ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูบนคลาวด์ ตอนที่ 2

เริ่มโดย MiddleFinger, เมษายน 22, 2023, 09:00:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MiddleFinger

สวัสดีครับ
ผมไม่ค่อยเก่งบรรยายตอนมี Sex สักเท่าไหร่ เพราะงั้นฉากมี Sex กันอาจจะดูรวบรัดไปหน่อย แต่จะพยายามพัฒนาให้มากขึ้นนะครับ
เรื่องนี้ก็เลยจะเน้นบรรยายไปที่ความคิด หรือ อารมณ์ของตัวละครหลัก เพราะอยากให้คนที่อ่านจินตนาการว่าเป็นตัวเองได้ไม่มากก็น้อยครับ

------------------------------------------------------
ตอนที่ 2

ผ่านมาแล้ว 2 วัน หลังจากที่ผมแอบเข้าไปดูในคลาวด์ของเธอ ในหัวของผมมีตำถามเยอะแยะไปหมด
มันเป็นใคร ทำไมเธอถึงยอมให้มันได้ขนาดนั้น ทั้งๆที่ตอนเราคบกัน เธอไม่เคยยอมให้ทำแบบนั้นให้ผมเลย
จะว่าไปแล้ว ผมยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่ามันเป็นใคร ในวีดีโอที่ผมดูเห็นแค่เธอที่ถูกถ่าย ถึงแม้วีดีโอสุดท้ายจะเห็นเงาสะท้อนในกระจกตอนที่เธอโดนเย็ดท่าหมา
แต่นั่นก็ไม่ได้เห็นหน้ามันเลยด้วยซ้ำ พอคิดแบบนั้น ผมจึงลองเข้าไปดูโซเชียลมีเดียของเธอ เผื่อจะได้เห็นหน้าคนที่เธอกำลังคบด้วยอยู่

ผมนั่งไถ่ดูรูปในโซเชียลมีเดียของเธอ แต่ก็เห็นแค่รูปเธอคนเดียวที่ไปเที่ยวตามที่ต่างๆ ไม่เห็นว่าเธอลงรูปคู่กับผู้ชายเลยสักคน
อย่าว่าแต่รูปมันเลย แม้แต่รูปที่เราเคยถ่ายด้วยกันตอนที่ยังคบกันอยู่ เธอก็ลบออกไปจากโซเชียลมีเดียของเธอไปด้วย
พอเห็นอย่างนั้นผมก็รู้สึกจุกขึ้นมาในอก ผมเคยคิดว่าสามารถทำใจเรื่องเธอได้แล้ว แต่มาตอนนี้ไม่แน่ว่าผมอาจจะยังตัดใจจากเธอไมได้
ผมนั่งเศร้าไปครู่หนึ่ง แล้วจึงคิดได้ว่า ไม่แน่ว่าวีดีโอต่อจากนั้นอาจจะเห็นหน้ามัน ผมจึงตัดสินใจ log in กลับเข้าไปใน Cloud ของเธออีกครั้ง
ใจของผมเต้นรัวกว่าครั้งที่แล้วเป็นอย่างมาก ผมเริ่มไม่แน่ใจว่าผมอยากเห็นหน้ามัน หรือ แค่อยากเห็นเธอถูกเย็ดวีดีโออื่นเพิ่มกันแน่

ผมเลื่อนหน้าจอลงมาอย่างรวดเร็ว โดยไม่สนใจโฟลเดอร์อื่นเลยแม้แต่นิดเดียว แล้วมาหยุดที่โฟลเดอร์  "xxx" ที่เข้าไปดูรอบที่แล้ว
ผมกดเข้าไปในโฟลเดอร์นั้นทันที ผมไล่เรียงดูชื่อวีดีโอเหล่านั้น เพื่อที่จะหาวีดีโอที่ถูกถ่ายต่อจากครั้งที่แล้ว
วีดีโอที่แล้วคือ "01052022_ทะเล (2)" หลังจากที่ไล่ดูแล้วก็เห็นว่าวีดีโอถัดไปน่าจะเป็น "18062022"  ดูจากชื่อแล้วมีแค่วันที่ถ่าย แต่ไม่มีสถานที่เหมือนอันก่อนหน้า
และถูกถ่ายหลังจากอันล่าสุดเดือนกว่าๆ ในใจผมแอบดีใจอยู่นิดๆ เพราะคิดว่ามันก็อาจจะไม่ได้เย็ดเธอบ่อยเหมือนกับผมเหมือนกัน
แต่ก็คิดได้ว่ามันก็อาจจะเย็ดเธอบ่อยๆเพียงแค่ไม่ได้ถ่ายวีดีโอทุกครั้งเท่านั้นเอง ผมเลิกคิดเรื่องนี้เอาไว้ก่อน แล้วเปิดวีดีโอนั้นขึ้นมา

