ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 125 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 18, 2023, 12:41:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songphon

JabaWoCK

minky way

กลับบ้านรอบนี้ โทนได้รับการสอนวิชาการครองเรือนเลย จากทั้งพ่อทศ กะแม่ทิพย์เชียวแหละ เป็นศาสตร์ชั้นสูงเลยล่ะ และคงต้องขอบคุณเจ๊หมอวอีกด้วยที่ให้ข้อมูลตรงๆเพื่อพ่อกะแม่จะได้สอนถูกจุด....

aum691

ได้ความรู้จากพ่อกับแม่เต็มๆ เลย แต่พ่อนี่เทคนิคเรียกชื่อสาวนี่สุดยอดจริงๆ เรียงลำดับไม่ให้พวกสาวๆ งอน

guang_k

พ่อกับติวเข้มให้เลยวันนี้ พ่อทศยังไม่พลาดให้แม่ทิพย์เบรควันี้ แต่แม่ทิพย์จดไว้ครบไหมครับนี่ยังไม่อยากอุ้มหลานกันจริงๆ หรือครับ เด็กๆ ตัวเล็กๆ น่ารักนะ

เด่นอีกแล้วคุณโทน จะถูกเชิญขึ้นเวทีด้วยหรือเปล่านี่

Wichana

Paul K

แม่กะพ่อเข้าคู่กันหนักหนาน ได้ความรู้ใหม่เรื่องเซนโตะด้วย ขอบคุณครับ

mrcat2022

แม่ถึงกับต้องมีสมุดบันทึกสาวๆนายโทนเลยหรือนิ แต่ยังไม่ครบนะแม่ยังขาดอีก 3 คน 555

wic

ฟังไว้ผู้ใหญ่ก็สอนแต่เรื่องดีๆ ที่พ่อกับแม่พูดมาถูกทุกอย่าง