ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกทำแม่ท้อง cop

เริ่มโดย ๋John Wick, พฤษภาคม 22, 2023, 08:06:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๋John Wick

เรื่องนี้เป็นประสบการณ์จริงที่เกิดขึ้นกับผมและเก็บไว้เป็นความลับมานานถึงยี่สิบกว่าปีแล้ว  ตอนนั้นผมอายุ ๑๒ อยู่ในจังหวัดหนึ่งทางภาคอีสาน บ้านเรามีอยู่ด้วยกันแค่สามคนเท่านั้น คือ พ่อ แม่ และผม ที่เป็นลูกคนเดียว ครอบครัวของเราถึงแม้จะไม่รวยมากแต่ก็จัดว่ามีฐานะดีพอสมควรที่เดียว พ่ออายุ ๔๘ ปี แล้ว เป็นนักธุรกิจด้านผลิตผลทางการเกษตรทำให้ต้องเดินทางไปต่างจังหวัดอยู่เป็นประจำ ส่วนแม่อายุ ๔๐ ปี อาชีพรับราชการครูอยู่โรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดนี่เอง

ผมเองเคยได้ยินแม่คุยกับญาติผู้ใหญ่แบบเป็นความลับว่าที่ครอบครัวเรามีลูกแค่คนเดียวทั้งที่มีฐานะดีก็เพราะว่าหมอเคยบอกว่าพ่อเป็นคนที่มีปัญหามีบุตรยากหรือเกือบๆจะเป็นหมันก็ว่าได้แต่พ่อเป็นคนที่ไม่ยอมรับความจริงเรื่องนี้คิดว่าคนมีบุญเท่านั้นถึงได้มาเกิดเป็นลูกแก ตอนที่แม่ท้องผมนี่ถือว่าเป็นโชคดีมากๆ แถมหลังจากผมเกิดมาครอบครัวเราก็มีฐานะดีขึ้นมาเรื่อยๆทำให้พ่อยิ่งคิดว่าผมนี่เกิดมานำโชคให้จริงๆ

กลับมาเข้าเรื่องประสบการณ์เสียวเลยดีกว่า โดยแต่เดิมมานั้นผมก็เป็นเหมือนเด็กในชนบททั่วไปที่มักเรียบร้อยไม่ประสีประสา แต่พอเริ่มเข้าสู่วัยรุ่นก็เริ่มเกิดความเงี่ยนกระสันต์สนใจเรื่องเพศเป็นธรรมดา โดยผมเริ่มต้นจากการแอบอ่านหนังสือโป๊กับดูหนังโป๊ของพ่อ แถมพวกเพื่อนที่โรงเรียนทั้งรุ่นพี่รุ่นเดียวกันหลายคนก็แอบเอาหนังสือโป๊หนังโป๊มาดูกัน ซึ่งผมก็รู้สึกชอบมากโดยเฉพาะการเล่าเรื่องเพศสัมพันธ์แบบแปลกๆที่คนในครอบครัวเย็ดกัน ทั้งพ่อเย็ดลูกสาว ลูกชายเย็ดกับแม่ พี่ชายเย็ดกับน้องสาว ฯลฯ จนผมเริ่มการหัดชักว่าวจนรู้สึกถึงความเสียวควยจนน้ำแตกเป็นครั้งแรก หลังจากนั้นมาผมจึงเริ่มมองแม่แตกต่างไปจากเดิม เพราะจริงๆแล้วแม้ว่าแม่จะอายุ ๔๐ แล้ว แต่แม่ยังเป็นคนสวยหุ่นดี ผิวสาว สูง ดูสาวกว่าอายุ นมใหญ่ ตูดใหญ่ ยิ่งเวลาแม่อยู่บ้านแม่จะชอบใส่ชุดนอนสีขาวบางๆ เห็นหัวนมเต่งตึงรำไร รู้เลยว่าไม่ได้ใส่ยกทรงแน่ๆ แถมบางทีตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าแม่ก็ไม่ได้ปิดประตู ผมแอบมองเห็นด้านหลังกับด้านข้างของแม่จากระยะไกลแต่ก็รู้ได้เลยว่าแม่เป็นคนที่นมใหญ่ตูดใหญ่มาก เห็นแล้วรู้สึกเงี่ยนอยากเอาควยเข้าไปเสียบรูหีจริงๆ

หลังจากนั้นมาผมก็เริ่มแอบดูแม่อาบน้ำอยู่เป็นประจำ แม้ว่าช่องที่ดูจะเห็นไม่ค่อยชัด แต่ก็ดูรู้ว่าแม่เป็นคนที่หุ่นดี ผิวขาว นมใหญ่ เต่งตึง หัวนมยังไม่ดำแต่เป็นสีน้ำตาลแดง ขนหมอยดกดำเป็นปื้นเหมือนสาหร่ายปกปิดร่องหีจนมิดชิด ผมรู้สึกเสียวซ่านจนห้ามใจไม่ไหวต้องไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าผมได้เย็ดกับแม่ของผม โดยจินตนาการนึกไปถึงครั้งหนึ่งที่ผมแอบเห็นพ่อเย็ดกับแม่โดยบังเอิญ เสียดายที่เห็นเป็นเพียงเงาคนกำลังนอนทับกันแล้วโยกไปมา เพราะไฟปิดอยู่แต่ก็ได้ยินเสียงแม่ร้องครวญครางด้วยความเสียวซ่านเหมือนในหนังเอ๊กซ์ ดังซี้ดซ้าดๆๆๆ โอ๊วอ๊าวๆๆๆๆ โอ๊ยเย็ดหีเมียแรงๆเลยผัวจ๋าเมียเสียวเหลือเกิน

ผมจึงคิดหาวิธีว่าทำยังไงถึงจะได้เย็ดแม่ให้สมใจอยาก จะข่มขืนแม่ตรงๆเลยก็คงไม่ได้แน่ ผมเลยนึกถึงเรื่องที่เคยอ่านจากหนังสือโป๊ถึงเรื่องที่มีการวางยานอนหลับผู้หญิงแล้วแอบเย็ดตอนหลับ แต่ก็นึกหาวิธีว่าจะหายานอนหลับมาจากไหน แล้วอยู่ๆก็เหมือนมีอะไรมาดลใจให้ผมนึกออก ว่าผมมีเพื่อนคนหนึ่งอยู่โรงเรียนเดียวกันชื่อ "สุรชัย" บ้านมันเปิดเป็นร้านขายยา แล้วผมก็ไปเล่นที่บ้านมันบ่อยๆเหมือนกัน บางครั้งผมก็เคยช่วยสุรชัยจัดพวกขวดยาห่อยาต่างๆในร้านให้ญาติมันด้วย สุรชัยเป็นเด็กที่ออกจะซื่อๆชอบพูดอะไรตรงๆไม่อ้อมค้อม  ครั้งหนึ่งสุรชัยเคยชี้ให้ผมดูที่ขวดยาขวดใหญ่หลายขวดที่ซุกอยู่ชั้นบนสุด  สุรชัยบอกว่านี่เป็นยานอนหลับอย่างแรงที่ทำให้นอนหลับไม่รู้ตัวไปหลายชั่วโมงเลย ญาติๆของสุรชัยหลายคนเวลามีเรื่องเครียดก็มักจะมาเอายาที่ร้านนี้ไปกินจะได้หลับสบาย  แต่จะไม่ขายให้คนภายนอก วันหนึ่งเมื่อมาเล่นที่ร้านของสุรชัยแล้ว อาศัยจังหวะที่คนในบ้านเผลอ ผมก็ขโมยยามาน่าจะห้าสิบเม็ดได้  แล้วพอผมทดลองกับตัวเองก็เห็นได้ผลจริงๆ!!!

