ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมวยเพื่อนของเมีย cop

เริ่มโดย ชีวิตเปื้อนฝุ่น, มิถุนายน 05, 2023, 08:18:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิตเปื้อนฝุ่น

เรื่องมีอยู่ว่าวันหนึ่งผมและเมียผมได้ไปเที่ยวจังหวัดเชียงใหม่ พอดีเมียผมได้ชวนเพื่อนไปด้วยเธอเป็นคนขาวผอมรูปร่าง หน้าตา ดีเธอชื่อ หมวย อายุ 30 แต่ดูเหมือน 24-25 ใครเห็นแล้วต้องเกิดความยากทันที ผมเลยคิดวางแผนในใจทันทีว่าผมต้องเอาหมวยให้ได้ผมเลยไปซื้อยานอนหลับอย่างแรงใส่กระเป๋าไปด้วยแล้วความจริงก็เกิดขึ้นเมื่อไปถึงที่พักเมียผมก็บอกว่าที่พักหมดเหลืออยู่ห้องเดียว ผมเลยยิ้มในใจ ผมบอกไม่เป็นไร เดียวผมนอนบนพื้นก็ได้เมียผมก็โอเคผมเลยให้เมียไปสั่งอาหารมากินที่ห้องเพราะมันสี่ทุ่มกว่าเมียผมเลยออกไปสั่งอาหารส่วนหมวยขอไปอาบนำชักครู่ผมก็ได้ยินเสียงนำจากฝักบัวดังขึ้นผมเลยย่องไปดูตรงลอยแยกของประตูสิ่งที่ผมเห็นแทบจะไม่เชื่อ หมวยขาวมาก

นมหมวยใหญ่มากและสวยได้ทรงดีกว่าเมียผมอีกผมเห็นแล้วใจเต้นแรงมากและเมียผมบอกหมวยไม่มีแฟนเพราะเลือกมากด้วยได้ยิน ไอ้หนูผมมันแข็งเป็นเอ็นเลย แล้วผมกลับมาที่เตียงเมียผมก็กลับมาพอดีหมวยก็อาบนำเสร็จ เราเลยนั้งกินอาหารกัน ผมก็เลยเอาเบี้ยร์รินใส่แก้วให้เมียผมและหมวย เรากินและคุยกันเรื่องเซ็กหมวยก็จะถามตามประสาคนไม่เคยผ่านมือชายมาก่อนผมเลยออกอุบายว่าคืนนี้เรามาฉลองกันหน่อยนะเมียผมก็บอกว่าดีจะได้เลี้ยงหมวยด้วยมีเรื่องคุยกันเยอะเลยผมรินเบี้ยร์ให้เมียและหมวยอยู่ตลอดที่เธอหมดหมวยบอกไม่ไวแล้วเมียผมบอกอีกหน่อยเถอะนานเราได้มาเที่ยว กัน

หมวยและเมียชนแก้วกันตามประสาผู้หญิงสักพักหมวยเริ่มมีอาการเมาแล้วหมวยก็ไปอ้วกในห้องผมบอกเมียให้ไปดูหมวยหน่อยพอเมียไปดูเท่านั้นและความชั่วก็เริ่มขึ้นผมเอายาที่เตรียมมาใส่แก้วเมียผมทันทีพอเมียกลับมาผมบอกว่าชนแก้วกัน เมียดื่มหมดแก้วสักพักเมียผมก็หลับหมวยก็เริ่มหลับเหมื่อนกันแต่ผมไม่ได้ใส่ยาให้หมวยกินคือผมไม่ชอบเอาผู้หญิงตอนหลับเพราะไม่ได้อารมณ์

ผมก็เริ่มลงมือทันทีผมจับหมวยอุ้มไปที่เตียงหมวยตกใจมากและร้องโว้ยวายทันทีผมจึงเอาเสื้อของเมียผมอูดปากหมวยทันทีเสียงก็เงียบลงแต่มือเธอยังมีฤทธิ์อีกผมก็เลยใช้ผ้าปูเตียงมัดมือไว้หมวยร้องไห้ถามว่าทำไมทำหมวยอย่างนี้ผมไม่สนใจเพราะเดียวเมียจะตื่น ผมเลยลงมือถอดเสื้อหมวยออก นมหมวยใหญ่และตั้งเต้าดีมาก หมวยไม่ได้ใส่เสื้อใน ผมเอามือล้วงเขาไปขยำด้านใน มืออีกข้างกำลังล้วงไปในกางเกง ผมแข็งโด่ ตัวหมวยหอมมาก หัวนมหมวยยังสีชมพูอยู่เลย

