ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาเพื่อนพูดคุยประสบการณ์เซ็กครับ

เริ่มโดย 0db0, เมษายน 18, 2022, 03:56:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0db0

หาเพื่อนพูดคุยประสบการณ์การ เรื่องเสียวที่เคยทำมาครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
ประเด็นใดบ้างครับ  แบบที่ผมเคยตั้งกระทู้ในเวบไซต์นี้หรือเปล่า
  เช่น
1.เสียพรหมจรรย์ครั้งแรกตอนอายุเท่าใด?
2.สำเร็จความใคร่ให้ตนเองครั้งแรกอายุเท่าใด?
3.ประสบการณ์มีเพศสัมพันธ์ที่คิดว่าแปลกที่สุดของแต่ละคน
4.ผู้หญิงที่อายุน้อยที่สุดและมากที่สุดที่แต่ละคนเคยมีเพศสัมพันธ์ด้วย
5.ชอบอ่านเรื่องเสียวแนวใดบ้าง?
6.ใครเคยจินตนาการเรื่องเพศสัมพันธ์หรือเคยมีเพศสัมพันธ์จริงๆกับคนในครอบครัว  เช่น  แม่ ป้า น้าสาว  อาสาว พี่สาว ฯลฯ บ้าง
7.ใครเคยมีจินตนาการทางเพศแบบแปลกๆบ้าง

::Reader::
ตอบให้เลย
1. 28 ครับ
2. 14 ครับ
3. เล่นประตูหลังผู้หญิง  สองชายหนึ่งหญิง
4. น้อยที่สุดไม่ทราบแต่น่าจะเกือบสามสิบ  มากที่สุดที่ยอมบอกโดยให้ดูจากบัตรประชาชนคือ(อายุขณะนั้น) คือ  59 ปี
5. ชอบแนวเพศสัมพันธ์ในครอบครัวและผู้หญิงแก่กว่าผู้ชายหลายๆปี  เช่น  แม่กับลูกชาย  หลานชายกับป้า  หลานชายกับน้าสาว  นักเรียนชายกับครูสาว ฯลฯ
6.เคยครับ กับน้าสาว 
7. เคยจินตนาการว่ามีเพศสัมพันธ์กับครูอาจารย์  เจ้านาย  คนที่ทำงาน   คนแก่  คนท้อง  คนหน้าตาขี้เหร่

0db0

อยากฟังประสบการณ์ตรง  เช่น จอดรถเย็ดกันข้างทาง  หรือเย็ดโชว์ให้คนอื่นดู หรือ แอบเย็ดแฟนเพื่อน ประมาณนี้ครับ

GoDeRsOuL

ของผมเคยแค่มีช่วงหนึ่งที่มีอะไรช่วงตอนกลางวัน กับแฟนใหม่(ในตอนนั้น)ซึ่งตอนนี้เป็นแฟนเก่าไปแล้ว
แล้วกลับบ้านมา ก็ต้องมาต่อกับคนที่บ้านในตอนเย็น ซึ่งเป็นแฟนเก่า(ในตอนนั้น)ที่ตอนนี้เป็นแฟนใหม่และแฟนคนปัจจุบัน 
ทั้งหมดเกิดขึ้นในวันเดียวกัน และทำให้รู้ความต่างของแต่ละคนได้แบบชัดเจนยิ่งกว่าทำทีเดียวพร้อมกันเสียอีกครับ
แฟนใหม่(ในตอนนั้น) ตัวเล็กแค่ไหล่ผม อย่างอื่นก็เล็กตาม หน้าคล้ายอั้ม ภัชราภา อายุรุ่นเดียวกัน มีประสบการณ์ เซ็กจัด ของแน่นหนึบ น่าจะเพราะตัวเล็ก
แฟนเก่า(ในตอนนั้น) อายุอ่อนกว่าผม2ปี หน้าอกใหญ่ (มาก) ไม่มีประสบการณ์ ของพอดีกัน เพราะโครงตัวใหญ่ เตี้ยกว่าผม 4เซ็น

vadazaa

สมัยประถมผม กับพี่สาวที่อยู่ ม.ต้น แอบดูหนังโป๊ของพ่อ
เกิดอารมณ์ พอผมจะจับพี่สาวเย็ดแบบในหนัง พี่สาวก็บอกว่าไม่ใส่ถุงเดี๋ยวก็ท้องหรอก
ผมเลยกอวีดีโอ ตอนที่มันเลียหี อมควย 
ผมก็เลียหีให้พี่สาว ส่วนพี่สาวก็อมควยให้ผม
หลังจากนั้นเวลาอาบน้ำด้วยกัน ก็จะใช้ปากทำให้กันจนเสร็จประจำ

