้ากานก็เอาสองนิ้วที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของแม่มันขึ้นมาดูดอย่างสะใจ
..ฮ่าๆ....ฮ่าๆ....ฮ่าๆ...อะไรกันครับแม่แค่นี้ก็น้ำแตกซะแล้วยังแค่นี้ยังไม่ถึงใจแม่หรอกสินะ..หีใหญ่ๆอย่างแม่มันต้องเจอกับควยเข้าก่อนมา....ฮ่าๆ...ฮ่าๆ.....ฮ่าๆ..
เจ้ากานจับแม่ฟ้านอนหงายกับพื้น แล้วรูด กางเกงในออกมาพร้อมๆกันเผยให้เห็นโคกหีที่โหนกนูนเด่น จนเจ้ากานร้องอุทานอย่างถูกใจ
..แม่ครับ......หีของแม่ยังโหนกจริงๆใหญ่ด้วย...อือ....ฮือ...เย็ดมานานแล้วหียังฟิตตอด..แม่ฟ้ามาเป็นเมียของกานคนเดียวนะ..
เจ้ากานก้มลงแลบลิ้นเลียไปที่โคกสวาทและร่องหลืบอย่างรุนแรง
..แพล๊บ....จ๊วบๆ.....จ๊วบๆ.....อือ.....อือ.....จ๊วบๆ.....จ๊วบๆๆ...
เจ้ากานทั้งเลียหีทั้งดูดแตดอย่างรุนแรงจนแม่ฟ้าเธอต้องกระดกก้นขึ้นลอยส่ายอย่าวเสียวซ่าน
ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....กาน....แม่เสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...ลูกจ๋า.....แม่เสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ดูดหีแรงๆแบบนี้....แม่ชอบ...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...แรงๆ...อุ๊ยๆ...ดีจัง...ซี๊ดๆ....เสียวแตดที่สุดเลย....อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...
ลูกจ๋า....ซี๊ดๆ....อู้ยยยยผัวขาาาา....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....ทำไมเสียว....อย่างนี้....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อู้ยยผัว....เมียใกล้อีกแล้วผัว.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
..ฮ่าๆ....ฮ่าๆ...เรียกผมว่าผัวละหรอ...อย่าพึ่งแตก...แม่ต้องเอาแตกเยอะให้ผมเย็ดบ่อยๆนะ..... ได้สิกาน แม่ยอมให้เสมอ แม่ฟ้าเธอคว้าควยเจ้ากานไปทั้งดูดทั้งเลียไปทั่วท่อนควยที่ใหญ่ยาวและเลียพวงไข่ที่ห้อยย้อยอย่างไม่รังเกียจสร้างความเสียวซ่านให้กับเจ้ากานจนต้องแอ่นตูดให้แม่ฟ้าเลียดูดอย่างสะใจในอารณ์ ไฟราคะ
..ซู๊ดๆ...อ้าๆ..ดีครับแม่...อุ๊ยๆ..เสียวดีเหลือเกิน...ซู๊ดๆ ดูดแรงดูดเยอะครับผม่ ผมชอบ ทางแม่ฟ้านั้น ลีลาดูดดุ่นนั้น
เธอเด็จดวงสุด ทำเอา เจ้ากาน แอ่นควย ให้ดูดอย่างเสียวซ่าน และมันในลีลาดูดควยของ แม่ฟ้า แม่แท้ๆของมัน
แพร่บ.....แพร่บ.....แพร่บ....บ้วบ.....บ้วบ..บ้วบ...บ้วบ..ซ้วบ...ซ้วบ...ซ้วบ..ซ้วบ ทำเอาเจ้ากานทนแทบไม่ไหวจับ
แม่ฟ้า ยกล้อ ตามภาพ

เจ้ากานค่อยๆชักดุ้นเอ็นของมันออกมาเกือบหลุดจนแม่ฟ้าต้องยกก้นลอยตามมาด้วยความเสียว แล้วเจ้ากานก็ค่อยๆกดเข้าไปช้าๆ ทำให้ควยของและความยาวของมันสัมผัสขูดขีดภายในร่องหลืบของแม่ฟ้าอย่างเต็มที่ เสียงร้องครางและร่างกายที่ขาวนวลยวนเย้าบิดส่ายไปมายิ่งทำให้เจ้ากานหื่นกระหายมากยิ่งขึ้น มันจึงเอาสองมือมาจับเอวที่คอดกิ้วแล้วรั้งเข้ามาหามันอย่างรุนแรง ในขณะเดียวกับที่มันเสือกท่อนควยที่กระแทกเข้าไป
..ปึ๊กก....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยส์....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ..
ท่อนควยค่อยๆถูกดึงออกมาอย่างช้าๆจนเกือบหลุด แต่ทว่ากับถูกกระแทกกลับเข้าไปอย่างรวดเร็วและรุนแรงในท่ายกล้อฃ

..ปึ๊กก.....อุ๊ยส์.....ซี๊ดส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ....ปึ๊กก.....ซี๊ดส์ๆ.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์ๆ..
