ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูบนคลาวด์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย MiddleFinger, เมษายน 19, 2023, 07:17:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MiddleFinger

สวัสดีครับ
ผมพึ่งลองแต่งเรื่องเป็นครั้งแรกนะครับ แต่มาจากเค้าโครงจากชีวิตผม และใส่จินตนาการลงไปครับ
อยากให้อ่านเพื่อความบันเทิง อย่าพยายามหาเหตุผล หรือตรรกะอะไรเลยนะครับ

----------------------------------------------------------------------------
ตอนที่ 1

ในช่วงค่ำวันหนึ่ง ผมกำลังนั่งเล่นโซเชียลมิเดีย อยู่ดีๆก็มีแจ้งเตือนความทรงจำในอดีตเด้งขึ้นมา
ผมจึงกดเข้าไปดูก็เห็นว่าเป็นรูปที่ผมถ่ายคู่กับแฟนเก่าของผม
ืทำให้ผมนึกถึงอดีตเก่าๆที่เราเคยใช้เวลาด้วยกัน เราคบกันได้ประมาณ 5 ปี จนวันหนึ่งเราตัดสินใจเลิกกันไปเมื่อ 2 ปีก่อน
หลังจากนั้นผมก็พยายามลืมเธอไป ไม่เข้าไปส่องโซเชียลต่างๆของเธอเลย ตอนนี้ผมคิดว่าผมทำใจเรื่องเธอได้แล้ว แต่ก็อยากเข้าไปดูรูปภาพเก่าๆที่เคยถ่ายด้วยกัน
แล้วผมก็นึกขึ้นได้ว่า ตอนที่ยังคบกันผมได้เปลี่ยนมือถือใหม่ เธอได้แชร์บัญชี Cloud ของเจ้าหนึ่งให้ผมไว้ใช้ Backup รูป
จริงๆเราแชร์อะไรหลายๆอย่างให้กันตอนที่คบกัน เช่นพวกรหัสดูหนัง ดูซีรีย์ หรือแม้กระทั่งโซเชียลมิเดียก็ยังเคยแชร์ให้กันแบบเปิดเผย
จนเธออาจจะลืมไปแล้วก็ได้ว่าเคยแชร์บัญชี Cloud นี้ไว้ให้ผม ผมจึงลอง log in เข้าไปดูปรากฏว่ายังเข้าได้เหมือนเดิม

ผมนั่งไล่ดูโฟล์เดอร์ต่างๆที่เธอสร้างไว้ตามชื่อ แต่ก็ไม่คุ้นชื่อโฟลเดอร์ไหนเลยว่าจะเป็นรูปภาพของผมที่เคยอัพโหลดไว้
จนมาถึงโฟลเดอร์ล่าสุด ชื่อว่า "xxx" มันช่างสะดุดตาผมเหลือเกิน ความคิดแรกที่เข้ามาในหัวคือ รูปโป้ของเธอหรือเปล่านะ
แต่ผมก็ได้ตัดความคิดนั้นทิ้งไป เพราะเธอที่ผมเคยคบด้วยนั้น เธอไม่ใช่คนที่ชอบเรื่อง Sex
เราคบกันได้ 2 ปี เธอถึงยอมมี Sex กับผม และตลอดระยะเวลา 5 ปีที่คบกันนั้น เราไม่ค่อยจะมี Sex กันสักเท่าไหร่
ด้วยความอยากรู้อยากเห็น ผมจึงลองกดเข้าไปดูในโฟลเดอร์นั้น สิ่งที่เห็นคือไฟล์ประเภทวีดีโอเป็นสิบๆไฟล์ ผมลองกดเปิดวีดีโอดูแบบสุ่มๆ
ภาพที่เห็นคือผู้หญิงคนหนึ่งกำลังนั่งโยกควยอย่างช้าๆ พร้อมกับส่งเสียงครางเบาๆ

'อ่าา.. ถ่ายอีกแล้วหรอ'
'ไม่ช่วยกันแล้วยังจะมาถ่ายอีกนะ'

