ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคย NTR จัดหนักกับแฟนคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย vadazaa, เมษายน 17, 2023, 08:48:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

ใครเคย NTR แฟนคนอื่นบ้างไหม
หลังจากที่ผมประสบพบเจอกับตัวเอง
ก็เลยอยากลองทำดูบ้างว่าเป็นยังไง
รู้จักสาว M.ปลายแต่มีผัวแล้วอยู่ m.ต้น
คุยกันในไลน์ จนฝ่ายหญิงบอก บ่นว่าไม่มีตัง
ผมเลยบอกอยากได้ค่าขนม น้องมาอยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อย แค่นั้นแหละ ความ NTR บังเกิดเลย
สำหรับผมตื่นเต้นดี เวลาเมียคนอื่นมาอมควย มานอนแหกหีให้เย็ดแตกใน มันโคตรสะใจจริงๆ
ยิ่งเวลาฝ่ายหญิงชมว่าเราควยใหญ่กว่า เย็ดเก่งกว่า โคตรจะภูมิใจ 5555+ 
แล้วยิ่งตื่นเต้น เวลาจับเย็ดแล้ว มือถือฝ่ายหญิงดัง เพราะแฟนโทรหา ยิ่งตื่นเต้นจนต้องจับซอยหีแรงๆ

ฝ่ายหญิงก็ร่านมากแทบจะสลับวันให้แบ่งๆกันเย็ด
บางวันช่วงเช้าฝ่ายหญิงให้แฟนเย็ด ช่วงค่ำร่านหีมานอนอ้าขารับควยให้ผมเย็ด
ผมนี่จัดหนัก เย็ดสดแตกในตลอดเลย แถมบอกผมว่า เวลาให้แฟนเย็ดเขาจะบังคับให้ใส่ถุงตลอด
ยกเว้นผมคนเดียวที่ยอมให้ผมทำอะไรก็ได้ ดีจัง ใจง่ายมากๆ สงสัยอยากท้อง

โดนเย็ดจนหีโบ๋แบบนี้ ผัวนางจะจับได้ไหมน้าาาา

รูปภาพขอบคุณสำหรับคนเม้นนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ชีวิต ลั้นลาลา

กินเด็กระวังเรื่องกฎหมายด้วยนะค่ะ.....
เพื่อนๆพี่ๆ....😁

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
เคยได้แต่เที่ยวกะหรี่สาวใหญ่อายุช่วง 40-50 กว่าๆที่ยังมีผัวอยู่เป็นตัวเป็นตนหลายคน  น่าจะประมาณ 30 คนได้มั้ง  (เพราะผมชอบเย็ดสาวใหญ่เป็นพิเศษแก่ที่สุดที่เคยเย็ดคือ 59 )ทั้งที่ผัวก็รู้แต่ต้องทำใจเพราะต้องหาเงินมาจุนเจือครอบครัว กับพวกแอบผัวมาทำนอกจากได้เงินแล้วยังได้หาความสุขทางเพศชดเชยกับสิ่งที่ขาดหายไป  เพราะผัวไม่ค่อยได้เย็ด ผัวเย็ดไม่เก่ง  อย่างบางคนบอกว่าเพิ่งมาโดนดูดนมเลียหีขบแตด  อมควยผู้ชายหรือโดนเย็ดสารพัดท่าก็ตอนมาเป็นกะหรี่แล้ว  จากที่คิดจะทำเล่นๆไม่กี่ครั้งเลยติดใจยึดเป็นอาชีพเลย  อย่างบางคนดูจากลักษณะแล้วก็มีสง่าราศรีแบบพวกคุณหญิงคุณนายเลยทั้งๆที่เป็นชาวบ้านธรรมดา  บางทีก็แอบคิดว่าอาจจะเป็นพวกคุณหญิงคุณนายปลอมตัวมาเป็นกะหรี่เพื่อหาความสุขแบบในเรื่องเสียวก็ได้นะ.

vadazaa

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ เมษายน 17, 2023, 09:41:39 ก่อนเที่ยง
กินเด็กระวังเรื่องกฎหมายด้วยนะค่ะ.....
เพื่อนๆพี่ๆ....😁

กินเด็กแล้วจะอมตะครับ 55555+

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
อีคนสุดท้ายนี่น่าเย็ดมากนะ  ตอนนี้มีผัวหรือยัง? แล้วค่าเย็ดแต่ละทีนี่แพงไหมครับ? เผื่อบางทีอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศมาเย็ดสาวๆดูบ้าง

vadazaa

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 17, 2023, 11:59:00 ก่อนเที่ยง
::Glad::
อีคนสุดท้ายนี่น่าเย็ดมากนะ  ตอนนี้มีผัวหรือยัง? แล้วค่าเย็ดแต่ละทีนี่แพงไหมครับ? เผื่อบางทีอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศมาเย็ดสาวๆดูบ้าง

ตอนนี้มันหนีไปอมของหลวงแล้วครับ ตอนผมเย็ด 500 1000 นึงครับเด็กมันร้อนเงิน อยากได้ตังไปใช้ 555+

soloice123

Farewell

NTR ตื่นเต้นเสมอครับ ไม่แปลกที่น้องจะใจง่าย เพราะน้องก็ตื่นเต้นเหมือนกัน

yopmail

nowhereman

ไม่เคยเลยครับ แต่เห็นหายไปนาน แวะมาทักทายครับ

redmans

เคยกับแฟนของน้องที่รู้จักกันครับ เมาทั้งคู่ แต่มันส์สุดๆ

[email protected]

มันจะเสียวและเงี่ยนกว่าปกติครับ แต่ผมว่าต้องให้สุดทุกรู

พาราดิน

เพราะความตื่นเต้น ยิ่งทำยิ่งตื่นเต้น และยิ่งทำยิ่งสะใจ