ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 10, 2023, 01:21:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
2 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 2

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
ท่านใดมีอารมณ์เงี่ยนอยากเย็ดกับสาวใหญ่อายุ 40-50 ขึ้นไปหรือบางคนอายุ สัก 60 หรือมากกว่านั้นเป็นพิเศษบ้างครับ?

Boy just boy

มีอารมย์กับสาว40-50ครับ
มีมองๆอยู่2-3คน แม้จะมีผัวแล้ว
แต่น่าเย็ดทุกคนครับ

::Doubt::
พูดตรงๆผมก็มีอารมณ์แบบนี้มาตั้งแต่เด็กเพิ่งเริ่มหัดชักว่าวแล้วครับ  แต่มามีมากขึ้นจริงจังช่วงเรียนจบใหม่ๆ  โดยจะชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับอาจารย์สาวใหญ่หลายๆคน ทั้งๆที่บางคนก็ไม่เคยนึกถึงแกในด้านกามารมณ์มาก่อน  แล้วก็พวกหัวหน้าในที่ทำงาน   พอตอนเริ่มเที่ยวกะหรี่เลยเน้นไปที่สาวใหญ่อายุ 40-50 ขึ้นไปเป็นส่วนมาก  ซึ่งส่วนมากก็ยังน่าเย็ดอยู่ครับ นมใหญ่ ตูดใหญ่ หมอยดก  ยิ่งพวกนมดำๆยิ่งกระตุ้นความเงี่ยน  แถมตอนเย็ดกันก็ชอบร้องเสียงดังสะใจด้วย  ตอนชักว่าวก็แทบจะไม่จินตนาการถึงสาวๆเลย  แต่จะเน้นไปที่สาวใหญ่เป็นหลักแม้ว่าบางคนอายุปาเข้าไป 60 กว่าๆหรือบางคนที่มากที่สุดก็ 70 เข้าไปแล้ว  แถมจินตนาการให้ใกล้เคียงความจริงแบบตอนแก่ๆนี่แหละ

MU-RUN

ชอบเหมือนกันครับ แต่แค่อวบๆนะ อ้วนๆก็เฉยๆ แล้วถ้ายิ่งสวยๆด้วยแล้ว เหมือนอยากมาก จิตนาการว่าได้เลียหีพวกเธอจนน้ำหีแตก ลองเขี่ย G-spot จนน้ำฉี่พวกเธอพุ่งออกมา แล้วเอาควยไปถูไถตามหน้าตา จับเย็ดท่าหมา จิกหัวสาวใหญ่เย็ดแรงๆ จับพลิกนอนหงายเอามือชูไว้เหนือหัวเย็ดหีแล้วดูนม เลียรักแร้ เอาน้ำควยฉีดใส่หน้า แล้วระเลงให้ทั่วอ้า.....สุขล้น

RRRR

เป็นบางคนครับถ้าเป็นสาวใหญ่หุ่นดีๆที่ดูแลตัวเองผมว่าบางคนน่าเย็ดกว่าสาวๆบางคนอีกครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยเย็ดกับแม่ตั้งแต่อายุ 15 แม่อายุ 40 อยู่หลายปี จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน  ยอมรับว่าแม่ตอนอายุสัก 50 ก็ยังน่าเย็ดอยู่นะ  ยิ่งอายุมากขึ้นหุ่นจะอวบขึ้นนมใหญ่ตูดใหญ่ขึ้นด้วย  แต่แม่บอกว่าตอนหลังๆแกจะแสบหีขึ้นแม้ว่าใจยังสู้อยู่  เลยเน้นการทำภายนอกโดยให้ผมดูดนมเลียหีแล้วแม่อมดูดควยให้จนน้ำแตกคาปาก  หรือบางทีก็เย็ดตูดแทน ซึ่งแม่บอกว่ามันทั้งแสบทั้งจุกทั้งเสียว ผมก็เสียวควยมากกว่าปกติด้วย.

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ เมษายน 15, 2023, 11:14:42 ก่อนเที่ยง
ผมเคยเย็ดกับแม่ตั้งแต่อายุ 15 แม่อายุ 40 อยู่หลายปี จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน  ยอมรับว่าแม่ตอนอายุสัก 50 ก็ยังน่าเย็ดอยู่นะ  ยิ่งอายุมากขึ้นหุ่นจะอวบขึ้นนมใหญ่ตูดใหญ่ขึ้นด้วย  แต่แม่บอกว่าตอนหลังๆแกจะแสบหีขึ้นแม้ว่าใจยังสู้อยู่  เลยเน้นการทำภายนอกโดยให้ผมดูดนมเลียหีแล้วแม่อมดูดควยให้จนน้ำแตกคาปาก  หรือบางทีก็เย็ดตูดแทน ซึ่งแม่บอกว่ามันทั้งแสบทั้งจุกทั้งเสียว ผมก็เสียวควยมากกว่าปกติด้วย.
ผมก็เคยคิดอยากจะเย็ดกับแม่ครับ  ทั้งลักหลับ  ขอเย็ดดื้อๆเลย หรือข่มขืน  แต่ก็เสียดาย ซึ่งถ้าโดนเย็ดจริงๆแม่อาจจะติดใจก็ได้  บางทีก็โกรธตัวเองที่ไม่กล้าทำไม่งั้นก็ได้เป็นผัวแม่อีกคนแล้ว  ซึ่งมีไม่กี่คนในโลกที่จะมีประสบการณ์สุดพิเศษแบบนี้.

