ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูบนคลาวด์ ตอนที่ 4

เริ่มโดย MiddleFinger, พฤษภาคม 05, 2023, 08:06:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MiddleFinger

สวัสดีครับ

ตอนนี้มีเนื้อหาเกี่ยวกับการข่มขืนหรือลักหลับนิดหน่อยนะครับ ถ้าใครไม่ชอบก็ขอให้ข้ามไปก่อนครับ
ในชีวิตจริงผมก็ไม่สนับสนุนการข่มขืนแต่อย่างใดครับ อยากให้อ่านเพื่อความบันเทิงเท่านั้นครับ
ผมเชื่อว่าคนที่เข้ามาอ่านทุกคนจะแยกแยะได้ครับ
------------------------------------------------------
ตอนที่ 4

คืนถัดมาผมได้กลับเข้าไปดูวีดีโอที่เหลืออีก  4 วีดีโอต่อ แต่ทั้งคู่ก็ไม่ได้พูดถึงผมอีกเลย
ทั้ง 4 วีดีโอเย็ดกันที่ห้องของเธอ และวีดีโอสุดท้ายชื่อว่า "27112022" ก็ห่างจากวันนี้ประมาณ 2 สัปดาห์
ผมคิดว่าทั้งคู่น่าจะเย็ดกันอีกหลังจากนั้น แต่อาจจะเพราะเริ่มเบื่อกับการถ่ายวีดีโอบ่อยๆแล้วก็ได้
ผมลองเข้าไปส่องในโซเชียลมีเดียของเธอ แต่ก็ไม่ได้มีความเคลื่อนไหวอะไรเป็นพิเศษ

ผ่านมาหลายคืน ผมก็ยังกลับเข้าไปดูวีดีโอซ้ำๆ ผมยังรู้สึกตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้เห็นเธอถูกเย็ด และจินตนาการว่าผมเป็นคนได้เย็ดเธอ
และคืนนี้ผมก็ตั้งใจจะกลับไปดูอีกครั้ง แต่แล้วก็มีแจ้งเตือนรูปวันนี้ในอดีตเด้งขึ้นมา วันที่ 20 ธันวาคม 2019 หรือก็คือ 3 ปีที่แล้ว ซึ่งเป็นช่วงท้ายๆที่ผมได้คบกับเธอ
เป็นรูปผมถ่ายคู่กับเธอที่ใส่ชุดเดรสสีขาวสวยงาม เป็นชุดที่ผมช่วยเธอเลือก และจำได้ว่าเธอใส่ชุดตัวนั้นไปงานเลี้ยงของบริษัทของเธอ
บริษัทของเธอจัดงานเลี้ยงทุกสิ้นปีก่อนที่จะหยุดปีใหม่ วันนั้นผมไปส่งเธอและตั้งใจจะกลับไปรับเธอหลังงานเลี้ยงเลิก

ทำให้ผมนึกถึงอดีตช่วงที่ผมได้คบกับเธอ ตอนที่ยังเป็นเธอที่ผมรู้จัก ไม่เหมือนกับเธอที่ผมเห็นในวีดีโอ
ผมจึงนึกได้ว่าเหุผลแรกที่ผมเข้ามาดูในคลาวด์เพราะอยากกลับมาดูรูปเก่าๆ ผมจึงเปิดคลาวด์ขึ้นมาแล้วลองเปิดดูโฟล์เดอร์อื่นๆที่ก่อนหน้านี้ผมไม่ได้เข้ามาดูเลยนอกจากโฟล์เดอร์ "xxx" นั้น
ผมไล่ดูทุกโฟล์เดอร์ซึ่งส่วนใหญ่เกี่ยวกับงานของเธอ ไม่ก็รูปทั่วๆไปที่เธอไปเที่ยวตามที่ต่างๆหลังจากที่เลิกกับผม
จนมาถึงโฟล์เดอร์หนึ่งที่ชื่อว่า "Past" (อดีต) ซึ่งผมก็ไม่ได้คาดหวังอะไรเหมือนกับโฟล์เดอร์ที่ผ่านๆมา

