ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ท่านๆทั้งหลายมีรสนิยม(fetish) แบบไหนกันครับ?

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 01, 2023, 02:52:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Farewell

fetish มีหลายประเภทเยอะแยะมากครับ ตั้งแต่วัตถุ สรีระร่างกายส่วนใดส่วนหนึ่ง หรือไม่ก็กิจกรรมบางอย่าง บางทีอาจเป็นกิจกรรมที่คนทั่วไปอาจจะไม่ได้มองว่าส่อไปทางเรื่องเพศ

ยกตัวอย่างเช่น

ด้านวัตถุ เช่น รองเท้าส้นสูง, ชุดนักศึกษา, บางคนก็ลูกโป่ง และต่างๆมากมาย

สรีระร่างกาย เช่น ขาอ่อน, หน้าอก, เท้า และต่างๆมากมาย

กิจกรรม เช่น ชอบโชว์, โรล์เพลย์เป็นหมอ พยาบาล ดารา นักร้อง, บางคนอาจจะชอบแนวถูกมัด ยิ่งแน่นยิ่งมีอารมณ์ และต่างๆมากมาย

อย่างของผมจะเป็นขาอ่อน ผมชอบสาวๆนุ่งสั้นๆ จินตนาการไปไกลเลย แล้วก็ชอบแนวที่แปลกๆออกแนวแฟนตาซีไปเลย อย่างผู้หญิงถูกผีเข้าสิงแล้วเปลี่ยนพฤติกรรมไป แบบนี้จะชอบมาก ไม่จำเป็นที่ซีรี่ย์หรือหนังเรื่องนั้นต้อง 18+ เลยสักนิด แต่ถ้า 18+ ด้วยจะเร้าอารมณ์เป็นพิเศษ งงกับตัวเองเหมือนกันว่าทำไมชอบแบบนี้

ช่วงหลังๆมานี้เพิ่มเรื่องชอบสาวใหญ่เข้ามาอีก แต่ต้องเป็นสาวใหญ่ที่ยังสวยอยู่ แบบ 40 อัพแต่ยังสวยเช้ง

แล้วท่านๆทั้งหลายมีรสนิยม(fetish) แบบไหนกันครับ? แชร์กันได้นะ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ถ้าส่วนของร่างกายผมจะชอบนมครับ  โดยเฉพาะนมที่ใหญ่ๆตามธรรมชาติหย่อนหรือมีรอยแตกนิดหน่อยแบบพวกที่มีลูกแล้วหรือเป็นพวกสาวใหญ่  หัวนมดำๆหน่อยแบบหัวนมน้าผมที่เคยเห็นมาตอนเด็กๆ  ตรงหีก็ชอบแบบหมอยดกๆไม่ชอบโล้นๆแบบดาราหนังโป๊ฝรั่ง  ปากก็ชอบผู้หญิงปากอ้าๆห้อยๆหน่อยเหมือนพวกดาราหนังโป๊ฝรั่งตอนอมควยผู้ชาย

ผมเลยเป็นคนชอบแอบดูร่องนมฐานนมผู้หญิงเป็นประจำ แล้วจำมาจินตนาการตอนชักว่าว กับเวลาเที่ยวกะหรี่จะชอบเลือกกะหรี่นมใหญ่ๆ  ผิวคล้ำๆหน่อย เพราะผมจะจินตนาการตามสีผิวได้ว่าหัวนมจะดำตามไปด้วย  กับผมจะชอบผู้หญิงที่ขนดกๆเพราะจินตนาการได้ว่าหมอยจะดกตามไปด้วย  กับผู้หญิงที่ดูปากยื่นๆห้อยๆหน่อยเพราะดูแล้วน่าจะดูดควยให้แล้วมันดีเหมือนพวกดาราหนังโป๊ฝรั่งที่หลายคนปากจะยื่นๆห้อยๆหน่อย

