ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 124 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2023, 01:44:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Melon

number6

เวลาแห่งการตักตวง นานๆจะมีโอกาสได้อยู่กันสองต่อสอง จัดเต็มขนาดนี่เจ้เตยจะแอบนอยไหมนะ ต้องไปตามซ่อมจำนวนรอบที่หอพักให้เสมอกันแล้วละมั้งเนี่ย สงสัยงานเลี้ยงรุ่นนี่น่าจะมีแอบกำหมัดกันเบาๆ แต่ละคนนี่ดูล่อแข้งจัง ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

Wiwek

deamondear

ลืมเลยว่าเมื่อคืนมีตอนใหม่ลง เบียร์2ขวดหลับยาวเลยยย
คุณรุกะ แหมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

First10

เจ๊กินจุเหมือนกันนะนี่ 
รุกะรุกจริงจังแล้ว เดี๋ยวคงมาสร้างเรือนหอที่บ้านสวนเพิ่มแน่ๆ

Pra-in

ชอบมากเลยตอนนี้ หีเจ๊หมิวเหมือนในรูปเลยใช่ไหมอะ แล้วจะได้เย็ดตูดป่าว เอาให้สาสมกับความเงี่ยนของเจ๊เลย

ตะวันแดง

เอ๋ เมื่อกี้ส่งข้อความไม่ขึ้นครับ
แต่เจ้ เขาหมาสองตอนเลยหรือครับ

mootest

เจ๊หมิวรุกขนาดนี้ เจ๊เตยจะงอนมั้ย

สงสัยได้เพิ่มเซฟเฮ้าอีกหลังไว้รีดพิษ

lnw007

เทพโทนบรรยายขนาดนี้ตอนถึงตาสาวๆคนอื่นบรรยายไม่ถึงจะเจ็บหูไหมครับเนี่ย

อยากให้ถึงตอนรุกะเสร็จเทพโทนเลย ขอบคุณครับ

tumsweet

spty24

นึกไปถึงตอนไปงานเลี้ยงรุ่นคงต้องมีฉีกหน้าเพื่อนให้สะใจบ้างหละ แต่ละคนไม่ใช่เล่นๆเลย