ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนพิเศษ : Deleted Scene #3.3 คอนโดของหมอพลอย

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 09, 2023, 01:11:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Geosbank

แยกหน้าสาวๆไม่ออกเลยครับ 555

Nato87: มันก็ต้องเป็นแบบนั้นแหละครับ เพราะเคยชินกับไอดอลญี่ปุ่นมานาน จนติดเป็นภาพจำไปแล้ว

motbonzi

โดนหลอกด่าแล้วตาลุงหื่น

Nato87: ใช่ครับ ด่ามองซิเออชุมพล ด้วยภาษาฝรั่งเศส 555+

deamondear

ryg123456

Nu metal

ones26421

อยากรู้ว่ามันแปลว่าอะไร

Nato87: หลอกด่าเป็นภาษาฝรั่งเศสครับ 5555+

ktbb1966

ลูกขวัญกับณิชาน่าจะสลับกัน หน้าลูกขวัญดูวัยจะใกล้เคียงกับใบเฟิร์น
เห็นแล้วสวยน่ารักทั้ง12นาง
#ความเห็นส่วนตัวครับ

Nato87 : ใบเฟิร์นกับโดนัทอายุเท่ากันครับ ไทม์ไลน์ปัจจุบัน ทั้งคู่อายุ 19 ย่าง 20 ส่วนลูกขวัญเพิ่ง 18 มาได้หมาด ๆ นึกภาพง่าย ๆ ว่าลูกขวัญกำลังจะเข้ามหาลัยปีหนึ่ง ส่วนใบเฟิร์นกับโดนัท กำลังจะขึ้นปีสาม

ใบเฟิร์นจะหน้าหวาน ๆ โดนัทจะดูเฟียส ๆ ห้าว ๆ เท่ห์ ๆ หน่อย และดูแก่กว่าใบเฟิร์น เพราะเป็นเด็กกรุงเทพ อาหารการกินอะไรมันเร่งให้เด็กโตเร็วกว่า ส่วนลูกขวัญ นี่หน้าตาจะเจียด ๆ ไปทางโซนเอเชียตะวันออกอย่างจีน ญี่ปุ่น เพราะเธอเองก็มีเชื้อสายจีน

คืองี้ครับ สาวภูเก็ต หลาย ๆ คนมีเชื้อจีนฮกเกี้ยน เพราะในอดีต ภูเก็ตเคยเป็นเมืองทำเหมืองแร่ มีแรงงานชาวจีนอพยพเข้ามาทำงาน ตั้งรกรากที่นี่จนร่ำรวยเป็นเจ้าคนนายคน หรือภาษาใต้เค้าเรียก 'นายหัว' ลูกขวัญเองก็เป็นหนึ่งในนั้น คือมีเชื้อจีน

n_neng

eternal6969

สาวๆ ที่ใช้หน้าใหม่น่ารักดี รอดูพัฒนาการต่อจากนี้เลยครับ

acerr

อยากให้หน้าตาดูต่างกันด้วยครับ บางคนหน้าเหมือนกันเกินไป

Nato87: ด้วยข้อจำกัดของ AI ละครับ บางคนผมต้องใช้ Photoshop ปรับแก้ ซึ่งในอนาคตผมจะทยอย ๆ ปรับเป็นรายบุคคลต่อไป

veget

ผมขออนุญาติแปลที่หมอพบอยพูดเลยนะครับ
อยากรู้ว่าพูดว่าอะไร " ไม่ชอบคนน่าเบื่อแบบลุงพล "
แต่สงสัยไม่ชอบอะไร ก็จะได้แบบนั้นแหละ

Nato87: แปลประโยคหลังด้วยครับ นั่นแหละทีเด็ด 5555+

keng7799

หมอพลอย นี่เซ็กส์จัดไม่เบาเลยนะ  ร้อนแรงสุดๆ

Nato87: ยังไม่สุดเท่าพิมมี่ครับ 5555+