ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[YOSHITORA] Tsuma dake ga Iru hazu no Heya ตู้นอนร้อนรัก♡][แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 04, 2023, 08:06:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[YOSHITORA] Tsuma dake ga Iru hazu no Heya | Only My Wife Should Be In This Compartment ตู้นอนร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kyle

::Ajark:: ตัดฉากตอนสำคัญตอนเข้าด้ายเข้าเข็มพอดีเลย ขออ่านตอนต่อไปด้วย ขอบคุณที่แบ่งปัน ::Horror::

upperbound

แปลกที่นอนแยกตู้นะครับเนี่ย แต่ก็ถือว่าเป็นโชคของคนนอนด้วย อิอิ

Raymond

เย็ดไปด้วย ตอบผัวไปด้วยสิ

ใหญ่อย่างงี้ น่าจะเปิดประตูหลังออฟโรดด้วย

Raymond

อ้างจาก: kyle เมื่อ พฤษภาคม 04, 2023, 10:40:50 ก่อนเที่ยง
::Ajark:: ตัดฉากตอนสำคัญตอนเข้าด้ายเข้าเข็มพอดีเลย ขออ่านตอนต่อไปด้วย ขอบคุณที่แบ่งปัน ::Horror::
ตอบกระทู้ก็อ่านได้แล้วครับ

Rider V3

ผัวเรียกตอนกำลังจะเสียบนี้นะ แล้วเอาไงต่อละนี่

เป็นประสบการณ์ที่ดี น่าจะจุกท้องพอสมควร

Nickeezz

::Glad:: หึย ผู้หญิงแต่งงานแล้วนี่มันมีสเน่ห์จริงๆ ขอบคุณสำหรับงานแปลมากครับท่าน

สุดท้ายก็ติดใจจนได้ เจ้าหนุ่มนี่มันไม่ธรรมดาจริง ๆ

cyborg0011

บรรดาสามีญี่ปุ่นเนี่ย พอเข้าใกล้วัยกลางคน(สักราวสามสิบปลายเข้าสี่สิบ)ก็ชอบเอาแต่งานอดิเรกของตัวเอง ไม่ว่าตีกอล์ฟหรือปีนเขาเดินป่าฯลฯ ที่ล้วนแต่ไม่ค่อยจะเข้ากับบรรดาคุณนายภรรยาตัวเอง (ไม่รู้ว่าจงใจหนีเมียไป"สุขส่วนตัว"หรืองัย ? ผิดกับบ้านเราที่ผัวๆหันไปหาการสังสันทน์พากันดื่มเหล้ากับเพื่อนฝูงที่เมียๆตามไปได้หรือร่วมวงเลยด้วย) พวกภรรยาเลยกลายเป็น"นางเหงาหญิงหงอย"ที่ต้องเตลิดไปมี"ชายอื่น"หรือ"เด็กอื่น"เป็นชู้กิจกามบันเทิงเริงใจเริงกายไป

ถ้าจำไม่ผิด สถิติญี่ปุ่น หย่าร้างสูงสุดในโลกนะ

thegift52

อยากรู้ ผิดตู้ ผิดฝั่ง หรือผิดที่ใหญ่ถูกใจ เดี๋ยวรู้กัน   ::Oops:: ::Oops::
.
สรุป ก็ไม่มีใครรู้ งั้นยกผลประโยชน์ให้ความใหญ่ละกัน อิอิ

pootoo7777

Gameover

thejack

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย "ขอบคุณครับ"
แบน 7 วัน

mighemay

รถไฟสายเสียว จะแยกห้องกับสามีแต่ล่ะทีดันเอาที่มีไอ้หนุมอยู่ด้วย จัดซะ

iten1234

ตู้มีคนอื่นอยู่มาเห็นมีอารมจัดเลย ติดใจให้เบอร์ติดต่อกัน

kazu36

งานหยาบละซิจะไปซ่อนตรงไหน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน