ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 18

เริ่มโดย kupong, พฤษภาคม 25, 2023, 03:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

มีปัญหาใหม่ๆเข้ามาเรื่อยๆแบบนี้ก็ดีแล้วครับ
สงสัยต้องหาผู้ชาวยเพิ่มละ

Hb

shatto

po3026

พนักงานต้อนรับที่เทสให้ดีนะครับ เป็นหน้าตาของบริษัทเลยละครับ

frogfrog

พี่นกนี่มาแผนสูงเลย กะแบล็กเมลล์กลับ

krissyou

กลายเป็นการข่มขืนพี่นกไปซะงั้น แล้วจะปรับความเข้าใจกันได้ไหมอ่ะ

sodabun

ต้องทำโทษซ้ำๆ​ ปิดปาก​ และให้เปิดใจไปตลอดกาล

Unknown rainbow

artherox

ควบคุมพี่นกได้ ก็ไม่ต้องกลัวเข้าคุกแล้ว

surfaced

vrsiam

ให้หาคนหน้าตาดีๆ พูดภาษาอังกฤษได้
คนใหม่จะครางภาษาต่างประเทศไหม

Khammui

flask

tapoj

ที่เคยทำงานมา มีชีวิตเซ็กส์หลากหลายในทุกบริษัทจริง ๆ ถถถ คนเขียนก็เข้าใจผูกเรื่อง