หลังจากนั้นมา ผมเองก็เริ่มทำตัวสนิทสนมคอยพะเน้าพะนอดูแลแม่เป็นอย่างดี โดยเฉพาะเรื่องข้าวปลาอาหาร เพื่อจะหาจังหวะเหมาะจะได้ใส่ยานอนหลับให้แม่กินเลย แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง เพราะช่วงนั้นพ่อต้องไปต่างจังหวัดหลายวัน ตอนกินข้าวเย็นผมก็แอบเอายานอนหลับใส่ในกับข้าวให้แม่กิน ซึ่งแม่ก็ไม่ได้ระแวงสงสัยอะไร หลังจากกินข้าวเสร็จไม่นานแม่ก็บ่นว่ารู้สึกง่วงนอนมากสงสัยจะไม่สบายขอไปนอนก่อนแล้วกัน ผมได้ยินดังนั้นก็รู้สึกกระหยิ่มใจยิ่งนักว่ายาน่าจะออกฤทธิ์แล้ว วันนี้จะได้ขึ้นครูเย็ดหีแม่ตัวเองจริงๆสักที

ผมลองเคาะประตูแล้วเรียกแม่เสียงดังๆ ก็ไม่มีเสียงตอบรับ ผมเลยเปิดประตูเข้าไปในห้องเพราะธรรมดาแม่ไม่ได้ล๊อกห้องอยู่แล้ว ผมเปิดไฟในห้องแล้วก็ลองเขย่าตัวเรียกแม่ดังๆก็ไม่มีเสียงตอบ มีแต่เสียงหายใจของแม่ ผมคิดว่าอะไรจะเกิดก็ต้องเย็ดแม่ให้ได้ ผมจึงถอดเสื้อผ้าออกจนล่อนจ้อน แล้วก็มาจัดการกับแม่ที่สวมแค่ชุดนอนยาวบางๆ ที่ถลกรูดขึ้นเบาๆก็ถอดออกหมด เห็นร่างเปลือยเปล่าล่อนจ้อนอย่างเต็มตาเป็นครั้งแรก เพราะแม่ไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน แม่สูงกว่าผมเพียงเล็กน้อยจึงไม่ใช่ปัญหาถ้าจะเย็ดกันไม่ว่าท่าไหน

ผมยังคงตื่นเต้นตัวสั่นอยู่เล็กน้อย แต่ความเงี่ยนที่มีมากกว่าก็กลบความหวั่นไหวจนหมด แม่ เป็นผู้หญิงที่ขาวผุดผ่องเปล่งปลั่ง นมใหญ่มหึมาเต่งตึง ผมเอามือไปขยำเต้าทั้งสองไปมา ซึ่งนมทั้งสองเต้ายังเด้งสู้มือ ผมก้มลงไปดูดหัวนมขนาดมโหฬารสีน้ำตาลแดงอย่างเมามันหื่นกระหายราวกับทารกหิวนมแม่ เสียงดูดเต้าทั้งสองสลับไปมาดังจ๊วบๆๆ ผมเลื่อนต่ำลงมาไซ้เลียที่หน้าขาวผ่องที่แม้ว่าจะมีลายบ้างตามอายุขัยแต่มันกับกระตุ้นความเสียวเงี่ยนกระสันต์ของผมอย่างบอกไม่ถูก ผมเลื่อนหน้าต่ำลงมาถึงปื้นหมอยดกดำที่ปกปิดปากถ้ำรูหีของแม่จนมิดชิด ผมใช้มือช่วยแหวกหมอยจนเห็นรูหีรูที่ผมเองเคยมุดออกมาเมื่อ ๑๒ ปีที่แล้ว โอ้!!!มันช่างน่ากระแทกควยเข้าไปเสียนี่กระไร แล้วผมแลบลิ้นเลียไปที่ร่องหีกับเม็ดแตดอยู่นานจนเริ่มเมื่อยลิ้น แต่ก็รับรู้ได้ถึงรสชาติหีอันรัญจวนใจ

ผมสังเกตได้ว่าแม้แม่จะหลับสนิทเพราะฤทธิ์ยา แต่แม่ก็มีปฏิกิริยาตอบโต้จนมีเสียงครวญครางคล้ายเสียงกระซิบกระซาบแต่เป็นเสียงร้องซี้ดซ้าดๆๆๆอย่างแผ่วเบา ประกอบกับน้ำที่ไหลเยิ้มออกมาจากร่องหีซึ่งผมรู้จากหนังสือโป๊ที่เคยอ่านว่านี่เป็นปฏิกิริยาของผู้หญิงที่เงี่ยน ผมนึกสนุกเอาควยของผมที่แม้จะยังไม่ใหญ่เท่าของผู้ใหญ่แต่ก็ใหญ่กว่าคนวัยเดียวกันไปจ่อที่ปากแม่ แม่มีอาการเหมือนกับคนละเมออ้าปากอมควยผมแล้วก็ดูดดังจ๊วบๆๆๆ ผมยอมรับว่าเสียวควยมากๆอย่างไม่เคยเป็นมาก่อนดีกว่าตอนที่ชักว่าวซะอีก

ผมรู้สึกว่าควยผมมันแข็งตัวเต็มที่แล้วผมจึงถอนควยออกมา ผมก้มลงลงไปดูดนมของแม่สลับไปมาอีกรอบด้วยความมันเขี้ยว แล้วก้มลงไปเลียหีอีกครั้ง พอได้จังหวะผมก็ดันควยพรวดเข้าไปในรูหีของแม่ ผมรู้สึกได้ว่าหีของแม่ตอดควยผมดังตุ๊บๆๆๆ ผมยังคงกระแทกควยไปมาเข้าออกอย่างเมามันสลับกับก้มลงไปดูดนมของแม่สลับไปมาอีก ผมรู้สึกได้ว่าแม่ก็คงมีปฏิกิริยากับความเสียวบ้างเหมือนกันจึงร้องครางอย่างแผ่วเบาพอได้ยินบ้างดังซี้ดซ้าดๆๆๆๆๆๆ

พอผมเริ่มเสียวควยได้ที่แล้ว ผมก็ถอนควยออกมาจากหีแม่อย่างฉับพลันมีเสียงดังโบ๊ะ!!!ออกมาเลย ผมจับแม่พลิกตัวเอาหมอนตัวแม่ แล้วเย็ดแม่จากข้างหลังด้วยท่ากวางเหลียวหลังอย่างที่จำมาจากหนังสือโป๊ แม่เป็นคนที่ก้นออกจะใหญ่ๆหน่อยเลยทำให้เย็ดท่านี้ได้มันสะใจมากเพราะรับการกระแทกได้เต็มที่ดัง!!!ปั้บๆๆๆ ผมกระแทกควยของผมเข้าไปในร่องหีแม่อย่างรวดเร็วแล้วกระแทกอย่างสุดแรงผมเริ่มรู้สึกว่าน้ำใกล้แตกแล้วจากประสบการณ์ที่ชักว่าวมานาน ผมรู้สึกว่าหีแม่ตอดควยตุ๊บบบๆๆ ควยผมก็เสียวจนสุดจะกลั้นแล้ว พอผมกระแทกต่อไม่กี่ทีน้ำควยขาวข้นผมก็แตกทะลักเอ่อล้นเข้าไปในหีผู้หญิงเป็นครั้งแรกเลย แม้จะเป็นหีของแม่ที่เป็นบุพการีตัวเองก็เถอะแต่มันก็ทำให้ผมหายเงี่ยนกระสันต์อย่างสะใจได้  หลังจากนั้นผมก็หาโอกาสตอนที่พ่อไม่อยู่บ้านวางยาลักหลับเย็ดแม่อีกหลายสิบครั้ง

ต่อมาไม่นานครอบครัวเราก็มีข่าวดี โดยแม่ผมบอกว่าแม่ได้ตั้งท้องอ่อนๆแล้ว ซึ่งพ่อก็ดีใจมากที่เพราะไม่คิดว่าตัวเองจะได้มีลูกอีกครั้งแม้จะเป็นตอนอายุมากแล้ว น้องชายผมที่ออกมานี่หลายคนบอกว่าหน้าตาเหมือนผมตอนเด็กๆมาก แต่พอผมคิดถึงเรื่องที่พ่อเป็นคนมีลูกยากและอายุมากนี่ !!! แถมแม่ก็โดนผมแอบลักหลับเย็ดตะบันหีจนน้ำแตกมาเป็นสิบๆครั้งนี่ ผมเลยมั่นใจว่านั่นน่าจะเป็นลูกของผมแน่ๆ เด็กคนนี้ก็เลยเป็นทั้งน้องทั้งลูกของผม!!! หลังจากน้องโตได้สักระยะหนึ่งผมก็ยังคงหาโอกาสวางยาลักหลับแม่ผมต่อมาอีกหลายปี โดยหาแหล่งซื้อยาใหม่ๆที่แรงกว่าแต่ตอนหลังผมรู้จักการใส่ถุงยางแล้ว เพราะสงสารแม่ผมที่อายุมากแล้วถ้าท้องขึ้นมาอีกจะลำบาก!!!!

