ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากวางแผนทำเซ็กส์ในครอบครัวต้องทำยังไง

เริ่มโดย Kewkew1150, มกราคม 01, 2023, 01:23:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kewkew1150

อยากมีเซ็กส์ในครอบครัว ต้องเริ่มจากที่ตรงไหน ? ::DookDig::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

หมายถึงกับใครบ้าง เช่น พี่สาว แม่ น้า ป้า อา ฯลฯ  ก็ต้องสังเกตว่าแต่ละคนมีพฤติกรรมหรือรสนิยมแบบไหนครับ  ถ้าเป็นคนที่มีแนวโน้มชอบเรื่องแบบนี้ก็ลองตะล่อมถามดู  หรือชวนดูพวกหนังโป๊ ภาพโป๊  อ่านเรื่องเสียวว่าคิดเห็นอย่างไร  ถ้าบางคนชอบอยู่แล้วอาจจะเคลิบเคลิ้ม  แต่ถ้าเขาไม่ชอบอย่าไปเสี่ยงครับ  ชีวิตจริงกับเรื่องเสียวที่แต่งจากจินตนาการมันต่างกันมาก   แม้ว่าการเย็ดกันของคนในสายเลือด แบบแม่กับลูก  น้ากับหลาน  ป้ากับหลาน  ฯลฯ  มันอาจจจะมีจริงบ้างแต่ในความเป็นจริงไม่เกิดขึ้นบ่อยๆครับ  อย่างผมตอนเด็กๆก็เคยมีอารมณ์ทางเพศกับญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิงหลายคนทั้งแม่  น้า ป้า อา น้าสะใภ้ ป้าสะใภ้ อาสะใภ้  แต่ก็ทำได้แค่แอบดูตอนอาบน้ำแล้วจินตนาการตอนชักว่าว  โดยเฉพาะกับน้าสาวผม  เพราะเคยแอบเห็นนมแก  เลยติดใจจนต้องแอบดูหลายครั้ง  แต่พอนานๆก็ลืมไปเอง

Goldeneye74

เบื้องต้นสืบทราบรสนิยมของแต่ละคนก่อน
ถ้าไม่มีใครว่ามีแนวโน้มว่าหื่นมากพอจะสนใจมีเซ็กกับคนไกล้ตัวในครอบครัว ก็อย่าพยายามเลย มีแต่เสียกับเสีย เผลอๆเสียตั้งแต่คุณเริ่มแสดงเจตนาว่าต้องการจะมีเซ็กกับพวกเขาเลยด้วย ต่อไปจะไม่มีใครไว้ใจคุณอีกในทุกๆด้านทุกๆเรื่องในครอบครัว

▪ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เคยมีประสบการณ์ความรู้สึกอยากเย็ดกับญาติผู้หญิง  โดยเฉพาะกับน้าสาวผม  แกอายุมากกว่าผมแค่ 15 ปี  ตอนผมอายุประมาณ 11-12 ปี  ยังชักว่าวไม่เป็น  มีอยู่วันหนึ่งตอนเช้า  น้าสาวผมแกชอบใส่ชุดนอนแบบผู้ชาย  ที่แยกเสื้อกางเกง  แล้วเสื้อใช้ติดกระดุม  แกลืมติดกระดุมเม็ดหนึ่ง  เลยเห็นหัวนมโผล่มา  แกเป็นคนตัวขาวแต่หัวนมแกกลับดำทั้งที่ยังเป็นสาวโสด  ผมมองอยู่พักหนึ่งอยากจะมองต่อแต่ก็ไม่กล้ากลัวแกจะรู้ตัว.
▪▪ต่อมาหลังจากนั้น ไม่แน่ใจว่าจะประมาณปีเดียวมั้ง  มีอยู่วันหนึ่งแม่ผมใช้ให้ผมไปตามแกไม่รู้ว่าเรื่องอะไร  คราวนี้น้าผมกำลังใส่เสื้อผ้าอยู่  จนผมเห็นนมแกเต็มๆทั้งสองเต้าเลย  นมแกใหญ่มากเต่งตึงถึงหัวนมจะดำๆแต่ก็กระตุ้นอารมณ์ผมอย่างมาก  ผมแอบยืนมองอยู่สักพัก  เหตุการณ์ตอนนี้คล้ายๆกับในหนังเรื่องจัน ดารา  ตอนที่จัน ดารา เห็นนมคุณบุญเลื่อง  ต่างกันที่นั่นเป็นการรู้ตัวทั้งสองฝ่าย   แต่ผมไม่แน่ใจนะว่าน้าแกรู้ตัวหรือเปล่าว่าผมเห็นนมแกแล้วแกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้ หรือแกไม่รู้ตัวจริงๆ   
▪▪▪ถึงแม้ตอนนั้นผมยังชักว่าวไม่เป็น  แต่ก็เริ่มจินตนาการบ่อยๆว่าเย็ดกับน้าเป็นประจำ  จนตอนหลังเริ่มชักว่าวเป็นแล้ว  ผมจะแอบดูน้าอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ  แม้ว่าตอนหลังน้าจะแต่งงานมีครอบครัวไปแล้ว  ผมก็ได้เห็นนมแกอีกครั้งหนึ่งตอนแกอายุ 35 ตอนไปเยี่ยมแกที่ต่างจังหวัด  แกคิดว่าไม่มีใครมองเลยถอดเสื้อออกหมดแล้วให้นมลูก  ผมแอบมองอยู่นานจนเงี่ยนต้องไปชักว่าวในดงกล้วยแถวนั้น   ต่อมาแม้ว่าตอนหลังๆจะไม่ได้จินตนาการถึงน้านานเป็นยี่สิบกว่าปีได้เพราะจะเบี่ยงเบนไปจำผู้หญิงคนอื่นมาชักว่าวแทนบ่อยๆ  แต่ประสบการณ์ที่ผ่านมาก็ยังตราตรึงอยู่ในใจ  จนเวลาไปเที่ยวกะหรี่ผมก็มักจะเลือกกะหรี่สาวใหญ่อายุพอๆกับน้าผม  เพราะผมเริ่มเที่ยวกะหรี่ตอนอายุ 28 แล้ว  แล้วก็จะชอบเลือกกะหรี่ที่ลักษณะคล้ายๆน้าผม  หรือพวกที่นมใหญ่ๆหัวนมดำๆนี่ยิ่งกระตุ้นอารมณ์  แล้วเวลาเย็ดกะหรี่นี่หลายครั้งจะจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าอยู่  ซึ่งมันทำให้มันสะใจอย่างมาก   แต่ก็แปลกนะช่วง 2-3 ปี  มานี้ผมกลับกลับมาจินตนาการว่าเย็ดกับน้าบ่อยๆตอนชักว่าว  บางทีอยู่ๆก็จินตนาการถึงน้าเลยแบบเย็ดแกตอนแก่ๆนี่แหละ

