ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากสอบถามเรื่องชุดนี้หน่อยค่าา นี้คือชุดตัวโปรดที่ใส่ไปเที่ยว จะโป๊ไปไหมคะ?

เริ่มโดย Innocentcouple, มิถุนายน 01, 2023, 09:36:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psycho-field

ไม่แน่ใจอายุถึงมั๊ย แต่ผับกลางเมืองแต่งตัวแรงอยู่ครับ(แพงหน่อย) 
ผมเดินสยามคนแต่งแหวกข้างลึกนะ(แต่แปะจุกโนบาร์)
บนแท็กซี่มองกระจกเห็นชัวร์หื่นแน่นอน อย่าใส่ไปคนเดวน้าาอันตราย
ทั้งนี้หลังจากนี้คือคหสต. อย่าเอามาตัดสินตัวเองนะครับ
คือการแต่งตัวมั่นใจ และให้ไม่ขัดกับสถานที่ มั่นใจไว้ครับ (แต่การเปิดแบบนี้อาจจะไม่เหมาะสมจริงๆถ้าเดินปกติ แนะนำแปะจุกครับ กับชุดวับแวมแหวกลึกโนวบาร์ หลุดแค่จังหวะก้ม,เอี้ยวสุด เพราะชุดนี้ดูมีความจงใจเกินไป)

Phatsakorn Kamkom

ผมมองว่าแอบเซกซี่มากกว่าชาวบ้านรู้ว่าตั้งใจใส่มาโชว์เเหล่ะ ถ้าเเนะนำก็ใส่เดินสวนสาธารณะ

estellia

ผมว่าไม่โป๊มากนะ แบบพอมีลุ้นอะ อยู่ที่มองทันมั่ย.

ปล. ผญ คนอื่นมองแรงอย่าได้แคร์ครับ เรามั่นใจซะอย่าง กลัวไร

tuest

ตอบตรง ๆ ก็โป๊นะครับ แต่ถ้าเรามั่นใจก็ใส่ได้อยู่แล้วนะ เป็นกำลังใจครับ

ppp44

ให้10เต็มครับ จะให้20ก็จะหาว่าเกินไป เดี๋ยวนี้สาวๆกลายคนมั่นใจมากขึ้นกล้าใส่กล้าโชว์มากขึ้นแต่เหล่าายทั้งหลายยังมีบางคนที่คิดไม่ดีอยู่ อยากให้พวกเขาเหล่านั้นทำใจให้ได้ เพราะเราจะได้มีสาวๆมากล้าใส่เสื้อผ้าน้อยชิ้นกล้าเปิดกล้าโชว์มากขึ้น เพราะถ้ามีความปลอดภัยและสบายใจสุขใจสาวๆก็จะมั่นใจมากขึ้น

sb boy

ห่างหายไปนานคิดว่าไม่มาซะแล้วว คิดถึงเสมองับ

เรื่องคะแนน ให้ 10 ดีไหมม 10 แหละค่าคิดถึงงง
::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Innocentcouple

อ้างจาก: psycho-field เมื่อ มิถุนายน 02, 2023, 11:30:55 หลังเที่ยง
ไม่แน่ใจอายุถึงมั๊ย แต่ผับกลางเมืองแต่งตัวแรงอยู่ครับ(แพงหน่อย)
ผมเดินสยามคนแต่งแหวกข้างลึกนะ(แต่แปะจุกโนบาร์)
บนแท็กซี่มองกระจกเห็นชัวร์หื่นแน่นอน อย่าใส่ไปคนเดวน้าาอันตราย
ทั้งนี้หลังจากนี้คือคหสต. อย่าเอามาตัดสินตัวเองนะครับ
คือการแต่งตัวมั่นใจ และให้ไม่ขัดกับสถานที่ มั่นใจไว้ครับ (แต่การเปิดแบบนี้อาจจะไม่เหมาะสมจริงๆถ้าเดินปกติ แนะนำแปะจุกครับ กับชุดวับแวมแหวกลึกโนวบาร์ หลุดแค่จังหวะก้ม,เอี้ยวสุด เพราะชุดนี้ดูมีความจงใจเกินไป)

ดูจงใจเกินไปคือทำให้ดูแย่ใช่ไหมคะ?  ::Crying::

Domons