ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 117

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 10, 2023, 10:46:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

UunาJllSJ

พิธีเรียกขวัญทำขึ้นเพื่อคนเพียงเดียว มีหลายคนไม่เข้าใจว่าแท้จริงแล้วงานเรียกขวัญจัดขึ้นเพื่ออะไร คิดว่าแค่มาร่วมงานแล้วแอบพกของติดตัวมาในงานได้ก็พอ เพื่อรับพลังและเพิ่มความขลังให้กับของที่นำมา พ่อทศทำถูกแล้วที่ให้เอาของจากตัว เพราะไม่รู้ว่าใครมีสติมากแค่ไหน คุมของได้หรือเปล่า

mspeed

จะมีอะไรเกิดขึ้นในงานบ้างนะ

kodzilla

thongdaeng_skk

aod123

winnythepooh

แล้าลุงทั่งใช้สวิงไปจับอะไรมา

robot 77

เหมือนอ่านจอมขมังเวทย์เลย

naiaong

เรื่องลี้ลับของบ้านเจ้าโทน

First10

มีแอบหมั่นใส้เจ้าลิงตลอดเลยเจ๊ แสดงว่าใจจดจ่อกะลิงมากเลย

อ้าวแม่เจ๊จะเป็นหมอสู่ขวัญแล้ว เจ๊มีตะลึง ช่วงนี้ได้เจอสายมูตลอดเลย

bossbellbest

มันเป็นเรื่องของการนับถือพ่อทศครับ

terapoong48

แอบจับผิดเจ้าลิงตลอดเลยนะครับ

Kdstory

บทบาทเทาๆของพ่อทศโคตรเฟี้ยวอะช่วงเฮ้วๆคงจัดระเบียบลูกน้องได้ดีมากๆถอนตัวออกมายังเคารพแล้วก้เชื่อฟังขนาดนี้  ::Horror::

Aod3917

รอเจ้หมิวนานมาก ดีที่เจ้มาขั้นเวลาเทพโทน

cannavaro

พ่อทศสั่งงานได้กระชับ จริงๆเลย สมกับที่สร้างบันดาเสี่ยๆมาจริงๆ

ryg123456

หลังบ้านน่าจะเป็นจุดยุทธศาสตร์ไหมนะ