เสียงครางที่แผ่วเบาออกมาจากปากที่เรียวงามของแม่ฟ้า สองเต้าอวบแอ่นลอยจนหลังไม่ติดพื้น
..อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ....ซี๊ดส์ๆ....ปึ๊กก....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....เสียวเหลือเกินลูก....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
..ปึ๊กก....ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์ๆ....ลูกจ๋า...ดีจังเลย.....ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ..
..ปึ๊กก......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ.....
เจ้ากานตอนนี้มันคือ ผู้ชำนาญในเชิงกามอยู่แล้วจึงปล่อยลีลากามราคะอย่างเต็มที่ ทั้งเสยทั้งงัดทั้งแซะจนแม่ฟ้าครวญครางอย่างเสียวซ่าน เรือนร่างอันเปลือยเปล่าบิดส่าย สองเต้าอวบถูกบี้ขย้ำด้วยสองมือของเธอเอง
..ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......ผัวจ๋า.....ฟ้าเสียวค่ะผัว......ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....ซี๊ดส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......ปึ๊กก......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ......ดีจัง......อุ๊ยส์ๆ.......ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.......ซี๊ดส์ๆ....
เจ้ากานมองดูร่างเปลือยเปล่าของแม่ฟ้า แม่แท้ๆ ที่นอนดิ้นบิดส่ายๆไปมา และเสียงร้องครวญครางบ่งบอกถึงความเสียวซ่านที่เธอได้รับ มันยิ้มอย่างภูมิใจที่อาการของแม่ของมันพึงพอใจในลีลารสสวาทที่มันมอบให้ มันจึงค่อยๆขย่มตูดเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น
..ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ....ปึ๊กก....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก....อุ๊ยส์ๆ....ผัวจ๋า....อุ๊ยส์ๆ.....แม่....แม่สียวหีค่ะ.....กานจ๋า......อุ๊ยส์ๆ.....เย็ดแรงๆ.....อุ๊ยส์ๆ...
..ฮ่าๆๆ...ผมก็เสียวควยจะแย่อยู่แล้วแม่ครับ....ซู๊ดส์ๆ...อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....หีของแม่นี่ฟิตดีจริงๆๆ...อ้าส์ๆ...อ้าส์ๆ....โอ๊ย...ผมแทบจะกลั้นไม่ไหวแล้ว.....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ.....ซี๊ดส์ๆ.....อ้าส์ๆ.....ทั้งฟิตทั้งดูดเลย.....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ..
เสียงครางของทั้งคู่มันยิ่งโหมไฟสวาทให้แรงยิ่งขึ้น เจ้ากาน เร่งกระเด้าแรงขึ้นและเร็วขึ้นจน แม่ฟ้า ต้องใช้สองแขนยันกายขึ้นมา นั่งส่ายหีเด้งรับท่อนควยเจ้ากาน อย่างเมามันส์
..อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....ซี๊ดส์ๆ.....มันส์หีจังเลยกาน....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....ดีจังลูกจ๋า.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....เสียวหีที่สุดเลยลูก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ..
..อ้าส์ๆ.....ผมก็เสียว....แม่ฟ้าจ๋า....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ......หีโครตตอด ดูดควยดีจัง
แม่ฟ้า มองดูท่อนควยใหญ่ยาวของลูกชายตัวเองที่กำลังมุดเข้ามุดออกในร่องหลืบของเธอ ลำควยที่เปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอที่แตกไปแล้วถึงสองรอบ ตอนนี้มันชะโลมท่อนควยเจ้ากานจนมันวาวยิ่งเวลาที่มันมุดเข้ามุดออก แคมหีของเธอก็ยู่ยุบตามแรงเสียดสีของท่อนควยมันยิ่งทำให้เธอเสียวซ่าน จนถึงกับยกตูดลอยแอ่นโคกหีให้เจ้ากานกระแทกได้ถนัดยิ่งขึ้น
..อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....ดีครับแม่ฟ้า...ดี....มันส์หีล่ะสิ...ถึงแอ่นหีให้ผมขนาดนี้.....อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ.....ฮ่าๆๆ.....มาเดียวผัวจะเย็ดให้สะใจเลย...
..ซู๊ดส์ๆ...อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ....ผัวจ๋า....เมียเสียว....ค่ะลุง.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ...
..เสียวตรงใหนล่ะ...เมียจ๋า.....อ้าส์ๆ....บอกกูสิ....ผัวจะช่วยแทงแรงๆ...ฮ่าๆ..
