ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูบนคลาวด์ ตอนที่ 5 (จบ)

เริ่มโดย MiddleFinger, พฤษภาคม 11, 2023, 08:21:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MiddleFinger

สวัสดีครับ

มาถึงตอนจบแล้วนะครับ ตอนจบนี้อาจจะขัดใจหลายๆคน แต่ผมรู้สึกชอบที่สุดแล้วสำหรับผม
ถ้าใครอ่านแล้วรู้สึกขัดใจ ก็ขออภัยล่วงหน้านะครับ หวังว่าทุกคนจะเข้าใจครับ
------------------------------------------------------
ตอนที่ 5

หลังจากที่ผมนอนคิดว่าจะแก้แค้นเธอยังไงมาทั้งคืน สุดท้ายก็ผมก็เลือกวิธีง่ายๆ แต่ได้ผลดีที่สุด
ก็คือไปดาวน์โหลดวีดีโอของเธอบนคลาวด์ไปอัพโหลดบนเว็บต่างๆ
ในเมื่อเธออยากจะถ่ายวีดีโอตอนเย็ดกันเก็บไว้ดูกันสองคน แต่ผมก็จะเป็นคนใจดีที่จะเอาไปแบ่งปันให้คนอื่นๆได้ดูด้วย
ผมเปิดคอมแล้ว log in เข้าไปที่คลาวด์ของเธอ และเลื่อนลงไปที่โฟล์เดอร์ "xxx" ในทันที

เปิดขึ้นมาผมก็รู้สึกมีอะไรบางอย่างผิดปกติไป ก่อนหน้านี้จำนวนวีดีโอในโฟล์เดอร์นี้มีอยู่ 21 วีดีโอ
แต่ตอนนี้มี 23 วีดีโอ มันเพิ่มขึ้นมา 2 วีดีโอ ผมไล่ดูจนเจอทั้ง 2 วีดีโอนั้นคือ
'16122022_ญี่ปุ่น' และ '19122022_ญี่ปุ่น' ทันทีที่ผมเห็นชื่อวีดีโอ ผมลองเข้าไปดูในโซเชียลมีเดิยของเธอ
ก็เห็นได้ว่าเธอลงรูปไปเที่ยวที่ญี่ปุ่นมา ในรูปเห็นแค่เธอคนเดียวแต่ผมก็เดาได้ทันทีว่าเธอไปกับใคร และมันทำให้ผมนึกถึงอดีตขึ้นมา

ตอนที่เรายังคบกันเธอพูดอยู่บ่อยๆว่าอยากไปเที่ยวญี่ปุ่นมาตั้งแต่เด็กๆ แต่ผมก็คอยได้แต่บอกเธอไปว่ารอผมเก็บเงินให้ได้มากๆก่อนแล้วจะพาเธอไป
จนสุดท้ายเราก็เลิกกันโดยที่ผมยังไม่ได้พาเธอไปญี่ปุ่นเลย แม้แต่ตอนนี้ผมก็ยังไม่มั่นใจเลยว่าถ้าเรายังคบกันอยู่ ผมจะสามารถพาเธอไปได้หรือเปล่า
ผมนั่งดูรูปที่เธอลงในโซเชียล หน้าตาเธอดูมีความสุขเป็นอย่างมาก เป็นหน้าที่ผมไม่ได้เห็นบ่อยๆแม้แต่ตอนที่เรายังคบกันอยู่
ผมดูรูปไปได้สักพักจนลืมความแค้นไปได้ชั่วขณะ ก่อนจะได้สติและกลับเข้าไปในคลาวด์อีกรอบ

วีดีโอพึ่งถูกอัพโหลดมาเมื่อเช้า ผมเดาว่าเธอน่าจะกลับมาอัพโหลดที่ไทย ในใจผมหวังลึกๆให้มีวีดีโออื่นตามมาอีกทีหลัง
ผมตัดสินใจที่จะเปิดดูวีดีโอใหม่ก่อน จึงลองเปิดดูวีดีโอแรกที่ชื่อว่า '16122022_ญี่ปุ่น'
เปิดมาที่เห็นมือกำลังตั้งกล้องอยู่ครู่หนึ่ง ก่อนที่จะตั้งจนนิ่งและคนตั้งก็ค่อยๆถอยห่างออกมา
เห็นแค่ครู่เดียวก็รู้ได้ทันทีว่าเป็นเธอ เธอค่อยๆถอยห่างออกมาจากกล้อง ทำให้เห็นมุมกว้างภายในวีดีโอ