ภาพเปิดมาเห็นควยที่กำลังจ่ออยู่ที่หีแบบเต็มหน้าจอ เห็นแค่นั้นผมก็รู้ได้ทันทีว่านั่นเป็นหีของเธอแน่ๆ และเหมือนรอบที่แล้วมันไม่ได้ใส่ถุงยางเหมือนเดิม
มันค่อยๆยัดควยเข้าไปในหีและดึงเข้าดึงออกอย่างช้าๆ ทำให้รู้ได้ว่าหีของเธอยังแน่นอยู่ ไม่หลวมมากเท่าไหร่ ได้ยินเสียงเธอครางออกมาตามจังหวะที่ควยเสียบเข้าไป
ใช้เวลาไม่นานหีก็ดูดควยเข้าไปทั้งดุ้นหลังจากนั้นมันก็ค่อยๆซอยอย่างช้าๆ หลังจากนั้นมันก็ค่อยๆเลื่อนกล้องขึ้นไป เห็นหน้าท้องขาวๆของเธอ และเลื่อนไปเห็นนมของเธอที่กระเพื่อมช้าๆตามจังหวะ
และสุดท้ายก็เห็นหน้าของเธอ ตอนแรกเธอกำลังหลับตาเพราะความเสียว แต่พอลืมตาขึ้นมาและเห็นกล้องที่กำลังถ่ายที่หน้าเธออยู่ เธอรีบเบือนหน้าหนีทันที

'เอ้า ไหนบอกกล้าให้ถ่ายแล้วไง จะหันหน้าหนีทำไม' มันพูดขึ้นมาในขณะที่กำลังซอยเธออยู่
'พี่ก็อุตส่าห์อ้อนตั้งนานกว่าจะยอมให้ถ่าย' เสียงของมันเริ่มคุ้นหูผมขึ้นมา

เธอยังเบือนหน้าหนีอยู่อย่างนั้น แล้วผมก็เห็นตุ๊กตาหมูที่วางอยู่ข้างๆหัวของเธอ เป็นตุ๊กตาที่ผมซื้อให้เป็นของขวัญวันเกิดให้เธอ
หลังจากนั้นผมก็เริ่มสังเกตที่หัวเตียงเธอ ถึงแม้ว่าจะไม่มีรูปคู่ของเราที่เธอเคยตั้งไว้บนหัวเตียงแล้ว แต่ผมก็จำได้ว่านั่นคือเตียงของเธอ
ตอนที่เราคบกันเราวีดีโอคอลกันก่อนนอนอยู่แทบจะทุกคืน ผมจึงเห็นเตียงของเธอและห้องของเธออยู่เป็นประจำ
อีกเหตุผลที่ทำให้เราไม่ได้เย็ดกันบ่อยๆตอนคบกันก็เพราะผมกับเธอยังอยู่บ้านกับพ่อแม่ และพ่อแม่ของเธอค่อนข้างหัวโบราณ
ทำให้ถ้าจะเย็ดกันสักทีตีเราต้องออกไปข้างนอก แต่ตอนนี้มันกำลังเย็ดเธอบนเตียงนอนของเธอ ในห้องของเธอเอง

ในขณะที่ผมปล่อยความคิดนั้นผ่านไปในหัวพร้อมกับดูภาพที่เธอกำลังโดนเย็ดอยู่นั้น เธอก็หันหน้ามาที่กล้อง

'ก็หนูยังอายอยู่นิ'
'มันไม่เหมือนกับตอนที่เย็ดกันบ่อยๆแต่ไม่ถ่ายอ่ะ' เธอพูดขึ้นมาแบบนั้น

หมายความว่าที่ผมคิดว่าทั้งคู่เย็ดกันอยู่บ่อยๆ แค่ไม่ได้ถ่ายวีดีโอไว้นั้นถูกแล้ว พอรู้อย่างนั้นผมก็รู้สึกแน่นอกทันที

'เอาหน่า พี่ก็บอกแล้วไง ว่าถ่ายเก็บไว้ดูเองเฉยๆ ไม่ไปให้ใครดูหรอก'
'นี่ก็ใช้มือถือเธอถ่ายด้วยนะ ยังจะกลัวอะไรอีก' มันพูดขึ้นมาแบบนั้นโดยที่เสียงดังกว่ารอบที่แล้ว
'พี่อย่าเสียงดังสิ เดี๋ยวพ่อกับแม่ก็ได้ยินหรอก' เธอตอบกลับมา พร้อมกับกำลังทำหน้าเสียวอยู่
'ฮ่าๆ ป่านนี้พ่อกับแม่หนูรู้หมดแล้วแหละ ว่าเราเย็ดกันทุกครั้งที่พี่มานอนด้วย' มันตอบกลับมาพร้อมกับหัวเราะ