▪ครั้งแรกที่ผมรู้จักการสำเร็จความใคร่ให้ตนเองตอนอายุ 14  ผมเข้าไปในห้องที่เคยเป็นห้องนอนเก่าของน้าสาวผม  แล้วเอาหมอนกับผ้าห่มมาวางกองสูงๆแล้วเอาควยสอดเข้าไประหว่างช่องแล้วชักเข้าชักออกแล้วจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าสาวผมไปด้วยจนน้ำเงี่ยนแตกทะลักออกมา 
▪▪แต่หลังจากนั้นผมจะเปลี่ยนเป็นใช้มือชักว่าวเป็นหลัก  เพราะมันง่ายดี  และผมจะทำตอนแอบดูคนในครอบครัว ทั้งแม่ น้า ป้า อา ฯลฯ ตอนแก้ผ้าอาบน้ำ  แล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ
▪▪▪นอกจากนั้น ผมจะชอบชักว่าวที่โรงเรียน  ที่กวดวิชา  ที่มหาวิทยาลัย ที่ทำงานเป็นประจำมาตั้งแต่เด็กๆจนโตครับ  อย่างตอนที่โรงเรียนหลายครั้งจะชอบชักว่าวในห้องเรียนโดยเฉพาะตรงโต๊ะครูแล้วนึกถึงหน้าครูคนนั้น
  หรือตรงบอร์ดทำเนียบครู(บอร์ดแบบโบราณไม่มีกระจกกั้น)แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูคนนั้นไปด้วยจนน้ำควยกระเด็นใส่รูปครู พอตอนเช้ามาเห็นเป็นคาบเหลืองดูแล้วสะใจมาก  แต่เคยมีบางครั้งก็ชักว่าวตอนเรียนเลยครับเพราะผมจะนั่งอยู่มุมอับหลังห้องแล้วเห็นหน้าครูแล้วเงี่ยนมาก  เพื่อนบางคนก็รู้ครับแต่มันเห็นเป็นเรื่องตลกหรือแอบชักว่าวในห้องสมุดก็เคยครับโดยจินตนาการว่าเย็ดกับครูบรรณารักษ์อยู่   
     ตอนกวดวิชาก็ชอบทำแบบเดียวกันโดยแอบชักว่าวในห้องเรียนตรงโต๊ะครู  แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูหรือพวกผู้ปกครองเด็กที่มาเรียน  เพราะห้องเรียนจะปิดไฟมืดตอนพักกลางวันแล้วเป็นห้องที่แบ่งเป็นห้องย่อยๆหลายห้องเลยมีหลืบให้หลบได้เยอะ  หลายครั้งเกือบมีคนเห็นแต่ก็รอดมาได้ทุกครั้ง   
    ตอนเรียนมหาวิทยาลัยก็ชอบแอบชักว่าวในห้องชมรมเป็นประจำครับ  เพราะห้องเรียนกับห้องสมุดมียามคอยตรวจตราเคร่งครัดแล้วเริ่มมีกล้องวงจรปิดแล้ว  โดยชอบจินตนาการว่าเย็ดกับรุ่นพี่ในชมรมหรืออาจารย์ที่ปรึกษาชมรมนี่แหละโดยดูจากรูปที่ติดอยู่ในห้อง  มีครั้งหนึ่งผมเพิ่งชักว่าวเสร็จยังใส่เสื้อผ้าไม่เรียบร้อย  ตอนนั้นดึกมากแล้ว  แล้วมีรุ่นพี่ผู้หญิงคนหนึ่งที่ผมเพิ่งจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวนี่แหละ  มาเคาะห้องเพื่อเอาของที่กิ๊กแกฝากไว้(จริงๆแกก็มีแฟนอยู่แล้วแต่คบซ้อน)  แกมองผมแปลกๆแต่ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้
    ตอนทำงานผมก็แอบชักว่าวในที่ทำงานเป็นประจำครับ  โดยชอบจินตนาการว่าเย็ดกับคนในที่ทำงานนี่แหละโดยเฉพาะพวกสาวใหญ่  พวกระดับผู้อำนวยการขึ้นไป   โดยชอบชักว่าวตามโต๊ะทำงานหรือว่าบอร์ดทำเนียบบุคลากร  แล้วให้น้ำควยกระเด็นใส่ทิ้งคาบเหลืองๆไว้   แต่มีครั้งหนึ่งตอนมาเข้าเวรที่ทำงานตอนดึกๆผมนึกพิเรนทร์แก้ผ้าแล้วชักว่าวตรงสนามฟุตบอล  ปรากฏว่ามีตุ๊ดควายมาแอบดูแล้วขออมควยให้  ผมเห็นหน้ามันแล้วเป็นพวกกะเทยควาย  ผมเลยไล่มันไปมันก็ดันไปโดยดีนะ.

แต่อุปกรณ์ที่ใช้สำเร็จความใคร่ที่แปลกที่สุดของผม ก็น่าจะเป็นแจกันครับ  รู้สึกว่ามันดูดตอดควยดีแล้วตอนชักมีเสียงวู้ๆๆๆ คล้ายๆตอนเย็ดผู้หญิงจริงๆด้วยครับ