ตรงกลางมีอ่างออนเซ็นอยู่ ขนาดไม่ใหญ่มาก แต่ก็พอที่จะแช่น้ำได้ประมาณ 3-4 คน
ข้างหลังมีแผ่นไม้ที่ปิดอยู่ไม่สูงเกินไป ทำให้เห็นวิวภูเขาข้างหลังสวยงามในส่วนบน
ดูก็รู้ได้ในทันทีว่าเป็นออนเซ็นส่วนตัวภายในห้องพัก ซึ่งผมก็เดาได้ทันทีเลยว่าราคาแพงเป็นอย่างมาก
ดูจากสีท้องฟ้าข้างหลังน่าจะใกล้ๆค่ำ เหมาะแก่การแช่น้ำและเย็ดกันเป็นอย่างมาก
บรรยากาศทุกอย่างภายในวีดีโอที่ผมกำลังดูอยู่ช่างสวยงามจนไร้ที่ติทั้งหมด ยกเว้นเพียงอย่างเดียว

คือมีมันกำลังนั่งแช่น้ำอยู่ ผมเห็นแล้วรู้สึกอิจฉามันขึ้นมาในทันที เพราะผมรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไปภายในวีดีโอนี้
เธอค่อยๆเดินไปใกล้ขอบอ่าง ซึ่งเธอนุ่งผ้าขนหนูสีขาวตัวสั้น เผยให้เห็นผิวขาวๆของเธอซึ่งดูเย้ายวนกว่าปกติเป็นอย่างมาก
เธอค่อยๆก้าวลงไปในอ่างช้าๆ ก่อนที่จะหย่อนตัวลงไปในน้ำข้างๆมัน ทั้งคู่แช่น้ำกันไปไม่นาน
ก่อนที่มันจะหันหน้าไปหาเธอ แล้วจูบเธออย่างดูดดื่ม ก่อนที่จะดึงผ้าเช็ดตัวเธอออก

ทั้งคู่แลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ พร้อมกับที่มันค่อยๆคลึงนมเธอไปช้าๆ
ก่อนที่มันจะดึงเธอขึ้นมาจากน้ำ และจับเธอนั่งกับขอบอ่าง และก้มลงไปดูดนมเธอ
มันค่อยๆใช้มือข้างหนึ่งถูไปที่หีของเธออย่างช้าๆ เธอครางตอบกลับมาพร้อมกับใช้มือข้างหนึ่งไปรูดควยให้มัน
มันใช้นิ้วแหย่เข้าไปในหีของเธอ และค่อยๆเกี่ยวอย่างนุ่มนวล ตัวเธอกระตุกทุกครั้งที่โดนเกี่ยว

ทั้งคู่อยู่อย่างนั้นไปเกือบๆ 2 นาที ก่อนที่มันจะค่อยๆยืนขึ้น และดึงเธอให้ยืนขึ้นมาหันหลังให้มัน แต่หันหน้าเข้าหากล้อง
เธอโน้มตัวลงมาข้างหน้าเล็กน้อยอย่างรู้งาน ใช้สองมือจับไปที่เข่าของตัวเองทั้งสองข้าง
มันค่อยๆใช้ควยถูไปที่หีของเธออยู่ครู่หนึ่ง ก่อนที่จะค่อยๆเสียบเข้าไปอย่างช้าๆ
ไม่นานก็แทงเข้าไปจนสุด เสียงเธอร้องครางออกมาด้วยความฟิน

