ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้หัวใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 27, 2023, 06:55:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

victor basso

พวกตัวร้ายก็ได้รับผลการกระทำกันหมดแล้ว แต่ไม่รู้ว่าพระเอกของเราอย่างชายจะต้องรับผลจากการกระทำของตัวเองทั้งเรื่องการแก้แค้นและเรื่องที่ทำในอดีตตอนทำภารกิจให้ซีไอเอบ้างหรือเปล่า

jaojom

ไร้หัวใจสมชื่อครับ แต่ที่ชายโดนมาก็หนักอยู่นะครับ

bbkscorpion

aepst

มดแดงตะกายตึก

KonMol2

ไร้หัวใจจริงๆ แต่ก็สมแล้วกับการกระทำที่ผ่านมาของฝั่งตรงข้ามทั้งหมด

mspeed

ความแค้นมันต้องสะสางสิครับ

pongjun

เป็นการแก้แค้นที่สะใจ และเลือดเย็นจริง ๆ

Chum2000

acropobia899

กรรมบางทีก็ทำงานช้าเกินไป ต้องมีคนช่วย

Tyu744

ชอบฉากบุกกุฏิมาก มีความเป็นมืออาชีพจริงๆ

boybeeedu

qa678

t2222t2000

โหดจริงเลยนะ ในวัดก็ไม่เว้น

Raymond

มีหนี้ก็ต้องใช้หนี้ ยิ่งหนี้กรรมไม่มีทางหนีพ้น

เขียนได้ดีมากครับ ท่านทวินทาวเวอร์ ติดตามมาหลายเรื่อง ดีทั้งนั้นครับ