..อ้าส์ๆ...เสียวที่หีสิผัวขา....อุ๊ยส์ๆ...อุ๊ยส์ๆ....เสียวที่สุดเลย...อุ๊ยส์ๆ....ซี๊ดส์ๆ...แรงดีจังเลยผัว.....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ...เย็ดหีแรงๆๆเมียชอบ....อุ๊ยส์ๆ....ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.. แม่ฟ้าเธอเสียวซ่่านร่านสวาท จนลืมความเป็นแม่ลูกแล้ว
แม่ เรียกผมว่าผัวเรยหรอ แบบเดียวกะป้านาเรย ใช้สิ ทีผ่ามา แม่กับป้า ก็ให้แต่แกนิ กระแทกหีนะ ในบ้านบนเตียง
กานคืนผัวของผม่ และป้า นอกบ้านเราคือ แม่ลูก ป้าหลาน ไง ครับแม่ พูดจบแม่ฟ้าก็ก้มลง
ดูดเลียท่อนควยอย่างเร่าร้อนจนท่อนควยเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลาย เจ้ากานถึงกับกระดกตูดลอยเมื่อแม่ฟ้าเลียลงมาถึงพวงไข่และอมมันเข้าไปในปากทั้งพวง
..ซี๊ด...อุ๊วววว..
..ดีจังเลยครับแม่...ซี๊ด...
แม่ฟ้า เอาลิ้นละเลงพวงไข่ที่อยู่ในอุ้งปากของเธออย่างชำนาญจนทำให้เจ้ากานต้องกระเด้าตูดส่ายไปมาอย่างเสียวซ่าน
..โอ้วววว.....อุ๊ยย.....ซี๊ดด.....ดี.....อุ๊ยย.......อุ๊ววว....เก่งอะไรอย่างนี้เมียจ๋า....อุ๊ววว.....โอ๊ะ......โอ๊ววว.. 
ท่อนควยที่ใหญ่ยาวก็ถูกมือที่นุ่มนวลชักขึ้นชักลงอย่างรวดเร็วจนน้ำเล็ดออกมาที่ปลายหัวบัก
แม่ฟ้า เองก็รีบขึ้นมานั่งคล่อมบนตักเจ้ากานอย่างรู้งาน เธอจับท่อนควยเจ้ากานแล้วเอาหัวบักถูไถไปตามรอยแยกของร่องเสียว และค่อยกดตูดลงมา ท่อนควยอันใหญ่ยาวของเจ้ากานค่อยๆจมหายเข้าไปในร่องเสียวของ แม่ฟ้า จนหมดลำ แม่ฟ้าเธอถึงกับสะดุ้งเล็กน้อยเมื่อปลายควยกระทบเข้ากับปากมดลูก

..อุ๊...อุ๊ยย....ซี๊ดด.....คับแน่นดีจังเลยผัวขา....อุ๊ยย.....เดี๋ยวเมียทำเองนะค่ะ..
เธอค่อยๆผลักลูกชายคงลงไปนอนราบกับพื้นเตียง แล้วเธอก็ค่อยๆขยับเอวอย่างช้าๆ สองมือที่นวลเนียนของเธอลูบไล้หัวนมที่เล็กของลูกชายของเธอไปมาอย่างเร่าอารมณ์ สายตาที่หยาดเยิ้มมองดูหน้าลูกชายที่กำลังร้องครางด้วยความเสียว เธอเผยรอยยิ้มอย่างพอใจ
..ซี๊ดด....อุ๊ยย....เสียวมั้ยค่ะผัวขา..
..อุ๊ววว....เสียวที่สุดเลยเมียจ๋า....อ๊าสสส.....อย่างนั้นเมียจ๋า..
แม่ฟ้า เริ่มขยับเอวเร็วขึ้น เจ้ากานก็เด้งรับอย่างรู้จังหวะ จนแม่ฟ้าเองก็เชิดหน้าเม้มริมฝีปากอย่างเสียวซ่าน สองมือขย้ำเกร็งอยู่ที่หน้าอกของเจ้ากาน
..ซี๊ดด......อุ๊ยย....ซี๊ดด......อุ๊ยสสส.......ผัวขา.....เสียวจังเลย......อุ๊ยสสส.....ซี๊ดสส..
..อุ๊ยสสส......ผัวก็เสียว....อ้าสส....แรงๆ.....เมียจ๋า.....แรงๆ......อู๊ววว......อู๊ววว......ดีจ๊ะ......ดี......อู๊ววว.....มันส์ควยจังเลยเมียจ๋า..
..อ๊าสส.....เมียก็เสียวหีจ๊ะ.....อุ๊ยสสส.....ซี๊ดสส.....อุ๊ยสส.....เมียขมิบหีอย่างนี้ดีมั้ยจ๊ะ.....ผัวจ๋า......โอ้ววว..
..ดี....ดีจ๊ะ....อุ๊วววว....เสียวที่สุดเลยเมียจ๋า....อุ๊ววว....อุ๊ววว...
.ซี๊ดสส.....อ๊าสส.....อ๊าสสส......แรงๆๆเลยเมียจ๋า....ผัวเสียวที่สุดเลย....อ้าสส.....อ้าสส..