๋John Wick

52 ความคิดเห็น:
ไม่ระบุชื่อ กล่าวว่า...
●เรื่องนี้เป็นเรื่องของผมเองแหละ แต่เขียนโดยไม่ระบุชื่อส่งไปให้เวบไซต์ลงให้ โดยผมดัดแปลงรายละเอียด (เพราะไม่กล้าเปิดเผยชื่อจริง) จริงๆแล้วเรื่องจริงยิ่งกว่านี้อีกครับ คือตอนนั้นเมื่อสักสิบปีที่แล้ว ผมเรียนอยู่โรงเรียนชายล้วนชื่อดังในใจกลางกรุงเทพฯเลย ตอน ม.1 เทอมสองใกล้จบแล้ว มีเพื่อนแนะนำให้รู้จักรุ่นพี่คนหนึ่งที่ขายยานอนหลับอย่างแรงที่ใช้วางยาแล้วเย็ดผู้หญิง ผมยอมรับว่าผมอยากลองมากเลยขอซื้อ แม้จะหมดไปหลายพัน (ยังมีต่อ)

20 กรกฎาคม 2564 เวลา 12:45
ตอนนั้นแม่ผมอายุ 42 แล้ว ทำงานเป็นครูแต่ยังน่าเย็ดอยู่ พ่อเป็นตชด.นานๆถึงกลับบ้านทีหนึ่ง น้าสาวอายุ 40 เป็นครูเหมือนกัน จริงๆแกอยู่ต่างจังหวัด แต่แกย้ายมาช่วยราชการชั่วคราวที่กระทรวง มีลูกแล้วเหมือนกันแต่ยังสวยอยู่ ยายอายุ 65 แล้ว เป็นคนขาวท้วมนิดหน่อย ผิวเหี่ยวเพียงเล็กน้อย ผมหงอกนิดเดียว ยังมีเค้าความสวยอยู่ แต่นมแกใหญ่มากแถมหย่อนเพียงเล็กน้อย โดยผมเห็นบ่อยเวลาแกก้มๆเงยๆกับเปลี่ยนเสื้อผ้า ตอนหลังเคยเห็นตอนแอบดูแกอาบน้ำ นมใหญ่จริงๆหย่อนนิดเดียว หัวนมสีน้ำตาลน่าดูดมาก หมอยก็ดก เพราะเลยแอบ ชักว่าวไปหลายครั้ง ส่วนแม่กับน้านี่ก็พอๆกัน คือ นมใหญ่ น่าเย็ด หมอยดก(ยังมีต่อ)

20 กรกฎาคม 2564 เวลา 13:32
ผมเลยลองใช้ยาที่ซื้อมาตอนช่วงปิดเทอม โดยเริ่มจากยายก่อนเพราะวันนั้นไม่มีใครอยู่บ้าน เป็นตอนกลางวันเลย เป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดผู้หญิงจริงๆ หียายตอดดีมากเสียวควยจนบอกไม่ถูก แถมนมแกที่ขนาดมหึมาก็ดูดมันอีก ไม่คิดว่าคนแก่จะน่าเย็ดแบบนี้เลยเย็ดแกไปสามน้ำ (ยังมีต่อ)

20 กรกฎาคม 2564 เวลา 13:39
คืนวันต่อมาผมก็เลยวางยาทั้งสามคน ผมเย็ดแม่ก่อนแล้วไปต่อที่น้าอีกยก แล้วทำแบบนี้อีกหลายครั้ง ปรากฏว่าตอนหลังน้องชายผมอายุ 10 ขวบ (ลืมเล่าไปว่าผมมีน้องชาย) กับลูกชายของน้าอีกสองคน อายุ 12 เท่าผมคนหนึ่ง กับ 11 คนหนึ่ง ที่ปกติจะอยู่บ้านปู่ย่าเขาที่ต่างจังหวัดรู้ความลับนี้ ผมเลยขอร้องเขาและชวนให้มีส่วนร่วมด้วยเลย เพราะเขาก็อยากลอง เลยได้เย็ดกันน้ำแตกโดยถ้วนหน้า ยกเว้นน้องชายผมตอนแรกๆที่ควยมันแข็งอย่างเดียวแต่ไม่มีน้ำควย แต่พอเย็ดไปได้สักปีหนึ่งคงเพราะมีตัวกระตุ้นมั้ง มันก็น้ำแตกครั้งแรกแล้ว ส่วนคนที่ท้องจริงๆคือน้าสาวผมครับ หลังจากโดนพวกผมลงแขกลักหลับไปประมาณหนึ่งปีแล้วแกก็กลับไปอยู่ต่างจังหวัดเหมือนเดิม.
จบ.

20 กรกฎาคม 2564 เวลา 13:50
ผมก็ทำท้องตอนนี้ก็เอาแม่เป็นเมีย

3 กันยายน 2564 เวลา 12:32
ผมก็เอาแม่จนท้อง

4 พฤศจิกายน 2564 เวลา 15:16
aaaa กล่าวว่า...
อยากถามความรู้สึกว่าตอนเอาควยยัดเข้าไปรู้สึกอย่างไงคับ

12 พฤศจิกายน 2564 เวลา 00:45
ที่สุดของการเย็ดคือ การเย็ดแม่ตัวเองครับ รองลงมาก็เย็ดน้าสาว ป้า หรืออาสาว รองลงมาก็พี่สาว รองลงมาอีกก็ครู นอกนั้นก็ไม่ค่อยมันเท่าไหร่

25 พฤศจิกายน 2564 เวลา 15:34
▪ถ้าเป็นความรู้สึกทางกายก็ไม่แตกต่างเท่าใดครับ แต่จะเสียวกว่านิดหนึ่งเพราะผมเย็ดสดๆไม่ใส่ถุงยางเหมือนตอนเย็ดกะหรี่ แต่ถ้าเป็นความรู้สึกทางใจนี่คือสุดยอดของความสุขครับ ทั้งเสียวทั้งมันทั้งภูมิใจที่ได้เย็ดผู้ให้กำเนิดตนเอง ยิ่งแม่ผมเป็นคนที่สวยเซ็กซี่น่าเย็ดอยู่แล้ว.

25 พฤศจิกายน 2564 เวลา 15:39
▪ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เคยเย็ดกับแม่ตัวเองจนท้องครับ ตอนนั้นผมอายุแค่ 14 เพิ่งหัดชักว่าวได้ไม่นาน แต่ก็ชอบดูหนังเอ๊กซ์กับอ่านหนังสือโป๊มามากเหมือนกัน เรื่องที่ชอบที่สุดคือเรื่องการเย็ดกันของคนในครอบครัวโดยเฉพาะแม่กับลูกครับ แม้ว่าตอนแรกผมไม่เชื่อว่ามันจะเป็นไปได้ แต่ก็แอบจินตนาการบ่อยๆว่าได้เย็ดกับแม่ตัวเอง เพราะตอนนั้นแม่อายุ 40 แล้ว แต่ยังสวย เซ็กซี่ น่าเย็ดนมใหญ่ ตูดใหญ่ จนผมเคยแอบดูแม่อาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยหลายครั้ง แม่เป็นคนนมใหญ่มาก หมอยก็ดกดำ (ยังมีต่อ)

25 พฤศจิกายน 2564 เวลา 15:46
▪ช่วงหลังๆว่า ผมรู้ว่าแม่มีเรื่องกลุ้มใจ เพราะว่าพ่อไปมีเมียน้อย ครั้งหนึ่งผมเห็นแม่เศร้าจนร้องไห้ ผมเข้าไปพูดปลอบใจแม่ แล้วเผลอกอดกันอยู่พักใหญ่ ตอนนั้นแม่ใส่ชุดนอนบางๆไม่ใส่ยกทรงจนเห็นหัวนมรำไร คงเพราะอารมณ์มันพาไปแถมร่างกายเราสัมผัสกัน ประจวบกับแม่ก็คงอยากประชดพ่อ ผมก็เงี่ยนอยากเย็ดแม่ คืนนั้นก็เลยเย็ดกันไปสามทีจนเผลอหลับไป วันต่อๆมาแม่พยายามหลบหน้าผมด้วยความรู้สึกผิด แต่พอโดนเล้าโลมมากๆก็ยอมให้ผมเย็ดอีกหลายครั้งโดยมีข้อแม้ว่าต้องใส่ถุงยาง แต่ก็ไม่ทันการณ์แล้ว เพราะแม่ดันท้องขึ้นมา พ่อก็ดีใจเหมือนกันที่คิดว่านานๆเย็ดแม่ไม่กี่ครั้งตอนกลับบ้านแม่ก็ยังท้อง ทั้งๆที่จริงๆแม่บอกว่าพ่อไม่ได้เย็ดแม่มาเป็นปีแล้ว แต่แกคงคิดว่าเย็ดกันตอนเมา ตอนหลังแม่ก็คลอดลูกมาเป็นผู้ชายหน้าตาน่ารัก แข็งแรงสมบูรณ์เหมือนผมตอนเด็กๆเปี๊ยบเลย หลังจากร่างกายแม่เริ่มเข้าที่แล้ว เราก็แอบเย็ดกันอีกต่อมาหลายปีแต่ใส่ถุงยางทุกครั้งเลยไม่ท้อง จนน้องชายผมซึ่งจริงๆคือลูกผมเอง อายุสิบเอ็ดขวบเริ่มชักว่าวเป็นแล้ว แอบจับได้ว่าผมซึ่งจริงๆก็เป็นพ่อด้วยแอบเย็ดกับแม่ซึ่งจริงๆก็เป็นย่าเขาด้วย พวกเราเลยปิดปากด้วยการให้ร่วมวงแล้วเราก็แอบเย็ดกันแบบสามคนผัวเมียพ่อแม่ลูกย่าหลานมาอย่างนั้นอีกหลายปีจนแม่ผมอายุ 63 แล้วจึงยุติความสัมพันธ์ เพราะแม่ก็เริ่มแก่แล้ว อยากจะไปสนใจเรื่องธรรมะแทนเรื่องโลกีย์บ้าง พวกเราก็เป็นผู้ใหญ่แต่งงานมีครอบครัวกันหมดแล้ว.

