ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่15

เริ่มโดย A Space, เมษายน 30, 2023, 02:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ อนาคตจะมีเรื่องอื่นๆให้อ่านเพิ่มครับ^^

http://www.tunwalai.com/story/711865

https://www.readawrite.com/a/a5c2e73e21bac678f8a853571f817e79

มีซ่อนข้อความนะครับ อย่าลืม comment แล้วกลับมาอ่านเพิ่มนะครับ

ไอรินเงยหน้าขึ้นมามองผมทันที
แล้วไอรินเธอก็ยิ้มออกมา แต่ที่ดวงตาเธอมีน้ำตาคลอออกมานิดๆ พร้อมกอดผมแน่นขึ้น

ไอริน : นึกว่าพี่ทรีจะปล่อยให้หนูรอเก้อ แล้วก็แค่มีอะไรกับหนูไปเรื่อยๆซะอีก
ผมลูบหัวไอรินอย่างเอ็นดู : เห็นพี่เป็นคนใจร้ายขนาดนั้นเลยหรือไงฮึ
ไอรินสะอื้นเล็กๆ : ก็หนูคิดว่าพี่ทรีรักพี่ฟ้าและคงจะไปเลือกคบกับพี่ฟ้าแน่ๆ

ได้ยินแบบนี้ผมก็ชะงักไปเหมือนกัน ในใจผมก็รู้สึกผิดกับไอรินเหมือนกัน เพราะถ้าฟ้าไม่ได้ทิ้งผมไป ผมก็คงไม่ได้มาคุยสนิทสนมกับไอรินขนาดนี้ และผมก็คงไม่ได้มาขอคบกับเธออย่างตอนนี้แน่นอน แต่ถ้าคิดว่าโชคชะตาพาไป มันก็ดีแล้วที่ทำให้ผมรู้ว่าไอรินเธอก็จริงใจกับผม เธอคอยฮีลความรู้สึกผม

ผม : ไอรินเป็นคนที่อยู่ข้างๆพี่ตอนพี่ไม่มีใคร ไอรินทำให้พี่กลับมามีชีวิตชีวาอีกครั้ง พี่จะไม่รักไอรินจะให้พี่ไปรักใครล่ะ

คร่าวนี้ผมกอดเธอบ้าง ผมรู้สึกว่าเธอคือที่พักใจของผมจริงๆ แล้วผมก็ดึงไอรินเข้ามาจูบ แต่แล้วไอรินก็ขำแล้วตีผมเบาๆ

ไอริน : พี่ทรีคนบ้ากาม พูดอย่างเดียวก็ได้ ไม่เห็นต้องมากระดกแหนมพี่ใส่xีหนูเลย
ผมตอบเขินๆ : อุ้ย พี่ไม่ได้ตั้งใจนะ แต่มันเป็นไปตามสัญชาตญาณ อยู่ใกล้ไอรินจะให้พี่อดใจไหวได้ไง
ไอริน : ชิ พูดไปเถอะระวังหนูจะรีดน้ำพี่ให้หมดตัวเลยคอยดู
ผม : อูยยย แค่ไอรินพูดพี่ก็เสียวแล้ว แต่ว่าสรุปไอรินเป็นแฟนกับพี่แล้วใช่ไหม

ผมไม่พูดเปล่า เริ่มซอยแหนมเนิบๆเน้นๆตอนที่ถามไอรินไปด้วย

ไอรินเขินหน้าแดง : พี่ทรีบ้า มาถึงขนาดนี้แล้วยังจะมาถามอีก
ผม : ก็พี่ยังไม่ได้ยินไอรินตอบตกลงกับพี่เลยสักคำ พี่ไม่อยากคิดไปเองคนเดียว ไอรินอาจจะแค่หลอกฟันพี่ก็ได้ คิคิ ไอรินเป็นแฟนพี่นะ

