ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนบ้านสูงวัย...V4

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลาลา, พฤษภาคม 15, 2023, 10:27:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลาลา

ด้วยความที่เป็นคนขี้ร้อนธรรมดาก็ไม่ค่อยได้ใส่อะไรอยู่แล้วเวลาอยู่บ้าน...แต่ลงมาทำกับข้าวในครัวข้างล่างก็ต้องใสซะหน่อยกันน้ำมันกระเด็นใส่...อิอิ....ใส่ผ้ากันเปื่อนกับกางเกงขาสั้นออกไปเก็บพริกกับกระเพราะอยู่หลังบ้านกำลังเพลินๆ....ลุงข้างบ้านเดินมาเงียบๆตกใจหมดเลย...5555ไม่รู้แกมาตอนไหนมารู้ตัวอีกทีก็เก็บใกล้เสร็จล่ะ....ก็เลยคุยกับแกแปบนึงแล้วก็ก้มเก็บต่อก็เอามือจับๆผ้ากันเปื่อนไว้ไม่ให้หย่อนเวลาก้ม...แกก็แซวว่าเก็บมือเดียวดูไม่ค่อยถนัดนะเก็บ2มือจะถนัดกว่าไหม....ทีบอกว่าไม่ถนัดหมายถึงแอบดูนมไม่ถนัดมากกว่าเก็บพริกมั้งลุง....😂เริ่มร้ายขึ้นทุกวันแล้วนะลุง...อิอิ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ผมก็ชอบเพื่อนบ้านสูงวัยครับ  แถวบ้านมีป้าคนหนึ่งอายุเกือบหกสิบแล้ว  แกเป็นคนขาวอวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่าเย็ด แกชอบใส่กางเกงขาสั้น กับเสื้อยืดคอกว้างๆ จนผมเห็นร่องนมฐานนมแกประจำ  ซึ่งมันยังเต่งตึงอยู่  จนผมจำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ

mighemay

ผมอยากได้ทรงเตี้ยๆ อวบๆ หน้าดำๆ แต่นมขาวๆอ่ะ

grayman

::Shy::เพื่อนบ้านเริ่มกรุ่มกริ่ม🤩🤩😚😚