ใบหน้านั้นดูมีความสุขเป็นอย่างมาก
เห็นหน้านั้นแค่ชั่วครู่ผมก็จำได้ทันทีว่านั้นเป็นแฟนเก่าผมอย่างแน่นอน
ผมตะลึงนั่งนิ่งไปสักพัก จนวีดีโอเล่นผ่านไปกว่า 10 วินาที จนผมได้สติรีบปิดวีดีโอนั้นทันที
ผมพูดอะไรไม่ออก ไม่รู้ว่าตัวเองนั้นรู้สึกยังไง เพราะแฟนเก่าที่ผมรู้จักนั้นไม่น่าจะทำอะไรแบบนั้นเลย
แล้วอยู่ๆผมก็อยากรู้ว่าพวกเขาเริ่มถ่ายวีดีโอกันตั้งแต่ตอนไหน อยู่ในช่วงที่ผมกับแฟนเก่าคบกันอยู่หรือเปล่า เพราะคิดว่าผมอาจจะโดนนอกใจในตอนนั้นก็ได้
ผมนั่งดูชื่อวีดีโอแต่ละอันแล้ว จึงเห็นได้ว่าเธอได้ตั้งชื่อตามวันที่และสถานที่ไว้ ผมจึงลองดูอันที่น่าจะเป็นวีดีโอแรกที่ถ่ายไว้ชื่อว่า "30042022_ทะเล"
พอลองเข้าไปดูในโซเชียลของเธอ ก็เห็นว่าเธอได้ไปเที่ยวทะเลที่หนึ่งและลงรูปไว้ในวันที่ 30 เมษา ปีที่แล้วจริงๆ ผมจึงลองเปิดวีดีโอนั้นดู

วีดีโอเริ่มมาก็เห็นเธอกำลังนอนหงายอยู่บนเตียง และกำลังโดนควยเสียบเข้าไปในหีอย่างช้าๆ คนถ่ายเป็นอีกฝ่ายที่กำลังถือกล้องถ่ายไปที่เธออยู่ฝ่ายเดียว
ทันทีที่เธอเห็นว่ากำลังถูกถ่าย เธอรีบเอามือปัดกล้องไป 2-3 ที แต่อีกฝ่ายก็ยังยกขึ้นมาถ่ายต่อไป

'ไม่เอา... ถ่ายทำไม' 'ไม่ให้ถ่าย' เธอพูดพร้อมกับปัดกล้อง แต่เสียงของเธอนั้นช่างดูเสียวอยู่เป็นอย่างมาก

อาจจะเพราะความเสียวตอนนั้นมีมากกว่าความอาย เธอจึงเลิกที่จะปัดกล้อง แล้วเปลี่ยนไปใช้มือทั้งสองข้างปิดหน้าแทน พร้อมกับครางเป็นจังหวะที่โดนเสียบเข้าไป
อีกฝ่ายที่เห็นว่าเธอเลิกปัดกล้องแล้วจึงบรรจงถ่ายเธอให้เห็นชัดๆ ตั้งแต่หน้าเธอที่กำลังถูกปิดไว้อยู่ ไล่ลงมานมที่กำลังเด้งตามจังหวะ จนมาถึงหีที่กำลังถูกเสียบอยู่เรื่อยๆ
จากนั้นมันก็เริ่มที่จะซอยถี่ขึ้นจนเธอร้องดังขึ้น และสักพักก็เลิกปิดหน้า แล้ววีดีโอนั้นก็ถูกตัดจบไปที่ความยาม 2 นาที 27 วินาที

หลังจากที่วีดีโอแรกจบ ผมไม่รู้ว่าตัวเองรู้สึกยังไกันแน่ เสียว? ตื่นเต้น? โกรธ? หรือหึง?
แล้วผมก็มารู้สึกตัวอีกทีว่าควยของผมนั้นกำลังแข็งเป็นอย่างมาก ตั้งแต่เด็กผมอาจจะดูคลิปโป้มาเป็นพันๆ แต่ผมรู้สึกได้เลยว่านี่เป็นคลิปที่เสียวที่สุดที่ผมดูมาเลย
ไม่รู้ว่าเป็นเพราะคนในวีดีโอเป็นคนรักเก่าของผมหรือเปล่า แต่ผมก็ตัดสินใจหาดูวิดีโอถัดไปที่ชื่อว่า "01052022_ทะเล"
ดูจากชื่อที่เป็นวันที่ที่ต่อกัน และยังเป็นสถานที่เดิมอยู่ ผมเลยเปิดวีดีโอนั้นต่อ

วีดีโอเปิดมาที่เธอกำลังนอนดูดควยให้มันอยู่ โดยถ่ายให้เห็นแค่เธอนอนทับส่วนล่างของมัน
ทันทีที่เธอเห็นว่าโดนถ่ายอยู่ เธอก็รีบปิดหน้าเหมือนเดิม

'ไม่เอา บอกว่าอย่าถ่ายไง' เธอพูดขึั้นมา แต่มือยังกำควยไว้อยู่
'ตั้งใจดูดไปเถอะหน่า' มันพูดขึั้นมา

