ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบ

เริ่มโดย declangombley, เมษายน 30, 2023, 10:44:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

declangombley

ลบ
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

pamaaeng

Phatsakorn Kamkom

Remake ครั้งนี้จะจบแบบไหนนะครับน่าติดตาม

เสรี ชัยยา

ครั้งนี้น่าจะรุนแรงกว่าเดิมและพิศดาร

truck_san

รีเมครอบนี้ขอแบบโหดแต่แฮบปี้เอนได้ไหมครับ (ส่วนตัวชอบแฮบปี้เอน แต่จบแบดก็อ่านครับ)  ::Thankyou::

❖SynchroNight❖

ใส่รายละเอียดและเกลาภาษาดีขึ้นกว่าเดิม อ่านง่ายได้อารมณ์ดีนะ

ชุ้ง

ผมรอพี่กลับมาเขียนนาแล้วผมเป็น FC 

Kritsnp34

Remake รอบนี้ อยากให้จบแบบแฮบปี้เอนได้ไหมครับ

sato

oddsk

อยากอ่านremake จนจบไม่ว่าจะเป็นตอนจบแบบไหนก็ตาม

tontim99

สวัสดีครับ ขออ่านเวอร์ชั่นรีเมคด้วยคนครับ แต่เวอร์ชั่นเก่าผมก็ชอบครับผม

Long Sakorn

Starx

1819

รีเมค รอบที่3 แล้วมั้ง อ่านแรกๆก็เสียวจัง แม่ลูก รักกันดี เป็นทั้งแม่และเมีย รักผูกพันกัน แต่ พอยัยป้าคนใช้กับหลานมา   รู้สึกว่ามันไม่เมคเซนส์ ที่แม่ ร่วมมือกันกับอีป้ากับหลานชาย   ทำทารุณลูกตัวเอง และ เชิดชูหลานคนใช้เป็นผัว มากกว่าลูกตัวเอง  ปากเรียกลูกแต่พฆติกรรม ยิ่งกว่าสัตย์บางตัว แถมกดให้ต่ำจน ไม่มีความเป้นคน  และมีความเป็นแม่คนได้เลย  เออ ถ้าเมายา หรือโดนสะกดจิต หรือ ผีสิงก็ว่าไปแต่ กลับ มาระยำกับลูกเพราะติดsexคนอื่น เลยดูว่าไม่เมคเซ็นส์ไม่มีที่มาที่ไปเหตุผลที่ฟังขึ้น แถม หดหุ่   แต่ ก็คงถูกใจสายbdsm แต่ นี่ยิ่งกว่า  คนถูกทารุณ คือเป็นเด็ก11, 13 และลูกตัวเองด้วย
ไม้รู้ว่า รีเมคจะ  เป็นแบบ2ครั้ง ที่ผาานมาไหม แถม ไม่จบด้วย รอ อ่านฉบับสมบูรณํํ  แต่ คงไม่เสียวตาม 555 หดหู่แทน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

โอ้โห เปิดมาหัวเรื่องก็โหดเลย แล้วตอนหน้าจะขนาดใหน