ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของความรัก 4 (เรื่องยาวแนว NTR)

เริ่มโดย qloolp, เมษายน 25, 2023, 11:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มดแดงตะกายตึก

Praduk Hatyai

เนื้อเรื่องโคตรตี่นเต้นเลยครับ...ออกแนวคล้ายๆจะเรื่องจริงหน่อยๆ..

swss2511

ความรักความผูกพันธ์ยิ่งลึกซึ้งขึ้นเรื่อยๆ

wawa sawa

เพิ่งเริ่มอ่านตอนที่4 ดูท่าจะฟินดีนะ ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรกๆหน่อยล่ะ

asdf4321

วิทย์สงสารนามากกว่าอยากเห็นฉากสวิง​ คงสงสารที่นาเหงาตอนมุกลากวิทย์​ไปไหนๆ​ แต่นี่เขาเรียกว่ารักหรือเปล่า​
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

We love you so much

ชอบเนื้อเรื่องมากครับ อ่านแล้วรู้สึกละมุน อบอุ่นหัวใจดี ส่วนบทอัศจรรย์ อยากให้บรรยายถึงอาการเสร็จของฝ่ายหญิงให้ได้อรรถรสกว่านี้ครับ เช่นเกร็ง กระตุก ตอดรัด ขมิบ จิกเล็บ ผมว่าผู้ชายทุกคนรู้สึกพอใจที่ได้เห็นผู้หญิงแสดงอาการถึงจุดสุดยอดครับ แม้แต่เรื่องเล่าก็เช่นกัน รอติดตามตอนต่อไปครับ

piggy111

ตอนนี้มันไปทั้งใจแล้ว แล้วจะถอยออกมาได้อย่างไรยิ่งนานวันยิ่งถลำลึกลงไปเรื่อยๆเดาไม่ออกเลยว่าจะจบแบบไหน

Ricebird526

ละเอียดอ่อนและเป็นความรักที่นุ่มนวลมากครับ

รีบออกมาอีกนะครับ รอติดตามอ่านตอนต่อไป

aone

อนาคตอันใกล้นี้เหมือนความฝันจะหมดลง

1819

มีแวว วิทยกับนา จะได้ เมียเพิ่ม กับ ผัวเพิ่ม คือ นัท กับ มุก ซะแล้ว ภาพแรก ต่อหน้า สังคม มุกคู่นัท และ วิทย์นา  แต่ เบื้องหลัง สลับคู่กัน นาเริ่มเอนเอียงมาทางนัท  ส่วนวิท กับ มุก ห็ถ่านไฟเก่า
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Sur9x

พี่วิทน่าจะส่งคุณมุกมาร่วมวงกันไปเลยนะ

Tum666

9toulek

จากเติมเต็มความสุข จะกลายเป็นผัวคนที่สองโดยถาวร

hanabombam

แตกใน2ดอกแล้วอ่ะ หลายอีกหลายคืนเลยอ่ะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

leopoldi

ชอบสำนวนนี้มากเลยครับ.....  เป็นส่วนหนึ่งก็ไม่ใช่ เป็นส่วนเกินก็ไม่เชิง เศร้า และสวยงาม ในเวลาเดียวกัน