ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมถามอะไรหน่อย

เริ่มโดย ชุ้ง, เมษายน 20, 2023, 09:33:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชุ้ง

แล้วผมลองเขียนแนวแม่ลูกDarkไปเลยดีไหมครับ

Good sex

ดีครับ อยากอ่านมาก ขอแบบdarkสุดๆเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ryu

นำเสนอได้นะ. เป็นอีกแนวที่มีคนติดตามแหละครับ

cd13579

ไปตั้งคำถาม ไปตอบในห้องอื่นที่ไม่ใช่ห้องเรื่องสิคร้าบ 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เขียนเสร็จแล้วก็เอาลงได้เลยครับ  ผมก็ชอบเรื่องแม่กับลูกเย็ดกันเหมือนกัน  ยิ่งลูกเย็ดแม่จนท้องนี่ยิ่งชอบเลย

เมื่อก่อนผมก็ลงบ่อยเหมือนกันแต่ไม่ได้ลงหลายเดือนแล้ว  เพราะคอมพิวเตอร์สัญญาณไม่ค่อยดี  กับรำคาญพวกมือไม่พายเอาเท้าราน้ำในเวบไซต์นี้บางคน  ที่ชอบวิจารณ์โดยทำลายกำลังใจหมด

แนวดากก็มันดีครับ  แบบแม่โดนลูกเย็ดจนดากบานเลย

declangombley

เอาเลยครับ สนับสนุน ยินดีต้อนรับสู่สายมืด  ::Fighto::
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

Farewell

ชอบแบบไหนแต่งแบบนั้นเลยครับ แนว hardcore ผมว่าคนชอบเยอะ

ชุ้ง

ผมกลับไปเป็นอายุ 19 ตอนที่4 ครับ ผมขอเขียนเรื่องนี้ 

ให้มีเรื่องแนวลูกข่มขืนแม่  แม่โดนลูกพาเพื่อนมาลงแขก  แม่โดนโจรบังคับให้เย็ดกับลูก

แต่แนวแม่กับลูกเย็ดกัน  ผมจะชอบแนวที่ลูกยังเด็กมากๆแบบ 12-13 เพิ่งหัดชักว่าวยังไม่เคยเย็ดกับผู้หญิง  ส่วนแม่จะเป็นสาวใหญ่อายุ 40-50 ขึ้นไป  ตามความเป็นจริงของสมัยปัจจุบันที่คนจะมีลูกตอนอายุมากหน่อยประมาณ 30 ขึ้นไป  ไม่ใช่มีลูกตั้งแต่วัยรุ่นเหมือนสมัยก่อน  และผู้หญิงปัจจุบันจะรู้วิธีการดูแลรักษาสุขภาพเป็นอย่างดีทำให้ดูสาวกว่าอายุด้วย.

Boy just boy

แนวแม่โดนลูกพาเพื่อนมารุมข่มขืน เช่นลูกโดนบังคับ แบล็คเมล์ หรือติดหนี้ กลัวฯลฯ
แบบลูกยังเด็กมากๆแบบ 12-13
แม่จะเป็นสาวอายุ40-50

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ให้มีฉากแม่โดนลูกพาเพื่อนทั้งห้อง 40-50 คน  หรือตอนไปเข้าค่ายลูกเสือหรือทัศนศึกษา โดนนักเรียนทั้งชั้นสัก 120 คน มาลงแขกเย็ดแม่ทั้งหีทั้งตูดพร้อมกัน แล้วมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดด้วย แล้วให้แม่กินน้ำเงี่ยนทุกคนจนอิ่มเลย

tontim99

เป็นอีกแนวที่ผมติดตามครับ อย่างการ์ตูนก็ผู้แต่ง Hana Hook ผมก็อ่านทุกเรื่อง อ่านไม่ออกก็ดูแต่ภาพ ฮ่าๆๆ ::DookDig::