..ซี๊ดสส....เมียก็เสียว.....ผัวขา.....อุ๊ยสส.....อุ๊ยสสส....เด้งขึ้นมาผัวขา.....อุ๊ยสส.....ดี....อย่างนั้น.....ซี๊ดสส.....อุ๊ยสส.....อุ๊ยสส....เมียเสียวที่สุดเลยผัวขา..
..อ้าสส....อ้าสสส.....เสียวที่ใหนจ๊ะ..
..เสียวที่.....ที่หีนะสิ....ซี๊ดสส.....อุ๊ยสส....อุ๊ยสส.....หัวควยผัวมันชนมดลูก...เสียวที่สุดเลย...อุ๊ยสส..
..อุ๊ยสส....หีเมียก็ทั้งฟิตทั้งตอด...อ้าสส....อ้าสส....กระแทกลงมาเมียจ๋า.....อ้าสส....อ้าสสส....หีเมียเย็ดมันส์ที่สุดเลยจ๊ะ....อ้าสส.....ซี๊ดสส....แรงๆๆเลยเมียจ๋า.....อ้าสส.....ดีจ๊ะดี.....อ้าสส.....อ้าสส....ผัวเด้งรับดีมั้ยจ๊ะ..
..อุ๊ยสส...ดีที่สุดเลยจ๊ะ...อุ๊ยสส...ปลายควยผัวกระแทกมดลูกเสียวที่สุดเลย..
..อุ๊ยสส.....อุ๊ยสส....ผัวก็เสียวจ๊ะ....อ้าสส..
เอวแม่ฟ้า เริ่มขยับส่ายช้าๆ เจ้ากานแอ่นตูดลอยค้างไว้ทางแม่ฟ้า ก็กดส่ายไปมาอย่างเสียวซ่าน
..อุ๊ยสส....ซี๊ดสส....ดีผัวจ๋า...แอ่นค้างไว้นะ...ซี๊ดสส....เดี๋ยวเมียจะทำให้..
..ได้เลยเมียจ๋า....อุ๊ววว....ดีจ๊ะเมียจ๋า....ดีแรงๆ...
แม่ฟ้า เธอขย่มท่อนควยของลูกชายอย่างเมามันส์

แม่ฟ้า ที่กำลังขย่อท่อนควย ลูกชายตัวเอง อย่างเมามันส์
..ซี๊ดส....อุ๊ยสส....อุ๊ยสส....เสียว...เมียเสียวจังเลยผัวขา..
..อ้าสส.....ผัวก็เสียวจ๊ะ....ขย่มลงมาเมียจ๋า.....อ้าสส......ซี๊ดสส....อ้าสส.....มันส์ควยจริงๆๆ.....อ้าสส.....อ้าสส.....หีเมียทั้งฟิตทั้งตอดผัวชอบ.....ซี๊ดสส....อ้าสส.....แรงๆๆเลยเมียจ๋า..
..อ้าสส....เมียก็เสียวค่ะผัว....ซี๊ดสส....อุ๊ยสส.....ควยผัวทั้งใหญ่ทั้งยาว.....อุ๊ยสส......เมียเสียวสุดๆๆ.....เลยค่ะผัวขา......อุ๊ยสส......เด้งขึ้นมาเลยผัวจ๋า......ซี๊ดสส.....อุ๊ยสส......อุ๊ยสส....เสียวดีจัง....อุ๊ยสส.....อุ๊ยสส.....หมอยครุดแตดเมีย....ค่ะผัว.....อุ๊ยสส....อุ๊ยสส...
ท่อนควยถูกเด้งสวนขึ้นไปกระแทกรูหีของ แม่ฟ้า อย่างรุนแรง
..ซี๊ดสส......อุ๊ยสส.....อุ๊ยสส.....ดีค่ะผัวขา.....อุ๊ยสส....เด้งขึ้นมาผัวขา....อุ๊ยสส....อุ๊ยสส.....เร็ววๆ....ผัวขา.....อุ๊ยสส....อุ๊ยสส....เมียจะไม่ไหวแล้วนะ.....ซี๊ดสส...อุ๊ยสส....อุ๊ยสส.....เร็ววๆ.....อุ๊ยสส....ซี๊ดสส.....อุ๊ยสส.....ผัวขา.....เร็วๆ....เมียเสียวหี.....อุ๊ยสส....อุ๊ยสส....ผัวจ๋า.....เมีย.....ซี๊ดสส....อุ๊ยสส.....เมีย....ไม่ไหว....แล้ว...ผัวจ๋า....อุ๊....อุ๊ยสส.....อุ๊ยสส..