มันเริ่มซอยเธอช้าๆ พร้อมกับน้ำที่กระฉอกเล็กน้อยตามจังหวะ
ก่อนที่มันจะดึงแขนเธอทั้งสองข้างขึ้นมา ตัวเธอแอ่นจนเห็นนมทั้งสองข้างตึงขึ้นมาเต็มหน้าจอ
มันเร่งจังหวะให้ไวขึ้น จนได้ยินเสียงดัง ป๊าปๆ พร้อมกับเสียงน้ำกระฉอกเข้ามาในกล้อง
ด้วยความร้อนจากน้ำ และความร้อนภายในร่างกายเธอ ผิวเธอดูแดงขึ้นมาเล็กน้อย ซึ่งผมคิดว่าดูเซ็กซี่กว่าปกติ

มันซอยเธอเร็วๆไปสักพักก่อนที่จะลดความเร็วลง และหยุดในที่สุด พร้อมกับเสียงเหนื่อยหอบของทั้งคู่
ก่อนที่มันจะถอยลงไปนั่งตรงขอบสระ และจับเธอมานั่งทับในท่าที่หันหลังให้มัน แต่ยังหันหน้าเข้ากล้องเหมือนเดิม
ขาเธอถูกถ่างออกทั้งสองข้าง ก่อนที่จะเธอจะค่อยๆโยกไปๆมาๆอย่างช้าๆ ก่อนที่จะค่อยๆเร่งความเร็วขึ้น
มันบีบนมเธอทั้งสองข้างก่อนที่เธอจะหันกลับไปดูดปากกับมัน และแลกลิ้นกันอีกครั้ง

ไม่นานก็ได้ได้ยินเสียงทั้งคู่ครางออกมาด้วยความเสียว เป็นสัญญาณว่าน้ำแตกกันแล้ว
เธอค่อยๆหย่อนตัวลงไปในน้ำอีกครั้ง ก่อนที่มันจะลุกขึ้นมาที่กล้อง และกดหยุดวีดีโอ
วีดีโอนั้นจบไปที่เวลา  16 นาที 42 วินาที ผมสูดหายใจหลังจากที่วีดีโอนั้นจบลง
ค่อยๆตั้งสติอีกครั้งก่อนที่จะสังเกตุว่าควยของผมก็แข็งขึ้นมาอีกแล้ว

ผมพยายามอดทนที่จะไม่ชักว่าว เพราะกลัวว่าตัวเองจะเพลียจนไม่อยากทำอะไรต่อ
ก่อนที่จะตัดสินใจเปิดไปดูอีกวีดีโอที่ชื่อว่า '19122022_ญี่ปุ่น' ต่อในทันที
เปิดมาก็เห็นมันที่ตั้งกล้องมือถืออยู่แปปหนึ่ง ก่อนที่จะถอยออกไปให้เห็นมุมกว้าง
ตอนนี้กำลังถูกถ่ายอยู่ในห้องพัก ที่ถ่ายออกไปให้เห็นระเบียงนอกห้องที่กระจกใสถูกเปิดเอาไว้อยู่

ในวีดีโอเห็นวิวที่ถ่ายติดออกไปไม่ไกลมาก แต่ก็พอมองเห็นได้ว่าเป็นแม่น้ำที่ดูสวยงามและร่มรื่น
อากาศน่าจะดีมาก จนไม่แปลกที่อยากจะเปิดประตูกระจกเพื่อรับอากาศดีๆเข้ามาภายในห้อง
ดูจากวิวที่มองออกไปได้สวยจากภายในห้อง กับการตกแต่งและ เฟอร์นิเจอร์บางส่วนที่เห็นอยู่ในตอนนี้ เดาได้เลยว่าต้องเป็นโรงแรมหรูราคาแพงแน่นอน
หน้าประตูกระจกที่อยู่ภายในห้องมีโซฟ้าสีขาวตัวหนึ่ง และตอนนี้เธอกำลังนั่งอยู่บนโซฟาตัวนั้น

ตอนนี้เธอใส่เพียงชุดชั้นในและกางเกงในสีดำไว้อยู่เท่านั้น มันเดินไปก่อนที่จะหยุดยืนตรงหน้าเธอ
และเอาควยออกมาจากกางเกง ก่อนที่เธอจะจับควยนั้นเข้าไปในปากโดยที่ไม่ได้พูดอะไรกันสักคำ
เธอดูดควยอย่างชำนาญ บอกได้เลยว่าลีลาตอนนี้ของเธอดีกว่าวีดีโอแรกที่ผมได้ดูพอสมควร
ใช้ลิ้นตวัดเลียตรงหัวควย สลับกับดูดไปตรงไข่ และไล่เลียตั้งแต่ไข่ยาวขึ้นมาตรงหัวควย ก่อนที่จะยัดเข้าไปในปากจนสุด และดูดอยู่อย่างนั้นไป 4-5 รอบ