แล้วผมก็กระแทกเน้นๆ ตอนที่พูดจบ

ไอริน : ซี๊ดดดด ตกลงหนูยอมเป็นแฟนพี่ทรีคนบ้ากามก็ได้ อะอะอู้ยยยย ยังมาแกล้งหนูอีก

ไอรินพูดจบผมจูบเธออีกครั้งทันที พร้อมขยับเอวซอยใส่เธอทันที โดยไอรินเธอก็ตอบสนองโดยทันทีเช่นกัน เธอยกขาทั้งสองข้างขึ้นมาไขว้รัดรอบตัวผมไว้ พร้อมกับใช้มือโอบรอบคอจูบตอบสนองผมอย่างเต็มที่

ผมเห็นแบบนี้ผมเลยใช้มือผมทั้งสองข้างช้อนก้นไอรินขึ้นมาในท่าอุ้มแตง พร้อมทั้งกระแทกทั้งเดินไปที่ห้องนอนของผม เมื่อมาถึงเตียงผมหันหลังให้เตียงและทิ้งตัวนั่งลงโดยที่ยังอุ้มไอรินไว้อยู่ ผมละปากออกเพื่อไปดูดเต้านมคู่สวยของไอรินสลับไปมา ซ้ายทีขวาที ส่วนมือก็ยังจับอยู่ที่สะโพกของไอรินเพื่อคุมจังหวะ
แต่แล้วมันเหมือนจะไม่ทันใจของไอริน เธอจัดการผลักผมให้ลงไปนอนราบบนที่นอนแล้วทำการสวมวิญญาณคนควบม้า เธอควบผมอย่างเอาเป็นเอาตาย ควบจนเต้านมเธอเด้งไปมาอย่างรุนแรง เห็นแล้วผมอดใจไม่ไว้เอื้อมมือทั้งสองข้างขึ้นไปตะปบพร้อมใช้นิ้วเขี่ยหัวนมเธอทันที แต่เหมือนมันกับไปกระตุ้นให้ไอรินเสียวยิ่งขึ้น เพราะเธอยิ่งควบควeผมเร็วกว่าเดิม โดยเธอไม่กลัวว่าแหนมของผมจะหักหรือxีของเธอจะพังเลยหรืออย่างไร

ไอรินครวญคราง : ซี๊ดดดดด พี่ทรี ไอรินเสียวจังเลย อ่าาาพี่ทรี หนูเสียวxีจังเลย อ่าาาา~

ไอรินเธอครวญครางอยู่ตลอด เดี๋ยวเธอเรียกแทนตัวเองด้วยชื่อ เดี๋ยวเรียกแทนตัวเองว่าหนู สติเธอคงกระเจิงไปหมดแล้ว ส่วนผมก็เสียวไม่แพ้ไอรินหรอก แต่เธอขย่มทั้งเร็วทั้งแรงจนผมแอบหวั่นๆ กลัวว่าแหนมผมมันจะหักไหมเนี่ย นึกถึงตอนที่เธอพูดว่าจะรีดน้ำผมให้หมดตัว เห็นทีไอรินเธอคงจะไม่ได้พูดเล่นซะแล้วสิ อูยยยคิดแล้วสยิวขนลุกไปทั้งตัว

ผมเห็นท่าปล่อยไว้จะไม่ดี ผมเลยเลื่อนมือจากเต้านมคู่งามมาล็อกที่สะโพกเธอหวังจะคุมจังหวะ แต่ทันทีที่ผมจับสะโพกเธอให้ช้าลง เธอกับสะบัดมือผมออกทันทีพร้อมทำหน้าดุใส่ผม ผมยอมจำนนเธอทันที โอ้วผมนี่มันแววคนกลัวเมียมาแต่ไกล

