ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤษภาคม 19, 2023, 11:08:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Ahoo::
ผู้หญิงอายุมากที่สุดที่ท่านเคยเย็ดมานี่  อายุเท่าไหร่ครับ?  แล้วมีท่านใดมีรสนิยมชอบเย็ดหรือมีอารมณ์เงี่ยนอยากเย็ด(ในจินตนาการ)ผู้หญิงอายุมากๆ(แบบ 40-50 กว่าขึ้นไปจนถึง 60-70) แบบผมบ้างครับ?

::DookDig::
●ของผมนี่ ผู้หญิงอายุมากที่สุดที่ผมเคยเย็ดมา คือ อายุ 63 ครับ โดยเพิ่งเย็ดกันเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง  แกเคยเป็นกะหรี่ขาประจำที่ผมเคยเที่ยวมาน่าจะเกือบสามสิบครั้งได้  ตั้งแต่แกอายุ 51 โดยครั้งสุดท้ายก่อนหน้านี้ที่เราเคยเย็ดกันนั้นคือเมื่อ 4 ปีที่แล้ว  ตอนแกอายุ 59  ซึ่งผมก็ไม่ได้คิดจะเที่ยวกะหรี่อีกเพราะไม่ค่อยมีเงิน   แถมตอนหลังเกิดโควิดระบาดจนขาประจำกลับไปอยู่บ้านนอกหมด  วันนั้นผมรอรถเมล์จะกลับบ้านอยู่แล้ว  ผมดันไปเจอแกโดยบังเอิญ  แกยังดูดีมีสง่าราศรีเหมือนคุณหญิงคุณนายแต่งตัวดีมิดชิดดูสะอาดสะอ้านเหมือนเดิม ยังดูไม่ค่อยแก่  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว   ผมหงอกนิดเดียว หุ่นยังดีแค่ท้วมๆยังไม่อ้วน   แกแซวผมแบบทีเล่นทีจริงว่าคิดถึงมานานแล้วจะไปเอากันหรือเปล่า?ฉันไม่โดนเอามานานแล้วราคายังเท่าเดิม   แต่ผมก็เอาจริงเพราะเห็นหน้าแกแล้วเงี่ยนอยากเย็ดกับแก  เลยไปเย็ดกันในโรงแรมแถวนั้น   พอแก้ผ้ามาก็ไม่ผิดหวังจริงนะ  นมแกยังใหญ่เต่งตึงยานเพียงเล็กน้อย  หัวนมยังสีน้ำตาลแดง  กอปรกับหุ่นที่ท้วมขึ้นทำให้ดูน่าเย็ด  ตูดก็ใหญ่น่ากระแทก  หมอยยังดกปิดรูหีจนมิด   ถึงแกจะแก่แล้วแต่เราก็ยังเย็ดกันดุเดือดเหมือนครั้งก่อนๆ  ทั้งดูดนมเลียหีให้แก   แกก็ดูดอมควยให้ผมแล้วมาทำกันในท่า 69 แล้วเย็ดกันอีกหลายท่าจนมาเสร็จในท่ากวางเหลียวหลัง  พอเย็ดกันเสร็จแกชวนผมไปคุยแล้วนอนพักในห้องที่แกเช่าไว้อีกโรงแรมหนึ่ง  ผมเลี้ยงเบียร์แกไปหลายกระป๋อง(แต่ผมไม่ได้กิน)  จนแกเริ่มเคลิ้มๆเลยเย็ดกันอีกยก   แกบอกว่าแกกลับไปอยู่บ้านนอกมาเกือบสี่ปีแล้วก่อนเกิดโควิดระบาดอีก  โดยกลับไปเปิดร้านเสริมสวยกับร้านขายของชำที่บ้านนอกกับช่วยเลี้ยงหลาน(ลูกของลูกสาว)   แกก็บอกเหมือนกันว่าแกไม่ได้โดนผู้ชายเย็ดมาหลายปีแล้ว  เพราะแกอยากจะเลิกเป็นกะหรี่อย่างเด็ดขาด  เพราะลูกแกก็โตหมดแล้วมีหลานแล้วด้วย   แต่ก็ยังมีความเงี่ยนอยู่  วันนั้นแกมาทำธุระที่กรุงเทพฯ(แกไม่ยอมบอกว่าเรื่องอะไร) แล้วมาเจอผมโดยบังเอิญเหมือนถ่านไฟเก่าปะทุเลยได้มาเย็ดกับผมอีกครั้ง  แกยังให้ที่อยู่ผมไว้เลยว่าถ้าผมไปแถวบ้านแกก็ให้แวะไปหาด้วย  ซึ่งเป็นไปได้ว่าถ้ามีโอกาสผมอาจจะไปหาแกจริงๆ

