ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ขอถามครับ?

เริ่มโดย เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung), เมษายน 15, 2023, 11:22:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านเคยจินตนาการว่าเย็ดกับแม่ตัวเองหรือไม่ครับ?

1.เคย
5 (62.5%)
2.ไม่เคย
3 (37.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ท่านใดเคยจินตนาการว่าอยากเย็ดกับแม่ตัวเองบ้างครับ?

อีกเรื่องคือ ท่านใดเคยจินตนาการว่าอยากเห็นแม่โดนคนอื่นเย็ดแล้วสะใจบ้างครับ  ทั้งเย็ดแบบธรรมดากับเย็ดแบบซาดิสต์ ลงแขกข่มขืนรุมเย็ด

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ตอนช่วงเริ่มเป็นวัยรุ่นหัดชักว่าวใหม่ๆจนถึงเรียนจบมหาวิทยาลัยนี่เป็นประจำครับ  แต่ผมจะคิดกับน้ามากกว่า  เพราะแกเป็นคนน่าเย็ดกว่า  ทั้งหน้าตายั่วยวนเหมือนดาวโป๊หนังจีนสมัยก่อน  จากที่ผมเคยแอบดูแกตอนอาบน้ำ นมแกก็ใหญ่มากกลมกลึง  ถึงหัวนมจะดำๆหน่อยแต่ก็ใหญ่ตั้งชูชันน่าดูด  หมอยก็ดก  ส่วนแม่แม้จะสวยกว่าแต่หน้าจะดูเรียบร้อย  นมเล็กกว่า  ถึงหัวนมยังไม่ดำ  หมอยก็ดกพอกัน  แต่รวมๆแล้วก็น่าเย็ดน้อยกว่าน้า  แต่ก็แปลกที่ผมเลิกจินตนาการถึงน้าไปยี่สิบกว่าปีได้แล้ว  แต่เมื่อ 2-3 ปีมานี้  ผมกลับมาจินตนาการถึงแกตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแกตอนแกแก่ๆนี่แหละ  แบบดูใกล้เคียงความจริงเลยว่าแกแก่ขึ้น อ้วนขึ้น นมก็ใหญ่กว่าเดิมมากทั้งที่ของเดิมก็ใหญ่อยู่แล้ว(และน่าจะยานตามวัยก็ตาม) ตูดก็ใหญ่กว่าเดิมมาก  ซึ่งบางครั้งก็จินตนาการว่าได้เย็ดตูดแกด้วย  หรือพาพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านสัก 30 คน  มาลงแขกรุมเย็ดแกต่อหน้าผัวกับลูกชายแก  แบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย บางทีก็เย็ดสองควยทั้งหีทั้งตูดพร้อมกัน  แบบให้ผมกับลูกชายแกมีส่วนร่วมด้วย  แล้วน้ำควยแตกใส่หน้าใส่ปากแล้วน้าแกกลืนดินอย่างเอร็ดอร่อยโดยไม่รังเกียจเลย ซึ่งตื่นเต้นมันสะใจอย่างมาก.

Boy just boy

เคยแต่อยากลงแขกข่มขืนรุมเย็ดแม่เพื่อนครับ
แม่เพื่อนที่โรงเรียนคนนึงสวยมากครับ
ลูกชายคนเดียวหวงลูกมากมารับที่โรงเรียนตลอด เลิกเย็นแค่ไหนก็รอรับ
มันจะมีอาคารเก่าหลังโรงเรียนที่ไว้เก็บของ
นี่อยากดักรุมพาไปรุมข่มขืนที่ในอาคารระหว่างรอรับลูกเลิกเรียนช้าเลยครับ

ผมจินตนาการแค่ระยะสั้นๆไม่กี่ปีว่าเย็ดกับแม่  จนตอนอายุ 15 แม่อายุ 40 ได้เย็ดกันจริงๆจนติดใจซึ่งกันและกันทั้งสองฝ่ายเลย

แต่หลายครั้งตอนเที่ยวกะหรี่ผมก็จะเลือกกะหรี่ที่มีลักษณะหรือหน้าตาที่ดูคล้ายกับแม่หรือน้าผมหรืออายุใกล้เคียงกันครับ  ซึ่งพอแก้ผ้าออกมาหลายคนก็มีรูปร่าง ลักษณะของนม ของตูด หมอย คล้ายๆกับแม่หรือน้าของผมจริงๆ  แล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกับแม่หรือน้าไปด้วยซึ่งรู้สึกว่าตอนกระเด้าเย็ดกันจะมีความสุขมากกว่าครั้งอื่นๆเป็นพิเศษ  จนบางครั้งต้องขอต่อยกสองเลย

นึกแล้วก็เสียดายครับตอนที่พ่อผมตาย  แม่เป็นม่ายแล้ว ถึงอายุแกห้าสิบกว่า  แต่ก็ยังสวย น่าเย็ดอยู่  จริงๆแกก็อาจจะมีความเงี่ยนก็ได้  ผมน่าจะขอเย็ดแกดื้อๆเลย  ถ้าแกขัดขืนก็น่าจะข่มขืนแกเลย  แกอาจจะติดใจก็ได้นะ

อ้างจาก: John W เมื่อ เมษายน 18, 2023, 06:07:24 หลังเที่ยง
เคยแต่อยากลงแขกข่มขืนรุมเย็ดแม่เพื่อนครับ
แม่เพื่อนที่โรงเรียนคนนึงสวยมากครับ
ลูกชายคนเดียวหวงลูกมากมารับที่โรงเรียนตลอด เลิกเย็นแค่ไหนก็รอรับ
มันจะมีอาคารเก่าหลังโรงเรียนที่ไว้เก็บของ
นี่อยากดักรุมพาไปรุมข่มขืนที่ในอาคารระหว่างรอรับลูกเลิกเรียนช้าเลยครับ
น่าจะลองเย็ดแม่ตัวเองด้วยก็ดีครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 23, 2023, 12:22:37 หลังเที่ยง
นึกแล้วก็เสียดายครับตอนที่พ่อผมตาย  แม่เป็นม่ายแล้ว ถึงอายุแกห้าสิบกว่า  แต่ก็ยังสวย น่าเย็ดอยู่  จริงๆแกก็อาจจะมีความเงี่ยนก็ได้  ผมน่าจะขอเย็ดแกดื้อๆเลย  ถ้าแกขัดขืนก็น่าจะข่มขืนแกเลย  แกอาจจะติดใจก็ได้นะ
เป็นไปได้ที่แกยังมีความเงี่ยนอยู่  โดยเฉพาะคนที่ดูสาวกว่าอายุก็แสดงว่ายังดูแลรักษาตัวอยู่  ถ้าโดนเล้าโลมถูกจุด   ยิ่งเย็ดกับลูกตัวเองนี่ยิ่งปิดเป็นความลับได้ง่ายเพราะคนไม่สงสัย  แถมแม่อายุเกินวัยที่จะท้องได้แล้ว ยิ่งไม่ต้องกลัวท้องเย็ดสดแตกในหีได้เลย ดีกว่าปล่อยให้แม่ไปเย็ดกับคนอื่น

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ เมษายน 28, 2023, 02:41:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: John W เมื่อ เมษายน 18, 2023, 06:07:24 หลังเที่ยง
น่าจะลองเย็ดแม่ตัวเองด้วยก็ดีครับ
มีแต่รุ่นน้อง มาคุยน้องอยากเย็ดแม่ตัวเองนะสิครับ