ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนพิเศษ 2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 08, 2023, 05:00:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

เป็นความทรงจำจริงที่ถูกกดทับไว้หรือเปล่าครับ ครูดูท่าจะติดใจ

xtazy

ชอบบรรยากาศ หรือชอบหมู่กันแน่ ลองดูว่าจะทนได้แค่ไหน

เสรี ชัยยา

ครูคงติดใจแน่นอน...คงมีเสียวในโรงเรียนแน่นอน

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

พงค์ พันธ์

ryg123456

Monte Cristo

หายไปนานเลยครับ คิดถึงเรื่องครูโจ้มาก
ในมุมของผม character development ของครูโจ้มาขนาดนี้แล้ว มันสามารถเล่นไปสาย Exhibitionism ได้อยู่นะครับ
ยิ่งเป็นครูแล้วก็สามารถมาเล่นแอบโชว์ในโรงเรียนได้ตลอดเวลา เช่นวันหยุด หรือหลังเลิกเรียน อะไรแบบนี้
จริง ๆ ที่เริ่มตามครูโจ้มาตลอด เพราะมีการที่ต้องแก้ผ้าในที่สาธารณะ เริ่มจากเล็ก ๆ น้อยตอนเดินเก็บเสื้อผ้าแถวบ้านภารโรง ไปจนถึงออกค่าย นั่นแหละครับ

natt4556

mod-x387

paoimpreza

อ่านกี่เวอร์ชั่น ก็มีความเสียวสยิวอยู่ตลอดเลยนะครูโจ้