และในเมื่อต่อต้านไม่ได้ก็ต้องเข้าร่วม ผมเอามือไปจับสะโพกไอรินอีกครั้ง แต่ไม่ใช่เพื่อดึงจังหวะช้าลงเหมือนทีแรก แต่เพื่อที่จะเป็นที่ยึดให้ผมกระแทกสวนเธอไปบ้าง เมื่อไอรินอยากได้แบบถึงใจผมก็ไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว ผมกัดฟันทั้งเกร็งทั้งเสียวกระแทกสวนไอรินไปบ้าง พร้อมกับได้ยินเสียงเนื้อกระแทกกัน ตั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถี่ๆ ส่วนไอรินตอนนี้ครางไม่เป็นภาษาแล้ว โยกไปสักพักเธอก็โน้มตัวท้าวแขนมาข้างหน้า พร้อมกับยิ่งเร่งโยกเอวใส่ผมรัวๆ

ไอริน : ซี๊ดดดด ทะทะที่รัก อะอะอะไอม่ายหวายแล้วววว จะตะแตกแล้วววว อ่าาาาาาาาาซ์~

และแล้วไอรินก็หวีดเสียงออกมาพร้อมกับตัวกระตุกงึกๆๆอยู่บนตัวผมสักพัก แล้วเธอก็ทิ้งตัวลงมานอนฟุบอย่างคนหมดแรงอยู่บนตัวผมทั้งตัว พร้อมหายใจแรงๆถี่ๆ โดยที่ร่องxีของเธอก็ยังบีบตอดรัดแหนมผมไม่หยุด

ไอรินไปถึงจุดหมายอีกครั้ง แต่ผมยังไปไม่ถึงสวรรค์นี่สิ ผมเลยกอดตัวไอรินไว้พร้อมกับยกขาตัวเองตั้งขึ้นเพื่อให้ออกแรงสปริงกับที่นอนได้ดียิ่งขึ้น แล้วผมก็เริ่มเด้งโยกใส่เธออีกครั้ง ปั่บๆๆๆๆๆ เสียงผมกระแทกใส่ไอรินดังไม่หยุด แต่ตอนนี้ไอรินเธอได้แต่คราง "อือๆๆๆๆ" เบาๆแบบสติยังไม่กลับมาเต็มที่
ผมเห็นเธอยังไม่ตอบโต้ ก็เลยเปลี่ยนท่ามาให้เธอเอาหน้าแนบไปกับหมอน แต่โก้งโค้งก้นขึ้นมาสูงๆ คล้ายๆท่าหมา จากนั้นผมทำการล็อกเอวเธอเอาไว้ แล้วซอยกระแทกใส่ไม่ยั้ง ตั่บๆๆๆๆๆๆ จนผมนี่ต้องกัดฟันสู้กับความเสียวและการตอดของร่องxีเธอตลอด

ไอรินพูดอย่างอ่อนแรง : อือออออออ ที่รักกะไม่ให้ไอพักเลยหรออออ หนูเสียวจนหมดแรงแล้ว

ผมสังเกตว่าเธอเรียกแทนตัวผมกับตัวเธอเองเปลี่ยนไป ผมก็ไหลๆตามเธอไปแล้วกัน

ผมทำเสียงอ้อนๆ : ที่ร๊าก พี่ใกล้จะถึงแล้วขออีกนิดน้าาาา

ไอรินเธอได้แต่หายใจถี่ๆครางเบาๆ ผมก็ใกล้จะไม่ไหวแล้วเลยจัดการโหมกระแทกไม่หยุด ระหว่างนั้นผมเห็นแก้มก้นขาวๆที่โดนกระแทกก็เกิดอาการหมั่นเขี้ยว ผมเลยฟาดไปหนึ่งป้าบพร้อมเสียงร้องเบาๆของไอริน ก่อนที่ผมจะกัดฟันเกร็งเฮือกสุดท้ายแล้วกระแทกฉีดน้ำกามข้นๆเข้าไปในร่องxีของไอรินอย่างมากมาย แล้วผมก็ฟุบเข้าไปกอดไอริน