ตอนที่แม่ผมเป็นม่าย เพราะพ่อตาย(หลังจากป่วยเรื้อรังมาหลายปี) แม่อายุแค่ 56 ซึ่งสมัยนี้ยังไม่ถือว่าแก่นะ  แม่ยังดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 40 กว่าๆ  ยังดูน่าเย็ด  หุ่นก็อวบขึ้นกว่าเดิมทำให้นมกับตูดใหญ่ขึ้นน่าเย็ดเข้าไปอีก  เสียดายเหมือนกันที่ตอนนั้นน่าจะขอเย็ดแกดื้อๆเลยหรือไม่ก็ข่มขืนแก  ซึ่งแกอาจจะติดใจยอมให้ผมเย็ดต่อมาก็ได้ คิดแล้วยังเสียดายเลย.

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 24, 2023, 11:44:39 ก่อนเที่ยง
ตอนที่แม่ผมเป็นม่าย เพราะพ่อตาย(หลังจากป่วยเรื้อรังมาหลายปี) แม่อายุแค่ 56 ซึ่งสมัยนี้ยังไม่ถือว่าแก่นะ  แม่ยังดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 40 กว่าๆ  ยังดูน่าเย็ด  หุ่นก็อวบขึ้นกว่าเดิมทำให้นมกับตูดใหญ่ขึ้นน่าเย็ดเข้าไปอีก  เสียดายเหมือนกันที่ตอนนั้นน่าจะขอเย็ดแกดื้อๆเลยหรือไม่ก็ข่มขืนแก  ซึ่งแกอาจจะติดใจยอมให้ผมเย็ดต่อมาก็ได้ คิดแล้วยังเสียดายเลย.
เสียดายจริงๆ  แม่อายุขนาดนั้นน่าจะไม่หวงตัวแล้วนะ  ในใจลึกๆก็อาจจะอยากโดนเย็ดก็ได้  ยิ่งเย็ดกับลูกตัวเองยิ่งเก็บเป็นความลับได้ง่ายด้วย

::DookDig::
     จากประสบการณ์เท่าที่เคยเที่ยวกะหรี่มาหลายสิบคน  กะหรี่เกือบทุกคนที่เคยเที่ยวมาอายุ 40 กว่าขึ้นไปถึง 50 กว่า ยกเว้นแค่ 2-3 คนเอง  บอกตรงกันว่าตัวเองยังมีความต้องการทางเพศอยู่
    อย่างป้ากะหรี่ขาประจำของผมคนหนึ่ง  ที่ผมเพิ่งเย็ดกับแกเมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมาหลังจากไม่เจอกันมา 4 ปี  แกอายุ 63 แล้ว   สภาพแกยังใช้ได้อยู่  หุ่นยังแค่ท้วมๆไม่อ้วน ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  นมใหญ่มากหย่อนแค่นิดเดียวตามวัย  หัวนมยังสีน้ำตาลยังไม่ดำ หมอยยังดก  รูหียังไม่ค่อยบาน  ตอนเย็ดกันก็ยังเย็ดกันอย่างดุเดือด   แกยอมรับกับผมตรงๆว่าแกยังมีความต้องการทางเพศหรือความเงี่ยนอยู่ถึงจะอายุขนาดนี้แล้ว   หลังจากกลับไปอยู่บ้านนอกอย่างถาวรโดยไปเปิดร้านเสริมสวยกับขายของชำ  แล้วช่วยเลี้ยงหลาน(ลูกของลูกสาว)  โดยเลิกอาชีพกะหรี่และเอเย่นต์ส่งเด็กให้พวกเสี่ยๆอย่างเด็ดขาด   เพราะอายลูกที่เรียนจนจบปริญญาแต่งงานมีลูกมีผัวแล้ว   แล้วแกก็ไม่อยากมีผัวใหม่เพราะกลัวโดนหลอก  แต่แกมาทำธุระที่กรุงเทพฯจนเจอผมโดยบังเอิญเลยได้เย็ดกันสองยกเลย