25 พฤศจิกายน 2564 เวลา 16:05
aaaa กล่าวว่า...
เคยแต่แอบเลียหีตอนแม่เมาเอาควยยัดปากจนเสร็จแต่มัยกล้าเอา

27 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 12:20
Unknown กล่าวว่า...
ถ้าจริงถือว่าดีมาก

29 มีนาคม 2565 เวลา 18:31
เย็ดกันกับแม่ตื่นเต้นไหม

18 พฤษภาคม 2565 เวลา 11:39
ผมก็เคยแอบเย็ดกับน้าสาวแท้ๆนะตอนไปเกี่ยวข้าวสองคน น้าสาวผมชอบนุ่งผ้าถุงอาบน้ำตอนกลางวันก่อนกินข้าวเที่ยงแล้วไม่ยอมไส่กางเกงใน กินข้าวเสร็จน้าวาวก็จะนอนพักก่อนค่อยลงเดี๋ยวต่อ แต่น้าสาวดันนอนผ้าถุงเปิดไปถึงโคนขาจนเกียบเห็นหี ผมเลยแอบส่องดู หีน้าผมไหย่มากแคมหีปิดสนิท แต่มองด฿ตรงเหนือรูหีเม็ดแตดทั้งไหย่ทั้งยาวจนผมแอบเอามือแหวกดูแล้วเอานิ้วแหย่ดูจนน้ำหีน้าไหลแล้วน้าก็ตื่นมาเจอเลยขอเย็ดเลย ตอนนี้แอบเย็ดกับน้ามาสามปีแล้ว แต่เด็บเป็นความลับ แค่เราสองคน

18 พฤษภาคม 2565 เวลา 12:02
เยดคนเเก่มันสุดยอดจริงคับผมอ่ายุ34ได้เยดยายเหมื่อนกันยัดควยเเถบไม่เข้ายายไม่โดนเยดมานานยังกับหีเดกเรยกว่าจะยัดเข้าเหนยายน้ำตาไหลเต็มเรยตัวเกร็งร้องบอกเจ็บๆๆ

13 มิถุนายน 2565 เวลา 03:02
ผมตอนยัดครั้งเเรกกว่าจะเข้าแม่ขัดขืนด้วยเเม่เปนคนเตี่ยเเระผอมมาก แระด้วยที่ไม่โดนมานานมากทำไห้หีฟิดยังกับเดกตัวก้อผอมมาก บอกได้เรยจังหวะนั้นไม่สนว่าเเม่เปนไงกะแทกอน่าวบ้าครั้งเรย

13 มิถุนายน 2565 เวลา 03:07
ผมเคยวางยาแม่่ยายแก่ชอบด่าผมผิดนิดผิดหน่อยก็จะเข้าข้างลูกด่าเรื่องที่ยายตุ่นไม่ชอบผมก็มีที่มาแฟนผมแก่เป็นคนเรียบร้อยแม่เลยวางใจให้อยู่บ้านคนเดียวตอนเรียนหนังสือก็เพราะอ่อนต่อโลกนี่และไปทำงานที่กรุงเทพแฟนผมก็เป็นเสมียนรับเหมาก่อสร้างที่ก้อสร้างแบบใหญ่ๆสนามบินสุวรรณภูมิไปเจอวิศวะเขาเห็นมาจากบ้านนอกคุยไปคุยมาโดนเย็ดเลยที่เปํนแบบนี้เพราะแก่อยู้ไกลแม่แก่ด้วยแฟนทำสาวท้องเลยต้องเลิกกันไปมีแฟนใหม่ที่ชลบุรีคนนี้แก่บอกรักมากได้แค่จับมือหอมแก้มก็เวลาพิเศษบริษัทแฟนผมได้ไปสร้างเขื่อนอยู้บาว80เขื่อนแก่เลยลาออกมาทำงานที่เมืองเลยบ้านเกิดพอดีผมก็มาจากนวนครโสดทั้งบริษัทแก่โสดคนเดียวผมก็อาศัยลูกตื้อนั่งเฝ้าทุกวันเวลาว่างแก้ฝากคนมาบอกว่าไม่ชอบมานั่งเฝ้าทำไมมีแฟนแล้วพอดีบริษัทจะไปเที่ยวที่ลาวกันแก่ก็ว่าผมน่าไว้ใจเลยให้ไปเอาของที้บ้านแม่วังสะพุงพอดีเกิดอุบัติเหตุเพราะผมนี่เเละมัวแต่หอมแก่เด็กเลยขคฃี่รถมาชนท้ายเเฟนผมสงสารเลยอยู่เป็นเพื่อนถึงตี1 ที่ห้องนั่งเล่นผมวางแผนไปกางมุ้งเปิดประไม่ล็อกกุญแจเผื่อจำเป็นจะลากเข้าห้องเลยผมก็บอกแหนผมว่าเป็นของผมเถอะถ้าไม่เป็นของผมเธอก็จะไม่รักผมผมปั้มเธอเธอผอมมากสู้แรงผมไม่ไหวผมเปิดเสื้อขึ้นดูดนมแฟนผมทั้งสองข้างที่ผมข้่มขืนแฟนผมเป็นเต้นรถออฟฟิตของเต้นรถมีตนเข้าตลอดเพราะพี่ชายคฝผมเจ้าของเต้นรถเป็นคนชอบดื่มเเฟนผมบอกว่ายอมแต่ต้องในห้องผมกอดเธอไว้กลัวเธอวิ่งหนีพอเข้าห้องได้ผมจัดการถอดของเธอทุกชิ้นก่อนล็อคห้องผมคิดไม่ใช่อะไรสักชิ้นกล้าวิ่งหนีก็ไปเลยจากคืนนั้น2ทีเช้าอีก1ก่อนกินข้าวอรก1แก่โทรไปบอกบริษัทว่าไม่สะบายวางสายก็อีก1ดอกเเก้ไม่ไปไหนเพราะจะคุนเรื้องอุบัติเหตุเมื้อคืนจากวันนั้นแก่ไม่เคยกลับบ้านเลย1ปีจนแม่ยายจับได้แก่ไม่ชอบผมผมรู้ขนาดแฟนเก่าของแฟนผมโทรมาแฟนผมไปข้างนอกผมดูเบอร์จำได้โทรเข้าเบอร์บ้านผมไม่รับโทรเข้าเบอร์แม่ยายเลยเลือกแก่มารับโกหรกว่าป้าแฟนผมโทรมาหาปีใหม่สงกานเเฟนจะบอกว่าไปหาป้าป้าไหนผมคิดตลอดแต่ไม่กล้สตามไปเพราะรักถ้าไปเห็นป้าที่เป็นแฟนเก่าผมคงเสียใจคิดเอาปีใหม่ป้ามา2วันแฟนผมไปแต่เช้าตู่กลับ3มุ่มอีกวันกลับ5โมงเย็น ผมมาคิดดูสมบัติต้องผลัดกันชมปีหนึ่งแค่4วันเย็ดให้ตายก็ไม่ถึง100น้ำหรอก เพราะรักคำเดียวที่ทนขาดทุนเยอะเเล้วขอทุนคืนบ้างผมผวมยานอนหลับแม่ตุ่นแม่ของแหนผมชื่อว่าจอย หลับสนิททั้งแม่และลูกเลือกดังไเขย่าตัวก็แล้วมึงจะเอาคืนให้สามสผมฉีดยาทนอุ้มไปนอนทั้ง2คนผมก็ไม่ลืมหยอดยานอนหลับแม่ยายเป็นระยะเพราะว่าก่อนที่จะยางยาผมอั้นมา4วันแล้วพอเอาแก้เข้าเปิดไฟดูทุกส่วนให้แก้อมคืนแรกตี53น้ำจาก2ทุ่มครึ่งเห็นแก่บ่นว่าทำไมปวดขาจังหลังจากตื่นนอนเจ็บได้นั้นด้วยเจ็บไอ้นั้นคงคิดไปเองไม่ให้ปวดได้ไง2ขาพาดบ่าร่วมๆชั่วโมงผมนับไว้ตั้งแต่แก้โกหรกผมกีวันเพราะเฝผมเผื่อปีใหม่ไว้ให้แก่อีก5วันรู้สึกแต้มีน้ำมีนวนใครๆก็บอกว่าไปทำอะไรมาแก่บอกว่ากินยาสมุนไพรทร่ไหนได้ น้ำ2ทุกครั้งต้องกินบางที4น้ำแตกปากย่างเดียวแต่ก็แปลกนะครับหีหึฟิต อกตึงกันแน่น หรือว่าน้ำมันช่วยได้จริง ผมวางยาแก่บ่อยมากหลังๆเหมือนดื้อยาบางทีเหมือนแก่รู้สึกตัวผมกลัวแทบแย่แต่ก็ไม่เกิดอะไรขึ้น ผมตั้งใจไว้ว่าถ้าครย100น้ำใส่หีแก่คือจบกันแตกใส่ปาก10ครั้งคือจบกันไปไปมามาแตกหี120แตกปาก25ผมเลยเสียดายแก่จริงๆเพราะผมเลิกกับแฟนผมจับได้เลยเลิกกันผมอดคิดไม่ได้คือเสียดายหีแม่ยายเหลือเกิน ทั้งใหญ่ทั้งฟิตถ้าเป็นสาวๆกว้านี้หน่อยจะฝากลูกให้แก่เลี้ยงสักคน ทุกวันนี้ผมยังคิดถึงกับแม่ยายชื่อว่าตุ่น แม่ของแฟนผมจอยถ้าให้เลือกนะหัวแม่ตุ่นดีกว่าหีเมียผมสะอีกครับ

