ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ้านนอกคอกนา 1 โดย ปลายบาน

เริ่มโดย bacartoon, เมษายน 18, 2023, 04:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bacartoon

บ้านนอกคอกนา 1
แต่งโดย ปลายบาน
พอพ่อกับแม่แต่งงาน พ่อเลยขอที่ของปู่ ออกมาสร้างบ้านหลังเล็กอยู่ปลายนา พร้อมกับที่นาหลายสิบไร่ ไว้สำหรับหาเลี้ยงครอบครับ บ้านที่พ่อสร้าง เป็นบ้านชั้นเดียว มีห้องนอนเดียว ห้องน้ำแยกออกจากตัวบ้าน และอยู่ห่างจากตัวหมู่บ้านออกมาพอสมควร หลังจากที่ทั้งสองแต่งงานกัน ไม่นานก็มีผม เราใช้ชีวิตที่ไม่วุ่นวายอยู่ปลายนะ สามคน ไม่ขัดสนอันใด มีน้ำใช้ มีไฟฟ้าใช้ มีเครื่องอำนวยความสะดวกเหมือนหลายๆบ้านที่มี
ผมโตมาได้สักหน่อย ก็เข้าเรียนในโรงเรียนของหมู่บ้าน พอวันหยุดผมก็จะช่วยพ่อทำไร่ทำนาตั้งแต่เด็ก ผมนั้นสนิทกับพ่อมากกว่าแม่ พ่อเป็นคนตัวใหญ่ กำยำ ผิวสีเข้ม คงเพราะทำไร่ทำนา มาตลอด พ่อชอบกินเหล้าและสูบบุหรี่จัดมาก ส่วนแม่ผมนั้น ขาว พ่อเลี้ยงให้อยู่ดีกินดี แม่จึงมีความอวบ แต่ไม่ถึงกับอ้วน นมที่ใหญ่ ตามความอวบ สะโพกที่ผายออก อย่างสมส่วน พ่อเคยเล่าว่า ต้องแย่งจีบกับหนุ่มๆหลายหมู่บ้าน หลายคน กว่าจะได้แม่มา พ่อยังทำหน้าทะเล้นบอกผมว่า แกเองมีของดี คารมก็ดี แม่นี่หลงหัวปักหัวปำเลย พูดแล้วแก ก็หัวเราะชอบอกชอบใจ
ตอนนั้น ผมไม่รู้หรอกว่าอะไรคือของดีที่พ่อพูด แม่หลงไหลอะไรในพ่อ ผมคิดแค่ว่า แม่ก็คงรักพ่อนั่นแหละ (พอโตมาถึงได้รู้ว่า ขนาดควยของพ่อที่ใหญ่กว่าทั่วไป แต่ผมดันได้ของดีที่พ่อว่ามาด้วย ซ้ำยังเป็นรุ่นอัพเกรดมาแล้วด้วย)
ผมตอนเรียนประถม ผมตัวโตกว่าเด็กที่เป็นเพื่อนกันมาก ผมเล่นกีฬา รูปร่างได้พ่อมาเต็มๆ ผมกลับจะดูบึกบึนมากกว่าพ่อด้วยซ้ำ คงเพราะผมทั้งช่วยงานพ่อ และเล่นกีฬาด้วยมั้ง แม้ผมจะอยู่ในช่วงวัยปถม แต่ผมตัวโตเท่าเด็กมัธยมปลาย เลยทีเดียว ด้วยความที่ผมตัวกำยำ กว่าเพื่อนที่เล่นด้วยกัน เวลาไปเล่นกับเพื่อนที่บ้านไหน จะโดนเรียกใช้งานทุกทีไป แต่การที่โดนเรียกใช้ อย่างนี้ ผมก้จะได้ค่าจ้างเล็กน้อยๆจากผู้ใหญ่ ด้วยทุกครั้งตลอด จนคนในหมู่บ้าน พอมีงานที่ใช้เเรงงาน ที่ผมพอจะทำได้ ก็จะเรียกใช้งานผมตลอด ผมเอง ถ้าไม่ช่วยพ่อทำไร่ทำนา ผมก็จะเล่นกับเพื่อนรุ่นเดียวกัน แต่พอผู้ใหญ่ใช้แล้วได้เงิน ผมเริ่มไม่ไปเล่นกับเพื่อนๆแล้ว ถ้ามีงานให้ทำ ผมจะรับทำงานก่อนทันที