เป็นเพราะว่าหัวเราะหรือเพราะความเสียวจนมือไม้อ่อนก็ไม่รู้ กล้องที่ถ่ายอยู่ก็หล่นลงมา หลังจากนั้นกล้องก็ถูกยกขึ้นมา แต่ก็จบวีดีโอนั้นทันที
ความยาววีดีโอนั้นอยู่ที่ 4 นาที 55 วินาที แต่ผมก็คิดว่าตอนนั้นคงเย็ดกันต่อแน่ๆ
ผมพยายามหาดูชื่อวีดีโอที่ถูกถ่ายวันนั้นต่อ แต่ก็ไม่หาเจอ มันน่าจะเย็ดเธอต่อโดยที่ไม่ได้ถ่ายไว้ แล้วผมก็เห็นวีดีโอถัดๆไปที่ตั้งชื่อว่า 
"19062022" "25062022" "26062022" ผมเลยลองเปิดปฏิทินดูก็เห็นว่าตรงกับวันเสาร์-อาทิตย์เท่านั้น ไม่แน่ว่ามันอาจจะไปหาเธอทุกวันหยุด
ผมนั่งไล่ดูทั้ง 3 วีดีโอนั้น แต่ก็เหมือนๆกับอันก่อนๆหน้า ที่มีเห็นแค่เธอที่ถูกถ่าย ไม่เห็นหน้าของมันเลยแม้แต่นิดเดียว

แต่สิ่งที่ต่างไปจากวีดีโอก่อนหน้าคือเธอค่อยๆเลิกอายกล้อง เธอค่อยๆดูมีความสุขเวลาที่ถูกเย็ดและถ่ายวีดีโอ
ทั้ง 3 วีดีโอนั้นเริ่มจากที่เธอถูกเย็ดในท่านอนหงาย แต่ก็จะไปจบที่ท่าหมาและแตกบนหลังของเธอทั้งหมด
ถึงแม้เธอจะถูกเย็ดท่าเดิมๆ แต่พอเห็นหน้าเธอที่ดูมีความสุขขึ้นเรื่อยๆเหล่านั้น ทำให้ผมรู้สึกเสียวเป็นอย่างมาก
ถึงตอนนี้ควยของผมก็แข็งขึ้นมาแล้ว ผมจึงจะเปิดวีดีโอของวันถัดไปที่ชื่อ "27062022"
วีดีโอนี้เป็นวีดีโอแรกที่ผมเปิดขึ้นมาแบบสุ่มๆในตอนนั้น เปิดมาที่เธอกำลังนั่งโยกควยให้มันอยู่พร้อมกับทำหน้าอย่างมีความสุข

'อ่าา.. ถ่ายอีกแล้วหรอ'
'ไม่ช่วยกันแล้วยังจะมาถ่ายอีกนะ'

ประโยคเดิมที่ผมได้ยินในครั้งแรก ผมจึงตัดสินใจถอดกางเกงพร้อมกับชักว่าวไปพร้อมกับวีดีโอนี้
เธอโยกไปตามจังหวะพร้อมกับครางออกมาและทำหน้าเสียวอย่างที่สุด นมของเธอเด้งไปตามจังหวะที่โยกในแต่ละครั้ง
ถึงจะไม่ได้ใหญ่อะไรมาก แต่เท่าที่ผมกำลังดูตอนนี้มันทำให้ผมรู้สึกเสียวกว่าทุกครั้งที่ผมเคยเห็น
เธอโยกไปได้สักพักก่อนที่จะหยุดโยก พร้อมกับหอบเหนื่อย และยื่นมือไปแย่งกล้องที่กำลังถ่ายอยู่

'พอเลย ไหนขอถ่ายพี่บ้างสิ' เธอพูดหลังจากแย่งกล้องมาถ่าย แล้วหันหาไปอีกฝ่าย

เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นหน้าของมันในวีดีโอ ผมรู้สึกคุ้นหน้าของมันเป็นอย่างมาก
ผมใช้เวลาคิดอยู่ครู่หนึ่ง แล้วก็นึกขึ้นมาได้ว่ามันเป็นพี่ในที่ทำงานของเธอ
ผมเคยเจอมันอยู่หลายครั้ง ตอนที่ไปรับเธอที่ทำงาน แต่ตอนนั้นก็ไม่ได้ดูผิดปกติ
และเธอก็ไม่ค่อยเล่าเรื่องที่ทำงานให้ฟังสักเท่าไหร่ ผมจึงไม่ได้ถามอะไรเธอมาก

