ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ท่านๆทั้งหลายมีรสนิยม(fetish) แบบไหนกันครับ?

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 01, 2023, 02:52:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanaka Tanaka

ไม่ได้พิสดารอะไร แต่แค่ว่าเวลามีเซ็กส์กับใครก็ต้องอาบน้ำด้วยกัน คืออยากเห็นหุ่น สำรวจร่างกายให้ครบทุกส่วน

MU-RUN

เรื่องรูปร่าง ชอบสาวที่มีเอว สะโพกสวยๆ พวกสาวหุ่นแบบนาฬิกาทราย
รสนิยมส่วนตัว ถ้าให้เลือกเย็ดสาวที่หุ่นแบบเดียวกันระหว่างสาววัย 20-30 กับ 40+ ผมจะเลือกสาวใหญ่ก่อน
และที่ขาดไม่ได้เลยคือ เย็ดเสร็จต้องแตกใส่หน้า

VanessaStratos

ชอบแนวทำให้ท้อง ทำกับสาวที่ท้องอยู่ครับ สองแนวนี้จะมีอารมณ์ร่วมมมากเป็นพิเศษเลย

yutapoom16

ผมเป็นแนวโลลิ คับชอบเด็กๆแล้วก้อผู้หญิงตัวเล็กแบยเหมือนเด็กๆอ่ะคับ