15 สิงหาคม 2565 เวลา 13:15
รออ่านเรื่องใหม่อยู่นะครับ

20 สิงหาคม 2565 เวลา 14:25
ผมเคยได้เย็ดคนแก่นะครับ หีไม่มีน้ำล่อลื่นแล้ว เย็ดไปร้องแสบรูไป แต่ยอมรับว่าหีคนแก่เหมือนหีเด็ก หมอยล่วงหมด

1 กันยายน 2565 เวลา 03:48
ขายผลไม้มีร้านรืมถนนนอนเฝ่ากับแม่กลางเราก็เย็ดกันโดยพ่อไม่รู่กลางวันก็เป็นแม่ปกตืแม่ใส่ผ้าถุงตลอดปลอดคนก็จับหีแม่เล่นเรามีโอกาสก๋เย็สกัน

7 กันยายน 2565 เวลา 04:32
พ่อออกขับรถตี่สี่ ทุกวัน แม่ก็ออกมาหล้งบ้านที่แค่หน้าห้องน้ำให้เย็สแล้วอาบน้ำด้วยกันแอบเอากันมาจนพ่อตายจนทุกวันนี้จน35ปี ผมก็มีเมียแล้วแต่ก็มีโอกาสก็เย็สแม่ๆ76แล้วแต่ยังเย็สมันส์ โดยเมียก็รู้ แต่ไม่ว่าตอนนี้ลูกๆสองอยู่กรุงเทพ ยิ่งสนุกแม่ยิ่แก่ยิ่งเย๋สดี

7 กันยายน 2565 เวลา 04:44
komk กล่าวว่า...
ใครอยากเยสแนวนี้ มีคนเล่นเป๋นแม่ให้คับ

21 กันยายน 2565 เวลา 13:59
สมัยวัยรุ่นชอบแอบมองนมตอนแม่กวาดบ้านถูบ้านจนแม่สังเกตุเห็นถาม
ว่าอยากดูรึไงบอกเป้นหนุมแล้วยอม
ถอดเสื้อให้ดูให้จับให้ดูดนมได้ให้ผม
ชักว่าวให้ดูเอาน้ำแตกใส่นมแล้วแกก็จะ
เอาน้ำเงี่ยนเราทานมแต่ไม่ให้เย็ดแค่นั้น
ก็มีความสุขแล้วมันตื่นเต้นดีจริงๆ

22 กันยายน 2565 เวลา 20:37
ผมเคยเย็ดแม่เพื่อนครับ อายุ 50ปลายๆ แต่หุ้นดีมาก แก่เป็นคนขายล็อตเตอรืลี่มาขายที่บ้านเล็งๆแกไว้ เหมือนแกก็พอรู้ เลยชวนแกนั่งคุยเขาไปกินน้ำในบ้านถามแกขายดีไหม แกบอกขายไม่ดีกำลังร้อยเงินด้วยมั้งเลยแซวแก่ ทะลึ่งซื้อแต่หวยนะ ฮิไม่ซื้อ แกดันเล่นด้วยว่าจะซื้อจริงป่าวอันหลัง เรียบร้อยซื้อแกไปสองพัน สองน้ำ อร่อยจวยเลย แกร้อยบิ้วดีมากเห็นเรียบร้อยขย่มผมซะแทหักเลย

26 กันยายน 2565 เวลา 08:59
ผมรู้จักผู้หญิงมีอายุมากจะ70แล้ว ทำทีเป็นแม่ลูกกัน ตอนเยสก็เหมือนแม่ลูกเยสกันได้อารมณ์มากคับ สนทนาพูดคุยกันตลอดเวลาเยส เรียกแม่ๆจ๋าๆลูกเสียวควย แม่เสียวหีไหม แม่เงี่ยนควยลูกไหม แม่จ๋า เมียจ๋าา เรียกลูกว่าผัวสิเมียจ๋า แม่เสียวหีมากเลยลูกแม่ ควยหนูลูกเยสมันมาก ลูกขาา ผัวขาา เราเป็นผัวเมียกันน่ะ น้ำแตกแล้วก็กอดจูปกัน เหมือนแม่ลูกกันเหมือนผัวเมียกัน อ้อนให้แม่เอานมป้อนมือลูปหัวปั่นหูอย่างเอ็นดู เด็กไร้เดียงสาสุขมาก บางครั้งก็เยสแม่แบบเถื่อนๆหยาบๆ แบบในหนังAVแนวครอบครัว ทดแทนทางออก คนที่ชอบแนวนี้ แกก็มีความสุขด้วย แปลกดีได้อารมณ์แม่ว่า
บางครั้งคิดอยากหาเพื่อนเล่นสวิงแม่ลูก พาเพื่อนมาเยสแม่เป็นกระหรี่ไปเลย ทักมาคุยกันได้นะครับ ฝากช่องทางติดต่อ ไอดีไลน์ จะพาไปเยสแม่แบบลูกพาเพื่อนมาเยสแม่ หรือเป็นลูกชายอีกคน

