ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูบนคลาวด์ ตอนที่ 4

เริ่มโดย MiddleFinger, พฤษภาคม 05, 2023, 08:06:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tum666

chatjane4234

มันเจ็บจริงๆนะที่รู้ว่าเธอทำแบบนี้ทั้งๆที่ยังคบกับเราอยู่ รอดูตอนสุดท้ายครับ ว่าเธอจะโดนแก้แค้นยังไง

Navee Wongsit

vrsiam

มีติดใจสงสัยว่าแฟนสาวบอกจะไปดื่มต่อที่ห้องและนอนกับเพื่อนผู้หญิงที่ทำงาน
แต่ทำไมถึงมาเมาหลับโดนพี่ที่ทำงานลักหลับในโรงแรมได้

ทำให้ต้องจินตนาการต่อเองว่าเพื่อนผู้หญิงที่ทำงานอาจร่วมมือกับพี่ที่ทำงาน
วางแผนมอมเหล้า (อาจวางยาปลุกด้วย) แล้วให้พี่ที่ทำงานพาเข้าโรงแรม

มือถือที่ถ่ายไม่น่าเป็นของแฟนสาว น่าจะเป็นมือถือของพี่ที่ทำงาน
แต่ส่งคลิปนี้มาให้ตอนแรกอาจเพื่อแบล็คเมล์ให้ไปโดนซ้ำก็ได้
..ขออภัยที่เม้นท์ยาว :P

ปอลอ: รูปประกอบเติมเต็มจินตนาการดีมากครับ

Mihajlovic11

จะแก้แค้นอย่างไรดีนะ ขนาดนี้แค่ปล่อยคลิปอาจจะไม่พอแล้วมั้ง

therasak

ก็น่าแค้น​นะครับ​ เจอแบบนี้​ แต่จะแก้แค้นอย่างไรนี่น่าติดตามมาก

เลขาคิม

::Bloody::  ว้าว รักในรอยแค้น จะกลับ ไป Ntr แฟนเก่าเหรอ มีแต่เจ็บปวดป่าวๆ