มันครางออกมาเสียงดังด้วยความเสียว บวกกับได้เห็นวิวทิวทัศน์ที่สวยงาม ยิ่งทำให้ฟินขึ้นไปอีก
บอกได้เลยว่าตอนนี้ผมรู้สึกอิจฉามันเป็นอย่างมาก ไม่นานมันก็ดึงควยออกจากปากของเธอ
ก่อนที่จะนั่งลงไปถอดกางเกงในของเธอออก แล้วจับเธอพลิกตัวหันหน้าเธอออกไปนอกระเบียง
ก่อนที่จะเย็ดเธอด้วยท่าหมา มันก็คงอยากให้เธอได้เห็นวิวสวยๆ ในตอนที่ถูกเย็ดไปด้วยเหมือนกัน

เธอครางด้วยความฟิน อยู่อย่างนั้นไปสักพัก ก่อนที่จะถอดชุดชั้นในเธอออก แล้วบีบนมเธอจากข้างหลัง
ก่อนที่มันจะเปลี่ยนท่าโดยมันนั่งบนโซฟาแล้วเธอนั่งอยู่ทับอยู่ด้านบนหันหน้าเข้าหากัน
เธอค่อยๆโยกตัวอย่างช้าๆ พร้อมกับถูกมันดูดนมไปด้วย เสียงเธอครางดังกว่าตอนแรกอย่างมาก
ก่อนที่เธอจะค่อยๆโยกเร็วขี้นจะได้ยินเสียงโซฟาโดนกระแทกชัดเจน

ไม่นานมันก็ยกเธอขึ้นทั้งอย่างนั้นเหมือนท่าลิงอุ้มแตง และค่อยๆเดินหลุดออกจากกล้องไป
ไม่กี่วิต่อมา กล้องก็ถูกหยิบขึ้นมาแล้วค่อยๆแพนไปอีกฝั่ง เห็นเธอกำลังนอนอยู่บนเตียงคิงไซส์ดูหรูหราเป็นอย่างมาก
ก่อนที่มันจะเอากล้องไปตั้งไว้ข้างเตียง ซึ่งอยู่ไม่ห่างจากเตียงมาก ทำให้เห็นภาพบนเตียงค่อนข้างชัด
มันค่อยๆขึ้นเตียงไปพร้อมกับยิ้มให้เธอ และเธอก็ยิ้มตอบ หลังจากนั้นมันก็นอนคร่อมร่างของเธอและจูบเธออย่างนุ่มนวล

ทั้งคู่จูบกันอย่างดูดดื่มมันในหนังโรแมนติก ผมยิ่งดูก็ยิ่งปวดใจเป็นอย่างมาก
ก่อนที่มันจะค่อยๆเอาควยเสียบเข้าไปในหีเธอและเริ่มซอยอย่างนุ่มนวล
บรรยากาศที่ผมกำลังดูในวีดีโออยู่ตอนนี้ เหมือนหนังรักโรแมนติกดีๆเรื่องหนึ่งจริงๆ
แม้จะเป็นท่าเย็ดธรรมดาที่ผมเองก็เคยเย็ดเธอแบบนั้น แต่ผมก็สัมผัสได้เลยว่าตอนนี้เธอมีความสุขกว่าเป็นอย่างมาก

ผมกล้าบอกได้เลยว่าวีดีโอนี้ดูโรแมนติกกว่าทุกวีดีโอที่ทั้งคู่ถ่ายไว้ด้วยกัน
มันเย็ดเธอแบบนุ่มนวลอยู่อย่างนั้น โดยที่ยังจูบเธอไว้ตลอดเวลา ก่อนที่จะซอยเร็วขึ้นนิดหน่อย
และในที่สุดมันก็แตกออกมา ทั้งครู่ครางออกมาด้วยความฟิน ก่อนที่จะยิ้มให้กันอย่างมีความสุขอีกครั้ง
โดยที่ยังนอนกอดกันอยู่ พร้อมกับหอบเหนื่อยเพียงเล็กน้อย

