ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 125 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 18, 2023, 12:41:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bat-ball

คุณพ่อ คุณแม่พี่โทนคอยมีคำแนะดีๆเรื่อยเลยเนอะ อ่านไปก็ได้คิดตามไปด้วย

Ttum1188

เสด็จแม่มีสมุดจดรายชื่อด้วยนะครับเนี่ย แต่ว่าน่าจะยังไม่ครบนะครับ

C-Runners

Run2020

เจ๊หมิวละเอียดมากอ่านทะลุปรุโปร่ง เข้ากับครอบครัวได้ ส่วนพ่อกับแม่นี่สอนลูกได้ดีมากๆเลย

Kingmar

ตอนนี้ได้คำสอนมาเยอะเลย

คนมันจะเด่น. แอบๆอยู่มันก็เด่นจนได้

ว่าแต่ของขลังนี้ทำไมพี่โทนใส่ไม่ได้ละครับ

ผมอ่านตกไปตอนไหน. สงสัยจัง

tungbts

mspeed

alasangel

yuta279

ท่านพ่อกับท่านแม่นับครบแล้วจริงหรือ ยังไม่ได้นับพี่หมิวกับพี่เตย คุณรุกะ พี่ฮยอนอาอีกนะ

chanky2007

พ่อไม่ได้ควงสาม ควงเยอะกว่าสามเยอะ

แต่พ่อใส่ใจรายละเอียดมากครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

dan tee

นับๆดู นี่ก็ 8+1 แล้วนะครับท่านเทพ ท่านจะสับรางยังไงไม่ชนกันนิ