▪ที่เล่ามาทั้งหมดก็คือจะบอกว่า  ถ้าเงี่ยนจริงๆก็ไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับญาติผู้หญิงคนใดคนหนึ่งครับ  เอาแบบวิจิตรพิศดารยังไงก็ได้  เช่น  อมควย เลียหี เย็ดตูด  พาพวกมาลงแขก  หรือไปเที่ยวกะหรี่แล้วเลือกเอาคนที่รู้สึกว่าหน้าคล้ายๆญาติที่อยากจะเย็ด  แล้วเวลาเย็ดก็จินตนาการไปด้วยว่ากำลังเย็ดกับญาติผู้หญิงอยู่ครับ

j@m

ผมเป็นคนนึงที่ชอบเขียนเรื่องเกี่ยวกับ incest พอได้มาอ่านประสบการณ์จริงของท่าน ส.ศิวลึงค์ รู้สึกดีมากครับ เป็นการหาทางออกที่ดี เพราะเรื่องพวกนี้มันไม่สำเร็จรูปแบบงานเขียน พลาดพลั้งไปจะมองหน้ากันไม่ติด ใช้แบบจินตนาการเอาดีกว่าครับ (ไม่ได้โลกสวยนะครับ แต่กลัวผลลัพธ์จะร้ายมากกว่าดี)

RRRR

จากประสบการณ์ส่วนตัวนะครับ ถ้าเอาใกล้เคียงสุดๆผมเคยเกิดอุบัติเหตแล้วขาหักใส่เผือกยาวถึงเข่า กระดูกแขนร้าวใส่เฝือกอ่อนอีก1ข้าง อาทิตย์แรกกลับบ้านมาอาบน้ำเองไม่ได้ ต้องหใ้แม่อาบน้ำให้ ทำยังละทีนี้ส่วนก็ชอบเรื่องเสียวแนวแม่ลูกอยู่แล้วเป็นทุนเดิม จินตนาการตอนชักว่าทำกับแม่ตัวเองก็บ่อยเคยแอบดูแม่โป๊ก็เคย เชื่อไหมว่าของผมมันแข็งต่อหน้าแม่เลยขนาดมีขาขนหนูปิดนิดหน่อยแต่พอผ้าเปียกมันก็เห็นเป็นลำ แม่ผมมองตาไม่กระพิบ วันแรกๆแม่จะบอกให้ผมถอกหัวล้างทำความสะอาดน้องชาย แล้วแม่ก็เดินไปยืนหันหลังตรงหน้าห้องน้ำ แต่วันต่อๆมาก็มีแอบมองเต็มที่เลยก็ที่มากที่สุดก็ตักน้ำลาดให้เลยแต่หลังจากนั้นประมาณ 2 สัปดาห์ก็ถอดเฝือกอ่อนที่แขนผมก็ทำอาบน้ำเองปกติครับ แต่ก็ไม่ได้มีอะไรมากกว่านี้เต็ที่แค่มองครับ

