ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาว AI ในชุดนักศึกษาครับ (NISIT vol.1)

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 01, 2023, 03:53:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackcom

Yayaman555

myreplay3

harvestmoon

ภาพสวยมากครับ น่าจะเหนื่อยมากที่ไล่เก็บรายละเอียด ขอบคุณสำหรับความเหนื่อยยากครับ

Farewell

อ้างจาก: harvestmoon เมื่อ พฤษภาคม 02, 2023, 12:11:31 ก่อนเที่ยง
ภาพสวยมากครับ น่าจะเหนื่อยมากที่ไล่เก็บรายละเอียด ขอบคุณสำหรับความเหนื่อยยากครับ

ชุดนักศึกษาก็ train โมเดลเองครับ ตัวที่เค้าให้โหลดฟรีกระโปรงมันก็ไม่สั้นพอ เลยทำชุดนักศึกษาเองเลย จะได้สั้นสะใจแบบที่ต้องการ

เก็บนิ้วยากมากครับ พอนิ้วครบ แต่ก็ติดเรื่องเล็บอีก สุดท้ายบางรูปก็ปล่อยๆไปครับ ใช้เวลาเยอะมาก ขอบคุณที่เข้าใจนะครับ

cd13579

ขอชื่นชมในความพยายาม ดูของ ตปท มานานเจอของไทยนี่ละซี๊ดสุด ขอแบบเปลี่ยนสถานที่ได้มั้ยครับชุดหน้า
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Farewell

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2023, 01:59:38 ก่อนเที่ยง
ขอชื่นชมในความพยายาม ดูของ ตปท มานานเจอของไทยนี่ละซี๊ดสุด ขอแบบเปลี่ยนสถานที่ได้มั้ยครับชุดหน้า

ได้ครับ จัดให้เลยครับ

nightallstar

sunnyman

เขียน prompt ได้ละเอียดมากเลยครับ ชื่นชม ครับ

tanapol888

ขอบคุณครับมันดีมากเลยครับ ว่าแต่ใช้อะไรทำ แล้วทำยากไหมอะครับ ขอเป็นความรู้เพิ่มเติม..รอติดตามตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

k9g9r9

ksatan

kaiden

งามมาก เดี๋ยวนี้รูป AI ไปไกลมาก เห็นแรกๆนี่ผมยังงงๆว่า สรุปคนจริงป่าววะ