ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พัทยาพาเสียว cop

เริ่มโดย ชีวิตเปื้อนฝุ่น, มิถุนายน 05, 2023, 08:16:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิตเปื้อนฝุ่น

ในเวลานั้น ผมก็เริ่มมีแฟนตามประสาวัยรุ่น แล้วแม่ก็เริ่มมีคนใหม่เข้ามาในชีวิต แต่ก็ดูว่าแม่นั้นไม่ได้จะจริงจังมาก หลังจากวันนั้นไม่กี่วันแม่ก็พูดชวนผมไปเที่ยวพัทยา เกาะล้าน ซึ่งปกติเราจะไปเที่ยวกันอย่างน้อยปีละ 1 ครั้ง  หลังจากนั้นอีกประมาณ เดือนนิดๆเราก็ออกเดินทาง ช่วงนั้นเป็นช่วงวันหยุดยาวรถเลยค่อนข้างติดพอสมควร ระหว่างทางเราพูดคุยกันอย่างสนุกสนาน ระหว่างที่คุย เป็นครั้งแรกที่ผมมองแม่ต่างไปจากเมื่อก่อน เพราะครั้งนี้แม่ผมดูสวยมากเป็นพิเศษ ผมก็ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรที่ทำให้ผมได้คิดแบบนั้น ตอนที่แม่ขับรถผมแค่มองแม่ไปเลื่อยๆ มันก็ทำให้ผมมีความสุขมากๆแล้ว เหมือนกับผมกำลังตกหลุมรักใครสักคน แม่ของผม อายุ 45 ปีแล้ว แต่ด้วยงานของแม่ที่ทำให้ต้องเจอคนเยอะทำให้แม่ดูแลตังเองดีมากๆ แม่ดูเหมือนคนอายุ ประมาณ 35 ผมเข้าใจเลยว่าที่คนส่วนใหญ่พูดกันว่า ผู้หญิงยิ่งแก่ยิ่งสวย มันหมายความว่ายังไง เราถึงห้องพักเวลาประมาณบ่ายๆ ทำให้เข้าช้าไปนิดหน่อยเนื่องจากรถติดตอนเดินทางมาที่พัทยา หลังจากที่เข้าห้องพัก เก็บกระเป๋าเสร็จเรียบร้อง แม่ก็ทิ้งตัวนอนลงที่โซฟาพร้อมกับเปิดทีวี ห้องที่เราพักนั้นจะเป็น 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่นเล่น ตอนนั้นผมจำได้ว่าแม่ผมถามผมว่า "เราจะทำไรก่อนดี จะออกไปไหนบ้าง" แล้วแม่ก็ตอบผมมาว่า "อืม.....แม่ยังไม่รู้เหมือนกันขอแม่คิดก่อน" แล้วแม่ก็ลุกขึ้นจากโซฟา ผมมองตามแม่ไปแม่เดินเข้าไปในห้องนอนแต่แม่ก็ปิดได้ปิดประตูให้สนิทแค่แง้มๆใว้ เวลาผ่านไปประมาณ 5 นาทีผมก็จะเดินไปเข้าห้องน้ำที่อยู่เยื้องๆกับห้องนอน พอตอนที่ผมกำลังจะเดินออกจากห้องน้ำ ผมเห็นแม่หยิบชุดว่ายน้ำออกมาจากกระเป๋าเสื้อผ้า   ตอนนั้นแม่ยืนอยู่ในร่างกายที่เปลือยกายไม่มีเสื้อผ้าอะไรมาปิดกั้นแม้แต่ชิ้นเดียว ผมถึงกับตกใจเพราะว่า แม่ดูเป็นผู้หญิงที่ดูสมบูรณ์แบบมากๆเหมือนที่ผู้ชายหลายคนต้องการ แม่มีหน้าอก ที่ไม่ไม่ใหญ่มากกำลังพอดี หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ มีหัวนมที่ใหญ่เป็นเม็ดเห็นชัดเจน หีของแม่นั้นไม่มีเส้นขนแม้แต่เส้นเดียว แม่โกนออกจนหมด ผมยืนตัวแข็งทำอะไรไม่ถูกตอนที่แม่เปลี่ยนชุด

อึดใจนึงแม่หันมาเห็นผม แล้วแม่ก็พูดว่า "แม่ตกใจหมดเลย แม่ไม่คิดว่าลูกจะมาเข้าห้องน้ำแล้วต้องมาเห็นอะไรแบบนี้ ลูกอย่าคิดมากนะ"

ผมเดินกลับมานั่งที่โซฟา ผมยังคงตกตะลึงด้วยสายตาของตัวเองที่เห็นแม่ในตอนที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้า แล้วแม่ก็เดินมานั่งข้างๆผมแล้วพูดขึ้นมาว่า "แม่ขอโทษนะ แม่น่าจะปิดประตู แม่ไม่คิดว่าลูกจะเดินไปเข้าห้องน้ำ แม่ไม่น่าให้ดูเห็นแม่แบบนั้นเลย"