หลังจากนั้นเธอจึงเลิกปิดหน้า แล้วกลับไปทำต่อ เลยเริ่มจากใช้ลิ้นเลียตรงไข่ ไล่ขึ้นมาจากโคนควย แล้วค่อยๆเลียขึ้นมาจนถึงตรงหัวควย
ดูถึงแค่ตรงนี้ผมพูดได้เลยว่าลีลาการดูดควยตอนนี้ที่กำลังดูกับตอนที่เราคบกันนั้น แตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง
ตอนที่คบกันเธอก็ดูดควยให้ผมบ้าง แต่เธอแทบจะดูดไม่เป็นเลย แค่เอาควยเข้าปากแล้วรูดขึ้นรูดลง ต่างจากตอนนี้ที่ใช้ลิ้นได้อย่างดี
หลังจากที่เธอใช้ลิ้นเลียแล้ว เธอก็เริ่มเอาควยใส่เข้าไปทั้งปาก แล้วเริ่มดูดอย่างชำนาญ จนได้ยินเสียงมันครางตอบกลับ

เธอดูดควยให้มันไปเป็นเวลากว่า 3 นาทีจน ถึงช่วงท้ายของวีดีโอมันใช้มืออีกข้างที่ไม่ได้ถือกล้อง ไปกดหัวเธอขึ้นๆลงๆ
หัวของเธอขึ้นลงเป็นจังหวะ พร้อมกับปากที่ดูดควยให้มันอยู่ และมีเสียงดัง จ้วบๆ ชัดเจนในวีดีโอ
ไม่กี่วิต่อมามันก็แตกในปากเธอ ผมอึ้งไปชั่วครู่ เพราะตอนที่คบกันเธอไม่เคยให้ผมแตกในปากเลย
ไม่เพียงแค่นั้นเธอดูดน้ำของมันจนหมด และกลืนลงไปทั้งหมด และวีดีโอนั้นก็จบลงไป

ถึงตอนนี้ควยของผมแข็งมาก จนคิดว่าต้องชักว่าวออกมาแล้ว
สายตาของผมก็เลื่อนไปเห็นวีดีโอถัดไปที่ตั้งชื่อว่า "01052022_ทะเล (2)"
ผมจึงคิดว่าน่าจะเป็นวีดีโอที่ถ่ายต่อจากอันที่แล้วแน่นอน จึงตัดสินใจเปิดวีดีโอนั้น
และถอดกางเกงตัวเองออก พร้อมที่จะชักว่าวไปกับวีดีโอนี้

เปิดมาที่เห็นหลังของเธอ กำลังโดนเย็ดท่าหมาอยู่ โดยเธออยู่บนเตียง ส่วนมันยืนอยู่ข้างๆเตียง
เธออาจจะยังไม่รู้ตัวว่ากำลังโดนถ่ายอยู่เพราะ เธอกำลังหันหลังให้กับกล้อง มันซอยช้าๆพร้อมกับบีบตูดเธอ
เธอเป็นผู้หญิงตัวเล็กที่สูง 150 กว่าๆ นมของเธอไม่ได้ใหญ่มาก แต่ก็ไม่เล็กจนเกินไป เรียกได้ว่ากำลังพอดีมือ
แต่ที่เด่นของเธอคือตูดที่กลมสวยมาก ผมสิ่งที่ผมชอบที่สุด เลยทำให้ผมชอบท่าหมาที่สุด ไม่แน่ว่ามันก็ชอบเหมือนกัน

เวลาผ่านไป 1 นาทีกว่าๆ มันก็แพลนกล้องไปที่กระจกที่ติดอยู่ในห้อง และเริ่มซอยถี่ขึ้น
นมของเธอก็กระเพื่อมตามจังหวะที่โดนกระแทก และส่งเสียงครางดังออกมา

'อ่าาา..เสียวจัง'
'ขอแรงๆกว่านี้อีก'

จากนั้นมันก็ซอยเร็วขึ้นและแรงขึ้นจนได้ยินเสียงกระแทกดัง ปัปๆๆๆ เข้ามาในกล้อง
เธอค่อยลดตัวลงเรื่อยๆ จากตอนแรกตัวตั้งฉากกับเตียง แต่ในตอนนี้ตัวเธอนอนแนบลงไปกับเตียง
แต่ตูดยังแอ่นขึ้นเพื่อรับแรงกระแทกที่ถูกควยมันแทงเข้ามาอยู่เรื่่อยๆ และหลังจากนั้นเกือบๆ 2 นาที มันก็ดึงควยออกมาจากหีของเธอ
และแตกบนหลังเธอ หลังจากนั้นอีกไม่กี่วิ ผมก็แตกเหมือนกัน และวีดีโอนั้นก็จบลง โดยที่ภาพสุดท้ายเป็นภาพที่น้ำเต็มหลังของเธอ

