พิธีบูชา ค โดยเมียกะหรี่ หิวน้ำ

• 3 ตอบ
  • 2630 อ่าน

*

ออฟไลน์ Domons

• Full Member
  • **
  • 61
  • 49
  • เมียกะหรี่ บำเรอควย
พิธีบูชา ค โดยเมียกะหรี่ หิวน้ำ
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 02:34:35 AM »
วันนี้้อะเมียกะหรี่ ร่านควย
อยากโดนควยใสหีบ้าง เพราะเธอรู้ว่าผมมีเมียกะหรี่หลายคน...

กลัวว่าผมจะลืมรสชาตหีกะหรี่ของมัน เลยพยายามอ้อนควยอย่างหนัก

เลยจัดน้ำข้นๆให้ ก่อนกลับบ้าน อ่อตอนเย็ดท่าหมามันชอบให้เรียกว่าอีกกะหรี่ด้วย....

เย็ดมันส์หีไหมอีกกะหรี่....
เย็ดมันส์ที่สุดเลย เย็ดเมียกะหรี่บ่อยๆนะ...
ดีมากอีกะหรี่ เอาน้ำควยผัวเป็นรางวัลใส่หน้า แล้วกินให้หมดนะ อีดอก

เมียกะหรี่: ได้สิผัวจ๋า จะเป็นกะหรี่ให้ผัวนะคะ ขอบูชาควยพี่
ให้เป็นผัวของอีกกะหรี่คนนี้ตลอดไปนะ...

ดี..เย็ดคราวหน้าจะให้เอาดอกไม้กับทองคำเปลวมาบูชาควย แปะควยนะ ...
อีกะหรี่ที่แสนดี

ถ้าอยากเห็นอีกจะหรี่บูชาควยด้วยดอกไม้พวงมาลัยคล้องควย กับแปะทองคำเปลวบูชาควย ...ลงชื่อรอไว้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2023, 04:07:04 PM โดย Domons »

*

ออฟไลน์ gumpxxxx

• Veteran Member
  • 1612
  • 545
Re: พิธีบูชา ค โดยเมียกะหรี่ หิวน้ำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2023, 08:45:17 PM »
มุมกล้องสวยมาก รอชมภาพอื่นๆอีกนะครับ

*

ออฟไลน์ Kewkew1150

• Banned!

• Full Member
  • **
  • 53
  • 11
Re: พิธีบูชา ค โดยเมียกะหรี่ หิวน้ำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2023, 06:15:50 AM »
ถ้าได้แบบส่วนตัวยังงี้ เมียไม่ต้องมีเลย

*

ออฟไลน์ kewkew1112

• Tiny Member
  • *
  • 30
  • 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 12:01:41 PM »
ไปสรรหาเมียกระหรี่จากที่ไหนครับ เยอะจังเลย
วันนี้้อะเมียกะหรี่ ร่านควย
อยากโดนควยใสหีบ้าง เพราะเธอรู้ว่าผมมีเมียกะหรี่หลายคน...

กลัวว่าผมจะลืมรสชาตหีกะหรี่ของมัน เลยพยายามอ้อนควยอย่างหนัก

เลยจัดน้ำข้นๆให้ ก่อนกลับบ้าน อ่อตอนเย็ดท่าหมามันชอบให้เรียกว่าอีกกะหรี่ด้วย....

เย็ดมันส์หีไหมอีกกะหรี่....
เย็ดมันส์ที่สุดเลย เย็ดเมียกะหรี่บ่อยๆนะ...
ดีมากอีกะหรี่ เอาน้ำควยผัวเป็นรางวัลใส่หน้า แล้วกินให้หมดนะ อีดอก

เมียกะหรี่: ได้สิผัวจ๋า จะเป็นกะหรี่ให้ผัวนะคะ ขอบูชาควยพี่
ให้เป็นผัวของอีกกะหรี่คนนี้ตลอดไปนะ...

ดี..เย็ดคราวหน้าจะให้เอาดอกไม้กับทองคำเปลวมาบูชาควย แปะควยนะ ...
อีกะหรี่ที่แสนดี

ถ้าอยากเห็นอีกจะหรี่บูชาควยด้วยดอกไม้พวงมาลัยคล้องควย กับแปะทองคำเปลวบูชาควย ...ลงชื่อรอไว้ครับ