ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนพิเศษ : Deleted Scene #3.3 คอนโดของหมอพลอย

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 09, 2023, 01:11:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

สะใจมากกับวิธี​หยุด​ความ​หื่นที่หมอพลอยใช้กับลุงพล​ FC หมอพลอยเลยครับ

vertjaune

ต้องรอท่านไรต์เตอร์หารูปมาสอน LORA ก่อน ว่าอยากได้ประมาณไหน แล้วเดี๋ยว LORA จะเจนออกมาเรื่อย ๆ จนได้แบบที่อยากได้

Nato87: ผมสนใจเรื่องการวาดภาพด้วย AI มาก กำลังศึกษาและลองทำ คือมันมีสองวิธีใช่ไหมครับ คือรันด้วยเว็บ ใช้ Colab กับติดตั้งลงเครื่อง แต่เหมือนมันยังติด ๆ อะไรอยู่ก็ไม่รู้ เลยรันไม่ได้ ส่วนอย่างหลังมันจะดีกว่า เพราะปรับแก้ได้เยอะกว่าใช่ไหมครับ แต่ปัญหาคือ โน๊ตบุ๊คผมการ์ดจอไม่ไหวครับ คงต้องรอซื้อคอมใหม่ที่สเป็คแรง ๆ มาทำ ส่วน HDD ผมมีแบบ External

แต่ถึงกระนั้น ด้วยความอยากลอง ผมกำลังพยายามทำอยู่ แต่ Webui มันไม่เจอ python ทั้ง ๆ ที่ผมติดตั้งตามที่เว็บบอก ผมกำลังหาวิธีแก้ไขอยู่เนี่ย

testman

มีกลับมาใส่ตอนเสริมด้วย ซึ่งแน่นอนว่า ถูกใจหลายคนแน่นอน คิดว่า จะไม่ได้เจอฉากกับหมอพลอยแล้ว

หมอพลอย no.1ตัวจริง เสียงจริง

Golf88/3

kookai

ทำไมหมอพลอยถึงพูดอย่างงั้นกับลุงพล ถึงลุงจะฟังไม่รู้ เหมือนหมอไม่ได้รักลุงเลย

เดช12341

ความรู้อาจจะห่างกันแต่หมอพลอยกับลุงพลตัวไม่ยอมห่างกันเลย

Panya Ans56

noraseth

วางท่าซะโหดเลยนะ กลัวจะอยู่ในโหมดโดนกระหน่ำนี่สิ