'เป็นไงบ้าง มาเที่ยวรอบนี้หนูมีความสุขมั้ย' มันเอ่ยถามออกมา หลังจากที่เงียบมานาน
'มีความสุขสิคะ หนูอยากมาญี่ปุ่นตั้งนานแล้ว แล้วนี่ก็ดีกว่าที่คิดไว้มาก' เธอตอบกลับ ผมที่ได้ยินยิ่งเจ็บปวดกว่าเดิม
'นี่ถ้าหนูยังคบกับไอ่นั่นอยู่ ก็คงไม่ได้มาเที่ยวแบบนี้หรอกใช่มั้ย' มันถามออกมาอีก
และมันเอ่ยถึงผมอีกครั้ง ผมนั่งนิ่งได้แต่รอฟังคำตอบของเธออย่างใจจดใจจ่อ

'ใช่ค่ะ หนูคิดถูกแล้วที่ทิ้งเขา แล้วมาคบกับพี่'
'ถ้ายังคบกับเขาอยู่ ไม่รู้ว่าชาตินี้จะได้มาที่นี่หรือเปล่า'
'ขอบคุณที่พาหนูมานะคะ รักพี่ที่สุดเลย'
หลังจากได้ฟังคำตอบของเธอ และเป็นครั้งแรกที่ผมได้ยินเธอบอกรักมัน
ตัวผมก็ชาไปทั้งตัว ในหัวของผมก็ขาวโพลนจนไม่รับรู้อะไรไปชั่วขณะ
ก่อนที่จะรู้สึกตัวเพราะได้ยินทั้งคู่นอนกอดพร้อมกับจูบกันสลับกับบอกรักกันไปอย่างนั้น

วีดีโอยังคงเล่นต่อไปโดยที่ทั้งคู่นอนบอกรัก หยอดคำหวานกันไปโดยที่ผมได้แต่เจ็บปวด
และค่อยๆยอมรับความจริงขึ้นมา ความจริงที่ผมได้แต่หลอกตัวเองมาโดยตลอด
เธอไม่ได้ทิ้งผมไปเพราะว่ามันลีลาดีกว่าผมเท่านั้น เธอเลือกมันเพราะมันดีกว่าผมทุกอย่าง
ทั้งรูปร่างหน้าตา ฐานะ หน้าที่การงาน อาจจะรวมถึงความเอาใจใส่ด้วยก็ได้
แถมมันยังพาเธอไปเที่ยวที่ที่เธออยากไปมาตลอด ไปพักโรงแรมหรูๆโดยที่ไม่รู้ว่าในชีวีตนี้ผมจะพาไปได้หรือเปล่า

แม้แต่พ่อแม่ของเธอตอนที่เรายังคบกัน ผมรู้สึกได้ว่าพวกเขาดูไม่ชอบผม และพยายามกีดกันทุกๆทาง
ตรงกันข้ามกับมัน ที่พวกเขายอมให้มันไปเย็ดเธอที่บ้านอยู่เป็นประจำ
วีดีโอนั้นจบไปตอนไหนก็ไม่รู้ พร้อมกับความจริงที่ค่อยๆถาโถมเข้ามามันทำให้ผมเจ็บปวด
อยู่ๆน้ำตาผมก็ไหลออกมา ผมนั่งฟุบไปกับโต๊ะและเริ่มร้องไห้เหมือนกับเด็ก

ผมจำไม่ได้ด้วยซ้ำว่าร้องไห้ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ แม้แต่ตอนที่เลิกกับเธอ ถึงจะเสียใจมากแค่ไหนผมก็ไม่ได้ร้องไห้ออกมา
ผมนั่งร้องไห้อยู่อย่างนั้นนานแค่ไหนก็บอกไม่ได้ จนเผลอหลับไป ผมรู้สึกตัวเพราะแดดที่ส่องเข้ามาผ่านหน้าต่าง
หลังจากที่เช็ดหน้าเช็ดตาเสร็จ ผมเปิดคอมที่ Sleep ไปขึ้นมาอีกครั้ง และเปิดคลาวด์ขึ้นมาเพื่อที่จะ log in เข้าไปใหม่
แต่ขึ้นว่ารหัสผ่านผิดพลาด ผมลองใหม่อีกครั้งแต่ก็ยังเหมือนเดิม หลังจากลองอยู่อีกหลายครั้งผมก็รู้ได้ว่ารหัสผ่านถูกเปลี่ยน