27 กันยายน 2565 เวลา 15:01
หลังจากพ่อเสียจากโรคปอดติดเชื้อจากการสูบบุหรี่จัด ผมก็ทำหน้าที่ แทนพ่อ ทำงานหาเลี้ยงครอบครัว ส่งน้องสาวเรียน หาเลี้ยงแม่ วันหนึ่งแม่ชมผมว่า ด๊นะที่แม่มีลูกดีทำหน้าที่แทนพ่อใด้ ทำให้ครอบครัวไปรอดใด้ ผมเลยทะลึ่งสวนคำชมแม่ไปว่า ผมทำหน้าที่แทนพ่อไม่ใด้หลอก พ่อเป็นหัวหน้าครอบครัวที่มีอะไรกับแม่ใด้ แต่ผมทำหน้าที่หัวหน้าครอบครัว ที่ไม่สามารถทำแบบนั้นกับแม่ไม่ใด้ ถ้าทำใด้แบบพ่อใด้ ก็ดีถือว่าสมบรูณ์แบบที่สุดเลยนะแม่ แม่สวนมาทะลึกคิดอุบาท (ผมขอบอ่านการ์ตูนอินโดจินเป็นเดิมทุนอยู่แล้วเลยคิดแบบนั้น)หลักจากวันนั้นมาที่ใด้พูดทะลึ่งกับแม่ไปแบบอุบาท ผมก็หาส่วนเกินกับแม่ตลอด เช่นเงินออกมากอดด้านหลังแม่เอาเงินให้แม่ แล้วพูดทะลึงๆประมาณคำพูด ว่า เป็นหัวหน้าครอบครัว แต่ไม่มีความสุขทางกายเลยกอดแล้วเอามือลูบหน้าออกแม่ไปมาจนแม่ดึงออก บางวันเช้าๆก่อนผมไปทำงาน ผมจะมากอดแม่พูดว่า วันนี้แม่บ้านทำอะไรให้หัวหน้าครอบครัวกินก่อนไปทำงานนะพูดไปแบบเอามือลูบลำตัวแม่ขึ้นลงไปจะหยุดที่เป้ากางเกงแม่ แม่ก็จะรีบดันมือออก บางทีเลิกงานมาบอกแม่บ้านว่าวันนี้เหนื่อยแม่บ้านทำอะไรให้หัวหน้าครอบครัวกินนะ จบที่การกอดหากินส่วนเกินกับแม่ประจำ แม่ก็ไม่โกรธไม่ว่า แต่ทำหน้าดุะพูดเล่นๆว่า อยากเป็นหัวหน้าครอบครัวอุบาทเหรอ. ทำแกล้งแม่ประจำจนความเคยชิน ผมทำหาส่วนเกินประจำแทบทุกวันเป็นปีๆจน วันสมหวังวันที่ผมเลิกงานมา แม่กำลังจะแต่งตัวหลังจากอาบน้ำพอดี ผมไปกอดแม่บอกว่าคิดถึงแม่บ้านจัง หอมแก้มแม่และยังใช่มือลูบเข้าไปในผ้าขนหนูที่แม่พันตัวหลังจากอาบน้ำ ลูบไปถึงของลับแม่ครั้งแรก จนแม่งอตัว จับมือผมออก แม่ถามผมว่าที่ แกล้งแม่ทุกวันๆนิ ลูกต้องการจริงหรือ ผมรีบตอบ ต้องการจริงแม่ ลูกอยากทำหน้าที่แทนพ่อทุกอยาก ถ้าทำแทนพ่อไม่ใด้ทุกอยาก ถ้าคนอื่นมาทำแทน ถ้าลูกรู้ว่าแม่มีใหม่นอกใจครอบครัว บ้านคงแตก ลูกจะไม่ทำหน้าที่หาเงินเลี้ยงน้องเลี้ยงแม่ทันที คงตัวใครตัวมัน ผมพูดไปใช่มือลูบลงหว่างขาแม่ใหม่ครั้งนี้ใด้จับเพศของแม่เต็มมือและยังใด้แซะนิ้วดีดเขี้ยไปมา ผมรู้ว่าแม่คงยอมให้ผมทำหน้าที่หัวหน้าครอบครัวแล้ว ผมดันแม่ลงที่นอนแล้วผมก้รีบถอดชุดผมให้หมด แม่นอนหลับตานิ่ง ผมไม่รอช้ากลัวแม่เปลี่ยนใจ ผมรีบจอควยผมลงหีแม่แล้วรีบเร่งเครื่องทันที่โยกตัวขโยมตัวชันเขาแม่ ในท่าพื้นฐานทั้วไป ผมตื่นเต้นและสนุกอารมร์มากอารมณ์ขึ้นดีจริงๆ ดูดนมแม่เลียหัวนมเบาๆ ผมทำนานพอสมควรจนผมน้ำแตกใส่หีแม่ผมกดควยลึกที่สุดแล้วปล่อยน้ำแตกใส่ผนังมดลูกของแม่ ผมนอนทับตัวแม่ ใว้ แม่กอดผมแล้ว พูดคำนี้ออกมา ลูกใด้เป็นหัวหน้าครอบครัวเต็มตัวแล้วนะ ผมดีใจมากที่แม่เข้าใจและให้โอกาศผมทำหน้าที่แทนพ่อใด้ หลังจากวันนั้น ผมทำทุกอนูขุนขนทุกตรารางนิ้วพื้นที่ร่างการแม่ เลียหัวผม แซะลิ้นลงแคมเม็ดแตด และใด้เห็นลีลาแม่เมื่อแม่ขออยู่ข้างบนตัวผม มันเป็นภาพที่ตื่นเต้นที่สุดเลยครับ จากแยกห้องนอนทุกวันนี้ยายมานอนห้องเดียวกันกับแม่ ให้น้องสาวไปนอนห้องผมแทน ผมอ้างกับน้องสาวว่า โตเป็นสาวแล้วต้องนอนแยกห้องกับแม่ ส่วนพี่ไปนอนห้องแม่นั้นเพราะต้องดูและแม่ตอบแทนบุญคุณ แม่เริ่มแก่ตัวต้องดูแลใกล้ชิดยามค่ำยามคืน แม่อาจจะหิวน้ำเข้าห้องน้ำ จะใด้ลุกเปิดไฟให้แม่ไง แม่นั่งอยู่ข้างผมถึงกับยิ้มที่ผมอ้างเหตุผลให้น้องสาวฟัง ทุกคืนผมกับแม่คือ จะนอนกอดกันฉันผัวเมีย แม่ผมพูดมาประโยกน์นึ่งว่า แม่ดีใจนะลูกแม่ทำให้แม่มีความสุขเหมือนใด้ผัวที่ดีมาอีกครั้ง ผมเญ็ดกับแม่แทบจะทุกคืนแต่ แม่ไม่เคยท้องเลย คงเป็นเพราะอายุแม่ เกินวัยจะท้องแล้ว47ปี คงจะติดลูกอยากนี้แหละชีวิตของผม ที่ไม่ยอมให้ใครมาทำหน้าที่แทนพ่อ ผมขอทำเองดีกว่า มีความสุขในตัว ในกาย ในครอบครัวลับๆ ดีกว่าปล่อยแม่ไปลองผิดลองถูกกับผู้ชายไม่รู้ใจ ไม่รู้หน้า

29 กันยายน 2565 เวลา 16:56
ผมเคยแอบดูแม่อาบน้ำชักว่าว 15-16 แกก้รู้นะแต่แกไม่ว่าอะไรล้วงนมถูหีโชง์ผมตอนอาบ อาบเสร็จออกมาก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมแกล้กอดแกจับผมโดนนหีแกเล่นประจำเมื่อก่อน ความสุขเล็กๆครับแล้วไปจินตนาการกับกางเกงในแกเอา

5 ตุลาคม 2565 เวลา 12:23
คนน่าตาดี กล่าวว่า...
อยากลองบ้างจังจะเริ่มยังไงดี

7 ตุลาคม 2565 เวลา 21:29
คนหน้าตาดี เอาใจช่วยครับ ผมแกล้งกอดจับนมจับจิ๋มแกเล่นประจำครับ

18 ตุลาคม 2565 เวลา 13:56
ผมก็เป็นคู่ขาของอาจารย์ ดร.คนหนึ่งตั้งแต่แกอายุ 53 จนตอนนี้แก 70 แล้ว แต่สภาพยังใช้ได้ เพราะแกรู้จักการบำรุงร่างกายอย่างดีและออกกำลังกายเป็นประจำ นมยังไม่ค่อยยาน ผิวก็ไม่ค่อยเหี่ยว ถึงตอนหลังจะไม่ค่อยเย็ดกันแล้ว แต่ก็ทำกันภายนอกบ้าง เช่น ผมดูดนม เลียหีแก แล้วแกก็ดูดควยให้ผมจนน้ำแตกคาปาก ซึ่งแกบอกว่าแกไม่เคยดูดควยให้ผัวแกเลยแต่มากดูดให้ผมคนแรก เหมือนที่ผัวแกก็ไม่เคยเลียหีให้จนผมมาเลียให้เป็นคนแรกเลย แต่ไม่กี่วันมานี้ผมพาแกไปเที่ยวบ้านญาติที่ต่างจังหวัด บรรยากาศพาไปก็เลยได้เย็ดกันหลายยก แถมได้เย็ดตูดแกด้วย ซึ่งนานๆจะทำกันที ครั้งนี้ดูแกมีอารมณ์มากจริงๆกว่าครั้งอื่นๆ

