ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาว AI ในชุดนักศึกษาครับ (NISIT vol.1)

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 01, 2023, 03:53:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sintusaksit

True Trr

มองดูแล้ว เหมือนคนจริงๆ มาก แนวนี้ผมชอบครับ

The Naive

สุดยอด ฝีมือดีมากเลยครับ อยากทำเป็นบ้างจัง

Mr. Sittinont Damrongwatwong

มีภาคเดี่ยวแม่วิโดนวางยาหรือเปล่า...

sunshine9

Peth

ดีมากเลยนะถ้าจะเอาไปใช้ในผลงาน เราสามารถเจนให้ทำท่าทางแบบไหนก็ได้ใช่มั้ย ผมคิดถึงเรื่องผมเรียนเก่งครับเลย ถ้าเห็นผญทำท่าทางแบบผช น่าจะเข้ากับเรื่องน่าดูเลยครับ

BingMe

งานคือสมจริงมากครับ น่าจะใช้คำเยอะ

jojojojo

พอจะแชร์เว็บวิธีการทำบ้างไหมครับ
แหล่งอ่านกับทูลตั้งต้นก็ดี

MPMaster

เครื่องต้องแรงประมาณไหนอ่ะครับ ถึงสร้างงานแแบบนี้ได้

originalkub

amtorff73

เนียนมากเลยครับ เหมือนภาพถ่ายคนจริงๆ ให้เพื่อนดูนี่ถ้าไม่บอกว่าเป็น ai นี่มันยังไม่เชื่อเลย

พรชัย วิศวกร

ฝีมือท่านสุดยอดมากครับเหมือนจริงขนาดรอยยับเสื้อยังเนียน

paladin454502

::Glad::ไม่บอกไม่รู้เลยนะครับว่านี่คือai. สวยงามเหมือนจริงมากครับ

betazerox

ต้องเสียไปกี่น้ำกับคำว่า AI

ส่วนที่เปิดเผยคล้ายๆจริง แต่อยากให้ลองเพิ่มขนสักหน่อยครับ ไม่รู้ว่าทำได้รึป่าว