ผม่ไม่มั่นใจว่าเธอเปลี่ยนรหัสเพราะว่ารู้ผมแอบเข้ามาหรือเปล่า ผมลองเข้าไปดูโซเชียลมีเดียของเธอ
แต่ปรากฏว่าเธอบล็อคผมทุกช่องทาง มันทำให้ผมมั่นใจว่าเธอรู้ตัวว่าผมแอบเข้ามาในคลาวด์ของเธอ
ผมไม่รู้ว่าเธอรู้ได้ยังไง แต่ตอนนี้ผมเข้าไปในคลาวด์ไม่ได้แล้ว และไม่ได้ดาวน์โหลดวีดีโอไว้ก่อนแม้แต่อันเดียว
มันทำให้ผมรู้สึกเจ็บใจเป็นอย่างมาก ผมนั่งมองออกไปนอกหน้าต่างอย่างเหม่อลอย และค่อยๆนั่งทบทวนเรื่องที่เกิดขึ้น

ทุกอย่างเริ่มที่ผมเข้ามาในคลาวด์ของเธอเพื่อที่จะรำลึกเรื่องราวของเราในอดีต แต่ก็ได้มารู้ความจริงในที่สุด
และพอผมตั้งใจที่จะแก้แค้นเธอ อยู่ๆเธอก็รู้ตัวและเปลี่ยนรหัสผ่าน ทำให้ผมทำไม่สามารถที่จะแก้แค้นเธอได้แล้ว
ไม่แน่ว่าชะตาอาจจะลิขิตมาให้ผมได้รู้ความจริง แต่ไม่ได้อยากให้ผมแก้แค้นเธอ
อยากให้ผมตัดใจจากเธอ และเริ่มต้นใหม่อีกครั้ง หรือไม่ก็แค่เรื่องบังเอิญและผมแค่ปลอบใจตัวเองเท่านั้น
แม้ว่าผมจะยังแค้นเธอ และคิดว่าคงไม่ให้อภัยเธอไปตลอดชีวิต แต่ตอนนี้ผมก็ทำอะไรไม่ได้แล้ว
พอคิดได้แบบนั้นผมจึงตัดสินใจปิดคอม และเดินออกไปข้างนอก รับแสงแดดในวันใหม่พร้อมที่จะมูฟออนไปข้างหน้าต่อไป
และก็ได้แต่หวังว่าเรื่องที่ผมเจอจะไม่เกิดขึ้นกับผม หรือกับใครอีก
------------------------------------------------------
ขอบคุณทุกคนที่ติดตามมาจนจบนะครับ

เป็นเรื่องแรกที่ผมได้แต่งขึ้นมา ซึ่งผมเองก็ยอมรับว่ายังมีหลายๆจุดที่ยังสื่ออกมาได้ไม่ดี
และผมเองก็ยังรู้สึกเข้าไม่ถึงอารมณ์ตัวละครจริงๆ เพราะยังไม่เคยโดน NTR จริงๆมาก่อน (และก็ไม่อยากโดนด้วย) เลยไม่รู้ว่าถ้าโดนจริงๆ จะเลือกที่จะแก้แค้น หรือ ปล่อยวาง
ตอนจบผมเลยเขียนออกมาเป็นประมาณนี้ครับ

ขอบคุณทุกคอมเม้นอีกครั้งนะครับ ไว้ถ้ามีโอกาสจะมาเขียนเรื่องต่อไปครับ

mighty

จบได้ดีครับความผิดหวังบางครั้งก็พาเราให้เดินต่อไปแม้ไม่รู้จุดหมายแต่ก็เริ่มต้นใหม่ได้..