งานแรกที่ได้ทำ ตอนนั้นผมกับเพื่อน 4 คน มีผม ไอ้ชัด ไอ้เต้ ไอ้เตี้ย พากันไปเล่น เตะฟุ๊ตบอลที่บ้านไอ้เต้ ซึ่งมันจะมี ลานหน้าบ้านที่กว้าง เลยพากันไปเล่นที่นั่น แม่ไอ้เต้ พวกผมจะเรียกว่า แม่สา แม่สานั่งมัดหมี่อยู่แคร่หน้าบ้าน ตรงที่พวกผมกำลังเล่นเตะบอลกันอยู่ ผมพอเหนื่อย จะมานั่งตรงแคร่นั้น เพราะ กระติกน้ำเย็นอยู่ตรงนั้น พอดี
แม่สา ถามว่า "เคน หยุดเตะบอลเดี๋ยว มาช่วยแม่ เอาข้าวในเล้า ลงมาใส่รถเข็นหน่อย แม่จะเอาไปสี มาช่วยหน่อย เด๋วให้ตังกินหนม" ผมพอได้ยินว่าจะได้ตังกินหนม ก็หูตั้ง "คับแม่ เอากี่กระสอบครับ"
"เอาไม่เยอะหรอก สักสามสี่สอบนี่แหละ" แล้วแม่สา ก็เดินนำผมไปที่เล้า ผมเลยตะโกนบอกเพื่อน ว่าไปช่วยแม่สาแปบนึง แล้วก็วิ่งตามแม่สาไป
กระสอบข้าว ถือว่าเป็นของกล้วยๆเลยสำหรับผมที่จะแบกจะยกคนเดียว แค่มีคนประคองให้เท่านั้น แม่สาเห็นว่าผมยกคนเดียว ยังบอกว่าเเข็งแรงตั้งแต่เด็ก ผมบอกว่า ที่บ้านช่วยพ่อประจำ แค่นี้ สบาย พอเอาเข้าขึ้นรถเข็นเสร็จ แม่สาก็ให้เงิน 10 บาท บอกว่า เอาไปซื้อขนมกินนะ ผมยิ้มกว้างรับเงิน แล้วก็วิ่งไปเตะบอลกับเพื่อนต่อ หลังจากนี้ พวกผู้ใหญ่ก็จะเรียกใช้ผมบ่อยขึ้น คงเพราะความเอ้นดูผมที่เป็นเด็กด้วยหล่ะมั้งครับ เลยถูกใช้ให้ทำนั่นนี่ตลอด
อย่างแม่สา ก็เป็นขาประจำที่เรียกใช้บ่อยกว่าคนอื่น คงเพราะ พ่อของไอ้เต้ ทำงานอยู่กรุงเทพมั้งครับ นานๆจะกลับมาที ปล่อยให่แม่สาเลี้ยงไอ้เต้ อยู่บ้าน เลยไม่มีคนช่วยทำงานในบ้านที่ใช้แรงงานได้ อย่างไอ้เต้ ตัวก็เล็กกว่าผมมาก ทุกครั้ง ที่แม่สาจะใช้งานผมจะฝากให้ไอ้เต้ไปเรียกผมที่บ้าน รึไม่ก็ฝากบอกผมตอนอยู่โรงเรียน ว่าวันไหน ให้ทำอะไร ผมก้จะไปช่วยแกในวันนั้น
จน วันหยุดเสาร์อาทิตย์ ของผม ไม่ได้ไปเล่นกับเพื่อนๆเหมือนเคย มีพวกผู้ใหญ่ใช้งานตลอด จนหลังๆ แม้กับพ่อผมก็ไม่ค่อยได้ไปช่วย
มีอยู่ครั้งนึง ยายแสง บ้านแกอยู่ตีนหมู่บ้าน ยายแสงใช้ให้ผมไปตัดต้นไม้ให้ เป้นต้นมะม่วง ต้นไม่ใหญ่หรอกครับ แกกลัวว่ามันจะสูงไป เลยใช้ผมให้ไปตัดมันออก ผมก็ไปที่บ้านแกครับ มีต้นมะม่วงอยู่ 2 ต้น ผมก็ขึ้นไปบนต้น พร้อมมีดอีโต้ ตัดต้นแรก ใช้เวลาไม่นาน
แต่ต้นที่สอง มดแดง กลับมาเยอะกว่าต้นแรก ผมพยายามปีนขึ้นไป เพื่อตัดกิ่งบนๆก่อน แต่ไม่ไหว มันเยอะมาก เลยลงมาตัดกิ่งใหญ่ที่อยู่ต่ำลงมา กำลังฟันกิ่งมะม่วงอยู่นั้น รังมดที่อยู่ข้างบน ร่วงลงมาตกใส่ ช่วงหลังผมพอดี ทำให้ พวกมดมันแตกฮือ เข้าในเสื้อและกางเกงผม ผมที่ไม่ได้ใส่กางเกงในอยู่ด้วยแล้ว มดมันรุมกัด หำผม จนผมต้องจำเป็นต้องโดดลงจากต้นมะม่วง