20 ตุลาคม 2565 เวลา 14:31
แก้บบนี้เกิดขึ้นล่าสุด มีแม่ชีคนนึ่งให้คนไปดูกรรม ให้แก้กรรมด้วยการ มีอะไรเพื่อกับเด็กรุ่นลูกเพื่อแก้กรรมนี้แหละ เป็นข่าวอยู่นะ และอีก เรื่อง คือ การแก้บน อันนี้การแก้บน ผมใด้เห็นกับตา มีเพื่อนบ้านสนิดกันมาก ฝันว่า แม่แท้ๆเข้ามาในมุ่งลูกชาย ขอให้ลูกชายทำอย่างว่าให้ พอแม่ทำเสร็จก็ออกจากมุ้งกลับห้อง แต่มีคนนุ่งขาวห่มขาว ปรากฎตัว พูดอยู่นอกมุ้ง ให้เลข บอกเลข 519หวด1สิงหา ถ้าออกเลขนี้แล้ว ให้พาแม่ไปแก้บนแก้ล่าง อีกครั้ง ในความฝันนั้นทำให้เพื่อนบ้าน ไปเปิดหนังสือทำนายฝัน ระบุจะใด้เงินทองเข้าบ้าน เพื่อนบ้านคนนั้น ชื้อเลข 519x500x500 19X1000x1000 ผลออกมาเลขออกตัวนี้จริงๆ ใด้รับเงินกันเป็นแสนๆ ผมเองก็ถูกนิดหน่อย100x100 เพาะคนฝันมาเล่าผมเป็นตุเป็นตะเล่าผมคนเดียว เพราะความฝันมันน่าอายเกินไปมาเล่าผมเพราะสนิดกันมาก
แต่ เพื่อนบ้านกังวนใจ ที่ไม่แก้บน ตามความฝัน เลยแนะนำไปหาคนบวชชีวัดในป่า แม่ชี ให้แก้บนแก้กรรมตามความฝัน พูดหลายอย่างแนะนำหลายอย่าง มีนั่งสมาธิชานนิมิตด้วย แต่ผมกับเพื่อนไม่ใส่ใจ แก้บนอะไรจะบ้าตาย ให้พาแม่แก้ผ้าบนล่างนอนทับตัวลูกชาย ในเดือนเต็มดวง เพื่อนบ้านไม่ทำตามความฝันและไม่ทำตามแม่ชีบอก 4วันก่อนวันจะหวยออกอีกครั้ง เพื่อนนอนตกเตียง สองครั้ง ถึงกับเจ็บหลังปวดเส้นเลยที่เดียว เพื่อนบ้านมาถามผม จะแก้ดีไหม แถมไม่เคยเล่าให้แม่ฟังเรื่องถูกหวยฝันแบบนั้นด้วย ผมเลยแนะนำแล้วแต่แกนะ ตัดสินใจเอาเอง ผมก็คิดในใจใครจะแก้แก้บนแก้กรรมแบบนั้นใด้ ผมคิดผิด ผมเห็นเพื่อพาแม่ไปแต่เช้า ไปไหนไม่รู้ มาตอนสายๆ เจอมันกลับบ้านกลับแม่มัน มันชื้อทองให้แม่มันใส่ ชื้อเสื้อผ้าให้แม่ใหม่ด้วย ผมแค่ทัก รวยแล้วนะแก ถูกหวยทีตั้งตัวใด้เลยนะ แม่เพื่อนบ้านก้ยิ้มให้ผมที่มีทองใส่เส้นใหญ่มากๆ วันต่อมา เทียงคืนใด้ ผมเห็น เพื่อนบ้าน พาแม่เดินไปทางหลังบ้านผม รู้เพราะหมามันเห่า ผมเลยมองผ่านหน้าต่างไปดู มพอเดาใด้ แม่ลูกเดินไปศาลตาปู ประจำสวนหลังบ้านเพื่อนบ้าน ผมใจเต้นเลย มันแก้บนจริงๆ แต่จะแก้บนล่างตามความฝันไหม ผมไม่รู้ ผมจับหมาผมขังใว้ในบ้านไม่ให้ไปด้วยกันเสียงดัง ผมแอบไปดูเบาๆ แอบใกล้ต้นไม้ สะแหมดำข้างสระน้ำ ผมแอบดูการไหว้แก้บนของเพื่อนบ้าน แม่ก็ไหว้แก้บนแก้กรรม มีเครื่องไหว้ ปลานึ่ง ไก่ต้ม ไข่ต้ม หมากพลู ยาเส้น ครบพิธี พอสักสัก ผมเห็นเพือนแก้ผ้าตัวเอง แม่เพื่อนก็แก้ผ้าหมด รำรอบศาลตาปูประจำสวน พอครอบ แม่มานอนกับเสื่อกก นอนหงายราบไปกับพื้นเสื่อกก ลูกก็ ค่อยๆนอนทับตัวแม่ คนสองคนแม่ลูกนอนนิ่งนานมากๆ ผมสั่งเกตุจากแสงเทียนจุดไหว้แก้บน หลายแท่ง มันสว่างมากบวกแสงเดือน ผมแทบช็อกนั้นเพื่อเอาอวัยวะเพศเสียบลงของเพศแม่เลย แต่ไม่โยกตัวเท่านั้น แม่ก็นอนนิ่งเชยๆ แต่สังเกตุดีๆลูกชายมีโยกก้นส่ายซ้ายขวาเบาๆถ้าไม่สังเกตุจะไมรู้เลย ก็เกือบ20นาทีใด้ ทั้งคู่ก็ลุกนั่ง ลูกชายเอาผ้าชิ้นขาวเช็ดตรงนั้นของลับแม่ เช็ดให้แม่แล้วเอาผ้าขาวไปฝังดินกับข้างคูสระน้ำ ทั้งคู่ก็ใส่เสื้อผ้า เก็บของไหว้กลับบางส่วนฝังหลังศาล ผมให้เพื่อนบ้านกับแม่เดินกลับไปก่อน ผมจะค่อยๆเดินกลับเข้าบ้าน มานอนคิด มันแก้บนก็ดี แม่ชีก้บอก ชาติปางก่อนแม่ลูกคู่นี้เคยเป็นผัวเมียกันในอดีตมาก่อน (ผัวก็ตายจากไปเกือบ4ปีใด้จากโรคสุราเรื้อรังและโรคปอดจากสูบบุหรีจัด)พอหวยต่อมา มันชื้ออายุแม่มัน 43เกิดวันที1 พ่อมันก็ตายวันที1 มันชื้อ 143 มันถูกโต๊ด2000บาทและสองตัว 2000บาทเลยทีเดียว มันกับแม่มันดีใจมากกระโดดกอนกันกลมเลยหลังหวยออก ผมชื้อตามมันแต่สองตัว 31 43 41 ถูกสองตัว 31 เดียว ผมกับเพื่อนไปกินเหล้ากันร้านข้างถนนใหญ่ปั๊มน้ำมัน ผมแกล้งถามมัน ไม่แก้บนก็ยังถูกหวยเต็มเลยนะเพื่อน..มันพูดเสียงออยๆ แก้นะแต่แก้บนนะแต่ไม่บอกแกเท่านั้น ผมแกล้งถามมันแค่นั้น ผมก็แค่ตอบไปดีแล้วแก้บน ใด้เงินเข้าบ้านเยอะเลยนะ มันบอกหวยหน้ามันจะเบาลงชื้อแค่ร้อยสองร้อยพอ จนทุกวันนี้ผมมาทำงานในกรุงเทพ เพื่อนก็ยังอยู่กับแม่ ใด้ข่าวว่า เปิดร้านค้าชำติดถนนใหญ่ที่ของมันเอง ผมไม่ใด้ติดต่อมันอีกเลย ไม่รู้ว่ามันเล่นเฟศเล่นลายเป็นไหม เบอร์เก่าโทรไปก็ไม่ใช่มันแล้ว
แก้บนตามฝัน

21 ตุลาคม 2565 เวลา 13:51
ผมไม่เคยมีกับแม่แต่ผมเคยมีกับคนในตระกูล น้องสาวของพ่อผม,น้องสะใภ้พ่อและพี่สาวแม่ผมแล้วกูลูกสาวน้องสะใภ้พ่อทั่ง2คน

29 ตุลาคม 2565 เวลา 05:51
ผมก็มีเครื่องประเภทนี้นะครับ

29 ตุลาคม 2565 เวลา 21:35
วันไหนอยู่กับแม่แค่สองคนก็จัดการเลยครับ ตุ๊ยท้องให้จุกจับแก้ผ้าแล้วดูดนมเลียหีให้แม่เสียวจนเงี่ยนเต็มที่แกก็ยอมให้เย็ดเองครับ แม่ไม่กล้าแจ้งความด้วยเพราะอายชาวบ้านที่โดนลูกตัวเองเย็ด ผมเคยลองมาแล้วตั้งแต่อายุ 15 แม่อายุ 40 ผมเย็ดจนแม่ติดใจเพราะพ่อไม่ค่อยเย็ดจนแกท้องซึ่งน่าจะท้องกับผม พอออกลูกแล้วตอนหลังเลยกินย่คุมแต่ก็แอบเย็ดกันอีกหลายปี

13 พฤศจิกายน 2565 เวลา 11:08
ใครอยากคุยแนวนี้ โทรมาคุย แลกเบอร์กันครับ

17 พฤศจิกายน 2565 เวลา 15:08
ขอเบอร์โทรคุยกันครับ

17 พฤศจิกายน 2565 เวลา 15:11
แอบเย็ดหมา กล่าวว่า...
เคยแอบเย็ดแม่ต่อจากพ่อเสียวมากเวลาแมหลับจะแอบเย็ดแม่

22 พฤศจิกายน 2565 เวลา 11:36
ผมอึ๊บกับป้าผมต้นปีนี้ จนอายุเกือบเดือนถึงรู้ว่าท้อง ก้เลยต้องทำแท้งไป อายุผม19 ครับชอบสาวใหญ่

30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 03:38
เยี่ยมครับ

30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 03:40
ได้ลูกชายซะด้วย มันก็ต้องแบบนี้ละ สะใจ