ผมเปิดโฟล์เดอร์นั้นขึ้นมาก่อนที่จะเจอรูปภาพมากมาย หลังจากที่ผมดูผ่านๆก็รู้ได้ว่าเป็นรูปภาพจากมือถือของเธอช่วงที่คบกับผม
ผมไล่ดูรูปภาพพวกนั้นตั้งแต่ช่วงที่เราเริ่มรู้จักกัน จนเป็นแฟนกัน เรียกได้ว่าเราผ่านอะไรกันมามาก ตั้งแต่ช่วงเรียนจนเริ่มทำงาน
มีทั้งไปเที่ยวด้วยกัน ทำกิจกรรมอะไรด้วยกันมามากมาย นอกจากรูปก็ยังมีวีดีโอแทรกเข้ามาบ้างนิดหน่อย ยิ่งดูผมก็ยิ่งรู้สึกคิดถึงเธอขึ้นมาเหลือเกิน
ผมนั่งดูมานานเท่าไหร่ก็ไม่รู้ จนมาถึงรูปที่เห็นจากแจ้งเตือนวันนี้ในอดีต นอกจากรูปนั้นยังมีอีกหลายรูปที่เธอถ่ายในวันนั้นหลังจากที่ผมไปส่งเธอ
เป็นรูปในงานเลี้ยงที่เธอถ่ายกับเพื่อนร่วมงานตั้งแต่เริ่มงานจนถึงช่วงสังสรรค์ที่มีการดื่มแอลกอฮอล์ และแล้วผมก็เห็นมันในรูป

ทันทีที่ผมเห็นมัน ผมก็เริ่มรู้สึกโกรธขึ้นมา ทั้งที่ไม่มีเหตุผล และดูจากในรูปที่ถ่ายหน้าเธอด้วย ผมก็รู้สึกว่าเธอเริ่มเมาแล้ว
อยู่ๆความทรงจำผมในคืนนั้นก็ผุดขึ้นมาในทันที ตอนแรกผมตั้งใจจะไปรับเธอหลังงานเลี้ยงเลิก แต่ประมาณ 4 ทุ่ม เธอก็ส่งข้อความมาบอกผม
ว่าเธอจะไปดื่มต่อที่ห้องและนอนกับเพื่อนผู้หญิงที่ทำงาน ซึ่งเป็นคนที่ผมก็รู้จักและเคยเจอมาแล้วหลายครั้ง ทำให้ผมไม่สงสัยอะไรและยอมให้เธอไป
เพราะตลอดเวลาที่เราคบกัน เธอไม่เคยทำอะไรให้สงสัยว่าเธอจะนอกใจผมเลย แต่มาในตอนนี้ผมเริ่มสังหรณ์ใจแล้วว่าที่เธอบอกในตอนนั้น น่าจะไม่ใช่ความจริงแล้ว

หลังจากรูปนั้น ก็มีอีกหลายรูปที่ยังอยู่ในงานเลี้ยง จนมาถึงรูปรูปหนึ่ง เป็นรูปเธอที่นอนหลับอยู่บนเตียงนอนในแบบที่ยังใส่เดรสสีขาวอยู่
เป็นเตียงที่ผมไม่คุ้นเคย ถ้าให้ผมเดา มันเหมือนกับเตียงในโรงแรมที่ผมเห็นเคยบ่อยๆ แต่ไม่รู้ว่าใครเป็นคนถ่ายเธอแบบนั้น
รูปถัดมาผมก็พอจะเดาได้ในทันที เป็นรูปเธอที่กำลังนอนอยู่ในท่าเดิมแต่มีมือข้างหนึ่งที่ผมคุ้นเคยเพราะเห็นบ่อยๆในวีดีโอ
มือนั้นจับนมของเธอข้างหนึ่ง รูปถัดไปเป็นรูปที่กระโปรงถูกดึงขึ้นจนเห็นกางเกงในสีขาว และไฟล์ต่อไปเป็นวีดีโอ ผมกลืนน้ำลายลงไปก่อนที่จะกดดูวีดีโอนั้น

