ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้หัวใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 27, 2023, 06:55:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum696969

jaja

โหดเกินไปละถึงกับข่มขืนและฆ่าพระในวัด

samajidto

natt4556

จบกรรมเขาได้ แต่สุดท้ายกรรมตัวเองเดี๋ยวก็ตามมา เห้อ จบ

gusjung111

แล้วตอนจบจะเป็นอย่างไรล่ะเนี่ย

Khuna

mighemay

เลือดต้องล้างด้วยเลือดเท่านั้น มันถึงจะสาสม

nipon

pongphun2397

ไร้หัวใจกับคนที่ไม่มีหัวใจ ก็น่าจะเหมาะสมอยู่นะครับ

prajuab masorn

เรื่องสงบแล้วจะกลับมาอยู่ด้วยกันไหมครับ

kk2016

ไร้หัวใจ และไร้ความปราณีใดๆ บางครั้งโลกแห่งความจริงก็โหดร้ายกับผู้ถูกกดขี่เกินไป แต่เรื่องล้างแค้นดิบๆแบบนี้คงเกิดขึ้นแทบไม่ได้เลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ไร้หัวใจ แต่ลีลาทำให้สาว สาว ติดใจครับ

TeenoiJJ

แค้นนี้ต้องชำระ สำหรับคนชั่วไม่ต้องมีคำว่าปราณี
🎉T__T🎉

chipchip

TUWATAR

ไร้หัวใจสมกับชื่อเรื่องจริงๆ