ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าเกิดความคิดกับคนในบ้าน

เริ่มโดย Kewkew1150, พฤษภาคม 29, 2023, 07:59:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kewkew1150

ยังงี้ไม่ถือว่าผิดปกติเกินไปใช่ไหมครับ เพราะผมแทบจะไม่สนใจคนนอกเลย
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 29, 2023, 10:08:09 ก่อนเที่ยง
::Pull::
ผมคิดว่ามันเป็นสัญชาตญาณตามธรรมชาติครับ  ถ้าไม่โกหกจนเกินไปผู้ชายหลายๆคนช่วงที่เริ่มเป็นวัยรุ่น  หัดชักว่าวใหม่ๆ  คงต้องเคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนในครอบครัวตัวเองมาบ้าง ทั้งนั้น เช่น แม่ น้า  ป้า อา พี่สาว ฯลฯ  เพราะเป็นผู้หญิงที่อยู่ใกล้ชิดกับตนเองมากที่สุด  จนเมื่ออายุมากขึ้นจึงเปลี่ยนไปจินตนาการถึงคนอื่นตามประสบการณ์ที่รู้จักคนมากขึ้น

Kewkew1150

แม่ผมก็ 50 แล้วได้แต่แบบดมๆ แต่ผมมองตั้งแต่ 40 กว่าแล้วได้แค่แบบหอม แบบกอดเบาๆ ไม่ได้มากกว่านี้เลยครับ
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 30, 2023, 09:07:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Kewkew1150 เมื่อ พฤษภาคม 30, 2023, 01:20:36 ก่อนเที่ยง
แต่ก็ไม่เคยมีอะไรเกิดขึ้นใช่ไหมครับ
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 29, 2023, 11:36:38 ก่อนเที่ยง
    ผมก็เป็นคนหนึ่งที่มีความรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับญาติผู้หญิงมาตั้งแต่เด็กๆ  โดยเฉพาะน้าสาวกับแม่   และญาติผู้หญิงคนอื่นๆบางครั้ง  จนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดเป็นประจำ  แม้ว่าครั้งแรกๆจะรู้สึกตะขิดตะขวงใจพยายามข่มใจไว้  แต่ความเงี่ยนที่มีมากกว่าก็เลยทำจนเสร็จให้น้ำควยแตกทุกครั้ง

โดยเฉพาะกับน้าสาวผม เพราะตอนเด็กๆอายุประมาณ 11-12 ยังชักว่าวไม่เป็น  น้าสาวอายุมากกว่าผมแค่ 15 ปี ตอนนั้นแกก็อายุ 26-27  แกเป็นคนน่าเย็ด  หน้าเหมือนดาราโป๊จีนสมัยก่อน นมใหญ่ ตูดใหญ่  ผมเคยแอบเห็นนมแก  นมแกใหญ่มาก ขาวเต่งตึง  แต่หัวนมแกกลับดำทั้งที่ตัวขาว  ตอนที่ผมชักว่าวเป็นแล้วเลยจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำ

พอช่วงหนึ่งน้าผมย้ายกลับมาอยู่ที่บ้านอีกครั้งตอนผมอายุ 15  คราวนี้ผมลงทุนแอบดูแกอาบน้ำ  ทีนี้เห็นแกแก้ผ้าเต็มๆเลย  นมแกใหญ่มาก ยังตั้งเต้าไม่หย่อนยาน หัวนมดำๆตั้งชูชัน  หมอยก็ดกพอเปียกน้ำแล้วดูเหมือนสาหร่ายเลย   แล้วผมก็ชักว่าวไปด้วยจนน้ำควยแตก 

แต่มีวันหนึ่งผมเข้าใจผิดว่าเป็นน้าเลยแอบดู  ปรากฏว่ากลายเป็นแม่  ที่แม้ว่าผมจะเคยเห็นนมแกแว้บๆมาบ้าง  ซึ่งถึงแม้จะสวยกว่าน้า  แต่นมแกเล็กกว่าขนาดแค่ปานกลาง  ยังไม่ยาน  หัวนมสีน้ำตาลแดงยังไม่ดำ  หมอยดกเหมือนกัน   แต่ครั้งนี้มันกระตุ้นอารมณ์ผมมากจนผมต้องชักว่าวไปด้วยแล้วจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับแม่จนน้ำควยแตกเลย  ถึงแม้ผมจะเคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับแม่มาบ้าง  แต่ไม่ตื่นเต้นเท่าครั้งนี้เลย

