ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" ประดับดาว "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 14, 2023, 01:10:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

รอมานาน อยากอ่าน site story ของทั้ง 3 สาวเลย
แต่ขอเรื่องหลักด้วยนะ

noknoi13

สาวสู้ชีวิต ผู้ที่ประกาศตัวว่าเป็นเมียของนายโทน แบบไม่กลัวว่าลูกค้าหนุ่มๆที่ร้านจะผิดหวัง

Tritratex

สู้ชีวิตมากเลยดาว เอาใจช่วยนะครับ

palmy love

ขอแนวคาชุด นศ sexy คาชุดกับลุงแก่ๆไปเลยจร้า

Raymond

ไอ้เบื้อกนั่น โตมาเป็นพี่เท่ห์ป่าวเนี่ย

monster gmail

แม่เสือดาว​มาแล้ว
คุณดาวสู่ชีวิต​มาก​เลย​ครับ​

Angel_p

ryg123456

เรียกได้ว่าสู้ชีวิตมากเลย พอดีจังหวะกับงานที่ชอบและสนุกด้วย

Wiwek

แค่ตอนวัยรุ่นสู้ชีวิตขนาดนี้ พี่เจ้าของร้านเขาจะมีอำนาจด้วยหรอเนี่ย

คนเหงา

number6

ผ่านอะไรมาเยอะเลยแหะ แต่โชคดีคือเจอคนเมตตาให้ความดูแล แม้จะแค่บางส่วนไม่ได้ทั้งหมด ถ้าพี่เจ้าของร้านช่วยสแกนคนให้แล้วไล่ไอผู้ชายต้นเรื่องไปน่าจะเบาใจไปได้เยอะเลย แต่ทุกอย่างก็เป็นบทเรียนสอนใจแหละ รอติดตามเรื่องราวในชีวิตต่อไป ขอบคุณครับ

chanky2007

รอลุ้นคุณดาวเลยครับ

ขอบคุณครับ

ชีวิตดาว น่าติดตาม อะไรที่ทำให้ดาวเข้าอกเข้าใจคนอื่นได้ง่าย

ดูจากช่วงอายุ กว่าจะมาอยู่กับพี่จิ๋ว น่าจะมีอีกหลายประเด็น
คิดว่าดี ก็ทำไป

robot 77

เริ่มต้นก็โดนตบเลย น่าลุ้น

acropobia899

จากกาดหน้ามอ แล้วก็อายุ เราอาจจะเคยเจอดาวบ้างแหละ แต่ไม่รู้จัก

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ มีเรื่องใหม่มาแบบนี้ชอบเลยครับ ขอให้น้องดาวเจอแต่คนดีๆครับ