Farewell

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 01, 2023, 06:46:26 ก่อนเที่ยง
▪ครั้งแรกที่ผมรู้จักการสำเร็จความใคร่ให้ตนเองตอนอายุ 14  ผมเข้าไปในห้องที่เคยเป็นห้องนอนเก่าของน้าสาวผม  แล้วเอาหมอนกับผ้าห่มมาวางกองสูงแล้วเอาควยสอดเข้าไประหว่างช่องแล้วชักเข้าชักออกแล้วจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าสาวผมไปด้วยจนน้ำเงี่ยนแตกทะลักออกมา 
▪▪แต่หลังจากนั้นผมจะเปลี่ยนเป็นใช้มือชักว่าวเป็นหลัก  เพราะมันง่ายดี  และผมจะทำตอนแอบดูคนในครอบครัว ทั้งแม่ น้า ป้า อา ฯลฯ ตอนแก้ผ้าอาบน้ำ  แล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ
▪▪▪นอกจากนั้น ผมจะชอบชักว่าวที่โรงเรียน  ที่กวดวิชา  ที่มหาวิทยาลัย ที่ทำงานเป็นประจำมาตั้งแต่เด็กๆจนโตครับ  อย่างตอนที่โรงเรียนหลายครั้งจะชอบชักว่าวในห้องเรียนโดยเฉพาะตรงโต๊ะครูแล้วนึกถึงหน้าครูคนนั้น
  หรือตรงบอร์ดทำเนียบครู(บอร์ดแบบโบราณไม่มีกระจกกั้น)แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูคนนั้นไปด้วยจนน้ำควยกระเด็นใส่รูปครู พอตอนเช้ามาเห็นเป็นคาบเหลืองดูแล้วสะใจมาก  แต่เคยมีบางครั้งก็ชักว่าวตอนเรียนเลยครับเพราะผมจะนั่งอยู่มุมอับหลังห้องแล้วเห็นหน้าครูแล้วเงี่ยนมาก  เพื่อนบางคนก็รู้ครับแต่มันเห็นเป็นเรื่องตลกหรือแอบชักว่าวในห้องสมุดก็เคยครับโดยจินตนาการว่าเย็ดกับครูบรรณารักษ์อยู่   
     ตอนกวดวิชาก็ชอบทำแบบเดียวกันโดยแอบชักว่าวในห้องเรียนตรงโต๊ะครู  แล้วจินตนาการว่าเย็ดกับครูหรือพวกผู้ปกครองเด็กที่มาเรียน  เพราะห้องเรียนจะปิดไฟมืดตอนพักกลางวันแล้วเป็นห้องที่แบ่งเป็นห้องย่อยๆหลายห้องเลยมีหลืบให้หลบได้เยอะ  หลายครั้งเกือบมีคนเห็นแต่ก็รอดมาได้ทุกครั้ง   
    ตอนเรียนมหาวิทยาลัยก็ชอบแอบชักว่าวในห้องชมรมเป็นประจำครับ  เพราะห้องเรียนกับห้องสมุดมียามคอยตรวจตราเคร่งครัดแล้วเริ่มมีกล้องวงจรปิดแล้ว  โดยชอบจินตนาการว่าเย็ดกับรุ่นพี่ในชมรมหรืออาจารย์ที่ปรึกษาชมรมนี่แหละโดยดูจากรูปที่ติดอยู่ในห้อง  มีครั้งหนึ่งผมเพิ่งชักว่าวเสร็จยังใส่เสื้อผ้าไม่เรียบร้อย  ตอนนั้นดึกมากแล้ว  แล้วมีรุ่นพี่ผู้หญิงคนหนึ่งที่ผมเพิ่งจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าวนี่แหละ  มาเคาะห้องเพื่อเอาของที่กิ๊กแกฝากไว้(จริงๆแกก็มีแฟนอยู่แล้วแต่คบซ้อน)  แกมองผมแปลกๆแต่ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้
    ตอนทำงานผมก็แอบชักว่าวในที่ทำงานเป็นประจำครับ  โดยชอบจินตนาการว่าเย็ดกับคนในที่ทำงานนี่แหละโดยเฉพาะพวกสาวใหญ่  พวกระดับผู้อำนวยการขึ้นไป   โดยชอบชักว่าวตามโต๊ะทำงานหรือว่าบอร์ดทำเนียบบุคลากร  แล้วให้น้ำควยกระเด็นใส่ทิ้งคาบเหลืองๆไว้   แต่มีครั้งหนึ่งตอนมาเข้าเวรที่ทำงานตอนดึกๆผมนึกพิเรนทร์แก้ผ้าแล้วชักว่าวตรงสนามฟุตบอล  ปรากฏว่ามีตุ๊ดควายมาแอบดูแล้วขออมควยให้  ผมเห็นหน้ามันแล้วเป็นพวกกะเทยควาย  ผมเลยไล่มันไปมันก็ดันไปโดยดีนะ.

ประสบการณ์ท่านโชกโชนมากครับ

review1972

Farewell

อ้างจาก: review1972 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2023, 10:12:24 ก่อนเที่ยง
ชอบขาเรียวยาวขาวนิ้วเท้าเล็กๆครับ

รสนิยมเดียวกันเลยครับ ขาเรียวๆ ผมจะชอบแบบกระโปรงสั้นๆแล้วเห็นขาเรียวๆครับ ใน weibo จะเห็นสาวจีนแต่งตัวแบบนี้เยอะมาก น่ามองสุดๆ

Peth

ชอบคิดว่าถ้าแฟนเราไปอยู่ในร่างผู้หญิงคนอื่นจะเป็นยังไง หรือคนอื่นมาอยู่ในร่างแฟนเราแค่คิดก็มีอารมณ์ขึ้นมาเลย

vadazaa

ชอบแนวเด็กๆมัธยมครับ เจอแนวนี้ทีไรควยแข็งทุกที

TUGO

แตกในตอนเช้าหรือกลางวัน แล้วก็ออกไปทำธุระหรือเที่ยวข้างนอกด้วยกันครับ