ผมเลยตอบแม่ไปในตอนนั้นว่า "ไม่เป็นไร ตั้มไม่ได้คิดอะไรหลอกครับ"

แม่ดูโล่งใจกับคำตอบของผม แล้วแม่ก็เดินไปที่ตู้เย็นแล้วเปิดดูมันว่ามีอะไรให้กินบ้าง แล้วแม่ก็หยิบเบียร์ ที่แช่อยู่แล้วยื่นมาให้ผม แล้วก็เดินกันไปที่สระน้ำข้างล่าง ตอนที่แม่นอนที่เตียงนอนริมสระน้ำ ผมเห็นผู้ชายหลายคนมองมาที่แม่ผม หลังจากนั้นประมาณ 10 นาที แม่ก็เดินลงไปเล่นน้ำที่สระพร้อมกับบังคับผมลงเป็นเล่นเป็นเพื่อน ระหว่างที่เล่นน้ำ ผมก็แกล้งหลอกถามแม่เรื่องที่มีผู้ชายเข้ามาจีบ แล้วแม่ก็ดูเหมือนจะไม่ค่อยพอใจกับสิ่งที่ผมถามออกมา หลังจากเล่นน้ำเสร็จเราก็เดินไปกินข้าวเย็นที่ใกล้ๆกับที่พัก แล้วก็กลับมานอน คืนนั้นผมนอนไม่หลับ พลิกตัวไปมา จนแม่นั้นก็ไม่หลับไปด้วย

กลางดึกแม่ก็ถามผมว่า "เป็นอะไรทำไมไม่นอน"

ผมตอบแม่ไปว่า "ไม่เป็นอะไร"

แล้วแม่ก็หันมาหอมแก้ แล้วก็พูดว่า "หลับได้แล้วลูก" เวลาผ่านไปประมาณ 30 นาที แม่หันมามองหน้าผม แม่จับหน้าฉันของผมไว้ในมือแล้วจูบผม ไม่ใช่แค่จุ๊บบนริมฝีปาก แต่เป็นจูบที่ยาวนานและหลงใหล  แม่สอดใส่ลิ้นของแม่เข้ามาในปากของผม ตอนนั้นควยของผมมันแข็งตัวขึ้นมาทัน

แม่พูดออกมาว่า "ตั้ม อยากทำแบบนั้นกับแม่ใช้ไหม" ผมพยักหน้าตอบแม่ไปเป็นคำตอบของผมทันที แล้วแม่ก็เริ่มจูบผมอีกครั้ง ตอนนั้นมือข้างซ้ายของเริ่มที่จะจับที่หน้าอกของแม่ ตอนนี้แม่กำลังครางออกมากออกมาจากในลำคอขนาดที่กำลังจูบปากกับผมอยู่ แล้วแม่ก็เริ่มหายใจแรงขึ้น แล้วก็ก้มมาเห็นควยของผมที่มันแข็งตัวเต็มที่ "ทำไมมันใหญ่มากเลยละ แม่ไม่คิดว่าจะใหญ๋ขนาดนี้เลยนะ" แม่จ้องมองควยของผมแบบไม่กระพิบตา แล้วผมก็ถอดชุดนอนของแม่ออก แล้วเริ่มดูดที่หัวนมของแม่ทันทีในตอนนนี้ ผมสลับทั้งดูดและบีบเบาๆ แม่ถึงกับครางออกมา

แล้วผมก็เริ่มเอานิ้วของผมลูบที่หีของแม่เบาๆ แล้วก็ค่อยๆเอานิ้วกลางของผมค่อยๆล้วงเข้า ผมสัมผัสได้ถึงน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมา แล้วผมก็เริ่มใช้นิ้วเขี่ยที่เม็ดแตดของแม่ หลังจากนั้นไม่กี่นาทีก็ก็สลับขึ้นมาอยู่บนตัวผม แล้วก็เอามือมาจับที่ควยของผมพร้อมกับเอาควยของผมแทงเข้าไปในหีของแม่มันเข้าได้ยากพอสมควร หีของแม่ยังคับแน่นอยู่มาก สีหน้าของแม่บูดเบี้ยวตอนที่เอาควยของผมเข้าไปในร่างกาย

"อือออออออ" แม่ครางออกมา  แล้วแม่ก็เริ่มโยกเอวเอาผม "โอ๊ โอ๊ โอ๊" แม่ร้องออกมา แล้วแม่ก็เริ่มทำแรงขึ้น "โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย เสียวจัง" แม่ร้องออกมาอีกครั้ง

"แม่ทำอีก แม่อย่าหยุดนะ แม่เร่งอีกนิด ตั้มน้ำจะแตกแล้ว" ผมบอกแม่ด้วยความเสียว

"แม่ก็ใกล้จะเสร็จแล้วเหมือนกันลูก" แม่ตอบผมกลับมา

ไม่นานนัก ผมก็ปล่อยน้ำของผมเข้าไปในตัวแม่ ตอนนั้นหีของขมิบรัวๆ เหมือนแม่ก็เสร้จพร้อมกับผม แล้วแม่ก็หลับหลังจากตอนนั้นไม่กี่นาที