เธอขย่มท่อนควยลูกชายตนเอง คงอย่างรุนแรง เจ้ากาน เองก็เด้งสวนขึ้นไปอย่างรวดเร็วเช่นกัน จน แม่ฟ้า เชิดหน้าเม้มริมฝีปากแน่น เจ้ากาเองก็กระตุกสองสามครั้งก่อนจะกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาพร้อมๆกัน กานแม่ยังไม่อิ่มเรย ต่อไหม ได้สิครับแม่
มันจับ แม่ฟ้า ยกล้อท่ายกล้อ เอาดุ้นควยที่ยังไม่อ่อนตัวลงเรยยัดไปละกระแทกหีแรงๆ ละ บีบที่คอเบาละกระแทกสุดแรง

.ผมจะเร่งให้....นี่แน่ะ..!!!.."
เจ้ากานเร่งจังหวะ..ทั้งเร็ว..ทั้งแรง.. ทั้งสองเขย่ากันจนเตียงสั่นสะเทือนดัง...เอี้ยด...อ้าด.ๆๆๆ เอี้ยด...อ้าดๆๆๆ....
"อื้ย.ยย.....อื้ย.ย..ย...เร็วๆ....แรงๆๆกาน....อา.าา...."
ปั่บ..บบบ..ๆๆๆๆ. ปั่บ..บบบบ....ๆๆๆๆ......ปั่บ..บบ.บ..ๆๆๆๆ......!!!
"เร็วแล้วครับ....แม่ฟ้าจ๋า......อู้ย...บับๆๆๆๆๆ.........."ปั่บบ.บบ.....ๆๆๆ.....ปั่บ..บบ.........ๆๆๆๆ....!!
ร่างขาวอวบกระทัดรัดกระเด้งกระดอน เอวสั่นสะท้านของสาวใหญ่กระดกร่อน..
ท่อนควยใหญ่..ยาว..รูดเข้า..รูดออกจากรูสวาทของเธออย่างรวดเร็ว..รุนแรง..เป็นมันปลาบ..
เสียงหายใจถี่ๆของสาวใหญ่ ดังเล็ดรอดผ่านไรฟันที่ขบแน่น.. เธอแหงนหน้าสวยใส ที่ตอนนี้แดงก่ำ สะบัดเรือนผมส่ายหัวไปมา เหมือนคนบ้าคลั่ง...."โอววว..วว...โอววว.สส....ผัวจ๋าา..าา....โอววว.ว...สสส.."
แม่ฟ้าเธอ อ้าปากหวอ.. ร้องด้วยความกระสันช่องสังวาสอย่างที่สุด
ปั่บบ.บบ.....ๆๆๆ.....ปั่บ..บบ.........ๆๆๆๆ....!!! ปั่บบ..บๆๆ..ปั่บบ..บๆๆๆ !!!!!!!!....
"โอ้วว...ววววววววว.ผัวจ๋า..าาาา.า....อี้ๆๆๆๆๆๆ...!!!!!!....."
"อื้ย.ยย.....อื้ย.ย..ย...เร็วๆ....แรงๆๆกาน....อา.าา...."
ปั่บ..บบบ..ๆๆๆๆ. ปั่บ..บบบบ....ๆๆๆๆ......ปั่บ..บบ.บ..ๆๆๆๆ......!!! เย็ดรงๆ ผัวขาาาา เย็ดหีแรงๆ

แม่ฟ้าเธอ ถึงกับกอดคอลูกชายไว้แน่นเพราะท่อนควยของลูกชายกระทุ้งเข้าไปถึงมดลูกมันเป็นความเสียวซ่านที่เธอใฝ่หามานาน ..ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์......ผัวจ๋า.....เมียเสียวหีที่สุดเลยค่ะ....อุ๊ยส์....เอาอีกกาน.....แม่ชอบ.....ปึ๊ก.....ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์.....ดีจังผัวขาาาา.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์....ปึ๊ก....ซี๊ดส์..
เจ้ากาน เริ่มกระแทกเร็วขึ้นทางแม่ฟ้า เองก็แอ่นสะโพกรับท่อนควยลูกชายอย่างรู้จังหวะ
..ปึ๊กๆ....อุ๊ยส์....ปึ๊กๆ....ซี๊ดส์....ปึ๊กๆ....อุ๊ยส์....กานจ๋า...เสียวจังเลยกาน.....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....ฮ่าๆ....ผมก็เสียวควย....หีแม่ฟ้าเย็ดมันส์จริงๆ....อ้าส์...อ้าส์....มันส์ควยจริงๆ...อ้าส์...อ้าส์....แบบนี้ต้องเย็ดแรงๆ....ปึ๊กๆๆ....ซี๊ดส์.....ปึ๊กๆๆ....อุ๊ยส์..
สองมือเจ้ากานจับเอวที่คอดกิ่วของคุณตุ๊กไว้แน่นแล้ว จังหวะกระเด้าที่รุนแรงและรวดเร็วก็เริ่มขึ้น
..ปึ๊กๆ....ปึ๊กๆๆ...ซี๊ดส์.....ปึ๊กๆ....ปึ๊กๆๆ.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.....กานจ๋า...ผัวจ๋า....อุ๊ยส์....ซี๊ดส์....อุ๊ยส์....ปึ๊กๆๆ.....อ้าส์...ปึ๊กๆๆ....อ้าส์....