yuu1999

ถ้าคุณแต่งนิยายเรื่องนี้ออกมาในแบบที่คุณอยากได้และจบลงแบบที่คุณต้องการ
คุณก็ไม่ต้องสนใจหรอกครับว่าคนอ่านจะว่ายังไง ทำแบบที่คุณต้องการนั้นแหละดีมากๆแล้ว
แต่ถ้าคุณจะแต่งนิยายเพื่อขาย ท่าทางคงจะต้องแก้บทกันหลายรอบหน่อยถึงจะถูกใจคนอ่านแนวNTR(ฮ่า) ::DookDig::

2206

จบได้ดีแล้วครับ เขียนในแบบตัวของตัวเองคือดีที่สุด

pamaaeng

มูฟออนครับ
ปล่อยวางเรื่องในอดีต แล้วเดินหน้าต่อ

1819

แม้เวลาจะผ่านมานานแล้วมารู้ความจริง ก็เจ็บปวดเองแต่ก็ดี  จะได้ มูฟจริวๆได้ซะที แล้วก็ คิดซะว่า เราได้ ปีะสบการณ์ชีวิตอีกแบบ   ใครว่า ผู้ชายจะเป็นฝ่ายทิ้งผู้หญิงก่อน ผู้หญิงเดี๋ยวนี้ก็ร้ายไม่แพ้กัน  แต่เวลามีประเด็นขึ้นมา สังคมมองผู้ชายผิด เลว  ทุั้งๆที่ ผู้หญิงนั้แหละเลวกว่า
 ขอบคุณไรท์ นานๆได้อ่านแนวนี้ ที สนุกดีครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Leo the rott

จบได้ดีครับ ไม่ทำร้ายไครและให้กำลังใจตัวเอง

Nattanan Tst

จบได้ดีแล้วครับ เอาเรื่องนั้นมาเป็นแรงผลักดันให้ต้วเองดีกว่า อยากอ่านภาคต่อจังเลย ตอนที่มูฟออนออกมาได้แล้ว  ::Glad::

Raymond

คลาสสิคครับ จบแบบธรรมดา แต่ไม่ธรรมดา

peddo

ดีแล้วครับ ที่มีตัวช่วยตัดสินใจ ไม่งั้นอาจได้นอนในคุก ฝ่ายนั้นก็ไม่น่าจะธรรมดา มูฟออนดีกว่าครับ

qloolp

ทำได้ดีแล้วครับ เสียดายที่รีบตัดจบไปหน่อย บทสรุปก็โอเคนะครับ หวังว่าจะได้อ่านเรื่องต่อไปในอนาคตครับ

ChopdoojimMui

เขียนได้ดี สร้างอารมณ์ร่วมให้คนอ่านอย่างผมได้อินเลยทีเดียว ขอบคุณนะครับสำหรับผลงาน

asdf4321

พล๊อตน่าสนใจดีครับ ใครไม่เข้าใจที่เขาสื่อจะเฉลยเล่นๆให้นะครับ
ปกติระบบคลาวด์มักจะมีแจ้งเตือนเวลามีการเข้าถึงจากเครื่องอื่น แปลว่า ชีดักไว้ตั้งนานแล้วให้เข้ามาดู  จงใจลงคลิปหยามกัน แถมรู้อีกต่างหากถ้าคลิปหลุด ที่เปลี่ยนรกัสเพราะคิดว่าตัวเอกของเราดูครบแล้ว

ผญ.แบบนี้แสบสุดๆ เลิกแล้วยังตามหยามอีก  555
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

วิดัล

::Thankyou:: เนือหาสนุกน่าติดตามนะครับ สำหรับผมจบแบบนี้ก็ดูโอเคเข้าใจได้ ไม่มีใครหลุดเกินไป อาจจะมีไซด์สตอรี่ของฝั่งนางเอกว่า ทำไมถึงเปลี่ยนไป ไม่ใช่แค่มุมมองจากในคลิป แล้วก็ทำไมถึงให้พระเอกดูอะไรประมาณนี้อะครับ  ขอบคุณสำหรับเนื้อหาครับ ::GiveMe:: ::GiveMe::

m_onepiece

จบแบบนี้ผมชอบนะ รออ่านเรื่องต่อไปครับ