ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 18, 2023, 08:31:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีท่านใดเคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับครูหรืออาจารย์บ้างครับ?

เคย
11 (91.7%)
ไม่เคย
1 (8.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 12

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
▪มีท่านใดเคยรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับครูหรืออาจารย์สมัยที่เรียนบ้างครับ?
▪▪มีท่านใดจินตนาการว่าได้เย็ดกับครูหรืออาจารย์ตอนชักว่าวบ้างครับ? ▪▪แล้วมีท่านใดเคยได้เย็ดจริงๆบ้างครับ?

::Glad::
ของผมนี่จินตนาการเป็นประจำเลยครับ  ตั้งแต่สมัยยังชักว่าวไม่เป็นตั้งแต่ประมาณ ป.5-ป.6  โดยมีครูบางคนที่ชอบแต่งตัวโป๊ๆชเวิ้บชว้าบ ขาวอวด นมใหญ่  แล้วแอบเห็นร่องนม ฐานนม  จนเมื่อชักว่าวเป็นแล้วก็จะจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับครูที่โรงเรียนและที่กวดวิชาเป็นประจำ  เพราะเจอครูแต่งตัวโป๊ๆท่าทางน่าเย็ดหลายคน  แม้บางครั้งตอนแรกๆจะรู้สึกผิดในจิตใต้สำนึกบ้าง  บางครั้งก็เคยชักว่าวตอนเรียนอยู่เลยเพราะผมจะชอบนั่งหลังห้องตรงมุมมืดๆที่คนไม่ค่อยสนใจ แต่ตอนหลังๆยิ่งเรียนจบมหาวิทยาลัยแล้วก็ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมเลย  ไม่ว่าจะสาวหรือแก่  มีผัวแล้วหรือไม่มี  สวยหรือไม่สวย  ก็ลองจินตนาการว่าได้หมดเลยครับ  อย่างอาจารย์เก่าคนหนึ่งที่ผมเจอโดยบังเอิญเมื่อปีที่แล้ว  แกอายุ 70 แล้ว  แต่ดูสาวกว่าอายุมากเหมือนแค่ 50 ต้นๆ  ผมไม่เคยคิดกับแกด้านกามารมณ์มาก่อน  แต่วันนั้นแอบเห็นร่องนมฐานนมแก  ดูเหมือนนมแกยังเต่งตึงอยู่  หน้าแกก็ดูไม่ค่อยแก่แถมน่าเย็ดอยู่ตอนกลับบ้านเลยต้องจินตนาการตอนชักว่าวเลย  แล้วพวกอาจารย์วิทยากรตอนฝึกอบรมช่วงหลังๆนี่ที่ส่วนมากอายุ 50-60 แล้วทั้งนั้น  ผมก็จำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันหมดเลยครับ  โดยไม่ต้องสนใจว่าสวยไม่สวยน่าเย็ดหรือไม่ (แต่ส่วนมากผมก็รู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดแหละ)ซึ่งมันก็ให้อารมณ์มันสะใจอย่างมาก  หลายครั้งก็ไม่ต้องรอให้กลับบ้าน  แต่ผมก็รีบไปชักว่าวในห้องน้ำเลยครับ.

Boy just boy

เคยครับ ครูสมัย ม.ปลาย ได้เย็ดจริงตอนเรียนจบมหาวิทยาลัย กลับไปเจอกันครับ

มีผัวมีลูกแล้ว แต่ผัวไม่ค่อยได้เจอกัน
ผมกับไปเจอล่าสุดชวนคุยไปเรื่อยๆ จนถึงขั้นพาไปเที่ยวพัทยา แล้วก็มีอะไรกันเลย