เช้าวันรุ่งขึ้นผมตื่นนอนตอน 8 โมงกว่าๆ เช้านี้เราออกจากที่พักตอนเวลาประมาณ 11 โมงเพื่อที่จะไปขึ้นเรื่องไปเที่เกาะล้าน เราใช้เวลานั่งเรื่องประมาณเกือบๆชั่วโมงก็ถึงที่เกาะ ผมกับแม่เราเช่ารถมอเตอร์ไซค์ใว้ 1 คันใว้ขี่บนเกาะ วันนี้เราเข้าที่พักตอนประมาณ บ่าย 3 โมง แล้วหลังจากนั้นผมกับแม่เราก็ออกไปเล่าน้ำทะเลที่หาดตาแหวน ตอนที่เราไปช่วงนั้นเต็มไปด้วยนักท่องเที่ยวจีน

ตอนที่เราลงเล่นน้ำเราทำตัวเหมือนคู่รักกัน ทั้งกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันในน้ำ หลังจากนั้นเวลาประมาณ 5 โมงเย็น เรากลับเข้าที่พักเพื่ออาบน้ำแต่งตัวไปหาข้าวเย็นกินกัน แต่ตอนอาบน้ำในเย็นวันนั้น ผมตัดสินใจชวนแม่อาบน้ำพร้อมกัน ในอ่างอาบน้ำของห้องพัก เรารอเวลาน้ำเต็ม หลังจากนั้นเราก็ลงไปแช่งน้ำกัน เราทั้งคู่ถอดเสื้อผ้าออกเราทั้ง 2 คนกอดกันในอ่างอาบน้ำ

"รู้หรือยังว่าทำไมแม่ถึงไม่มีแฟนใหม่สักที" แม่ถามผม

"ตั้มรู้แล้วครับ" ผมตอบแม่กลับไป

แล้วแม่ก็หันหน้ามาจูบผมอีกครั้ง เราทั้งคู่จูบกันอย่างดูดดื่ม แล้วแม่ก็พูดขึ้นมาในตอนนั้นว่า

"นั่งบยขอบอ่างหน่อย ขอแม่อมของลูกหน่อยสิ" ผมทำตามที่แม่สั่งหลังจากที่แม่พูดจบ

แล้วแม่ก็เริ่มใช้ปากอมที่ควยของผม แม่เริ่มช้ลิ้นเลียวนๆที่หัวควย

"โอ๊ย เสียวหัวควยจังเลย อย่าทำงานนะเดี๋ยวน้ำจะแตกเอา" ผมบอกกับแม่

แม่ก็บอกกับผมว่า "เลียเป็นไหม"

ผมตอบไปว่า "ครับ"

แม่เลยตอบกลับมาว่า "งั้นมาเลียหีแม่หน่อย" แล้วเราก็สลับที่กัน แล้วผมก็เริ่มใช้ลิ้นของผมเลียที่เม็ดแตดของแม่ แม่ร้องครางออกมาทันที "อืออออออออออออ" ออกมายาวๆแล้วน้ำหีของแม่ก็เริ่มไหลออกมา

"เอาเถอะ ทำได้เลย" แม่บอกกับผม  แล้วผมก็ยืนขึ้นแล้วค่อยๆเอาควยของผมแทงเข้าไปในหีของแม่ แล้วผมก็เริ่มโยกเอวเย็ดแม่ แม่ร้อง "อ่า อ่า อ่า" ออกมา  "โอ๊ย เสียวหีจังเลย" แม่บอกกับผม ผมเย็ดแม่ในท่านี้ประมาณ 5 นาที แม่ก็บอกให้เปลี่ยนท่าโดยแม่ต้องการที่จะทำบ้าง แล้วเลยเปลี่ยนให้แม่นั่งขย่มควยของผม แม่ใช้แรงขย่มอย่างเมามันพร้อมกับร้อง "โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย" ออกมาดังลั่นให้ห้องน้ำ ผมบอกกับแม่ว่า "ตั้มใกล้จะเสร็จแล้ว แม่ขย่มแรงเลยนะอย่าหยุดนะ" แม่ทำตามที่ผมบอก แต่แม่เสร็จก่อนผมเพียงไม่กี่วินาที หีของแม่ตอดรัดควยของผมรัวๆจนทำให้ผมนั้นเสร็จตามไปในตอนนั้น

"โอ๊ย แม่เหนื่อยจังเลย แต่มีก็สนุกมากๆเลยนะที่ได้เอากับลูกรักของแม่คนนี้" แม่พูด

"ตั้มก็เหมือนกัน ต้อมไม่คิดว่าแม่จะเล่าร้อนในเรื่อง sex ได้มากถึงเพียงนี้เลย" ผมบอกแม่ไปแบบนั้น แล้วเราก็ลุกขึ้นจากอ่างอาบน้ำแล้วออกไปกินข้าวกันที่ร้านอาหารแห่งนึงใกล้ๆกับโณงแรมที่ผมพัก