ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนบ้านสูงวัย...V3

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลาลา, เมษายน 17, 2023, 12:58:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลาลา

เห็นลุงข้างบ้านแกนั้งเหงาๆอยู่หน้าบ้าน
เลยถามไปว่าลุงไม่ไปเทียวไหนหรือค่ะวันสงกรานต์....แกตอบมาว่าลูกแกติดงานไปราชการทางใต้ปีนี้เลยไม่ได้มาหา....ไอ้เราหวังดีกลัวแกจะเหงาเลยถือขันไปรดน้ำแก....แกก็ยิ้มดีใจให้พรเราวันสงกรานต์...นั้งคุยกับแกได้แปบเดียวนั้งหันหลังอยู่แกไปเอาขันน้ำจากโอ่งข้างบ้านมาราดเราซะนี้...พอเสื้อเปียกน้ำเท่านันละเห็นหัวนมเลยลืมใส่เสื้อใน
แกก็ดูตกใจอึ้งๆเงียบไปเเปบนึง...เราก็กลัวแกตกใจเลยชวนคุยได้อีกแปบนึงแล้วก็ขอตัวกลับบ้าน....ลุงแกไม่ได้ตั้งใจ...แต่เวลาคุยตามองต่ำเลยนะค่ะ....😂 ดีนะเสื้อเป็นสีดำ...อิอิ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ผมก็ชอบแบบสูงวัยเหมือนกัน  แต่เป็นผู้หญิงสูงวัย 50 ขึ้นไป  แต่อยากลองเย็ด 60 ขึ้นไปมากกว่า เพราะเคยเย็ดผู้หญิงอายุมากที่สุดคือ 59 มาแล้ว