หลังจากนั้น  ตอนชักว่าวผมเลยจินตนาการว่าเย็ดกับแม่และน้าอยู่เป็นประจำ สลับกันไปมาบางวันที่ชักว่าวสองครั้งก็จะจินตนาการตอนชักว่าวครั้งละคนเลย  โดยไม่มีความรู้สึกตะขิดตะขวงใจอะไรอีกเลย เพราะมีแต่ความเงี่ยน  รวมทั้ง จินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับญาติผู้หญิงคนอื่นที่เป็นญาติห่างๆ ทั้งอาสาว  น้าสาว  ป้า  ป้าสะใภ้  อาสะใภ้  น้าสะใภ้  จนแทบจะไม่มีญาติผู้หญิงคนใดรอดพ้นจากการถูกผมจำมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเลย   ติดต่อกันเป็นสิบกว่าปี   ผมจึงไม่ค่อยคิดแต่หันไปจินตนาการว่าเย็ดกับคนอื่นแทนเป็นหลัก(แต่ยังคงเน้นที่สาวใหญ่) และเริ่มเที่ยวกะหรี่โดยหลายครั้งจะชอบเที่ยวกะหรี่สาวใหญ่อายุใกล้เคียงกับแม่และน้า รวมทั้งคนที่มีลักษณะคล้ายๆแม่กับน้าแทน  แต่ก็แปลกที่ 3-4 ปี  มานี้ผมกลับเกิดความรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับน้าจนเก็บมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำแบบจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ แบบใกล้เคียงความจริงเลยคือแกจะอ้วนขึ้นนมใหญ่มากกว่าเดิมเยอะ  ผมหงอกๆหน่อย   ตูดก็ใหญ่น่าโดนกระเด้ายิ่งกว่าเดิมอีก    ซึ่งก็ทำให้รู้สึกตื่นเต้นมากเหมือนกัน.
ที่ใกล้เคียงมีอยู่ 2 ครั้ง ครับ  ตอนแม่อายุ 44 ผมอายุ 20 กับตอนแม่อายุ 55 ผมอายุ 31  เหตุการณ์ใกล้เคียงกันคือแม่ไม่สบายแล้วกินยาหลับไป  ตรงที่นอนชั้นล่าง  แล้วผมเห็นแกใส่แค่ชุดนอนบางๆ  เห็นหัวนม  เห็นหมอยรำไร  ยอมรับว่าตอนนั้นหน้ามืดจนควยลุก  เกือบจะเอาควยเสียบหีแกแล้ว  แต่ก็ทำได้แค่ถลกชุดนอนดูนมดูหีแก  แล้วลูบไล้ตามตัวก่อนที่จะไปชักว่าว

Kewkew1150

เหมือนผมเลยครับ ผมเป็นผู้ชายคนเดียวในบ้าน ส่วนที่เหลือเป็นผู้หญิงหมดเลยครับ
อ้างจาก: John W เมื่อ พฤษภาคม 30, 2023, 02:11:48 หลังเที่ยง
แล้วแต่ช่วงอายุด้วยนะครับ
ถ้าช่วงเด็กจนถึงวัยรุ่น ได้เห็นได้สนิท
มันก็มีความรู้สึกได้ อย่างรุ่นน้องผมที่โรงเรียนมาถามผมถึงเรื่องที่มันอยากเอาแม่ตัวเอง
ส่วนนึงผมว่า เป็นเพราะ น้องมันอยู่กับแม่แค่สองคนบ่อยๆ เพราะพ่อน้องมันไม่ค่อยอยู่บ้านด้วย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ต้องทำใจอย่างเดียวครับ  ยกเว้นมีโอกาสอำนวยแบบเรื่องเสียว เช่น  แอบวางยานอนหลับ  โดนคนโจรปล้นแล้วบังคับให้คนในครอบครัว เช่น แม่กับลูกเย็ดกันให้ดู  หรือมีคนในครอบครัวมีความต้องการทางเพศสูงเลยได้เย็ดกัน ซึ่งไม่ใช่เรื่องที่เกิดขึ้นบ่อยๆ
    อย่างผมได้เย็ดกับแม่ก็เพราะว่าแกเมาเลยไม่มีแรงขัดขืน  แล้วแกสารภาพว่าแกเป็นคนที่เมาแล้วจะมีความต้องการทางเพศสูงเลยได้เย็ดกันต่อมาอีกหลายปี จนแกอายุ 57 แกถึงขอเลิกเพราะแกหมดความต้องการทางเพศแล้ว

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 01:13:14 หลังเที่ยง
    ต้องทำใจอย่างเดียวครับ  ยกเว้นมีโอกาสอำนวยแบบเรื่องเสียว เช่น  แอบวางยานอนหลับ  โดนคนโจรปล้นแล้วบังคับให้คนในครอบครัว เช่น แม่กับลูกเย็ดกันให้ดู  หรือมีคนในครอบครัวมีความต้องการทางเพศสูงเลยได้เย็ดกัน ซึ่งไม่ใช่เรื่องที่เกิดขึ้นบ่อยๆ
    อย่างผมได้เย็ดกับแม่ก็เพราะว่าแกเมาเลยไม่มีแรงขัดขืน  แล้วแกสารภาพว่าแกเป็นคนที่เมาแล้วจะมีความต้องการทางเพศสูงเลยได้เย็ดกันต่อมาอีกหลายปี จนแกอายุ 57 แกถึงขอเลิกเพราะแกหมดความต้องการทางเพศแล้ว
ถึงโอกาสอำนวย แต่มีวิธีให้แม่ไม่โวยวายมั้ยครับถ้าเราเอาแล้ว