ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นแนวลูกเลี้ยงโดนพ่อเลี้ยงมอมยาข่มขืน

เริ่มโดย ton_tp, มิถุนายน 08, 2023, 11:04:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton_tp

ผมได้พล็อตเรื่องมาจากเด็กเก่าคนนึงที่อาศัยอยู่กับแม่และพ่อเลี้ยง  ผมเคยถามว่าพ่อเลี้ยงเคยมาล่วงเกินเธอหรือเปล่า  เธอตอบว่าเคยมีมาจับหรือล้วงเธอครั้งนึงตอนที่เธอหลับ  เธอสะดุ้งตื่นแล้วก็ไปฟ้องแม่จากนั้นก็ระวังตัวมาตลอด

ครั้งหลังๆ ที่ผมเจอเธอผมก็แกล้งทำเนียนถามไปเลยว่าเธอมีอะไรกับพ่อเลี้ยงกี่ครั้งแล้ว  เธอตอบแบบโกรธว่าไม่เคยและขออย่าให้ผมเอ่ยถึงพ่อเลี้ยงอีก

ด้วยเรื่องแค่นี้ผมก็พอได้พลอตมาเขียนเรื่องสั้นแล้ว   ผมมั่นใจว่าพ่อเลี้ยงต้องอยากเย็ดเธอมากถึงมากที่สุดแน่ๆ

ตอนแรกผมกะจะเขียนเป็นแค่เรื่องสั้นตอนเดียวจบ  แต่หาบทสรุปให้มันดูจบแบบสมบูรณ์ไม่ได้ เลยเปลี่ยนแผนเขียนเป็นตอนๆ โดยการเพิ่มตัวละครเข้ามาอีก  แต่ไม่รู้จะเขียนได้กี่ตอน

ส่งลิงค์ให้เพื่อนดู  เพื่อนบอกเขียนดีใช้ได้จนป่านนี้คนอ่านคงน้ำท่วมจอกันหมดแล้ว  ไม่รู้ว่าจะจริงแค่ไหน    ยังไงผมขอคอมเมนต์หื่นๆ เพื่อเป็นกำลังใจด้วยนะครับ

รบกวนเชิญทัศนากันได้เลยครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=272309.0

ปล -  จะรอดูว่าใช้เวลากี่วันกว่าจะโดนก๊อปไปลงในเพจเก็บเงินเพจนั้นอีก

mighemay

เข้าท่าครับ ผมแนะนำลองเล่าแบบเปลี่ยนมุมมองตัวละครไปในแต่ล่ะตัวดูครับ มันจะได้เห็นว่าใครคิดยังไง ทำยังไง แต่เส้นเรื่องมันต้องเชื่อมโยงกันนะครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)