..มันส์ควยจริงๆ...อ้าส์....อ้าส์ๆ....อ้าส์...ปึ๊กๆๆ...
..อุ๊ยส์...ผัวจ๋า....อุ๊ยส์....เมียเสียวหี...ซี๊ดส์....อุ๊ยส์....ควยมันชนมดลูก....อุ๊ยส์....เสียวที่สุดเลย..ผัวจ๋า....อุ๊ยส์....ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์...ผัวจ๋า....เร็วๆ....อุ๊ยส์....ซี๊ดส์....อุ๊ยส์..
..ปึ๊กๆๆ...อ้าส์....มันส์ควยจริงๆ....อุ๊ยส์....ซี๊ดส์..
..อุ๊ยส์...ผะ...ผัวจ๋า....เร็วๆ...อุ๊ยส์....เมีย....อุ๊ยส์....เมียเสียวหี....อุ๊ยส์....ปึ๊กๆๆ..
..ซี๊ดส์...อุ๊ยส์....ปึ๊กๆๆ...อ้าส์....ปึ๊กๆๆ....อ้าส์....ปึ๊กๆๆๆ....อู้วววว์..
เจ้ากาน ดึงควยออกมา แล้วพาแม่ฟ้าไปในห้องน้ำ เธอก้มลงละบะบรรเลงลีลาดูดควยเจ้ากานให้ก่อน ลำควยที่หัวแดงสด
มันวาวด้วย น้ำสวาทของเธอ ดึดทั้งดูดเลีย เน้นที่หัวอย่างเมามันในอารมณ์ เอามือนิ่มๆของเธอมากำรอบไว้ที่โคนท่อนควย ที่ยังผงาดหัวเงี่ยงบานร่า น้ำขาวๆเป็นฟองติดแปะปะ เยิ้มเป็นคราบอยู่ทั่วลำควยสีแดงมึนนั้น เธอขยับมือ..ถอกมันขึ้นๆลงๆ.. มือเธอรูดตั้งแต่โคนยันหัวกลมใหญ่ คอหยักบานของเจ้ากาน..ดีดปลิ้น..ขึ้นลง.. ตามจังหวะการรูดมือของสาวใหญ่ "..อูวว..ว..ซี้ดด..ดด..แม่ครับ...แม่ยังไม่หายเงี่ยนอีกเหรอ? เบาๆ....เสียว...ซี้ดด..ดด..."
แม่ฟ้า นั้นทั้งดูดทั้งเลียไปทั่วท่อนควยที่ใหญ่ยาวและเลียพวงไข่ที่จนสร้างความเสียวซ่านให้กับเจ้ากานจนต้องแอ่นตูดให้เลียดูดอย่างสะใจ
..ซู๊ดๆ...อ้าๆ..ดีครับแม่...อุ๊ยๆ..เสียวดีเหลือเกิน...ซู๊ดๆ...ดูดเลียกระโปก...ให้ผัวหน่อย...อุ๊ยๆ....อ้าๆ..
แม่ฟ้า นั้นดูดเลียจนท่อนควยและกระโปกเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลาย แต่แม่ฟ้า กับรู้สึกมันส์ในอารมณ์อย่างบอกไม่ถูกจึงดูดเลียแรงขึ้นๆ จนเจ้ากานแทบทนไม่ไหวจึงต้อง เอาแม่ฟ้ามานั่งคล่อม
เจ้ากานจึงพลิกเปลี่ยนท่า โดยให้แม่ฟ้าลุกขึ้นมานั่งตัก แล้วหันหลังให้ ฟ้านั้นตาปรือ..ปากเผยอ ร้องครางไป พร้อมกับจังหวะขย่มสะโพกกลมกลึงๆของตัวเธอเอง..อย่างหฤหรรษ์... ใบหน้าของเธอบ่งบอกได้ถึงความระเริงร่านได้เป็นอย่างดี ..มือทั้งสองข้างกำหัวไหล่เจ้าหานหลานชายไว้แน่น.. เจ้ากานก็จับเอวคอดกิ่วของแม่ของมันไว้แน่นเช่นกัน.. แถมยังช่วยกดเอวของเธอลงไป เสริมกับจังหวะกระเด้าเสยขึ้นของมัน..."...อา...แม่ครับ..เงี่ยนเต็มที่แล้วล่ะสิ.... เด้งหีใหญ่เชียวนะ...ซี้ดด..ดด....ใช่มั้ย?...ฮึ....."กระเด้าเอวเสยเต็มแรง..ปึ้ก..!... เสียงโหนกกระแทกกันดัง.."..โอวววว...วว..วววสส..สส...ส....."แม่ฟ้า แหงนหน้าอ้าปากค้าง... หลับตาปี๋..."บอกผมมาสิ.. ว่าแม่เงี่ยนควย...ร่านควย..!!!!!"