สมัยอยู่ ม.4 อายุ 15 มีครูคนหนึ่งอายุ 30 สอนภาษาอังกฤษชั้น ม.2 แกเพิ่งกลับเข้ารับราชการหลังจากลาศึกษาต่อปริญญาโทที่ต่างประเทศ  หน้าตาสวยคล้ายๆพวกแขกขาวหรือลูกครึ่งฝรั่ง  หุ่นขาวอวบ  นมใหญ่  ตูดใหญ่  แล้วชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบเห็นร่องนมฐานนมเป็นประจำเพราะความใหญ่ของนมแกด้วยแหละ  ผมแอบเห็นแกชอบออกจากห้องพักครูตอนเย็นๆเกือบมืดๆเป็นประจำ  แล้วชอบเดินผ่านที่เปลี่ยวๆตรงอาคารร้างเป็นประจำ  ผมยังเคยคิดจะวางแผนกับเพื่อน 4-5 คน  ดักฉุดแกมาลงแขกรุมเย็ดเหมือนในเรื่องเสียว  เพราะแกเป็นคนน่าเย็ดมาก  แต่สุดท้ายพอถึงเวลาจริงๆก็ไม่กล้าทำ  เลยได้แต่จินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกกับแอบชักว่าวหน้าบอร์ดทำเนียบครูจนน้ำควยกระเด็นใส่รูปแกเลย  ตอนเช้าวันรุ่งขึ้นจะแอบมาดูคาบเหลืองๆที่ติดอยู่ที่รูปด้วยความสะใจมาก  เมื่อไม่กี่ปีก่อนผมเจอแกโดยบังเอิญ  ตอนนั้นแกอายุเกือบหกสิบแล้วมีตำแหน่งเทียบเท่ารองอธิบดีในหน่วยงานราชการแห่งหนึ่ง  แกยังเป็นโสดอยู่  หน้าตายังมีเค้าความสวยอยู่ดูอ่อนกว่าอายุ  แต่หุ่นแกจะดูท้วมๆขึ้นทำให้นมกับตูดแกดูใหญ่น่าเย็ดกว่าเดิมอีก  จนผมต้องจำมาจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวเลย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 23, 2023, 11:25:11 ก่อนเที่ยง
สมัยอยู่ ม.4 อายุ 15 มีครูคนหนึ่งอายุ 30 สอนภาษาอังกฤษชั้น ม.2 แกเพิ่งกลับเข้ารับราชการหลังจากลาศึกษาต่อปริญญาโทที่ต่างประเทศ  หน้าตาสวยคล้ายๆพวกแขกขาวหรือลูกครึ่งฝรั่ง  หุ่นขาวอวบ  นมใหญ่  ตูดใหญ่  แล้วชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบเห็นร่องนมฐานนมเป็นประจำเพราะความใหญ่ของนมแกด้วยแหละ  ผมแอบเห็นแกชอบออกจากห้องพักครูตอนเย็นๆเกือบมืดๆเป็นประจำ  แล้วชอบเดินผ่านที่เปลี่ยวๆตรงอาคารร้างเป็นประจำ  ผมยังเคยคิดจะวางแผนกับเพื่อน 4-5 คน  ดักฉุดแกมาลงแขกรุมเย็ดเหมือนในเรื่องเสียว  เพราะแกเป็นคนน่าเย็ดมาก  แต่สุดท้ายพอถึงเวลาจริงๆก็ไม่กล้าทำ  เลยได้แต่จินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกกับแอบชักว่าวหน้าบอร์ดทำเนียบครูจนน้ำควยกระเด็นใส่รูปแกเลย  ตอนเช้าวันรุ่งขึ้นจะแอบมาดูคาบเหลืองๆที่ติดอยู่ที่รูปด้วยความสะใจมาก  เมื่อไม่กี่ปีก่อนผมเจอแกโดยบังเอิญ  ตอนนั้นแกอายุเกือบหกสิบแล้วมีตำแหน่งเทียบเท่ารองอธิบดีในหน่วยงานราชการแห่งหนึ่ง  แกยังเป็นโสดอยู่  หน้าตายังมีเค้าความสวยอยู่ดูอ่อนกว่าอายุ  แต่หุ่นแกจะดูท้วมๆขึ้นทำให้นมกับตูดแกดูใหญ่น่าเย็ดกว่าเดิมอีก  จนผมต้องจำมาจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวเลย
น่าเสียดายครับ
ตอนนั้นถ้ามาดักฉุดรุมลงแขกหลายๆคน
แกไม่น่าจะปากโป้งครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: John W เมื่อ เมษายน 24, 2023, 02:23:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 23, 2023, 11:25:11 ก่อนเที่ยง
ตอนนั้นถ้ามาดักฉุดรุมลงแขกหลายๆคน
ต้องชวนเพื่อนมาหลายๆคน สักยี่สิบคน  มีภารโรงร่วมวงด้วยก็ดีนะ  ถ้าเป็นสมัยนี้ก็ถ่ายคลิปไว้แบล็กเมล์ด้วย  จะได้เย็ดกันอีกหลายครั้ง  จนครูอาจติดใจจนหีบานเลย

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ เมษายน 28, 2023, 01:42:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: John W เมื่อ เมษายน 24, 2023, 02:23:46 หลังเที่ยง
ต้องชวนเพื่อนมาหลายๆคน สักยี่สิบคน  มีภารโรงร่วมวงด้วยก็ดีนะ  ถ้าเป็นสมัยนี้ก็ถ่ายคลิปไว้แบล็กเมล์ด้วย  จะได้เย็ดกันอีกหลายครั้ง  จนครูอาจติดใจจนหีบานเลย
นึกแล้วก็เสียดายจริงๆครับ  ครูคนนี้แกเป็นคนที่น่าเย็ดจริงๆทั้งรูปร่าง หน้าตา บุคลิก แม้แต่ตอนแกแก่แล้วก็ยังน่าเย็ดอยู่  เสียดายที่แกไม่มีผัวด้วย  ตอนนั้นน่าจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กับแกจริงๆแกอาจจะติดใจก็ได้