เธอถ่ายที่มันอยู่ไม่นาน ก่อนที่จะสลับไปใช้กล้องหน้า แล้วโน้มตัวเอามือถือไปตั้งไว้ที่โต๊ะข้างเตียง
นี่เป็นวีดีโอแรกที่ผมได้ดูจากมุมกว้าง ทำให้เห็นทั้งคู่อย่างชัดเจนไม่เหมือนที่เห็นจากในกระจก
เธอโน้มตัวลงไปจูบกับมัน ทำให้เห็นนมของเธอแนบติดกับตัวของมัน ทั้งคู่แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม เห็นลิ้นตวัดพันกันอย่างนัวเนีย
ก่อนที่มันจะเริ่มกระเด้งควยกระแทกเธอที่อยู่ข้างบนต่ออย่างรุนแรง เธอได้ยินเสียงเธอร้องออกมา แต่ก็ยังดูดปากกับมันต่อไป

ทั้งคู่เย็ดท่านั้นกันอยู่ไม่ถึง 1 นาที ก่อนที่มันจะยกตัวเธอขึ้นและลุกขึ้นนั่งทั้งสองคน
ตอนนี้เธอนั่งทับควยอยู่ข้างบน ส่วนมันนั่งอยู่ข้างล่าง เธอยันขาทั้งสองข้างกับเตียง
ก่อนที่เธอจะเป็นฝ่ายค่อยๆดันตัวขึ้นๆลงๆอย่างช้าๆ เธอส่งเสียงครางออกมาทุกครั้งที่เด้งลง
รู้ได้เลยว่าท่านี้ควยเข้าไปในหีของเธอจนสุดทุกครั้งที่ตัวของเธอเด้งลงมา

จากนั้นเธอค่อยๆเร่งจังหวะเร็วขึ้น เสียงของเธอเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้เธอคงไม่สนใจแล้วว่า พ่อกับแม่เธอจะได้ยินหรือไม่
นมของเธอกระเพื่อมจังหวะ มันดึงสายตาของผมให้ไปมองนมอย่างละสายตาไม่ได้
ไม่ใช่แค่ผมที่คิดอย่างนั้น มันก็คงคิดแบบเดียวกับผม มันเริ่มดูดนมของเธอสลับไปทั้งสองข้าง
จนได้ยินเสียงเธอครางดังขึ้นกว่าเดิม พร้อมกับเสียงดูดนมดังแข่งกัน

ไม่นานมันก็เปลี่ยนท่า โดยจับเธอพลิกตัวนอนหงาย แล้วใช้มือถ่างขาเธอออกทั้งสองข้าง
แล้วเริ่มซอยเธออย่างถี่ๆ เดาได้เลยว่ามันน่าจะใกล้แตกแล้ว ตอนนี้ผมเองก็ใกล้แตกแล้วเหมือนกัน
ไม่ถึง 2 นาทีมันก็ดึงควยออกมา แล้วขยับไปนั่งคุกเข่าตรงใกล้ๆนมของเธอ ก่อนที่จะจับหัวเธอขึ้นมาเล็กน้อย
จ่อควยไปที่ปากของเธอแล้วเริ่มชัก และดูเหมือนเธอจะรู้งาน เธอก็อ้าปากอมตรงหัวควยของมันเล็กน้อย

ในที่สุดมันก็แตกเข้าไปในปากของเธอ เธอเกือบจะสำลักออกมา แต่ก็พยายามกลืนน้ำลงไป
แล้วค่อยๆใช้ลิ้นเลียทำความสะอาดควยของมัน แล้วดูดน้ำที่ยังค้างอยู่ข้างในออกมา
ในตอนนั้นผมก็แตกออกมาเหมือนกัน ผมเหนื่อยหอบ ไม่ต่างจากมันที่ได้ยินในวีดีโอ
มันโน้มตัวมาหยิบกล้อง แล้วสลับไปใช้กล้องหลัง ถ่ายเธอที่กำลังเลียทำความสะอาดให้แบบใกล้ๆชัดๆ ก่อนที่วีดีโอนั้นจะจบลงไปที่ 16 นาที 4 วินาที