"...อาา..าา....กานนนนน..แม่นะเงี่ยน....ตลอดละนะ..อา..า....ซี้ดด..ดด."แม่หลับตาปี๋ร้องบอก... แล้วเธอก็ลืมตา มองหน้าเจ้ากานลูกชายชายด้วยแววตาถวิลหา..เร่าร้อน...เรือนร่างอวบอัด ..เด้ง..กระโดด โยกขึ้นโยกลง..
"..อา..อาา.า...กานจ๋า..า.... แม่มันส์หีจังเลย... อา...อา...าา..ซี้ดด..ด..."
เธอสูดลมผ่านไรฟัน.. หน้าท้องอวบอัดเธอยุบยวบตามจังหวะขย่มก้น.. สะโพกของเธอก็ทั้งส่ายร่อน.. ทั้งโยกขึ้นโยกลงไม่หยุด...
"...ดี...ดี..มันควยมากครับแม่ฟ้า.....อา..าา..."
เจ้ากานยกมือทั้งสองข้างขึ้นมาบีบสองเต้าอวบเด้งของสาวใหญ่ไว้ล้นมือ..พร้อมกับเด้งควยรับโคกหีโหนกของเธอ ที่กระแทกลงมาโดยตลอด..นมของเธอเด้งขึ้นลง เสริมกับจังหวะที่ตัวสาวใหญ่กดอัดเอวกระแทกหีกับลำเนื้อควยของแกอีกต่อนึง... เนื้อเต้านมของสาวใหญ่ล้นดีดปลิ้นออกมา ตามง่ามนิ้วของลูกชาย ที่ขยับบดคลึงไปมา...เนื้อสาวใหญ่ดูนุ่มนิ่ม ไม่อ้วนไม่ผอมเกินไป..
"..นมแม่น่าดูดไหม? ..ซี้ดด..ดด.. ลูกดูดนมแม่แรงๆสิแม่ชอบ.... แรงๆเลย...อาา..าา..อา....อา..าา....อา.าา....ซี้ดด.
"ป้านาครางอย่างสนุกปาก.. ยกก้นสูง..สาวลำควยของเจ้ากานนยาวๆ.. ก่อนที่จะกดมันอัดกระแทกกลับเข้ามาในตัวเธอ จนมิดยันพวงไข่..
"โอวว..วว... แม่ครับ...อูยยยย ร่อนเก่ง....มันควยจริงๆ....อา..าาา..." "ซื้ดด..ดดด...แม่ก็มันส์หีจ้ะ..กาน...... ควยกานลูกแม่ใหญ่ยาวจัง...อา....อาา.าา...."
แม่ฟ้ากัดริมฝีปาก กัดฟัน.. สบถออกมา..แบบคนเข็ดฟัน.... เธอโยกสะโพกบดกับลำควยของลูกชายเธออย่างรวดเร็ว... รุนแรง.. ปั่บ.!....ปั้บ!..ๆๆๆๆ ...เนื้อก้นอวบหยุ่น ดูเหมือนจะเต้นไม่ทันกับจังหวะขย่มตัวของสาวใหญ่ ที่ยิ่งแรงขึ้น... แรงขึ้น...
"อื้ยยย..ย......อื้ย..ยย.....กานจ๋า..าา...แม่ใกล้แล้ว.....อา..ใกล้แล้ว..."
"อูยย..ป๋าจ๋าาา...ผมจะเร่งให้....นี่แน่ะ..!!!.."
เจ้ากานเร่งจังหวะ..ทั้งเร็ว..ทั้งแรง.. ทั้งสองเขย่ากันจนเตียงสั่นสะเทือนดัง...เอี้ยด...อ้าด.ๆๆๆ เอี้ยด...อ้าดๆๆๆ....
ปั่บ..บบบ..ๆๆๆๆ. ปั่บ..บบบบ....ๆๆๆๆ......ปั่บ..บบ.บ..ๆๆๆๆ......!!!
"เร็วแล้วครับ.... แม่......อู้ย...บับๆๆๆๆๆ.........."ปั่บบ.บบ.....ๆๆๆ.....ปั่บ..บบ.........ๆๆๆๆ....!!!
ร่างขาวอวบกระทัดรัดกระเด้งกระดอน สั่นสะท้าน ก้นกลมกลึงของสาวใหญ่กระดกร่อน..
ท่อนควยใหญ่..ยาว..รูดเข้า..รูดออกจากรูสวาทของเธออย่างรวดเร็ว..รุนแรง..เป็นมันปลาบ..
เสียงหายใจถี่ๆของสาวใหญ่ ดังเล็ดรอดผ่านไรฟันที่ขบแน่น.. เธอแหงนหน้าสวยใส ที่ตอนนี้แดงก่ำ สะบัดเรือนผมส่ายหัวไปมา เหมือนคนบ้าคลั่ง...."โอววว..วว...โอววว.สส....ผัวจ๋าา..าา....โอววว.ว...สสส.."