ผมหอบถี่ : พี่รักหนูนะ
ไอรินพูดอย่างอ่อนแรง : หนูก็รักพี่ทรีเหมือนกัน

พูดจบแล้วผมก็หอมแก้มเธอ และเราก็นอนกอดกันหลับไปด้วยความเหนื่อย

เราตื่นมากันช่วงหัวค่ำ ก่อนจะสั่งอะไรง่ายๆมากินกัน แล้วผมก็ชวนเธอนอนค้างที่ห้องผมคืนนี้ แน่นอนเธอก็ไม่ปฏิเสธ เราชวนกันดูหนังก่อนนอน แต่ก็สะกิดกันไปสะกิดกันมาเราก็จัดกันไปอีกหนึ่งยก ดูหนังไม่จบอีกตามเคย
ส่วนวันอาทิตย์เราอยู่ด้วยกันทั้งวันก็จัดกันไปเบาๆอีกสามยก ส่วนคืนวันอาทิตย์ไอรินขอกลับไปนอนที่ห้องเธอ โดยเธอบอกว่าถ้าอยู่ด้วยมีหวังพรุ่งนี้ไม่ได้ไปเรียนแน่นอน ซึ่งผมก็คิดว่าคงเป็นแบบนั้นแหละ

เช้าวันจันทร์ที่สดใสของผมนายทรีคนที่ไม่ได้เป็นโสดอีกต่อไปก็ได้เริ่มขึ้น โดยผมก็ยังไม่ได้บอกเพื่อนๆของผมในเรื่องนี้ ให้พวกมันรู้เองสนุกกว่าเยอะ
ผมก็ไปนั่งที่ซุ้มคณะเหมือนเช่นเดิม โดยวันนี้ผมมาถึงเป็นคนแรก นั่งไปพักสักไอ้พวกเพื่อนๆผมก็ทยอยมากันจนครบ เราก็คุยสัพเพเหระกันไปเหมือนปกติ แต่ผมก็ลุ้นอยู่ว่าไอรินจะมาทักผมเมื่อไหร่น้าา อยากเปิดตัวแฟนอวดเพื่อนๆ แล้วอยู่ๆก็มีมือนิ่มๆหอมๆมาปิดตาผมจากด้านหลัง เหตการณ์แบบนี้มันคุ้นๆ แต่ครั้งนี้มันต่างออกไปด้วยสถานะ ในที่สุดแฟนคนสวยของผมเธอก็มาให้ผมได้อวดสักที

ผมยิ้ม : สวัสดีครับไอริน เอามือมาปิดตาพี่อีกแล้ว ยังไงพี่ก็จำหนูได้
ไอรินยิ้ม : เก่งจังเลยนะคะที่ร๊ากก หนูแวะมาทักทายก่อนเข้าเรียนค่ะ

สิ้นเสียงไอรินพูดคำว่าที่รักของหนูจบ ผมได้ยินเสียงที่คิดว่าน่าจะเป็นคนในกลุ่มทำของตก แต่ไม่รู้ว่าอะไรเพราะผมถูกปิดตาอยู่ ผมเลยเลื่อนมือไอรินลงมา สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้าก็ไม่รู้ว่าจะขำดีไหมเพราะพวกเพื่อนของผมมันนิ่งเหมือนโดนสตัฟฟ์ไว้กันหมด คนที่ทำขอหล่นคืออีมิ้มนั้นเองที่ทำปากกาตกพื้น แต่ยิ่งผมเห็นหน้าพวกมันผมก็ต้องกลั้นขำเอาไว้ ก่อนที่จะหันไปคุยกับไอริน

ผมยิ้มให้เธอ : ตั้งใจเรียนนะคนดีของพี่ ไม่เข้าใจตรงไหนเดี๋ยวพี่สอน
ไอรินยิ้มให้ผมเช่นกัน : ค่าาาา หนูไปแล้วน้าาาเพื่อนๆรออยู่