จนมาวันหนึ่ง ผมแอบเห็นคลิปพี่สาวเย็ดกับแฟนในมือถือ
ผมเลยบอกพี่สาวว่า อยากลองเย็ดบ้าง
แต่พี่สาวไม่ยอม ผมเลยบอกว่าจะไปฟ้องพ่อ
หลังจากนั้นพี่สาวของผมก็เป็นครูของผมคนแรกเลย เรื่องSex
พี่สาวผมจะไปโดนใครเย็ดมาก็ชั่ง กลับมาบ้านต้องโดนผมจัดตลอด
แต่ไม่เคยแตกในเลยสักครั้ง กลัวพี่สาวท้อง
ส่วนพี่สาวก็กินยาคุมอยู่แล้ว รอดตัวไป
จนพี่สาวเข้ามหาลัย ก็ไม่ได้เย็ดอีกเลย พี่สาวไม่ให้แล้ว

::Doubt::
ของผมนี่ประสบการณ์ในครอบครัวที่หวาดเสียวที่สุดก็แค่แอบดูน้าสาวอาบน้ำครับ  น้าสาวผมนมใหญ่มากเล็กกว่าน้องแนทนิดเดียว  รูปทรงก็กลมกลึงเต่งตึงไม่หย่อนยานเพราะตอนนั้นแกยังสาวอยู่อายุแค่ยี่สิบกว่าๆ  ถึงหัวนมจะดำหน่อยทั้งๆที่แกตัวขาวแต่ก็น่าดูด  หมอยแกก็ดกครับ   ตอนหลังยังอิจฉาน้าเขยเลย(แต่ยังไงถึงจะไม่ได้เย็ดแต่ผมก็ได้เห็นนมก่อน) จนวันนั้นต้องชักว่าวไปด้วยเลยครับ   ส่วนแม่ก็เคยแอบดูบ้าง  นมแกไม่ใหญ่เท่าไหร่แต่หัวนมยังแดงอยู่   หมอยไม่ค่อยดก  ผมเคยจินตนาการตอนชักว่าวบ้างแต่ก็ไม่บ่อยเพราะเหมือนมีความรู้สึกผิดอยู่ในจิตใต้สำนึก   นอกจากนั้นก็เคยแอบดูญาติหรือแขกผู้หญิงคนอื่นบ้างที่มาพักที่บ้าน  แต่ไม่บ่อยเพราะโอกาสไม่ค่อยอำนวย  เพราะมุมที่แอบดูเป็นมุมที่คนพลุกพล่านต้องรอตอนดึกมากๆ   แล้วเท่าที่ดูก็ไม่มีใครรู้สึกดึงดูดน่าเย็ดเหมือนน้าสาวผม    แม้แต่ตอนเที่ยวกะหรี่ก็ยังไม่เจอใครที่รู้สึกน่าเย็ดเท่ากับน้าสาวเลย

::Pull::
อ้างจาก: vadazaa เมื่อ เมษายน 19, 2022, 01:12:14 หลังเที่ยง
สมัยประถมผม กับพี่สาวที่อยู่ ม.ต้น แอบดูหนังโป๊ของพ่อ
เกิดอารมณ์ พอผมจะจับพี่สาวเย็ดแบบในหนัง พี่สาวก็บอกว่าไม่ใส่ถุงเดี๋ยวก็ท้องหรอก
ผมเลยกอวีดีโอ ตอนที่มันเลียหี อมควย 
ผมก็เลียหีให้พี่สาว ส่วนพี่สาวก็อมควยให้ผม
หลังจากนั้นเวลาอาบน้ำด้วยกัน ก็จะใช้ปากทำให้กันจนเสร็จประจำ

จนมาวันหนึ่ง ผมแอบเห็นคลิปพี่สาวเย็ดกับแฟนในมือถือ
ผมเลยบอกพี่สาวว่า อยากลองเย็ดบ้าง
แต่พี่สาวไม่ยอม ผมเลยบอกว่าจะไปฟ้องพ่อ
หลังจากนั้นพี่สาวของผมก็เป็นครูของผมคนแรกเลย เรื่องSex
พี่สาวผมจะไปโดนใครเย็ดมาก็ชั่ง กลับมาบ้านต้องโดนผมจัดตลอด
แต่ไม่เคยแตกในเลยสักครั้ง กลัวพี่สาวท้อง
ส่วนพี่สาวก็กินยาคุมอยู่แล้ว รอดตัวไป
จนพี่สาวเข้ามหาลัย ก็ไม่ได้เย็ดอีกเลย พี่สาวไม่ให้แล้ว
น่าจะแบล็กเมล์ขอเย็ดพี่สาวต่อไปไม่งั้นจะฟ้องพ่อหรือฟ้องแฟนพี่สาว  แล้วพาพวกมาลงแขกพี่สาวด้วยแบบที่เห็นในเรื่องเสียวนะ

