ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อตาเล่นลูกสาวผมแล้ว COPY

เริ่มโดย Chansawang Ball Jiramate, เมษายน 16, 2023, 02:11:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chansawang Ball Jiramate

ครอบครัวผมตอนนี้มีเหตุการณ์แปลกประหลาดและตื่นเต้น จนทำให้ผมเสาะแสวงหาเว็บเกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ คือครอบครัวผมอยู่รวมกัน 3 คนมีผม เมีย และลูกสาว ผมอายุ 40 ปี เมียอายุ 35 ปี เธอเป็นคนจีนผสมไทย ลูกสาวอายุ 16 ปีเธอขาวน่ารักละม้ายแม่เรียนอยู่ ม.4 ในโรงเรียนประจำจังหวัดในภาคกลางนี้แหละ บ้านเรา อยู่ชานเมืองมีบ้านญาติห่างๆ ออกไป เรื่องเซ็กส์กับเมีย ก็ห่างๆ ในระยะหลังไม่ค่อยมีอารมณ์กันเหมือนแรกๆ อาจจะเป็นหน้าที่การงานของผมธุรกิจส่งสินค้าไกลๆ เมียก็อยู่ดูแลกิจการสวนเที่ยวไปเทียวมาบ้านและสวน ต่างอำเภอ เมื่อเดือนที่ผ่านมาผมกลับถึงบ้านค่ำ ประมาณ 4 ทุ่มเมียผมคงไปนอนที่สวนอีกเช่นเคย ถึง แม้ลูกสาวจะอยู่คนเดียวบ้าง ผมก็ไม่ห่วงครับเพราะ บ้านญาติอยู่เกือบรอบ และบ้านพ่อตาแม่ยายก็อยู่ใกล้ กัน

เมื่อถึงบ้านผ่านหน้าห้องลูกสาวผมได้ยินเสียงครางของลูกก็เลยเอะใจ เข้าไปดูรอยแยกผ้าม่านริมหน้าต่าง ตกใจมากเพราะพ่อของเมีย หรือพ่อตาผมก็คือคุณตา ของลูกนั่นเองกำลังจูบเลียตรงร่องเสียวลูกสาว โดย ลูกสาวผมไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเลย ส่วนพ่อตามีกางเกง หูรูดขาสั้นตัวเดียว กำลังดูดเลียร่องเสียวหลานสาวตัว เอง ลูกสาวผมครางตลอด ตัวเกร็งแน่น ความโกรธและ ความหวงลูกสาวสักพักก็ทำให้ลำควยผมเริ่มขยายจน ตั้งลำโด่ขึ้นมาชวนให้อยากดูขึ้นมา ร่างเปลือยลูกสาว ขาวไปทั้งตัว นมแม้จะไม่ใหญ่แต่แข็งชูชันหัวนมแดง สวย เมื่อพ่อตาเลื่อนขยับขาลูกสาวอีกจนได้เห็นเนินหี ลูกชัดเจน 2 กลีบแคมอวบหนาเผยอเห็นร่องแดงสด พ่อตาตวัดเลียอย่างอร่อย ผมยอมรับว่าแม้จะเคยดูหนัง เอ็กมาก็ไม่เร้าใจเหมือนภาพที่อยู่ตรงหน้าตอนนี้

อารมณ์โกรธและอารมณ์หวงแหนลูกกลายมาเป็น อารมณ์ลุ้นอยากดูทั้งคู่ สักครู่พ่อตาก็ถอดกางเกงหูรูด ออก ลำควยแข็งโด่หัวบานคล้ำๆ ซึ่งขนาดพอๆ กับของ ผมประมาณ 6 นิ้วกว่าๆ ท่านจ่อลำตรงร่องหีลูกสาวแล้ว เย็ดเข้าไปมิดลำยาวลูกสาวร้องเสียงดัง เข้าง่ายมาก แสดงว่าทั้งคู่เคยเย็ดกันมาหลายครั้งแล้ว คุณตาแช่ไว้ แล้วก้มจูบดูดปากลูกสาวผมก็จูบตอบอย่างมีอารมณ์ แกบดควย ลากช้าสลับเร็วเป็นระยะ ลูกสาวครางตลอด สักครู่ก็รัวอัดระแทกได้ใจ ถึงตอนนี้ลูกสาวทั้งครวญ ครางทั้งเรียกคุณตาสลับกัน ส่วนผมก็สาวว่าวตามอย่างมีอารมณ์ดิบเหมือนกัน โอวสุดยอดครับ ประมาณ 20 นาทีแกก็ร้องดังถึงสวรรค์ กอดกันแน่นผมก็น่าแตกออก มาสุดๆ เลยผมคิดว่าแกเป็นคนโชคดีกว่าใครๆ ที่ได้เย็ด เด็กแรกสาว แกแช่ควยไว้สักครู่ก็ถอนควยออกมา ควย แกอ่อนลงปล่อยน้ำเต็มร่องหีลูกสาวผม และจูบไปทั่ว หน้า จูบปาก ลูกสาวหลับตาพริ้ม

แกถามว่าเคยเย็ดกับใครบ้างหรือยัง ลูกสาวตอบว่ายัง มีคุณตาคนเดียว ตาบอกว่าไปให้คนอื่นเย็ดบ้าง จะได้ มีความสุขอีกตาอยากเห็น ลูกสาวว่ากับใครล่ะกับเพื่อน คุณตา ลูกสาวผมยิ้มบอกว่าไม่รู้ ตาบอกว่ากับพ่อเองล่ะ ลูกสาวบอกไม่กล้า เคยเห็นควยพ่อไหม คำถามนี้ทำเอา ควยแข็งขึ้นมาอีก อยากให้พ่อเอาไหม ลูกผมยิ้มอย่าง เตียวผมยืนลุ้นให้คุณตาเย็ดอีกรอบก็ได้ผล แกเอามือ ลูกสาวมาจับของแกที่เริ่มแข็งตัว จูบไซ้ดูดกินนม แล้วก็ ดูดเสียหี ครั้งนี้ผมได้เห็นลูกสาวจูบควยคุณตาด้วยทั้ง แท่งลำ ทั้งที่หัวบานถึงแม้จะดูไม่เก่งแต่การเสียการอม ของเธอได้อารมณ์จริงๆ ทั้งคู่ก็เย็ดกันครางระงมอีก รอบผมก็น้ำแตกตามพวกเขาอีกรอบ เสร็จแล้วแกก็รีบ กลับ ปล่อยให้ลูกสาวที่น่ารักของผมนอนแผ่หลับตา ผมอยากเข้าไปเย็ดเธอเหลือเกิน เดินเข้าบ้านห้องลูกก็ ปิดเงียบคงนอนเลย หลังจากนั้นอารมณ์ เพศผมก็กลับ มา ผมมีอารมณ์กับลูกสาวผมมาก อยากดูดอยากเลีย ของลูก อยากเย็ดลูก พอเห็นลูกแล้วตื่นตัวตลอด บางที เย็ดเมียก็คิดว่าเป็นลูก ก็จะแข็งตัวเย็ดได้ตลอดจนเมีย แปลกใจว่าไปได้ยาโด๊ปจากที่ไหน