ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 125 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 18, 2023, 12:41:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

boon66

นับได้ 6 ถือว่าผิด

ขาด เจ๊หมิว เจ้เตย คุณริกะ. แล้วก็น้องสาวคุณแทโออีก

ต้อง10+แล้วครับ

Lone wolf

แม่ทิพย์กับพ่อทศนั่งนับลูกสะใภ้แล้ว5555  **รออ่านตลอดนะครับ**

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สาวๆของโทนทุกคน แม่กับพ่อ รู้หมดแล้วนะโทน บริหารให้ดีนะครับ

Ricebird526

darkside

เนื้อหาตอนนี้  ต้องชมโทนที่ตัดสินใจได้ดี เรื่องห้องน้ำ 
ส่วนฝั่งรุกะ ก็อ่านเกมขาดแบบ โทนถึงกะกำหมัด  555
ทางทีมงานที่มาบ้านโทน  ก็เก่งทันเกมมาก
แต่พออ่านมาถึงท้ายเรื่อง  ต้องยกให้ พ่อ กะ แม่  ที่คิดได้ละเอียด ละออ แถมเป็นเบ้าหลอมให้ลูกเดินตามได้ออกมาได้ดีมาก   

ยิ่งเรื่อง ลำดับการเรียกชื่อ  แสดงถึงการคิดแทนใจคนอื่นทุกคน

ปล.  เจ้หมิวเสียตำแหน่งลูกรักในบ้านเพราะโดนลิงเข้าไปป่วน     ส่วนบ้านลิงก็โดนเจ้หมิวเข้าไปป่วนจนลิง เสียตำแหน่งลูกรักไปเหมือนกัน     ถือว่า เจ๊ากันไปนะ    555

noknoi13

นายโทนโชคดีมาก ที่มีพ่อแม่ที่ให้อิสระทางความคิด และคอยแนะนำในการใช้ชีวิตร่วมกันกับสาวๆ ถ้าเป็นพ่อแม่คนอื่น ที่มีฐานะทางสังคม ระดับเดียวกัน กับพ่อแม่ของนายโทน คงมีตัวเลือกให้นายโทนแล้วล่ะ ว่าควรจะคบกับสาวคนไหน

xtazy