ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 114

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 15, 2023, 02:11:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TeenoiJJ

เทพโทนได้อะไรๆ ดีๆ จากพ่อทศมาน๊อออ
🎉T__T🎉

monster gmail

โทนน่าจะได้ของจากแม่ทิพย์​ ได้ความรู้จากทางบ้านพ่อทศ

Kenobi.,

ของติดตัวมาตั้งแต่เกิดสินะ 

ieaky

ของตกทอดมาจากสายเลือด น่าจะมีส่วนจริงพอสมควรละ ไม่งั้นพ่อทศจะบอกกล่าวห้ามท่านโทนยุ่งกับผู้หญิงที่มีพันธะมีเจ้าของเหรอแต่ก็ว่านะไม่น่าจะรับมาจากพ่อทศคนเดียวน่าจะรับมาจากแม่ทิพย์ด้วยอีกคนซึ่งน่าจะมากกว่าพ่อทศซะอีก

16241624

ไม่สามารถพิสูจน์ได้แต่ใช่ว่าจะไม่มี

lnw007

นึกภาพเทพโทนตอนอ่านคาราโอเกะแรกๆไม่ออกเลยครับ

เทพโทนโหดจัด

n_neng

สิที่ไม่เห็นใช่ว่าจะไม่มี อยู่ที่เราจะเห็นกันหรือเปล่า

pankea

โทนน่ะได้มากแม่ส่วนนึงอีกส่วนนึงก็มาจากพ่อฉะนั้นถ้าจะทำอะไรแปลกๆบ้างก็คงเป็นผลพวงที่ได้รับมาแต่คงไม่ใช่จะค่อยๆดูดมาจากทางพ่อหรอกนะ

robot 77

ทายาทอสูรหรอสืบทอดจากพ่อแม่มาถึงลูก

okai

อยู่ใกล้ๆกันบ่อยๆ.. ได้แบ่งอะไรทางไสยเวทมาบ้างไหมครับเนี่ย.. 

pui10000

ศุภกร นอนน้อย

คาอบครัวนี้ต้องมีพลังงานบางอย่างเป็นแน่แท้ 5555

jarbmong

เร้นลับที่พิสูจน์ไม่ได้

Lone wolf

โทนจะค่อยๆแสดงวิชาแฝงออกมาเรื่อยๆแน่นอน

xijikoh

ยายหอมก็ดูจะเอ็นดูแจ๊หมิว ด้วยซิ หรือเพราะเจะป็นหลานสะไภ้คนโตหรือเปล่า