::Falling::
ส่วนเรื่องหวาดเสียวในที่สาธารณะ  ซึ่งผมเป็นคนที่ชอบแอบชักว่าวในห้องเรียน ห้องสมุด  ห้องชมรม  ห้องทำงาน  หรือตามมุมมืดเป็นประจำอยู่แล้ว  แต่มีครั้งหนึ่งตอนเป็นนักศึกษาเคยชักว่าวในห้องชมรมเพราะตอนนั้นดึกมากแล้ว  ไม่คิดว่าจะมีใครมาเห็น  หลังจากน้ำแตกไม่นาน  กำลังใส่กางเกงอยู่มีพี่ผู้หญิงคนหนึ่งมาเคาะประตูพอดี  เลยเดินไปเปิดประตูทั้งๆที่ใส่กางเกงไม่เรียบร้อย  แกก็มองผมด้วยสีหน้าแปลกๆเหมือนกันแต่ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้

กับอีกครั้งตอนทำงานที่บ้านนอก  วันนั้นมาเข้าเวรตอนดึกมากแล้ว  เลยนึกพิเรนทร์  เลยแก้ผ้าแล้วมาชักว่าวตรงสนามฟุตบอลโดยเอามือยันเสาประตูไว้  กำลังเสียวๆ  ปรากฏว่ามีตุ๊ดมาแอบดูแล้วขออมควยให้ผม   แต่ผมไล่มันไปเพราะไม่รู้ว่าจริงๆมันเป็นโจรหรือเปล่า?

Boy just boy

ของผมตอนกับแฟนเก่า อายุเยอะกว่าผมหลายปี ตอนนั้น35จะ36แล้ว แต่ตัวเล็ก150กว่า แต่นมใหญ่มาก ตอนนั้นไปต่างจังหวัด เย็ดปล่อยใน
ที่รีสอร์ตกลางป่าเลย 
คิดๆตามเรื่องเสียวไปน่าจะลองวางแผนให้แก๊งเด็กวัยรุ่นที่มาเที่ยวแถวนั้นมารุมเลย ทำเป็นถูกปล้น

Mazsky

ผมชอบ outdoor เอาหญิงในห้องน้ำปั๊มน้ำมันเขตกทม.ชั้นในน่าจะเกือบครบแล้ว
เด็ดสุดคือไปเที่ยวผับกัน3คน มีผมแฟนและลูกน้องเค้าเป็นสาวน่ารักมาก ตอนอยู่ในผับนี่แอบนัวลูกน้องแฟน ตอนแฟนเข้าห้องน้ำไปเยอะ เพื่อนโต๊ะอื่นๆ(ขาประจำ)เข้ามาทักตลอดว่าทำไมควงสองได้
ไฮไลท์คือต้องขับรถไปส่งลูกน้องแฟน เมากันประมาณนึงก็แวะห้องน้ำปั๊ม แฟนผมไม่เข้าติดคุยโทรฯเรื่องงานด่วนรอในรถ ผมก็เดินไปเฝ้าหน้าห้องน้ำหญิงให้ แต่ผมเข้าไปแล้วจัดการลูกน้องแฟนเลย จับหันหลังแล้วเสียบทำอยู่แป๊ปนึง แต่ไม่ทันจะเสร็จได้ยินเสียงแฟนเรียก เลยต้องออกไปก่อน ให้น้องเค้าออกตามไปทีหลัง

หลังจากนั้นแฟนก็มาบอกว่าไม่รู้ทำไมช่วงนี้ลูกน้องชอบเถียงเรื่องงาน น่าจะเรียกว่า"เสียการปกครอง"นะ

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ เมษายน 19, 2022, 01:12:14 หลังเที่ยง

ตอนเย็ดกันครั้งแรกท่านอายุเท่าไรแล้วพี่สาวอายุเท่าไร  แล้วเคยได้เย็ดตูดพี่สาวไหมครับ