30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 03:45
อ่อแม่ บอกให้เอ็ง ถอดเสื้อให้ดูใช่มั้ยครับ

30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 03:49
ผมด้วยครับ

30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 03:51
ผมก็ด้วยครับ

30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 03:52
แม่ก็ท้องกับผม

30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 03:53
เรื่องของผมอาจจะเป็นลูกที่เลวในสายตาคนอ่านนะ ผมอาจดูหนังแนวแม่ลูกAV Japan มากไปและชอบดูรายการโชร์ พ่อแม่ลูกเล่นเกมส์แลกลางวัล ถ้าทายถูกว่าคนที่มีอะไรด้วยใช่แม่หรือไม่ใช่ลูกสาวหรือไม่ เป็นเกมส์โชร์สดออกรายการ ออนไลน์สดๆ เลยนะ ผมถึงหาโอกาศดูว่า รสนิยม คนในครอบครัวดูสักครั้ง แม่ผมคนธรรมะธรรมโม คงไม่ชอบเรื่องนี้แน่นอน พอดูผมใด้รู้จักเพื่อน ขายยาปลุกเซ็ก แถวเยาวราช ผมถามมันว่าใช้ใด้จริงหรือ มันบอกเอาไปใช้ก่อนเพื่อนกัน เก็บตังที่หลัง ผมไม่รู้หรอกยานั้นเรียก ว่ายาอะไร มันบอกให้ผมละลาย กับน้ำดื่มอะไรก็ใด้ ให้คนอยากซั่มดื่น มันเป็นเม็ดเกร็ดขาวๆ มันให้ผมมา 15เกร็ด มันไม่รู้หรอกผมเอาไปใช้กับใคร นิสัยแม่ผมคนขี้เหมื่อยด้วย ใช้ผมนวดแข้งขาประจำ แม่ผมเป็นแม่ค้าขายหาหารสดตลาดสด แถวๆโบ้เบ้นั้นแหละ ผมรอแม่เรียกใช้อยู่หลายวัน ตามนิสัยแม่ ถ้าอยากใด้เงินใช้เป็นค่าแรง นวดๆอยู่นั้น คิดยุว่าจะให้แม่ดื่มกับอะไร พอดีรถเข็นขายผลไม้ มาหน้าบ้านพอดี ใจผมคิดใด้เลย น้ำลูกมะพร้าวอ่อน ผมขอเงินแม่ไปชื้อ แม่บอกชื้อมาให้แม่ด้วยนะลูก ยิ่งเข้าทางผมเลย ผมสั่งให้แฉะลูกมะพร้าวเอาแต่น้ำ4ลูกแบ่งเป็นสองถุง ผมใส่เกร็ดขาวให่แม่ในถุงของแม่หมดเลย พอไปถึงแม่ให้เทใส่แก้ว แม่ดูดไปให้ผมนวดไป แม่ชอบน้ำมะพร้าวอยู่แล้ว แม่ดื่มกินหมด ก่อนจะนอนให้ผมนวดน่องขา เห็นแม่เริ่มหายใจถี่ๆ เคลิ้ม ๆผมรู้เลยว่ายาเกร็ดขาวนี้ไม่ใด้หรอกผม ผมยิ่งนวดให้ แม่มีอารมณ์มากขึ้น นวดอย่างลูบไล้เบาๆ ลูบนวดยาวๆตามขาอ่อนแม่จนถึงเอาเส้นหลังแม่ มีนใด้ผลเกินคลาดหมาย แม่เคลิ้มเห็นใด้ชัด ผมจึงกล้าถามแม่ แม่เป็นอะไร แม่ตอนไม่รู้วันนี้ทำไหมมีอารมณ์ทางเพศจัง..แค่แม่พูดมาคำนี้เท่านั้นแหละ ผมพูดไปแบบตรงๆเลย ให้ลูกช่วยไหมละถ้าแม่ต้องการ แม่ไม่ตอบหรอก แต่ผม จัดการเสื้อผ้าแม่ออกจากตัวแม่หมด ที่สุดๆจริงๆ ผมใด้แม่ตามความฝันใว้จริง ปรารถนาใด้ดังใจ ไม่เชื่อเลยว่าแม่จะเร้าร้อนใด้ถึงเพียงนี้ กว่ายาจะหมดฤทธิ์ยา เกือบ4ชม ผมออกแล้วออกอีก ความตื่นเต้นทางอารมณ์ของผมมันฟื้นตัวใด้เร็วมาก ทำจนแม่ พอในความต้องการ . แม่เหนื่อยหลับสนิด พอตื่นมา แม่ดูเศร้า ๆที่ใด้เสียกับลูกชาย ผมไปปลอบใจแม่ ไม่เป็นไรแม่ลูกไม่ถือหรอก ลูกไม่ใส่ใจหรอก ผมกอดแม่จะทำกับแม่อีกครั้ง แม่บอกพอแล้ว แม่รู้ผิดจริงๆลูก ปล่อยให้มันผ่านไปเถอะลูก ผมก็หยุด จากการล่วงเต้าหน้าอกแม่ จนผ่านมาเดือนกว่าๆแล้ว ผมภูมิใจนะที่มีโอกาศใด้มีประสบการณ์ที่หาไม่ใด้ง่ายหนัก การมีเซ็กกับแม่แท้ๆสักครั้งหนึ่งในชีวิต ผมก็ไม่คิดจะทำอีก กลัวแม่จับใด้ ว่า เอายาปลุกเซ็กให้แม่กิน หลังจากนั้น แม่ไม่เคยปวดเหมื่อยตัวอีกเลย แต่แม่ก็ยังรักลูกเหมื่อนผม ถึงผมจะแซวแม่ เชิญแม่ลองกับผมอีกแต่แม่ก็สายหน้าให้ผม ผมก็ใด้แค่พูดแกล้งแย่ๆแม่ไปเพื่อฟลู๊กๆเพื่อจะใด้อีกรอบที่ไม่ต้องใช้ยา แต่ก็อดทุกครั้งที่แกล้งแย่แม่ไปเล่นๆ ผมมาจ่ายเงินให้เพื่อน1250บาทให้เพือน ผมถามว่า มันเป็นยาอะไร เพื่อนตอบ ยาทิงเจอขาว หรือ ยาเสียสาว เพื่อนถามผม มึงใช้หมดยัง ผมตอบใช้ที่เดียวหมดเลย มันด่าผม ใอ้บ้า เดียวผู้หญิงหัวใจวายตายหรอก ผมถึงอึ่งเลย ..ผมคิดว่าใช้ครั้งเดียว มิหน้าละแม่ผม ใส่อารมณ์เต็มที่ จนไร้ยางอายว่า มีอะไรกับลูกชายตัวเอง ขนาดพลิกตัวผมให้แม่อยู่ข้างบน แม่ร่อนเอวไม่หยุดเลย ผมใจสยิวตัวลอยสุขสมใจที่สุด ดีนะแม่ผมสุขภาพแข็งแรงดี ไม่มีไขมัน ไม่อ้วน ทำให้ระบบหายใจดีมาก ผมจะจำใว้ ทิงเจอขาว หรือ ยาเสียสาว มีผลกับผู้หญิงสายแข็งธรรมะธรรโมจริง ทำให้ตะบะแตกใด้ นี่แหละเรื่องไม่ดีของผม ที่ใด้ลองกับแม่ สมใจต้องการแล้ว ขอโทษนะ อย่าด่า แค่มาระบายความในใจเหมือนคนอื่นๆ

12 ธันวาคม 2565 เวลา 13:38
ขอเบอรหน่อย

18 ธันวาคม 2565 เวลา 02:03
ขอเบอรหน่อย

18 ธันวาคม 2565 เวลา 02:04
ผมเคยเยสกับแม่ผมคับแม่ผมหีใหญ่มากใหญ่จริงๆหมอยดกผมชอบมากแม่อมควยให้ผมอย่างเมามันผมเอาควยถูไปมาที่หีของแม่จนน้ำเงี่ยนแม่ไหลเยิ้มผมเอาควยสอดใส่ไปในรูหีของแม่จนแม่บอกว่ากะแทกหีแม่แรงๆผมมันและเสียวมากปากแม่ก็ครางซี้ดอ่าๆแต่พอพักหลังผมขอเอากับแม่อีกแม่กลับบ่ายเบี่ยงผมควรทำอย่างไรดีคับนี่เบอแม่ผมคับใครมีวิธีช่วยผมหน่อยคับ0897538138

6 มกราคม 2566 เวลา 21:30
ใช่ครับ แม่ผม68แล้ว แต่รูปร่างแม่ผมทำให้ผมมีอารมณ์สุดๆครับ

28 เมษายน 2566 เวลา 04:03