ตอนแรกผมอธิบายความรู้สึกของตัวเองไม่ได้ หลังจากที่ได้ดูวีดีโอในวันนี้จบ ความรู้สึกที่เด่นชัดขึ้นมาเลยคือ อิจฉา
จริงๆแล้วผมอาจจะรู้สึกอิจฉามันตั้งแต่แรก แต่ผมพยายามหลอกตัวเองไม่ให้รู้สึกอย่างนั้น ตอนนี้ผมยอมรับตรงๆเลยว่าผมอิจฉา
ผมอิจฉาที่มันได้เย็ดเธอบ่อยๆ อิจฉาที่มันได้เย็ดเธอในห้องของเธอ อิจฉาที่มันได้เย็ดเธอตอนที่มีลีลาเด็ดๆ อิจฉาที่ได้เย็ดเธอที่ดูมีความสุขตอนที่ถูกเย็ด
เธอที่ผมได้เห็นในวีดีโอเหมือนเป็นคนละคนแตกต่างจากตอนที่คบกับผมอย่างสิ้นเชิง แต่ตอนนี้ผมได้รู้แล้วว่ามันเป็นคนใกล้ตัวเธอ
ทำให้ความคิดที่ว่าเธออาจจะนอกใจผมตอนที่ยังคบกันอยู่เริ่มชัดขึ้นมาอย่างมาก ผมเลยคิดจะมาดูวีดีโอต่อในวันอื่น เผื่อจะได้ข้อมูลเพิ่มเติม
หรือจริงๆแล้วผมแค่จะอยากเห็นเธอตอนถูกเย็ดอีกก็ได้ แต่คืนนี้ผมรู้สึกเหนื่อยเป็นอย่างมาก ผมจึงปิดคอมและตั้งใจจะเข้ามาแอบดูใหม่ในวันอื่น

------------------------------------------------------

ขอบคุณทุกคอมเม้นในตอนที่ 1 นะครับ
เรื่องนี้ผมตั้งใจอยากให้จบภายใน 5 ตอน จึงอาจจะไม่ได้เอาคำแนะนำมาใช้ทั้งหมดครับ เพราะกลัวว่าจะหลุดกรอบเดิมที่วางไว้แล้วเนื้อเรื่องจะยืดออกความสนุกน้อยลงไปครับ
แต่คอมเม้นต่างๆผมอาจจะนำไปใช้เป็นไอเดียในซีรีย์อื่นๆได้ครับ เพราะงั้นถ้าใครมีคอมเม้นอะไรก็ติชมกันได้เลยครับ
ขอบคุณครับ

pamaaeng

กว่าจะมาถึงวันนี้
คงเย็ดกันมานานแล้วละ

kalampee

Nattanan Tst

เจอแบบนี้แล้วหมั่นไส้เลยsaveออกมาแล้วเอาไปเปิดonlyfansแม่มเลย ได้แก้แค้นแถมได้ตังด้วย ::Evil::

napalm007

ชักเริ่มสงสัยแล้วว่า ทำไม ถึงยอมขนาดให้ถ่ายรูป ไว้ด้วย

สงสัย ต้องรอให้ ปม มันออกมา ::Bloody::

BłäčkMäñ_60

เซฟไฟล์เก็บไว้ดูเลย เผื่อโดนเปลี่ยนนหัส อิอิ

ChopdoojimMui

ชอบครับ อยากติดตามต่อนะ
เห็นด้วยกับคำอธิบายตอนท้าย ปล่อยให้มันเป็นผลงานจากไอเดียของคุณแหละดีแล้วครับ ปนๆความเห็นอื่นเดี๋ยวเลยเถิดแล้วไม่สนุก

Au Nanma

ดีแล้วครับ ยึดเส้นเรื่องตามแนวทางของเราไว้ แล้วไปให้สุดๆเลยครับ

ptmgm

ดูทรงแล้วน่าจะคบซ้อนมานานแล้ว

tste2bnz

ตื่นเต้นดีครับ เสียวและสนุกมาก

mighty

'ฮ่าๆ ป่านนี้พ่อกับแม่หนูรู้หมดแล้วแหละ ว่าเราเย็ดกันทุกครั้งที่พี่มานอนด้วย' ประโยคเด็ดเลยเข้าใจความรู้สึกที่ได้ยินแบบนี้

ziggy2

Hamakuka

ถูกแล้วๆ เก็บไปใช้ได้แต่อย่าให้หลุดกรอบเรื่องที่ตั้งไว้

××Mon××

เอาเถอะทำใจ เธอก็แค่แฟนเก่า จบจากเราไปแล้ว เค้าก็เป็นคนอื่นไปแล้ว คิดซะว่าเป็นแค่คนเคยรู้จัก

Popoing

สุดยอดครับ 55 อารมณ์ แบบนี้จะว่า ตื่นเต้นก็ตื่นเต้น จะว่าแย่ก็แย่ครับ