ผมเอาลิ้นตวัดหัวนม หมวยขยับ ทำให้ผมได้ใจดูดเลียใหญ่ ของผมเริ่มโด่ ผมเอามือล้วงไป ที่ช่วงล่างไปถึงสามเหลี่ยม มันโหนกอูมมาก แต่ขนมีไม่มาก น้ำหมวยยังไม่เยิ้มมากนัก ผมทนไม่ไหว หมวยร้องไห้และขัดขืนตลอดยิ่งหมวยขัดขืนผมก็ยิ่งมีอารมณ์ คืนนี้ต้องได้หมวยก่อนหล่ะ ผมละช่วงบนลงไปช่วงล่างดึงกางเกงออก พอเห็นด้วยตามันนูนกว่าที่ผมจับอีก ผมถ่างขาหมวยออกแต่ยากมากหมวยขัดขืนตลอด พอได้ รอยแยกสีชมพูก็โผล่เพราะเป็นคนขาว มันน่าเลียจริง ผมเคยเลียของเมียมา ผมบรรจงเลียค่อยๆ ก่อน แต่มันแรง ขึ้นตอนไหนไม่รู้ น้ำหมวยเริ่มไหลออกมาแฉะเลยตอนนี้ ผมทั้งดูดทั้งดุนทั้งกินน้ำและป่วนหีหมวยหอมมากให้ของเธอลื่น ตอนนี้หมวยมีอาการกระตุก บ้าง แต่ผมไม่สนใจ

ผมเอานิ้วกลางยัดเข้าไปได้ครึ่งนึง หมวยกระตุกแรงและมีเสียงหลุดปากหมวยมาดังพอสมควรบวกกับเสียงโว้ยวาย ขยับนิ้วออก ได้แต่คาไว้สักพัก ผมเงยขึ้นไปมองหน้าหมวยเห็นนำตาหมวยไหลพร้อมกับเธอเริ่มมีอารมณ์ ผมชักนิ้วเข้าออกจนมันเข้าไปมิดด้าม ผมเริ่มเลียมาด้านบน ตัวหมวยเกร็ง ผมจับของผมถูหีไป มาแถวหีของหมวย ผมเอาของผมถูตรงรูสวาทหมวยเริ่ม กระตุก และมีอาการเกร็งมากกว่าเดิม

ปากผมก็ดูดหัวนมหมวยไปมา จนผมทนไม่ไหว ผมถ่างขาหมวยออก แล้วคอยๆ ดันควยเข้าไปแต่เข้ายากมากเพราะหมวยไม่เคยมีชายใดบุกรุก ม่านตาหมวยเริ่มขยายขึ้นเมื่อมีสิ่งแปลกเข้าไป ของผมนั้น ใหญ่ขนาด เกือบเท่าของม้าก็ว่าได้ ตอนเอาเมีย เมียยังบอกไม่ไหวเมียบอกถ้ารู้ว่าขนาดนี้ไม่แต่งงานด้วยหรอก แต่เข้าไปได้แต่ส่วนหัว เสียงดังกรึบเท่านั้น เธอตกใจสะดุ้งเยือก ขึ้นมาเรียกชื่อผม "พี่อย่าๆๆๆๆ ทำนะ หมวยเจ็บนะ" พร้อมกับเสียงร้องไห้ ผมไม่ตอบได้แต่ไซ้ข้างใบหู มือข้างหนึ่งก็บีบนม อีกข้างรวบหมวยเอาไว้ กันหมวยหนี ของผมอยู่ในรูหมวยได้ แค่ส่วนหัว

ผมค่อยดันอีกเบามีเสียงกรึบอีกคราวนี้หมวยดิ้นพ่าน เลยด้วยความใหญ่และเจ็บและเกร็งตัวแข้งเลยทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากอีก ผมจึงดึงกลับมาตั้งหลักแล้วดันกลับไปใหม่เต็มที่ครั้งนี้เหมื่อนกับเจ้าหนูผมโดนใครตีหัว ดัง กรึบ กรึบ กรึบ เป็นช่วงๆ มันได้ผล หมวย ดิ้นและร้องสุดเสียงมาก แต่มีผ้าอูดปากอยู่เสียงเลยไม่ดังมากเท่าไหร แล้วก็เงียบ ผมเลยบรรเลงทั้นที ผมเห็นว่าหมวยเริ่มเสียวแล้วเลยดันของผมเข้าไปอีก

