ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครชอบมีเซ็กซ์กับสาวใหญ่ สาวแก่กว่า เช่น ครู แม่เพื่อนสาวแก่ข้างบ้าน คุยกัน

เริ่มโดย YoungboyLoveSex, มิถุนายน 05, 2023, 03:02:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 06, 2023, 04:40:53 หลังเที่ยง
::Cheeky::
    ผมจะชอบผู้หญิงลักษณะแบบนี้ครับ  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็ชอบลักษณะแบบนี้เป็นหลัก  จะเย็ดมันสะใจมาก   แล้วเอาเข้าจริงๆคนไทยที่ลักษณะแบบนี้ก็เยอะจนเห็นได้ทั่วไปครับ

เมื่อตอนวันอาทิตย์ที่ผ่านมา  ผมก็ไปเที่ยวกะหรี่ลักษณะแบบในรูปมาครับ  ผิวคล้ำๆ  ผมยาวๆ  ตัวหนาๆ นมใหญ่ๆ  ตูดใหญ่ๆ   แต่จะขนหมอยดก  แกบอกว่าอายุ 49 แล้ว   แต่สภาพยังดีนะ  แถมให้ดูดนมเลียหี  อมควยให้ผมด้วย  แล้วเย็ดกันหลายท่า  ตอนโดนเย็ดก็มีอารมณ์ร่วมทำหน้าเหยเกร้องครวญครางซี้ดซ้าดๆๆๆ   เลยให้ทิปไปสองร้อย(จริงๆอยากให้มากกว่านั้นแต่ไม่ค่อยมีเงิน)  แกบอกว่าขายของ(แต่ไม่ยอมบอกว่าขายอะไร) แต่รายได้ไม่ดีเลยมาเป็นกะหรี่หารายได้พิเศษสัก 2-3 ปีมาแล้ว  แถมเงี่ยนเพราะไม่โดนผัวเย็ดมานานแล้ว  แถมแกชมผมด้วยนะว่าเย็ดเก่งกว่าลูกค้าหลายคนอีก  ทั้งๆที่ภายนอกดูติ๋มๆ

Minho87

กับป้าตัวเองนิแหละอยู่บ้านเดียวกันเห็นทั้งนมทั้งหีแกตลอดแต่ก็ไม่กล้าทำอะไรมีครั้งหนึ่งแกเมานอนอยู่หน้าทีวีผมกลับมาเห็นแกนอนผ้าถุงหลุดอยู่ใจอยากเย็ดมากๆแต่กลัวเลยได้แค่จับหีจับนมเล่น

Mazsky

ผมเน้นสภาพไม่เน้นปี เจอคนอายุมากกว่าแต่สวยมากหลายครั้งอยู่ มากสุดที่เคยเจอคือแก่กว่าผม9ปี แต่ตอนนั้นผมยังอายุไม่ถึง30เลยไม่รู้สึกว่าเค้าแก่

แต่ตอนนี้ถ้าจะเจอคนแก่อายุขึ้นเลข5ผมว่า ไปซื้อสาวๆกินดีกว่า เพราะร่างการคนอายุขนาดนี้ไม่น่าจะตอบสนองเรื่องนี้ได้ดีแล้วล่ะ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 06, 2023, 04:40:53 หลังเที่ยง
    ผมจะชอบผู้หญิงลักษณะแบบนี้ครับ  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็ชอบลักษณะแบบนี้เป็นหลัก  จะเย็ดมันสะใจมาก   แล้วเอาเข้าจริงๆคนไทยที่ลักษณะแบบนี้ก็เยอะจนเห็นได้ทั่วไปครับ

แม่ผมก็ลักษณะแบบนี้ครับ แต่เปลี่ยนเป็นผิวขาว  หัวนมสีน้ำตาล แล้วหมอยดกๆ  ยิ่งตอนแกอายุมาก นมแกยิ่งใหญ่ขึ้น ตูดก็ยิ่งใหญ่ขึ้น  ตอนเย็ดกันในท่าข้างหลังนี่ยิ่งมันเลย

ผมเที่ยวกะหรี่ครั้งแรกตอนอายุ 14 กะหรี่ที่เที่ยวก็อายุประมาณ 50 แล้ว  หน้าไม่สวยแต่นมใหญ่มาก  หัวนมดำๆ  เย็ดแล้วตื่นเต้น

แต่ที่เย็ดกันนานหลายปีคือ แม่ผมเอง  เย็ดกันมาตั้งแต่ผมอายุ 15 แม่อายุ 40 จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน  เพราะแม่บอกว่าแกหมดความต้องการทางเพศแล้ว   ผมเลยชอบเย็ดคนอายุมากๆเป็นพิเศษเพราะติดใจแม่  แต่ตอนที่เย็ดกับแม่  ผมแทบจะไม่ได้เที่ยวกะหรี่เลย นานๆถึงเที่ยวทีหนึ่ง แล้วชอบเลือกแต่กะหรี่สาวใหญ่อายุ 40-50  แม้กระทั่งตอนหลังๆก็ยังเที่ยวกะหรี่รุ่นๆนี้ครับ

peckfat

เคยเจอพวกแม่ๆที่มาส่งลูกๆ แล้วยืนเฝ้าดูลูกๆที่อยู่อนุบาล ได้อารมณ์ตอนเธอก้มๆเงิยๆ ก้นได้รูปแน่น น่าขย้ำ

eternal_igxa

อ้างจาก: YoungboyLoveSex เมื่อ มิถุนายน 06, 2023, 04:40:31 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ผมแอบกิ๊กอยุ่กับหมอสถานี้อนามัยที่บ้าน แก่กว่าผม 18 ปี ลูก 2
ผมเปิดกล้องให้ฝรั่งดู ฝรั่งสาวแก่ชอบมาก
อยากดูรูปหมออนามัยเลยครับ แอบถ่ายมาแบ่งปันได้ไหม555

Boy just boy

อ้างจาก: Mazsky เมื่อ มิถุนายน 26, 2023, 11:42:45 หลังเที่ยง
ผมเน้นสภาพไม่เน้นปี เจอคนอายุมากกว่าแต่สวยมากหลายครั้งอยู่ มากสุดที่เคยเจอคือแก่กว่าผม9ปี แต่ตอนนั้นผมยังอายุไม่ถึง30เลยไม่รู้สึกว่าเค้าแก่

แต่ตอนนี้ถ้าจะเจอคนแก่อายุขึ้นเลข5ผมว่า ไปซื้อสาวๆกินดีกว่า เพราะร่างการคนอายุขนาดนี้ไม่น่าจะตอบสนองเรื่องนี้ได้ดีแล้วล่ะ
ของผมห่างมากสุดกับแฟนเก่าครับ
ผม28แฟนเก่า35 แต่แฟนเก่าสวยขาวมาก

ManiEMf

ใจจริงชอบสาวอายุตั้งแต่ 30 ต้นๆไปถึง 47-48 อย่าอวบมาก รุ่นนี้ ร่าน หื่น ดิบกันทั้งนั้น หีหมอยดกเกือบทุกคน

กะหรี่นางนี้ก็น่าจะรุ่นนี้แหละ