วีดีเปิดมาเห็นมันกำลังตั้งมือถือหามุมเพื่อถ่ายอยู่ ก่อนที่จะค่อยๆเดินไปที่เตียงที่มีเธอกำลังนอนหลับอยู่เหมือนเดิม
พอได้เห็นมุมกว้างๆภายในห้อง ผมก็ค่อนข้างมั่นใจว่าทั้งคู่อยู่ในโรงแรม เพราะมีแค่เฟอร์นิเจอร์พื้นฐาน ไม่ได้มีข้าวของเครื่องใช้อะไรมากมาย
มันค่อยๆนอนคร่อมร่างของเธอ แล้วจูบไปที่ปาก แต่เธอก็ยังไม่ตื่นขึ้นมาทำให้มันค่อยๆเลื่อนปากลงมาเรื่อยๆ ก่อนจะถึงนมของเธอ
มันดึงชุดที่เกาะอยู่ตรงนมของเธอลงก่อนจะเห็นชั้นในของเธอ มันบีบนมและคลึงอยู่สักพักก่อนที่จะถอดชั้นในออก

ตอนนั้นน่าจะเป็นครั้งแรกที่มันได้เห็นนมของเธอจริงๆ มันดูตื่นเต้นกว่าทุกๆวีดีโอที่ผมเคยดูมา มันดูดนมของเธออย่างหิวโหย
สลับฝั่งดูดไปๆมาๆอยู่อย่างนั้นสักพัก จนเธอเรื่มรู้สึกตัว มีเสียงเธอครางตอบกลับมาแต่ก็ยังไม่ได้ลืมตาขึ้นมา
พอมันรู้ว่าเธอเริ่มรู้สึกตัวมันก็ใช้มือข้างหนึ่งไปลูบที่กางเกงในของเธอ ในขณะที่ปากก็ยังดูดนมของเธออยู่
ไม่นานมันก็จับขาเธอถ่างออกก่อนที่จะล้วงใช้มือล้วงเข้าเข้าไปในกางเกงใน และใช้สองนิ้วแหย่เข้าไปในหีของเธอ

พอโดนทั้งดูดนมและล้วงหีเข้าไป ทำให้เธอรู้สึกตัวกว่าเดิม เธอค่อยๆลืมตาขึ้นมา แต่ยังดูเมาๆมึนอยู่
เธอไม่ได้พูดอะไรออกมาแต่เริ่มครางดังกว่าเดิม พอมันเห็นแล้วว่าเธอตื่นมันค่อยๆเลื่อนตัวลงมาผ่านหน้าท้องของเธอ
ก่อนที่หน้าของมันจะอยู่ตรงระหว่างขาของเธอ มันถอดกางเกงในของเธอออกและโยนไปไว้ข้างล่างเตียง
มันเริ่มที่จุ๊บไปที่หีของเธออย่างนุ่มนวล ทำอย่างนั้นไป 3-4 ครั้ง เหมือนอยากแกล้งให้เธอเสียวก่อนที่จะเลียจริงๆ

ตัวเธอกระตุกทุกครั้งที่ปากมันจุ๊บไปที่หี ก่อนที่มันจะค่อยๆใช้ลิ้นเลียไปที่หีของเธออย่างช้าๆ
ทันทีที่เธอโดนเลีย เอวเธอก็เด้งยกขึ้นมาจากเตียง มันใช้ลิ้นตวัดเลียอย่างชำนาญ สลับช้าบ้างเร็วบ้าง
เอวเธอเด้งขึ้นเด้งลงด้วยความเสียวอย่างนั้น เธอน่าจะรู้สึกตัวค่อนข้างดีแล้วในตอนนี้
เธอก็ไม่ได้ห้ามหรือขัดขืนแต่อย่างใด แต่กลับใช้มือจับไปที่หัวของมันด้วยความเสียว

