ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 13, 2023, 11:17:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีท่านใดที่ชอบผู้หญิงที่หมอยดกๆและขนส่วนอื่นดกบ้างครับ?

ชอบ
3 (75%)
ไม่ชอบ
0 (0%)
ได้หมดถ้าน่าเย็ด
1 (25%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 4

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
     มีท่านใดชอบผู้หญิงที่หมอยดกๆ รวมทั้งขนตามตัวส่วนอื่นๆดก บ้างครับ

::Cheeky::
     ผมเป็นคนที่ชอบผู้หญิงหมอยดกๆมาตั้งแต่เด็กๆเลยครับ  จากการอ่านหนังสือโป๊กับดูหนังโป๊  ถ้าเรื่องไหนที่มีผู้หญิงหมอยดกๆแสดงนี่ผมจะรู้สึกเงี่ยนมากนะ  โดยเฉพาะหมอยดำๆนี่ 
    แล้วผมเคยแอบดูน้ากับแม่ตอนแก้ผ้าอาบน้ำ  ผมเห็นหมอยแกทั้งสองคนนี่ดกมากจนปิดรูหีจนมิดเลย  แล้วเวลาเปียกน้ำนี่ดูคล้ายๆสาหร่ายเลย  จนผมเงี่ยนจัดต้องชักว่าวไปด้วย  แล้วน้าผมนี่แกเป็นคนที่ขนตามตัวดกด้วย ซึ่งผมก็ชอบมากเพราะรู้สึกว่ามันเซ็กซี่น่าเย็ด  เวลาผมเห็นผู้หญิงขนตามตัวดกๆนี่ก็เลยสันนิษฐานไว้ก่อนเลยว่าหมอยน่าจะดกตามไปด้วย  ซึ่งก็เป็นอย่างนั้นทุกครั้งครับ ตอนที่ผมเที่ยวกะหรี่ก็จะเลือกกะหรี่ที่ขนตามตัวดกๆ พอแก้ผ้าออกมาหมอยก็ดกมากจริงๆ  แล้วตอนผมเห็นผู้หญิงขนดกๆหลายคนนี่ก็ชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวเป็นประจำ

::Cheeky::
     แต่ที่ไม่ชอบอย่างหนึ่งคือหนัง X ตั้งแต่ยุคคริสต์ทศวรรษ 90's เป็นต้นมาโดยเฉพาะหนังฝรั่ง  นักแสดงผู้หญิงส่วนมากกลับชอบโกนขนหมอยจนโล่งโล้นเลยหรือตัดแต่งเป็นรูปแปลกๆเหลือไว้กระจุกเดียว  มีเพียงส่วนน้อยที่ชอบไว้หมอย  ทั้งๆที่นักแสดงฝรั่งนี่เป็นพวกที่หมอยดกมากอยู่แล้วซึ่งมันเป็นส่วนที่กระตุ้นอารมณ์อย่างมาก  มีแต่พวกนักแสดงผู้หญิงของหนังญี่ปุ่นที่ส่วนมากจะนิยมไว้หมอยอยู่และหลายคนหมอยก็ดกมากจนปิดรูหีจนมิด  ดูแล้วเซ็กซี่น่าเย็ดจริงๆแม้ว่าหน้าจะไม่สวยหุ่นไม่ค่อยดี  แต่ก็มีบ้างบางคนที่โกนขนจนโล้นเลี่ยนหรือตัดแต่งเป็นรูปทรงแปลกๆเหลือกระจุกเดียวเหมือนนักแสดงฝรั่ง.

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เวลาเย็ดผู้หญิงหรือดูหนังเอ๊กซ์ที่หมอยดกๆนี่  ผมจะรู้สึกเงี่ยนเป็นพิเศษนะ  น่าจะมาจากแม่ผมที่เป็นคนหมอยดก  ตอนที่ผมเลียหีให้แกแล้วน่าถูกับหมอยเลยรู้สึกจั๊กจี้ดี