พูดจบแล้วก็ลูบหัวเธอไปหนึ่งทีอย่างเอ็นดู แล้วไอรินก็เดินไปเข้าคลาส ส่วนที่ซุ้มคณะตอนนี้มีเสียงซุบซิบพูดคุยกันทุกโต๊ะ แต่ผมก็ไม่เห็นแก๊งค์นางฟ้าในวันนี้พวกเธอคงหลบผมไปนั่งที่อื่นอีกเช่นเคย

ส่วนโต๊ะผมก็ไม่ผิดคาด ไอ้พวกเพื่อนผมโหร้องอย่างขำๆ ปนหัวเสียกันนิดๆที่ผมมีแฟนเป็นดาวคณะ บ่นผมกันใหญ่ว่ากั๊กไม่แนะนำบอกเพื่อนบอกฝูง

ไอ้ปาล์ม : ไอ้เxี้ยทรี เมิงแมร่งซุ่มชิบxาย กับพวกกูเมิงก็ไม่บอกเลยนะ หรือมีใครรู้
ไอ้กิต : รู้เxี้ยไร แมร่งครั้งที่แล้วบอกไม่มีอะไร กั๊กแม้กระทั่งกว่ากูนะเมิง
ไอ้แอล : นั้นดิ เมิงไปคบดาวคณะปีหนึ่งได้ไง เล่ามาเลยนะไอ้สาส แต่เหมือนครั้งที่แล้วอีมิ้มมันรู้อะไรนิ
อีมิ้มเหมือนสะดุ้งเล็กๆ : กูจะไปรู้เรื่องมันได้ไง มันกั๊กพวกเราขนาดนี้ กระทืบมันเลยดีไหม

แล้วทั้งโต๊ะก็หัวเราะกัน พวกมันก็บังคับให้ผมเล่าให้ฟัง ผมก็เล่าเรื่องจริงบ้างแต่บ้างให้พวกมันฟังๆไป สุดท้ายเรื่องของผมกับไอรินก็รู้กันทั้งคณะ และก็น่าจะไปถึงแก๊งค์นางฟ้าแล้วแหละ แต่ก็คงไม่มีผลอะไร และตอนนี้ผมก็ไม่ได้ไลน์ไปหาพวกเธอแล้ว พูดได้ว่าผมมูฟออนมาแล้วแม้จะยังตัดใจไม่ได้ก็ตาม

โดยหลังจากที่ผมกับไอรินคบกัน ไอรินก็มานอนห้องผมบ้างสลับไปนอนห้องตัวเองบ้าง แต่ผมก็แนะนำให้เธอย้ายมาอยู่กับผมเลย เพราะห้องผมเป็นห้องใหญ่มีสองห้องนอน แต่เธอก็ยังขอคิดดูก่อน

วันเวลาผ่านไปและแล้วก็มาถึงช่วงสอบไฟนอล ผมก็ได้ติวให้เพื่อนๆเช่นเดิมมีแก๊งค์นางฟ้ามาติวด้วย แต่เพิ่มเติมคือการช่วยติวให้น้องปีหนึ่งกลุ่มของไอริน แม้บางทีจะยุ่งๆสักหน่อยแต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี จนมาถึงการสอบวันสุดท้าย พวกผมก็เช่นเดิมนัดกันไปฉลองหลังสอบเสร็จ ผมก็เลยชวนไอรินไปด้วยแต่ไอรินบอกว่าไปด้วยไม่ได้ เธอมีนัดแล้วยังหาว่าผมมาชวนเธอช้า ผมเลยถามว่าไปไหนไปกับใคร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ชายชรา

เปิดตัวเป็นแฟนกับไอรินแล้วแกงค์นางฟ้าเป็นไงมั่งครับ

Pong Sak

aodpasa

outsider

Sitthikirn

hungwuvan

teeieie123