ผมเองก็เคยเลียหีให้เธอแบบนี้ แต่ผมยอมรับว่าผมไม่ได้เก่งอะไรมาก ผมไม่อาจะทำให้เธอเสียวได้เหมือนมัน
มันยิ่งทำให้ผมรู้สึกเจ็บปวด แต่ควยของผมก็แข็งขึ้นมาตั้งแต่ตอนไหนก็ไม่รู้ ผมถอดกางเกงออกและเริ่มชักว่าวไปด้วย
มันเลียหีให้เธออย่างนั้นไปเกือบๆ 4 นาที ก่อนที่จะลุกขึ้นมา และค่อยๆถอดกางเกงของตัวเองออก
ขณะที่เธอนอนหายใจหอบด้วยความเหนื่อยและเสียว มันกลับขึ้นไปที่เตียงก่อนที่ถ่างขาของเธอออก และค่อยๆเอาควยถูๆไปที่หีของเธอ

ตอนนี้ผมหวังอยากให้เธอขัดขืนมันสักหน่อยก็ยังดี แต่ก็ไม่เป็นอย่างนั้น เธอได้แต่นอนเฉย อาจจะเพราะยังไม่สร่างเมาดีก็เป็นได้
ก่อนที่มันจะยัดควยเข้าไปในหีของเธอ แต่ดูเข้ายากกว่าทุกวีดีโอที่ผ่านๆมา มันค่อยๆยัดเข้าๆออกๆอย่างนั้นอยู่สักพักกว่าที่จะเข้าไปจนสุด
ทันทีที่ควยยัดเข้าไปจนสุดเธอครางเสียงดังออกมา มันค่อยๆซอยอย่างช้าๆ เธอไม่มีทีท่าขัดขืนแต่อย่างใด
แต่ก็สังเกตเห็นว่าเธอมีน้ำตาไหลออกมา ไม่รู้ว่าเพราะความเจ็บ หรือเพราะเสียใจกันแน่

มันเห็นว่าเธอรู้สึกตัวดีแล้ว ก่อนที่จะโน้มตัวลงไปจูบกับเธอ ในตอนแรกเธอก็พยายามเบือนหน้าหนี
แต่ก็หนีได้ไม่กี่ครั้ง ก่อนที่มันจะประกบปากไปที่ปากของเธอจนได้ และเอาลิ้นสอดเข้าไปในปากของเธอ
ตอนแรกเธอก็ไม่เอาลิ้นออกมา แต่ไม่นานเธอก็ค่อยๆใช้เอาลิ้นออกมาแลกกับมัน
ทันทีที่เธอยอมแลกลิ้น มันก็ซอยถี่ขึ้น จนได้ยินเสียงดัง ป๊าปๆๆ เข้ามาในกล้อง

ทั้งคู่ยังแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์อยู่อย่างนั้นไปสักพัก ก่อนที่มันจะลุกขึ้นมา
แล้วถอดควยออกมา เลื่อนตัวไปคร่อมที่หน้าของเธอ และจ่อไปที่ปากของเธอ
เธอพยายามเบือนหน้าหนีอีกครั้ง แต่มันก็ดึงหัวของเธอขึ้นมาเล็กน้อยและยัดควยเข้าไปในปากของเธอ
มันเริ่มซอยที่ปากของเธอและแตกออกมา เธอสำลักออกมาและบ้วนน้ำที่อยู่ในปากทิ้งก่อนที่จะกลับไปนอนห่มผ้า

