ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, เมษายน 18, 2023, 09:55:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคย
8 (88.9%)
ไม่เคย
1 (11.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 9

Boy just boy

มีใครเคยจินตนาการว่าอยากเห็นญาติสาว
เช่นน้าสาว อาสาว หรือ แฟนเก่า ฯลฯ
โดนคนอื่นรุมข่มขืนหลายๆคนแล้วรู้สึกสะใจบ้างครับ?
สำหรับผมรู้สึกมันมากเวลาคิดถึงแฟนเก่าว่าถูก
รุมข่มขืน จากพวกแก๊งเด็กแว้น
แก๊งเด็กติดยาแก๊งเด็กวัยรุ่น หลายๆสิบคน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

มีอยู่ช่วงหนึ่งจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำครับ ทั้งแม่ น้า อา ป้าสะใภ้ อาสะใภ้ น้าสะใภ้ บางครั้งก็ครู อาจารย์  แต่จินตนาการถึงน้ามากที่สุด

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อีกพวกที่ผมจินตนาการอยากให้โดนก็พวกครูอาจารย์ที่ผมเคยเรียนด้วยสมัยเด็กๆถึงตอนมหาวิทยาลัยเลยกับพวกเจ้านายที่ทำงาน  ที่เป็นพวกสาวใหญ่หรือแก่ๆ  ที่เป็นตัวแสบๆร้ายๆไม่จำเป็นต้องสวยหรือน่าเย็ดก็ได้  แต่อยากจินตนาการถึงให้หายแค้น  ถ้าคนพวกนี้โดนเด็กกุ๊ยขี้ยาสัก 30-40 คน ลงแขกรุมเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  แล้วมีเย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  ต่อหน้าลูกกับผัวเลย  แล้วโดนบังคับให้ลูกชายกับพวกคนใช้ คนสวน คนขับรถที่เป็นผู้ชายมารุมเย็ดจนน้ำควยแตกใส่ปากใส่หน้าหมดเลย  ถ้าเลี้ยงหมาด้วยก็ให้หมามาเย็ดด้วยอีกน่าจะมันสะใจมาก.

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยจินตนาการถึงแม่อยู่พักหนึ่ง  มันกระตุ้นอารมณ์ความเงี่ยนตอนที่ผมเย็ดกับแม่มาก  แต่สุดท้ายก็ไม่ทำอะไร  เพราะผมหึงแม่ผมครับ 

Tana21

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 21, 2023, 05:35:10 หลังเที่ยง
อีกพวกที่ผมจินตนาการอยากให้โดนก็พวกครูอาจารย์ที่ผมเคยเรียนด้วยสมัยเด็กๆถึงตอนมหาวิทยาลัยเลยกับพวกเจ้านายที่ทำงาน  ที่เป็นพวกสาวใหญ่หรือแก่ๆ  ที่เป็นตัวแสบๆร้ายๆไม่จำเป็นต้องสวยหรือน่าเย็ดก็ได้  แต่อยากจินตนาการถึงให้หายแค้น  ถ้าคนพวกนี้โดนเด็กกุ๊ยขี้ยาสัก 30-40 คน ลงแขกรุมเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย  แล้วมีเย็ดแบบสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  ต่อหน้าลูกกับผัวเลย  แล้วโดนบังคับให้ลูกชายกับพวกคนใช้ คนสวน คนขับรถที่เป็นผู้ชายมารุมเย็ดจนน้ำควยแตกใส่ปากใส่หน้าหมดเลย  ถ้าเลี้ยงหมาด้วยก็ให้หมามาเย็ดด้วยอีกน่าจะมันสะใจมาก.

แนวทางเดียวกันเลยครับ..โคตรชอบแบบนี้เลย..ถึงใจมาก...มีเรื่องไหนแนะนำบ้าง  ::GiveMe::ครับ

Tana21

อ้างจาก: John W เมื่อ เมษายน 18, 2023, 09:55:18 หลังเที่ยง
มีใครเคยจินตนาการว่าอยากเห็นญาติสาว
เช่นน้าสาว อาสาว หรือ แฟนเก่า ฯลฯ
โดนคนอื่นรุมข่มขืนหลายๆคนแล้วรู้สึกสะใจบ้างครับ?
สำหรับผมรู้สึกมันมากเวลาคิดถึงแฟนเก่าว่าถูก
รุมข่มขืน จากพวกแก๊งเด็กแว้น
แก๊งเด็กติดยาแก๊งเด็กวัยรุ่น หลายๆสิบคน

ใช่เลยครับ...ถ้าได้เห็นแฟนเก่าโดนรุม โดนเจาะใส่จิวใส่ห่วง..นี่แหละ ใช่เลย