Boy just boy

ที่เคยมากสุด39ครับ แกกว่าผม8ปีกว่า
อายุมากสุดที่จินตนาการไว้อายุ49ครับ มีคนนึงที่เล็งๆอยู่

อ้างจาก: John W เมื่อ พฤษภาคม 19, 2023, 12:35:18 หลังเที่ยง
ที่เคยมากสุด39ครับ แกกว่าผม8ปีกว่า
อายุมากสุดที่จินตนาการไว้อายุ49ครับ มีคนนึงที่เล็งๆอยู่
ของผมที่เคยจินตนาการถึงตอนชักว่าวนี่มากที่สุดคือ 72 รองลงมาคือ 70

จริงๆก็เป็นมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว  ที่จะมีอารมณ์เงี่ยนกับพวกสาวใหญ่อายุ 30 กว่า - 40 ขึ้นไป  อย่างครูที่โรงเรียนจนจินตนาการตอนชักว่าวหลายคน  แล้วตอนหลังจะมาชอบจินตนาการถึงคนอายุแบบ 60-70 เลย  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็จะชอบเลือกกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40-50 กว่าๆ เป็นส่วนมากนะ  เพราะผมรู้สึกว่าพวกสาวใหญ่หรือที่อายุมากๆนี่  ส่วนมากจะอวบๆท้วมๆ  นมใหญ่น่าดูดน่าขยำ  ตูดก็ใหญ่  น่ากระแทก   แล้วพวกกะหรี่แก่ๆส่วนมากจะไม่ค่อยต่อรองอะไรมากบอกให้ทำอะไรก็ทำ  แถมหลายคนประสบการณ์เยอะลีลาดีร้องครางเสียงดังด้วย

แล้วตอนที่ผมเที่ยวกะหรี่อายุมากๆนี่  ส่วนใหญ่ก็จะเป็นคนที่ดูไม่โทรมนะ  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว  นมก็ใหญ่เต่งตึง หย่อนยาน ก็เพียงเล็กน้อย  ไม่มีใครที่แก่เหี่ยวหย่อนยานจนหมดสภาพ  แล้วทุกคนที่ผมเคยเที่ยวมานี่หลายคนอยู่ในวัยใกล้หมดประจำเดือนหรือบางคนก็หมดแล้ว  แต่ยังมีอารมณ์ทางเพศอยู่ทุกคนนะ  เวลาเย็ดกันก็มีปฏิกิริยาตอบสนองดุเด็ดเผ็ดมัน  แต่หลายคนก็บอกว่าลูกค้าที่อายุมากๆกลับไม่ค่อยเที่ยว  ที่มาเที่ยวส่วนใหญ่จะเป็นวัยรุ่นอายุแค่สิบกว่าที่ยังเป็นนักเรียนเพิ่งหัดเริ่มเที่ยวกะหรี่

Mazsky

อายุต่างมากสุดก็9ปี ตอนนั้นผม27เค้า36สวยน่ารัก ทำงานตำแหน่งใหญ่ขับPorsche ตอนนี้ก็50กว่าเป็นเบอร์ต้นๆขององค์กรหัวนอกในไทย

ถ้าอายุมากสุดที่เคยล่อน่าจะ48 แต่ยังไม่เผละแน่นเนียนไปทั้งตัวนมสวย

ปัจจุบันกับแฟนอายุ44 หุ่นดีมาก สัปดาห์นี้ว่างทั้งคู่ล่อกันวันละ 2-3 รอบ ชอบให้เค้าเสร็จหลายๆครั้งก่อนผมเสร็จ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ครั้งสุดท้ายที่ผมกับแม่เย็ดกันตอนนั้นแม่อายุ 57 แล้ว  สภาพแกยังดีนะ ขาวอวบ ผิวยังเต่งตึง  นมใหญ่มากหย่อนนิดเดียว หัวนมฐานนมสีน้ำตาลใหญ่มากน่าดูดน่าเลีย  หมอยก็ดก  แต่แกบอกว่าแกแสบหี  เลยให้แค่ดูดนมกับเลียหีแล้วใช้ปากอมควยให้จนน้ำเงี่ยนแตก  ตอนแรกจะขอเย็ดตูดแกแต่แกไม่ยอม  บอกว่ากลัวเจ็บตูด   ตอนที่ผมเที่ยวกะหรี่ตอนหลังๆก็ชอบเที่ยวกะหรี่แนวสาวใหญ่อายุ 40 กว่า 50 นี่แหละ รู้สึกว่าเย็ดกันแล้วมันดี