แต่ผมพึ่งสังเกตว่ามันไม่ได้ใส่ถุงยางเลยตั้งแต่แรก
ทั้งๆที่ตอนที่เราคบกัน เธอบังคับให้ผมใส่ถุงยางทุกครั้งที่เย็ดกัน
ทำไมเธอถึงยอมมันแทบจะทุกอย่าง ผมอธิบายความรู้สึกตอนนี้ไม่ถูก ไม่รู้ว่าควรจะจัดการยังไง
ผมปิดคอมลง และไม่แน่ใจว่าจะกล้ากลับมาดูวีดีโออื่นต่อหรือเปล่า

จบ ตอนที่1
----------------------------------------------------------------------------

ย้ำว่า เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่ผมได้แต่งนะครับ
ผมพยายามเลี่ยงใช้ชื่อสถานที่กับชื่อ App ดังไว้ด้วยครับ
ชอบหรือไม่ชอบยังไง ติชมได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

xonly-1989

1819

เลิกกันไป2 ปี คนหมดรัก แหละ แต่ ที่รู้สึกโกรธตื่นเต้นเสียว จิ๊ดๆที่อดหน้าชา คงเพราะ ความอยากเอา แล้วมองว่าเขา เป๋นของเรา มันอาการหวงของแฟนตัวเอง และ ชอบ sexแนวนี้แต่ จะเจ็บจิ๊ดกว่านี้ถ้าไล่ๆดูดันไปเจอ คลิปกับภาพ ที่ เอากีีน ต้อนที่คบ กับเราอยู่ แบบนีั จิ๊ด กว่า
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

magro

แต่งเรื่องได้ดีครับสนุกจะรอตอนต่อไปครับ

napalm007

แฟนเก่า โดน Blackmail หรือเปล่า ถึงได้ยอมมีอะไรกับ คนอื่น  ::Horror::

We love you so much

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ตื่นเต้นดี ผมเคยนะเลิกกันผ่านไปหลายปีแล้วดันเห็นแฟนเก่าโดนเอา มันไม่เจ็บแต่มันหึงแปลกๆแล้วทำให้มีอารมณ์เฉยเลย ชอบครับเรื่องนี้ รอตอนต่อไป ลุ้นว่าจะ  ntr  ระหว่างคบรึเปล่า

tste2bnz

ไม่ได้อ่านเรื่องที่สนุกแบบนี้มานานมาก เขียนต่อนะครับ

ปล.ติงนิดเดียว คลิปสั้นไปนิด แต่เข้าใจแหละว่านี่ออเดิฟ หวังว่าตอนหลังๆคลิปจะยาวมากขึ้นนะครับ

Nattanan Tst

รอติดตามต่อนะครับ ชอบแนวนี้พอดีเลย ถ้าเป็นไปได้ขอฉาก ทรมาน หรือ outdoor ด้วยนะครับ ::GiveMe::

BłäčkMäñ_60

ค่อยๆส่องไป แล้วจะค่อยรู้ความลับเอง แนวนี้ชอบมากค้าบ

ChopdoojimMui

ชอบมากครับ ผมถึงกับล็อคอินเข้ามาเม้นเลยนะ รอติดตามเลยครับ
เขียนได้ดี บทก็ตื่นเต้นน่าสนใจ มันเต็มไปด้วยอารมณ์ต่างๆของตัวละครที่ทำให้อิน
หัวใจผมมันเผลอเต้นถี่ๆราวกับเป็นคนที่ได้ดูคลาวด์ด้วยตัวเองเลย
.
คิดถึงแฟนเก่าขึ้นมาทันที T v T
.

Kunpanda

2206

เขียนได้ดีเลยครับ รอติดตามตอนต่อไป

Popoing

อ่านเพลินครับ น่าคิดตามมากๆ

จริงๆ ถ้าเราเจอคนรู้จักหรือแค่หน้าคล้ายคนรู้จักในคลิป  เราก็มีอารมณ์ เพิ่ม 200-300% แล้วครับ

coolkid2

เคยแชร์ id กับแฟนเก่าแบบนี้เลย เดี๋ยวลองไปค้นดูหน่อยดีกว่า อิอิ

Tum666

แนวเรื่องดีเลยครับ น่าตื่นตาตื่นใจมากๆ กับพัฒนาการของอดีตแฟนสาว