ถึงตอนนี้ผมก็แตกอกมาเหมือนกัน ก่อนที่จะเห็นมันเดินมาที่กล้องและกดหยุดวีดีโอที่เวลา 23 นาที 42 วินาที
ไม่แน่ว่าตอนนั้นเธอก็ไม่รู้ตัวว่าโดนตั้งกล้องถ่ายอยู่ แต่ที่ผมไม่เข้าใจคือมือถือที่ถ่ายน่าจะเป็นของเธอ
เธอน่าจะมาเห็นทีหลัง แต่ทำไมเธอถึงไม่ลบออก หรือมาบอกผมกันนะ ทางเดียวที่จะรู้ได้คือลองดูรูปหรือวีดีโอที่เหลือต่อ
ผมทำความสะอาดตัวเอง ก่อนที่จะรวบรวมสติและเริ่มดูรูปถัดๆไปต่อ ไม่แน่ว่าผมอาจจะได้รู้ความจริงหลังจากนี้

หลังจากวีดีโอนั้น ก็มีรูปภาพที่เธอถ่ายตามปกติ ทั้งตอนที่อยู่กับผมและไม่ได้อยู่กับผม
เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย จนเหมือนว่าวีดีโอนั้นไม่เคยเกิดขึ้นจริงๆ จนมันทำให้ผมรู้สึกประหลาดใจเป็นอย่างมาก
แต่ก็เป็นอย่างนั้นได้ไม่นาน มาถึงรูปช่วงที่ผ่านปีใหม่ปี 2020 มาได้แค่ 2 วัน ผมจำวันนั้นได้ดี
วันนั้นพ่อกับแม่ผมไม่อยู่บ้าน  เราออกไปเที่ยวด้วยกันในตอนกลางวันด้วยเสื้อคู่สีขาว และผมได้เลยชวนเธอมานอนที่บ้าน

ผมได้เย็ดเธอที่บ้านในรอบหลายเดือน มันทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นเป็นอย่างมาก
และอาจจะเพราะแบบนั้น ในวันนั้นผมเสร็จเร็วมาก จนผมขอโทษเธอที่ไม่สามารถทำให้เธอเสร็จได้
เธอได้แต่บอกว่าไม่เป็นอะไรก่อนที่ผมจะเผลอหลับไป และตื่นในตอนเช้า โดยที่ไม่รู้เลยว่าคืนนั้นเกิดอะไรขึ้นต่อจากนั้น
ผมได้มารู้หลังจากที่เปิดดูรูปมาถึงรูปถ่ายที่เราได้ไปเที่ยวด้วยกันในช่วงกลางวันโดยที่ในรูปเราใส่เสื้อคู่ตัวนั้นด้วยกัน

รูปถัดไปเป็นรูปที่เธอถ่ายเซลฟี่ตัวเอง โดยที่ไม่เห็นหน้า แต่เห็นเสื้อตัวนั้นถูกดึงขึ้นข้างบนจนเห็นนมของเธอ
และพื้นหลังเป็นห้องน้ำที่คุ้นตาเป็นอย่างมาก ผมจำได้เป็นอย่างดีเพราะมันเป็นห้องน้ำในบ้านของผมเอง
ผมเดาได้ในทันทีเลยว่าเธอคงไมได้ถ่ายเก็บไว้ดูเองแน่ๆ เธอคงถ่ายและส่งให้ใครสักคนดู ไม่ต้องบอกผมก็รู้ได้ว่าเป็นมันแน่ๆ
เธอถ่ายรูปแบบนั้นไปอีก  4 รูปโดยที่ค่อยๆถอดทีละชิ้นๆ จนรูปสุดท้ายคือถอดจนหมดตัวแม้จะไม่เห็นหน้าก็ตาม แต่ถ้าใครรู้จักเธอก็คงเดาได้แน่ๆว่าเป็นเธอ