ผมกะโดดลงมาจากต้นมะม่วง รีบวิ่งลงสระน้ำที่อยู่ไกล้ๆ ยายแสง วิ่งตามมา พร้อมกับหัวเราะร่า ผมขึ้นจากน้ำมา พยายามเก็บเอามดที่ยังกัดออก พร้อมถอดเสื้อและกางเกงออก เพื่อให้เอามดออกได้ง่ายขึ้น ดดยให้ยายแสง เอามดที่ยังกัดอยู่หลังและตูดออกให้ ยายแสงหัวเราะทั้งน้ำตา ขำผมที่ รังมดมันหล่นใส่ ยายแสง มองดูหำผมที่ห้องโตงเตงอยู่ โดยมีมดกัดที่ปลายหำ และไข่อยู่หลายตัว ยายแสงเอามือปัดและเก็บมด ออกช่วยพร้อมขำไป ผมนี่ฟกทั้งตัว แต่เสียงยายแสงก็เงียบไป แกเอามือจับหำผม แล้วเอามดออก ด้วยที่มันไม่เคยโดนมือใครมาก่อน หำผมมันก็แข้งตั้งลำขึ้น ยายแสงกำหำผมแล้วถามผมว่า "เกินตัวไปแล้วนะเอ็ง" ผมไม่รู้ว่ายายแสงหมายถึงอะไร แต่หำที่เเข็งสู้มือยายเเสงนี่สิ มันกลับรู้สึกแปลกๆ ยายแสงบ่นเบาๆ "ขนาดนี้ ใช้งานได้แล้วนะเนี่ย" ยายแสงชักกำหำผม ชักขึ้นชักลง ผมถึงกับเสียว ขาอ่อนลง "ยาย มันเสียว ทำไมมันเสียว ซี๊ดดดด" ยายแสงได้ใจ เลยบอกผมว่า "มดมันกัดปลายควย สงสัยจะมีพิษ ไป เข้าไปในบ้านก่อน จะเอาพิษออกให้"
ยายแสงจูงมือผมให้เดินตามแกเข้าในบ้าน ผมจะคว้า เอาเสื้อกับกางเกง แกบอกว่า ค่อยออกมาเอา พอเข้าไปในบ้าน แกให้ผมนอนไปที่ฟูกที่น่าจะเป้นที่นอนของแก ยายแสงจับหำผมชักขึ้นชักลง จนมันแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ผมเกร็งขาเกร็งตัว จากที่แกทำ จนต้องนอนแหงนหน้า สักพักเสียวแปบขึ้นที่ปลายหำ ยายแสงแกอม แล้วดูหำผมเป้นการใหญ่ ผมเสียงจนตัวเกร็ง "ยาย ผมปวดเยี่ยวว ซี๊ดดดด"
"เอ็งก็เยี่ยวออกมาเลย" แล้วแกก็ดูหนักขึ้น จนผมทนไม่ไหว ตัวเกร็งเสียวจี๊ดที่ปลายหำอย่างแรง "อู๊ยยยยยยย เสียววววว อ๊าาาาาาา ยายมันเสียววว" ยายแสงยิ่งดูดแรง เหมือนแกจะกินเยี่ยวผมเข้าไปด้วย ส่วนผมด้วยความเสียว ผมนอนแผ่หรา นอนหายใจหอบ แต่ยายแสงยังดูดต่อ หำผมมันก็ยังแข็งต่อ ยายแสงยิ้มอย่างพอใจ ก่อนที่แกจะถลงผ้าซิ่นขึ้นแล้วนั่งทับมาตรงหำผม แกค่อยๆกดก้นแกลงมา ผมเสียวที่ปลายหำ ก่อนที่จะอุ่นวาบไปทั้งลำหำ "อูยยยย ยังเด็กแท้ๆ คับดีจัง" ยายแสงพึมพัม ก่อนที่จะขยับเอวโยก มันทั้งเสียวทั้งมันส์ ตอนที่แกโยกเข้าออก เสียงยายแสง ซี๊ดปากไม่หยุด แกโยกเร็วขึ้น ก่อนที่แกจะหวีดเสียงสูง "อ๊ายยยยย ซี๊ดดดดดด อูยๆๆๆ เสียวดีจริงๆ"
ก่อนที่แกจะฟุ๊บลงที่ข้างผม