ปล.อันนี้ขอแชร์จากประสบการณ์ตรงของผมนะครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ขึ้นอยู่กับพฤติกรรมของแม่ด้วยครับ  ถ้าแม่เป็นคนมีความต้องการทางเพศสูง  ชอบกินเหล้า  เป็นม่าย   จิตใจอ่อนไหว  ความสัมพันธ์กับผัวไม่ดี หรือผัวไม่ค่อยอยู่บ้าน ก็อาจจะง่ายหน่อย  แต่ถ้าไม่เป็นอย่างนั้นอย่าไปเสี่ยงเลยครับ

Boy just boy

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

บางทีขึ้นอยู่กับว่าคุณใจถึงพอที่จะกล้าเสี่ยงหรือไม่เท่านั้นครับ  ผู้หญิงในครอบครัวที่มีโอกาสได้เย็ดแล้วเสี่ยงน้อยที่สุดก็คือแม่ครับ  เพราะถ้าเราข่มขืนแม่แล้วแม่จะไม่ค่อยกล้าแจ้งความหรือเอาเรื่องครับ  เพราะแม่มักจะอายที่โดนลูกตัวเองเย็ดแล้วกลัวว่าถ้าแจ้งความลูกจะเสียอนาคตด้วย  แต่แม่อาจจะระวังตัวมากขึ้นไม่กล้าอยู่ใกล้เรา  แต่ก็มีทางแก้คือถ่ายคลิปไว้แบล็กเมล์ขอเย็ดอีกขู่ว่าจะไปฟ้องพ่อว่าแม่ให้ท่าเองเลย   หรือไม่ก็อาจจะติดใจเราเองเลยถ้าแม่เองมีความเงี่ยนที่ไม่โดนพ่อเย็ดมานานก็ได้  ถ้าเป็นทั้งสองกรณีบางทีก็อาจจะลองพาแม่ไปให้เพื่อนลงแขกรุมเย็ดสัก 10-20 คนเลย  น่าจะมันสะใจตื่นเต้นเหมือนดูหนังเอ๊กซ์เลย  ถ้าแม่ไม่ยอมก็แบล็กเมล์ว่าจะเปิดเผยคลิปลับ  แต่ถ้าเป็นญาติผู้หญิงคนอื่นเขาอาจจะไม่ยอมแล้วแจ้งความเอาเรื่องเรานะเพราะเขาไม่มีความรู้สึกผูกพันอะไรกับเรามากเท่ากับแม่.

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ เมษายน 21, 2023, 03:13:16 หลังเที่ยง
บางทีขึ้นอยู่กับว่าคุณใจถึงพอที่จะกล้าเสี่ยงหรือไม่เท่านั้นครับ  ผู้หญิงในครอบครัวที่มีโอกาสได้เย็ดแล้วเสี่ยงน้อยที่สุดก็คือแม่ครับ  เพราะถ้าเราข่มขืนแม่แล้วแม่จะไม่ค่อยกล้าแจ้งความหรือเอาเรื่องครับ  เพราะแม่มักจะอายที่โดนลูกตัวเองเย็ดแล้วกลัวว่าถ้าแจ้งความลูกจะเสียอนาคตด้วย  แต่แม่อาจจะระวังตัวมากขึ้นไม่กล้าอยู่ใกล้เรา  แต่ก็มีทางแก้คือถ่ายคลิปไว้แบล็กเมล์ขอเย็ดอีกขู่ว่าจะไปฟ้องพ่อว่าแม่ให้ท่าเองเลย   หรือไม่ก็อาจจะติดใจเราเองเลยถ้าแม่เองมีความเงี่ยนที่ไม่โดนพ่อเย็ดมานานก็ได้  ถ้าเป็นทั้งสองกรณีบางทีก็อาจจะลองพาแม่ไปให้เพื่อนลงแขกรุมเย็ดสัก 10-20 คนเลย  น่าจะมันสะใจตื่นเต้นเหมือนดูหนังเอ๊กซ์เลย  ถ้าแม่ไม่ยอมก็แบล็กเมล์ว่าจะเปิดเผยคลิปลับ  แต่ถ้าเป็นญาติผู้หญิงคนอื่นเขาอาจจะไม่ยอมแล้วแจ้งความเอาเรื่องเรานะเพราะเขาไม่มีความรู้สึกผูกพันอะไรกับเรามากเท่ากับแม่.
ถ้าจะให้เพื่อนมารุมหลายสิบคนแล้วถ่ายคลิปแบล็คเมล์ไว้น่าจะได้ครับ