และไฟล์ถัดไปเป็นไฟล์วีดีโอ ผมกลั้นใจอยู่สักพักก่อนที่จะตัดสินใจเปิดดูวีดีโอนั้น
วีดีโอเปิดมาที่เธอกำลังตั้งกล้องของเธอ และค่อยๆถอยออกจากกล้อง
โดยที่พยายามไม่ให้ถ่ายติดหน้าของเธอ ก่อนที่จะนั่งลงไปกับพื้น
และค่อยๆอ้าขาทั้งสองข้างออก ใช้มือข้างหนึ่งบีบไปที่นมของตัวเอง และใช้อีกข้างถูไปที่หี

เธอถูๆแบบนั้นไปสักพักก่อนที่จะใช้นิ้วสองนิ้วแหย่เข้าไปข้างใน และค่อยๆเกี่ยวลึกเข้าไป
เธอพยายามกลั้นเสียงไม่ให้ครางเสียงดังออกมา ในขณะที่มืออีกข้างเปลี่ยนจากบีบนมไปดูดนิ้วตัวเอง
เหมือนกับกำลังอยากจะดูดควยยังไงอย่างนั้น เธอตกเบ็ดอย่างนั้นไปได้ไม่นานก่อนที่ตัวจะกระตุก
และสังเกตุเห็นว่าตัวเองแตกแล้ว จึงรีบมาปิดวีดีโอนั้นไปที่เวลา 11 นาที 26 วินาที

หลังจากดูวีดีโอนั้นจบผมอธิบายความรู้สึกตัวเองออกมาไม่ถูก ทั้งเสียว โกรธ หรือ แม้แต่โทษตัวเองที่ไม่สามารถตอบสนองความต้องการของเธอได้ดี
ผมตั้งสติก่อนที่จะเลื่อนไปดูรูปถัดๆไป และหลังจากนั้นก็มีทั้งรูปถ่ายตามปกติที่มีตอนที่ไปเที่ยวกับผม ทั้งรูปและวีดีโอโป้ของตัวเองเหมือนก่อนหน้าสลับๆกันไป
จนถึงช่วงสุดท้ายที่เลิกกับผมก่อนที่จะถึงรูปสุดท้ายที่เรายังคบกันอยู่ ไม่ต้องบอกผมก็รู้ได้ว่าเธอนอกใจผมแม้จะไม่ได้ถ่ายวีดีโอไว้ก็ตาม เพราะก่อนที่จะเลิกกันเธอก็พยายามตีตัวออกห่างจากผม
และสุดท้ายเราก็เลิกกันในที่สุด ซึ่งตอนนั้นเธอบอกกับผมว่าเราคงไปด้วยกันไม่รอด และผมก็เลือกที่จะเชื่ออย่างนั้น เพราะในตอนนั้นผมคิดว่าตัวเองไม่คู่ควรกับเธอ

แต่มาในตอนนี้ผมคิดได้แล้วว่า ที่เธออยากเลิกกับผม เพราะอยากที่จะไปคบ ไปเย็ดกับมันได้อย่างสบายใจ
เลยพยายามตีตัวออกห่าง และทิ้งผมไปในที่สุด มาถึงตรงนี้ผมมีความรู้สึกต่างไปจากวันที่ผ่านๆมา
จริงอยู่ที่ผมไม่เก่งเรื่อง Sex แต่ผมยกโทษให้ไม่ได้ ที่นอกใจผมและแอบไปเย็ดกับมัน
ความแค้นของผมค่อยๆชัดเจนขึ้นมา ผมเลยติดสินใจที่จะแก้แค้นเธอ
------------------------------------------------------
ตอนหน้าถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดก็น่าจะเป็นตอนจบแล้วครับ
ไม่คิดว่าผมจะเขียนได้จนจบจริงๆ เรื่องนี้มาจากเค้าโครงเรื่องจริงของผมแค่ที่ผมพึ่งเลิกกับแฟนได้สักพัก แต่ก็ยังแอบไปส่องตามโซเชียลของเธออยู่บ่อยๆ
เลยคิดเล่นๆว่าถ้าเกิดผมไปเจอคลิปโป้แฟนเก่าขึ้นมาจะรู้สึกยังไงกันแน่ แล้วก็ค่อยๆแต่งเรื่องขึ้นมา จนรู้สึกว่ามันน่าสนุกดีเลยอยากถ่ายทอดให้คนอื่นได้อ่านบ้างครับ
จึงเป็นที่มาของตอนที่ 1 ซึ่งในตอนแรกก็กลัวว่าจะไม่มีคนชอบ เลยจบตอนที่ 1 แบบปลายเปิดไปแบบนั้น แต่พอมีคอมเม้นว่ามีคนชอบเรื่องที่ผมแต่งเลยมีกำลังใจเขียนต่อจนจบได้ครับ
ยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่ติดตามจนถึงตอนนี้และตอนหน้าที่จะเป็นตอนจบนะครับ