แม่ฟ้า อ้าปากหวอ.. ร้องด้วยความกระสันช่องสังวาสอย่างที่สุด เธอคร่างสุดเสียง
ปั่บบ.บบ.....ๆๆๆ.....ปั่บ..บบ.........ๆๆๆๆ....!!! ปั่บบ..บๆๆ..ปั่บบ..บๆๆๆ !!!!!!!!ในที่สุด....
"โอ้วว...ววววววววว.ผัวจ๋า..าาาา.า....อ้าๆๆๆๆๆๆ...!!!!!!....."
แม่ฟ้า หลับตาปี๋.. ขบกรามแรง..อ้า้ปากค้างและ ร้องกรี้ดออกมาดัง..หน้าเธอแหงนสูง... ลำตัวของเธอยืดเกร็ง...มือกำจิกเล็บไปที่หัวไหล่เจ้ากาน ลูกชายของเธอนอย่างแรง.."...อื้ย..ยยยๆๆ.....อา..าา...อา..า..."
ร่างสาวกระตุกเกร็งสั่นระริก... กัดฟัน เบะปากเหยเก.. น้ำเสียวบริมาณเยอะพุ่งอัดเต็มโพร่งมดลูกของ สาวใหญ่ถึงกับตัวยืดตัวเกร็งกระตุกอีกสี่ถึงห้าครั้ง ก่อนที่จะฟุบตัวเข้าไปกอดเจ้ากาน ลูกชายจอมเย็ดของเธอ หน้าอกทีใหญ่แน่นถูกบดเข้ากับใบหน้าเจ้ากานพอดิบพอดี จนแกต้องเบี่ยงจมูกออกข้างเพื่อหายใจ..
"...อา....อา....แฮ่ก....แฮ่ก........ๆ.."
สาวใหญ่แสนสวยโอบคอเจ้ากานจอมอึดของเธอไว้แน่น.. ผมสลวย สยายลงมาปิดหน้า มีลมหายใจหอบๆ..รวยระรินของเธอ.. เป่าเส้นผมอยู่ไหวๆ.. ท้องน้อยของแม่ฟ้า กระตุกยวบๆ... ร่องสวาทตอดเข้ากับลำเนื้อควยเขื่องที่ยังคาคับอยู่ภายในรูหลืบ..
"อืย.ย.... อื๊ยยย..ย... ..กานจ๋า.... อืย..ย..."แม่ฟ้า เธอกัดฟันแน่น.. คิ้วยู่ไปกับความเสียวที่ได้รับ..
"..อูวว..วว..แม่ครับ..หีตอด....อูว.วว..."เจ้ากานรู้สึกถึงความฉ่ำร้อนที่เพิ่มขึ้นภายในรูสวาทของป้าของมันได้เป็นอย่างดี...."...ซี้ดด ..ทำไมหีแม่ทั้งร้อน..ทั้งตอดทั้งรักควยแบบนี้?...แม่ฟ้าจ๋า...อา..าา..."
เจ้ากานกล่าวด้วยสีหน้าพึงพอใจยิ่งนัก.. เจ้ากานหอมแก้มป้านาป้าของมัน พร้อมกับเอามือลูบนมละเอวอย่างเสียวสุดๆ
แม่ฟ้า เธอกอด ลูกชายอยย่างมีความุข กาน ขอบคุณนะที่ ดูแล คอบครัว ทั้งแม่ ป้านา ให้มีความสุชเสมอ ทำให้แม่ ป้า
ไม่เดียวดาย  ครับแม่ ผม ชอบทำให้แม่ และป้าเสมอ  สัญญานะ ดูแลกันแบบนี้ตลอดไปนะ ครับแม่ ป้านาก็ตามมาดู แม่ลูกในห้องน้ำ แม้ จัดหนักสะ เสียงไปถึงห้องป้าเรยนะ แม่ลูกคู่นี้   พี่นาอะ  กานป้าต้องขอบใจแกด้วยที่ทำให้ ป้ามีความสุข
และทำให้แม่แกมีความสุข ครับ แม่ และ ครอบครัวนี้ ความลับนี้ยังไม่มีใครรู้ และในทุกค่ำคืน ไฟราคะ คงมีอยู่ ทุกคืน จบ

ในที่สุดก็ จบละ ที ผมใส่ทุกอย่างลงไปแล้ว  หวังว่าจะถูกใจกันนะครับ

1819

ขอบคุณไรท์ ครับจบ ดีงาม happy  แต่ไหนๆแล้ว ก้านน่าจะเป็นพญาเทครัว จัดพี่สาว อีกคน นะ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mighty

ขอบคุณมากครับที่ไรต์เขียนมาให้ติดตามจนจบหวังว่าไรต์จะมีแนวทางใหม่ๆในการนำเรื่องมาให้ติดตามอีกนะครับ