คราวนี้เข้าง่ายขึ้นเกือบมิดด้าม แต่หมวยยังร้องว่าเจ็บแล้วบอกให้ผมเอา ออก แต่ผมไม่สนใจ ผมไซ้ต่อจนหมวยเงียบลง ผมบอกว่าเข้าจะมิดแล้วนะ ทนหน่อยนะ หมวยเงีบยและพยักหน้า แต่บอกว่า ค่อยๆ นะหมวยเจ็บทนไว้ไหวแล้ว ผมก้มดูดหัวนมต่อ นานกว่าหมวยจะมีอารมณ์อีก ผมกอดหมวยแน่นกระแทกอย่างแรงที่เดียว หมวยมีเสียงออกจากปาก ซี้ดซ้าด ผมกระแทกแรงขึ้น ของหมวยตอดด้วย

ตั้งแต่เกิดมาเพิ่งเคยเจอเนี่ยแหละ ผมเสียวมากแต่กลั้นไว้ได้ ผมกระแทกอีกที จนมิด หมวยขยับหนีไปติดหัวเตียง ผมก็กระเถิบตามไป ใครจะยอมหล่ะกว่าจะเข้ามิด หมวยไม่ร้องมากคงชินกับของผมบ้างแล้ว ผมกระแทกสั้นๆ หลายครั้ง หมวยพูดได้แต่เสียวกับเสียงซี้ดซ้าดในลำคอ ผมกระแทกแรงขึ้น เพราะรู้ว่าหมวยติดหัวเตียงหนีไปไหน ไม่ได้ จนโหนกผมกับโหนกหมวยชนกันดังบับ..บับๆๆ

เธอเริ่มเกร็ง รูหีหมวยตอดแรงมาก ผมหยุดชะลอทันทีเพราะกลัวหมวยจะเสร็จเร็ว ผมเลยเปลี่ยนท่า ผมนอนลงดึงหมวยมานั่งคร่อม หมวยตามมือ มาแต่โดยดี แล้วผมก็จับเอวหมวยยกขึ้นลง หมวยบอกพี่ไม่ไหวแน่นมาก แต่ดูหมวยเรียนรู้เร็ว หมวยขยับเอง ในที่สุดหมวยกระตุกตอดอีก ผมดูอาการหมวยบีบรัด แน่นมาก คงใกล้จะเสร็จถึงจุดสุดยอดแล้ว แต่ก้นหมวยยังร่อนอยู่ ผมเสียวมาก

หมวยเริ่มก็ร้องไม่หยุด แต่ช่วยอะไรไม่ได้แล้ว ของเราทั้งคู่มันกระตุกตอดไปมา โดยที่เราไม่ สามารถห้ามได้ ผมเสียวมากหมวยก็ร้องคราง ผมจับหมวยดูดปากเพื่อไม่ให้เสียงดัง ผมว่ายังไงคงยั้งไม่อยู่แน่ เพราะของผมมันก็ กระตุก ของหมวยก็ตอดรัดแน่นมาก ผมจึงกระแทกซ้ำ หมวยเกร็งมือกอดผมแน่น น้ำเราออกพร้อมกัน ผมปล่อยน้ำในรูเสียวหมวย น้ำผมออกเยอะมากผมชักควยออกมามีนำควยผสมกับเลือดเยอะมากผมจึงรีบเอาผ้าของหมวยมาเช็ดกลัวเมียรู้ หมวยจิกหลังผมเป็นรอยหลายรอย

เรามีความสุขกันมาก ผมบอกกับหมวยว่าเธอเป็นผู้หญิงที่ดีที่สุด เธอทำท่าอายเล็กน้อย หมวยถามว่าเมียพี่รู้จะทำอย่างไร ผมบอกว่าถ้าหมวยไม่พูดแล้วใครจะรู้ แล้วลอยเลือดละ ผมบอกจัดการเอง หมวยก็โอเค ผมจึงอุ้มเมียมานอนที่เตียงแล้วบรรเลงเมียต่อแต่ควยไม่ขึ้นจึงขอให้หมวยดูดให้ พอแข้งแล้วก็อัดเมียต่ออีกรอบโดยหมวยนั่งดูจนเสร็จอีกครั้ง ตื่นเช้ามาหมวยก็ทำตัวปกติเมียผมถามเมื่อคืนทำอะไรผมบอกกับเธอเเหละเมียเลยอายและถามว่าหมวยเห็นเปล่า นี่แหละครับเรื่อง ของผม ขอบอกสุดยอดมาก และยังมีอีก 4 คืน มันๆ

naluk888