ด้วยความอยากรู้ว่า แกเอาอะไรมาใส่ผม ผมเลยลุกขึ้น แล้วถกซิ่นแกขึ้น ผมเห็นตรงหว่างขาแก ซึ่งดกดำไปด้วยขนที่รกรุงรัง มีบางส่วนที่เปียกเยิ้ม
ยายแสงหรี่ตา แล้วมอกมาที่ผม "เอ็งยังไม่เคนเห็นหีสินะ หึหึ" แล้วแกก็ถ่างขาแกออก ทำให้ผมเห็นรูร่องที่มีน้ำเยิ้ม สีแดงสด ยายแสงเอามือมาลูบหีแก "อันนี้ เค้าเรียกว่าหี ของเอ็งเค้าเรียกว่า ควย มันเป็นของคู่กัน เอ็งลองเอาควย มาแทงเข้ารูตรงนี้สิ มานี่" ผมไม่เข้าใจว่าโดนอะไรไป หำผม รึที่ยายแสงเรียกว่าควย มันแข็งมาก มันเหมือนมนต์สะกด ผมค่อยๆกด ควยผมลงไปทีล่ะนิด ยายแสงทำหน้าเหย๋เก "ซี๊ดดดดด อูยยย แน่นดีจัง" ผมดันควยเข้าไปจนสุดลำ จนชนเข้ากับอะไรสักอย่างข้างในนั้น เสียงยายแสงร้องเสียงหลงเวลาที่ควยผมเข้าไปชน มันทำให้ผมได้ใจ ถอนควยออกมาเกือบสุดลำแล้วดันเข้าไปใหม่ มันเสียวลำควยแถมมันส์ เวลาที่มันกระแทกและเวลาเห็นยายแสงทำหน้าทำตาที่บ่งบอกว่าเสียวอย่างมาก "แรงๆเลย เด้ามาเร็วๆแรงๆเลย ยายรับได้ แม่งเสียวหีดีจริงๆ" ผมได้ยินอย่างนั้น ผมอัดควยเข้าออกอย่างไม่คิดชีวิต ปั่กๆ จั๊บๆๆ แจ่ะๆๆ เสียงน้ำที่ไม่รู้ว่ามันมาจากไหนเยอะแยะ ปนกับเสียงยายแสง ที่ฟังไม่ได้ความ "อึ๊มมมม อี๋... แตกอีกแล้วๆๆ อ๊ายยยยย" เสียงยายแสงร้องออกมาก่อนที่ผมจะเสียวที่ปลายหัวควย แปร๊บบบบ มันเหมือนมีน้ำพุ่งวิ่งผ่านลำควย อัดเข้าไปในรูหีของ ยายแสง จนผมต้องเกร็งกระตุก "อ่าาาาา..."เป็นอีกครั้งที่มันเสียวอย่างแปลกๆ มันทั้งผ่อนคลาย เหมือนได้ปลดปล่อยอะไรสักอย่าง ผมมองไปที่ยายแสง ซึ่งนอนหลับตา หายใจรวยริน ผมก็ตกใจ รีบร้องถาม "ยายยยย เป็นอะไรรึเปล่า" "ข้าไม่เป้นอะไรหรอก แค่เหนื่อยเฉยๆ" แล้วแกก็ยื่น เงินให้ร้อยนึง "เอ้านี่ ค่าแรงวันนี้" "เอ้ายาย ผมยังตัดต้นไม้ ยังไม่เสร็จเลย" "ไว้มาตัดวันหลังก็ได้ ว่างวันไหนค่อยมาตัด เอ็งจะไปไหนก็ไป ข้าขอนอนซักงีบก่อน" ผมเดินออกมา มาเก็บเอาเสื้อผ้าใส่ มันยังเปียกอยู่ ผมเลยว่าจะไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่บ้านก่อน ผมเลยตะโกน บอกยายแสง ว่า วันหลังจะมาเก็บพวกกิ่งไม่ที่ตัด ไปกองเผาให้ ไม่มีเสียงตอบกับมา สงสัยแกจะหลับไปจริงๆ

ติชมกันหน่อยนะครับ เพิ่งลองแต่ง   ::Shy::::Shy::

kann237

เพิ่มอรรถรสในการอ่าน แหวกแนวดีครับ น่าจะมีตอนต่อไป

GeminiKanon

ถ้ามีภาคต่อน่าจะย้ายไปห้องผู้ประพันธ์ หรือเรื่องเสียวซีรีย์น่าจะดีนะครับ
ผมชอบเรื่องยาว

Hippopo139

ton2012

เส้นขอบฟ้า