qloolp

มาถึงตอนที่สี่นี่ผมว่าพล็อตเริ่มเข้ารูปเข้ารอยแล้วครับ น่าจะต่อไปได้ถึงสิบตอนนะครับ เสียวดีใช้ได้เลยครับ :)

gunners

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ แอบจินตนาการตามเหมือนกัน

××Mon××

ก็อยากรู้ว่าท่านผู้แต่งจะจัดการแก้แค้นแฟนเก่ายังไง ต้องติดตามต่อในตอนจบ แต่แนวทางแบบนี้ยังแต่งเรื่องราวต่อไปได้อีกหลายตอนเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

pamaaeng

ไม่ใช่คู่กัน ต่อให้ยื้อแค่ไกน ยังไงก็ไปกันไม่รอด

peddo

เนื้อเรื่อง​แทงใจดำเลยครับ แต่กล้องวิดีโอสมัยนั้นคงหายาก อยากแก้แค้น? เกรงว่าจะยิ่งถลำลึกครับ จะกลายเป็นต้องคอยติดตามแม้จะรู้ว่าแห้ว

magro

เนื้อเรื่องดีครับบรรยายดีรอตืดตามตอนต่อไปครับ

Nattanan Tst

ติดตามรอวิธีการแก้แค้นเลยครับ ขอเอาแบบสะใจจัดเต็มหน่อยนะ  ::GiveMe::

1819

ยิ่งดูยิ่งรู้ลึกเข้าไปจน   ยิ่งรู้ยิ่งเจ็บ เจ็บแล้วก็เสียว.  เสียวแล่ว ก็หวง.หวงแล้วก็แค้น    เชื่อว่าหลายๆคนเป็นพอเลิกกับแฟน นานๆไปก็อยากเข้าไปส่องความเป็นไป  แล้ว ก็มารู้สึกเอง เจ็บ้เอง เมื่อเห็นเขามีความสุข    ส่วนเรายังอยู่ที่เดิม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

brother1

อ่านตอน 1 2 3  รุ้สึกสึกเห็นใจและโกรธแทนผู้เขียนอยู่บ้าง แต่พอได้อ่านตอน 4 5 และตอนที่ 6 ถึงเริ่มรุ้สึกเข้าใจว่าอะไรที่เก็บกดไว้นานๆพอได้เติมเต็มแล้วเลยติดใจ

P555

ตอนจบน่าจะมีความพี๊คสูง หรือหักมุมก็เป็นได้ รอชมครับ

แมวหง่าว

สนุกน่าติดตามดีครับ

พลอตเรื่องแบบนี้ ถ้าเพิ่มความมันในช่วง การเย็ด
น่าจะให้อารมณ์ดีมาก

m_onepiece

ชอบมากครับ รออ่านตอนแก้แค้นนะครับ

lucipher666a

ตอนจบขอแบบสะใจกองเชียร์หน่อยนะครับ

naluk888